vlc 3.0.22-rc1 - en to ta translation catalogue (1425 entries)

en: This program comes with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
    You may redistribute it under the terms of the GNU General Public License;
    see the file named COPYING for details.
    Written by the VideoLAN team; see the AUTHORS file.
ta: இந்த திட்டம், சட்டப்படி அனுமதிக்கப்பட்ட எந்த வித உத்திரவாதத்துடனும் வரவில்லை.
    நீங்கள், இதை GNU பொது மக்கள் உரிமம் நிபந்தனைகளின் கீழ் மறு‍விநியோகம் செய்யலாம்;
    நகல் எடுத்தல் என்ற கோப்பில் விவரங்களை பார்க்கவும்.
    வீடியோ லேன் குழுவினால் எழுதப்பட்டது; ஆசிரியர்கள் என்ற கோப்பை பார்க்கவும்.

en: VLC preferences
ta: விஎல்சி விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Select "Advanced Options" to see all options.
ta: அனைத்து விருப்பங்களையும் காண "மேம்பட்ட விருப்பங்கள்" என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Interface
ta: இடைமுகப்பு

en: Settings for VLC's interfaces
ta: விஎல்சியின் இடைமுகப்புகளுக்கான அமைவுகள்

en: Main interfaces settings
ta: முதன்மை இடைமுகப்புகளு‍க்கான அமைவுகள்

en: Main interfaces
ta: முதன்மை இடைமுகப்புகள்

en: Settings for the main interface
ta: முதன்மை இடைமுகப்புக்கான அமைவுகள்

en: Control interfaces
ta: கட்டுப்பாடு இடைமுகப்புகள்

en: Settings for VLC's control interfaces
ta: விஎல்சியின்  கட்டுப்பாடு இடைமுகப்புக்கான அமைப்புகள்

en: Hotkeys settings
ta: முக்கிய குறுக்கு விசை அமைப்புகள்

en: Audio
ta: ஒலி

en: Audio settings
ta: ஒலி அமைப்புகள்

en: General audio settings
ta: பொது ஒலி அமைப்புகள்

en: Filters
ta: வடிப்பான்கள்

en: Audio filters are used to process the audio stream.
ta: ஒலி வடிப்பான்கள் ஒலி தகவலரங்கத்தில் செயல்படுத்த பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

en: Audio resampler
ta: ஒலி மறுமாதிரி

en: Visualizations
ta: காட்சிப்படுத்தல்கள்

en: Audio visualizations
ta: ஒலி காட்சிப்படுத்தல்கள்

en: Output modules
ta: வெளியீடு‍ தொகுதிக் கூறுகள்

en: General settings for audio output modules.
ta: ஒலி வெளியீடு‍ தொகுதிக் கூறுகளுக்கான பொது அமைப்புகள்

en: Miscellaneous
ta: இதர

en: Miscellaneous audio settings and modules.
ta: இதர ஒலி அமைப்புகள் & தொகுதிக் கூறுகள்

en: Video
ta: நிகழ்படம்

en: Video settings
ta: நிகழ்பட அமைப்புகள்

en: General video settings
ta: பொது நிகழ்பட அமைப்புகள்

en: General settings for video output modules.
ta: பொது அமைப்புகள் வீடியோ வெளியீடு தொகுதிகள்.

en: Video filters are used to process the video stream.
ta: நிகழ்படம ஓடை வேலை செய்ய தேவைப்படுகிறது நிகழ்பட சல்லடைகள்

en: Subtitles / OSD
ta: துணைத் தலைப்புகள் / திரையில் தோன்றும் காட்சி

en: Settings related to On-Screen-Display, subtitles and "overlay subpictures"
ta: திரை-காட்சி, வசனங்கள் மற்றும் "overlay subpictures"  தொடர்பான அமைப்புகள்.

en: Input / Codecs
ta: உள்ளீடு / கோடக்

en: Settings for input, demultiplexing, decoding and encoding
ta: உள்ளீடு, demultiplexing, குறிநீக்கம் மற்றும் குறியீட்டு அமைப்புகள்

en: Access modules
ta: தொகுதிக் கூறுகளை அணுகுவதற்கு‍

en: Settings related to the various access methods. Common settings you may want to alter are HTTP proxy or caching settings.
ta: பல்வேறு அணுகல் முறைகள் தொடர்பான அமைப்புகள். நீங்கள் மாற்ற விரும்பும் பொதுவான அமைப்புகள் HTTP பதிலாள் அல்லது கேச் அமைப்புகள்.

en: Stream filters
ta: ஓடை சல்லடைகள்

en: Stream filters are special modules that allow advanced operations on the input side of VLC. Use with care...
ta: ஸ்ட்ரீம் வடிகட்டிகளில்  VLC உள்ளீடு மேம்பட்ட செயல்பாடுகளை அனுமதிக்கும் சிறப்பு தொகுதிகள் உள்ளன. கவனத்துடன் பயன்படுத்தவும் ...

en: Demuxers are used to separate audio and video streams.
ta: Demuxers ஒலி மற்றும் நிகழ்பட ஓடைகள் பிரிக்க பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

en: Video codecs
ta: நிகழ்பட கோடக்கள்

en: Settings for the video, images or video+audio decoders and encoders.
ta: வீடியோ, படங்கள் அல்லது வீடியோ   ஆடியோ குறிவிலக்கிகளுக்கு மற்றும் குறியீட்டாளர்களுக்காகப் அமைப்புகள்.

en: Audio codecs
ta: ஒலித கோடக்கள்

en: Settings for the audio-only decoders and encoders.
ta: ஆடியோ மட்டும் குறிவிலக்கிகளுக்கு மற்றும் குறியீட்டாளர்களுக்காகப் அமைப்புகள்.

en: Subtitle codecs
ta: வசனங்கள் கோடக்கள்

en: Settings for subtitle, teletext and CC decoders and encoders.
ta: வசன, தொலைஉரை மற்றும் CC குறிவிலக்கிகளுக்கு மற்றும் குறியீட்டாளர்களுக்காகப் அமைப்புகள்.

en: General input settings. Use with care...
ta: பொது உள்ளீடு அமைப்புகள்.கவனமாக உபயோகிக்கவும்...

en: Stream output
ta: ஓடை வெளிப்போத்து

en: General stream output settings
ta: பொது ஓடை வெளிப்போத்து அமைப்புகள்

en: Access output
ta: வெளிப்போத்தை உபயோகி

en: Packetizers
ta: தகவல் பெட்டகங்கள்

en: Sout stream
ta: Sout ஓடை

en: VLC's implementation of Video On Demand
ta: VLC செயல்படுத்தும் வீடியோ ஆன் டிமாண்ட்

en: Playlist
ta: தொகுப்பு பட்டியல்

en: General playlist behaviour
ta: பொது தொகுப்பு பட்டியல் ஒழுகு

en: Services discovery
ta: பணிவிடைகளின் கண்டுபிடிப்பு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Advanced settings. Use with care...
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகள்.கவனமாக உபயோகிக்கவும்...

en: Advanced settings
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகள்

en: &Open File...
ta: &கோப்புகளை திற...

en: &Advanced Open...
ta: &மேம்பட்ட திற...

en: Open D&irectory...
ta: கோப்புகளை &திற...

en: Open &Folder...
ta: உறையை &திற...

en: Select one or more files to open
ta: ஒன்று அ கூடுதல் கோப்புகளை தெரிவுசெய்

en: Select Directory
ta: கோப்பகத்தை தெரிவு செய்

en: Select Folder
ta: உறையை திற

en: Media &Information
ta: ஊடகம் &தகவல்

en: &Codec Information
ta: &கோடக் தகவல்

en: &Messages
ta: &செய்திகள்

en: Jump to Specific &Time
ta: திட்டவட்டமான&நேரம் க்கு தாவு

en: Custom &Bookmarks
ta: விருப்பம் & நூற்குறிகள்

en: &VLM Configuration
ta: &VLM வடிவமைப்பு

en: &About
ta: &அறிமுகம்

en: Play
ta: ஓடு

en: Remove Selected
ta: அகற்று எல்லாம்

en: Information...
ta: தகவல்...

en: Create Directory...
ta: உருவாக்கு கோப்பகத்தை...

en: Create Folder...
ta: உறையை உருவாக்கு...

en: Rename Directory...
ta: கோப்பகம் மறுபெயரிடு ...

en: Rename Folder...
ta: கோப்புறை மறுபெயரிடு ...

en: Show Containing Directory...
ta: கோப்புகளில் இருப்பவைகளை காட்டு...

en: Show Containing Folder...
ta: உறைகளில் இருப்பவைகளை காட்டு...

en: Stream...
ta: ஓடை...

en: Save...
ta: சேமி...

en: Repeat All
ta: மீண்டும் செய்(All)

en: Repeat One
ta: மீண்டும் செய்(One)

en: Random
ta: குறிப்பிலா

en: Random Off
ta: குறிப்பிலா off

en: Add to Playlist
ta: தொகுப்பு பட்டியலுடன் சேர்

en: Add File...
ta: கோப்புகளை சேர்...

en: Add Directory...
ta: கோப்பகத்தை சேர்...

en: Add Folder...
ta: உறையை திற...

en: Save Playlist to &File...
ta: சேமி தொகுப்பு பட்டியலுடன் & கோப்பு...

en: Search
ta: தேடல்

en: Waves
ta: அலைகள்

en: Audio filtering failed
ta: ஒலித சல்லடை தோல்வி

en: The maximum number of filters (%u) was reached.
ta: வடிகட்டிகள் (% u) அதிகபட்ச அடைந்தது.

en: Disable
ta: செயலிளக்க செய்

en: Spectrometer
ta: ஸ்பெக்ட்ரோமீட்டர்

en: Scope
ta: நோக்கம்

en: Spectrum
ta: ஸ்பெக்ட்ரம்

en: Audio filters
ta: ஒலிதம் சல்லடைகள்

en: Replay gain
ta: ரீபிளே ஈட்டம்

en: Stereo audio mode
ta: ஸ்டீரியோ ஒலி முறையில்

en: Dolby Surround
ta: டால்பி சரவுண்ட்

en: Stereo
ta: ஸ்டீரியோ

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Reverse stereo
ta: வரிசைப்படுத்தவும்

en: Automatic
ta: தானாக

en: boolean
ta: பூலியன்

en: integer
ta: முழு எண்

en: float
ta: மிதவை

en: string
ta: சரம்

en: To get exhaustive help, use '-H'.
ta: பூரணமான உதவியைப் பெற,  '-H' பயன்படுத்த.

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: add --advanced to your command line to see advanced options.
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள் பார்க்க உங்கள் கட்டளை வரியில் --advanced சேர்க்க.

en: VLC version %s (%s)
ta: VLC பதிப்பு %s (%s)

en: Compiled by %s on %s (%s)
ta: தொகுப்பித்தவர் %s on %s (%s)

en: Compiler: %s
ta: தொகுப்பி: %s

en: 
    Press the RETURN key to continue...
ta: 
    தொடர்வதற்கு ரிட்டன் விசையை அழுத்தவும்...

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Bookmark %i
ta: நினைவுக்குறி %i

en: No description for this codec
ta: இந்த கோடெக் இல்லை விளக்கம்

en: Codec not supported
ta: கோடெக் ஆதரவு இல்லை

en: VLC could not decode the format "%4.4s" (%s)
ta: VLC குறிநீக்க முடியவில்லை "%4.4s" (%s)

en: Unidentified codec
ta: அடையாளம் தெரியாத கோடெக்

en: VLC could not identify the audio or video codec
ta: VLC  அடையாளம் தெரியாத ஆடியோ அல்லது வீடியோ கோடெக்

en: packetizer
ta: பொட்டணம்

en: decoder
ta: குறிவிலக்கி

en: Streaming / Transcoding failed
ta: வனலயாடல் / குறியீடு மாற்றம்

en: VLC could not open the %s module.
ta: VLC யால் திறக்க முடியவில்லை %s தொகுதி

en: VLC could not open the decoder module.
ta: VLC யால் திறக்க முடியவில்லை குறிவிலக்கி தொகுதி

en: Track
ta: சுவடு

en: Program
ta: நிகழ்ச்சி

en: Stream %d
ta: ஓடை %d

en: Scrambled
ta: துருவல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Closed captions %u
ta: மூடப்பட்ட தலைப்புகள் %u

en: Original ID
ta: அசல் ID

en: Codec
ta: கோடக்

en: Language
ta: மொழி

en: Description
ta: விவரம்

en: Bitrate
ta: பிட்ரேட்

en: Type
ta: வகை

en: Channels
ta: அலைவரிசைகள்

en: Sample rate
ta: மாதிரி அளவு

en: Bits per sample
ta: மாதிரி ஒன்றுக்கு Bits

en: Decoded format
ta: டிகோடெட் வடிவம்

en: Track replay gain
ta: ட்ராக் ரீபிளே ஈட்டம்

en: Album replay gain
ta: தொகுப்பு ரீபிளே ஈட்டம்

en: Frame rate
ta: வடிவம் அளவு

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாத

en: Linear
ta: ஏகபரிமாண

en: Full
ta: முழுமையாக

en: Center
ta: மையம்

en: Top Left
ta: மேலே-இடது

en: Top Center
ta: மேலே-மையம்

en: Bottom Left
ta: கீழே-இடது

en: Subtitle
ta: துணை உரை

en: Your input can't be opened
ta: உங்கள் உள்ளீடு திறக்க முடியவில்லை

en: VLC is unable to open the MRL '%s'. Check the log for details.
ta: VLC யால் MRL திறக்க முடியவில்லை '%s'.  விவரங்கள் பதிவு சரிபார்க்கவும்.

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Artist
ta: கலைஞர்

en: Genre
ta: கலை வேலை பிரிவு

en: Copyright
ta: நகல்உரிமை

en: Album
ta: தொகுப்பு ஏடு

en: Track number
ta: சுவடு எண்

en: Rating
ta: மதிப்பிடு

en: Date
ta: தேதி

en: Setting
ta: அமைப்பு

en: URL
ta: சுட்டி

en: Now Playing
ta: இப்போ ஒடுவது

en: Publisher
ta: வெளியிட்டாளர்

en: Encoded by
ta: குறியீடு ஆக்கு by

en: Artwork URL
ta: உருவ சுட்டி

en: Track ID
ta: சுவடு ID

en: Number of Tracks
ta: சுவடுகள் எண்ணிக்கை

en: Director
ta: இயக்குனர்

en: Season
ta: சீசன்

en: Episode
ta: பாகம்

en: Show Name
ta: பெயர் காட்டு

en: Actors
ta: நடிகர்கள்

en: Bookmark
ta: நினைவுக்குறி

en: Programs
ta: நிகழ்ச்சிகள்

en: Chapter
ta: அத்தியாயம்

en: Video Track
ta: நிகழ்பட சுவடு

en: Audio Track
ta: ஒலித சுவடு

en: Subtitle Track
ta: வசன சுவடு

en: Next title
ta: அடுத்த தலைப்பு

en: Previous title
ta: முந்தைய தலைப்பு

en: Title %i%s
ta: தலைப்பு %i%s

en: Chapter %i
ta: அத்தியாயம் %i

en: Next chapter
ta: அடுத்த அத்தியாயம்

en: Previous chapter
ta: முந்தைய அத்தியாயம்

en: Media: %s
ta: ஊடகம்: %s

en: Add Interface
ta: முகப்பைச்சேர்

en: Console
ta: முனையம்

en: Telnet
ta: டெல்நெட்

en: Web
ta: வலை

en: Mouse Gestures
ta: எலி உடன் முகப்பை காட்டு

en: Running vlc with the default interface. Use 'cvlc' to use vlc without interface.
ta: இயல்புநிலை இடைமுகத்துடன் VLC இயக்குதல். இடைமுகம் இல்லாமல் VLC பயன்படுத்த 'cvlc' பயன்படுத்தவும்.

note: xgettext: Translate "C" to the language code: "fr", "en_GB", "nl", "ru"...
en: C
ta: ta

en: Zoom
ta: உரு அளவு

en: 1:4 Quarter
ta: 1:4 கால் பங்கு

en: 1:2 Half
ta: 1:2 பாதி

en: 1:1 Original
ta: 1:1 அசல்

en: 2:1 Double
ta: 2:1 இரட்டிப்பு

en: Interface module
ta: முகப்பு மாடுல்

en: Extra interface modules
ta: மிகையான முகப்பு மாடுல்

en: You can select control interfaces for VLC.
ta: நீங்கள் VLC கட்டுப்பாடு இடைமுகங்களை தேர்ந்தெடுக்க முடியும்.

en: Verbosity (0,1,2)
ta: வெர்போஸ் (0,1,2)

en: Default stream
ta: கோடநிலை ஓடை

en: This stream will always be opened at VLC startup.
ta: இந்த ஓடை எப்போதும் VLC தொடக்கத்தில் திறக்கப்படும்.

en: Color messages
ta: நிற செய்திகள்

en: Show advanced options
ta: மேம்பட்ட கோப்புகளை காட்டு

en: Interface interaction
ta: இடைமுகம் தொடர்பு

en: Audio output module
ta: ஒலித வெளிப்போத்து மாடுல்

en: Enable audio
ta: ஒலிதத்தை இயங்கச் செய்

en: Audio gain
ta: ஒலி ஈட்டம்

en: Audio output volume step
ta: ஆடியோ வெளியீடு தொகுதி படி

en: Remember the audio volume
ta: ஆடியோ தொகுதி நினைவில் கொள்க

en: Audio desynchronization compensation
ta: ஆடியோ desynchronization இழப்பீடு

en: Force detection of Dolby Surround
ta: டால்பி சரவுண்ட் முக்கியமாக கண்டறிதல்

en: Auto
ta: தானாக

en: On
ta: இயங்கச் செய்

en: Off
ta: அமத்து

en: Stereo audio output mode
ta: ஸ்டீரியோ ஒலி வெளியீடு முறையில்

en: Unset
ta: அமைக்காமல்

en: Replay gain mode
ta: ரீபிளே ஈட்டம் முறையில்

en: Select the replay gain mode
ta: ரீபிளே ஈட்டம் முறையைத் தேர்ந்தெடு

en: Replay preamp
ta: ரீபிளே preamp

en: Default replay gain
ta: இயல்புநிலை ரீபிளே ஈட்டம்

en: Peak protection
ta: உச்ச பாதுகாப்பு

en: Protect against sound clipping
ta: ஒலி கிளிப்பிங் எதிராக பாதுகாக்கவும்

en: Enable time stretching audio
ta: ஆடியோ நீட்சி நேரம் இயக்கு

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Video output module
ta: ஒலித வெளிப்போத்து மாடுல்

en: Enable video
ta: நிகழ்படத்தை செயல்பட வை

en: Video width
ta: நிகழ்பட அகலம்

en: Video height
ta: நிகழ்பட உயரம்

en: Video X coordinate
ta: நிகழ்பட X ஒருங்கிணைத்தல்

en: Video Y coordinate
ta: நிகழ்பட Y ஒருங்கிணைத்தல்

en: Video title
ta: நிகழ்பட தலைப்பு

en: Video alignment
ta: நிகழ்பட வரிசைப்படுத்து

en: Top
ta: மேலே

en: Bottom
ta: கீழே

en: Top-Left
ta: மேலே-இடது

en: Top-Right
ta: மேலே-வலது

en: Bottom-Left
ta: கீழே-இடது

en: Bottom-Right
ta: கீழே-வலது

en: Zoom video
ta: நிகழ்பட உருப்பெருக்க

en: Grayscale video output
ta: சாம்பல்நிலை வீடியோ வெளியீடு

en: Embedded video
ta: பதிக்கப்பட்ட வீடியோ

en: Fullscreen video output
ta: முழுத்திரை நிகழ்படம் வெளிப்போத்து

en: Start video in fullscreen mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறையில் வீடியோ தொடங்கவும்

en: Always on top
ta: எப்போதும் மேலே

en: Show media title on video
ta: நிகழ்படத்துடன் ஊடகத்தலைப்பை காட்டு

en: Display the title of the video on top of the movie.
ta: படத்தின் மேலே வீடியோ தலைப்பை காட்டுக.

en: Show video title for x milliseconds
ta: X மில்லிநொடிகளுக்கு வீடியோ தலைப்பு காட்டு

en: Position of video title
ta: நிகழ்பட தலைப்பின்  இருக்கும் நிலை

en: Deinterlace
ta: காரம்

en: Deinterlace mode
ta: காரம் முறையில்

en: Deinterlace method to use for video processing.
ta: காரம் முறை வீடியோ செயலாக்க பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Discard
ta: கைவிட்டுவிடு

en: Blend
ta: கலவை

en: Mean
ta: சராசரி

en: Bob
ta: பாப்

en: Phosphor
ta: பாஸ்பர்

en: Film NTSC (IVTC)
ta: படம் NTSC (IVTC)

en: Disable screensaver
ta: முடக்கு  மறைதிரை ஓவியங்கள்

en: Window decorations
ta: சாளர அலங்காரம்

en: Video splitter module
ta: வீடியோ பிரிவுக்கான தொகுதி

en: Video filter module
ta: ஒலித வெளிப்போத்து மாடுல்

en: Video snapshot file prefix
ta: வீடியோ நிழற்படக் கோப்பினை முன்னொட்டு

en: Video snapshot format
ta: நிகழ்பட திடிரனகைப்பற்று வடிவூட்டம்

en: Display video snapshot preview
ta: காட்டு வீடியோ நொடிப்பு முன்னோட்டம்

en: Video snapshot width
ta: நிகழ்பட திடிரனகைப்பற்று அகலம்

en: Video snapshot height
ta: நிகழ்பட திடிரனகைப்பற்று உயரம்

en: Video cropping
ta: நிகழ்பட வெட்டுகள்

en: Source aspect ratio
ta: மூல தோற்றவிகிதம்

en: Video Auto Scaling
ta: வீடியோ தானாக அளக்க

en: Video scaling factor
ta: வீடியோ அளவிடுதல் காரணியாக

en: Fix HDTV height
ta: சரிசெய் எச்டிடிவி உயரம்

en: Skip frames
ta: பிரேம்கள் தவிர்க்கவும்

en: Quiet synchro
ta: அமைதியாக synchro

en: Key press events
ta: முக்கிய விசை நிகழ்வுகள்

en: Mouse events
ta: சுட்டி நிகழ்வுகள்

en: File caching (ms)
ta: கோப்பு பற்றுவதற்கு (MS)

en: Live capture caching (ms)
ta: நேரடி பிடிப்பு பற்றுவதற்கு (MS)

en: Disc caching (ms)
ta: டிஸ்க் பற்றுவதற்கு (MS)

en: Caching value for optical media, in milliseconds.
ta: மில்லி விநாடிகளில், ஆப்டிகல் ஊடக மதிப்பு தேக்ககப்படுத்தும்.

en: Network caching (ms)
ta: பிணையம் பற்றுவதற்கு (MS)

en: Clock synchronisation
ta: கடிகார ஒத்திசைவு

en: Network synchronisation
ta: பிணையம் ஒத்திசைவு

en: Default
ta: கோட நிலை

en: Enable
ta: செயல்பட வை

en: MTU of the network interface
ta: பிணைய இடைமுகப்பிற்கான எம்.டி.யூ

en: Hop limit (TTL)
ta: ஹாப் எல்லை (TTL)

en: Audio track
ta: ஒலிதம் சுவடு

en: Subtitle track
ta: வசன சுவடு

en: Audio language
ta: ஒலிதம் மொழி

en: Subtitle language
ta: துணை உரை மொழி

en: Menu language
ta: மெனு மொழி

en: Audio track ID
ta: ஒலிதம் சுவடு ID

en: Subtitle track ID
ta: வசன சுவடு ID

en: Preferred video resolution
ta: விருப்பமான வீடியோ தீர்மானம்

en: Best available
ta: கிடைக்கக்கூடிய சிறந்த

en: Full HD (1080p)
ta: முழு எச்டி (1080p)

en: HD (720p)
ta: எச்டி (720p)

en: Standard Definition (576 or 480 lines)
ta: நிலையான வரையறை (576 அல்லது 480 வரிகள்)

en: Low Definition (360 lines)
ta: குறைந்த வரையறை (360 வரிகள்)

en: Very Low Definition (240 lines)
ta: மிக குறைந்த வரையறை (240 வரிகள்)

en: Input repetitions
ta: உள்ளீடு மறுபடியும் மறுபடியும்

en: Start time
ta: தொடக்கம் நேரம்

en: Stop time
ta: முடிவு நேரம்

en: Run time
ta: இயக்கப்படு நேரம்

en: Fast seek
ta: வேக நாடுதல்

en: Playback speed
ta: பின்னனி‎ வேகம்

en: Input list
ta: உள்ளீடு பட்டியல்

en: Input slave (experimental)
ta: உள்ளீடு அடிமை (சோதனை)

en: On Screen Display
ta: திரை காட்சி

en: Use subtitle file
ta: துணை உரை கோப்புகளை உபயோகி

en: DVD device
ta: DVD சாதனம்

en: VCD device
ta: VCD சாதனம்

en: Audio CD device
ta: ஒலித வட்டு சாதனம்

en: TCP connection timeout
ta: TCP இணைப்பு காலாவதியானது

en: HTTP server address
ta: HTTP தேக்க முகவரி

en: RTSP server address
ta: RTSP தேக்க முகவரி

en: HTTP server port
ta: HTTP சேவையக முணையம்

en: HTTPS server port
ta: HTTPS சேவையக முணையம்

en: RTSP server port
ta: RTSP சேவையக முணையம்

en: HTTP/TLS server certificate
ta: HTTP / TLS சர்வர் சான்றிதழ்

en: HTTP/TLS server private key
ta: HTTP / TLS சேவையக தனிப்பட்ட விசை

en: HTTP proxy
ta: HTTP பிரதிநிதி

en: HTTP proxy password
ta: HTTP பிரதிநிதி கடவுச்சொல்

en: SOCKS server
ta: SOCKS வழங்கி

en: SOCKS user name
ta: SOCKS பயனர்பெயர்

en: SOCKS password
ta: SOCKS கடவுச்சொல்

en: Title metadata
ta: பெருதரவு தலைப்பு

en: Author metadata
ta: நூலாசிரியர் பெருதரவு

en: Artist metadata
ta: கலைஞர் பெருதரவு

en: Genre metadata
ta: பெருதரவு கலைவேலை பிரிவு

en: Copyright metadata
ta: நகல்உரிமை பெருதரவு

en: Description metadata
ta: விவரம் பெருதரவு

en: Date metadata
ta: தேதி பெருதரவு

en: URL metadata
ta: சுட்டி பெருதரவு

en: Preferred decoders list
ta: விருப்பமான குறிவிலக்கிகளுக்கு பட்டியல்

en: Preferred encoders list
ta: விருப்பமான குறியீடாக்கிகள் பட்டியல்

en: Default stream output chain
ta: இயல்புநிலை ஸ்ட்ரீம் வெளியீடு சங்கிலி

en: Display while streaming
ta: காட்டுக ஸ்ட்ரீமிங் போது

en: Enable video stream output
ta: வீடியோ ஸ்ட்ரீம் வெளியீட்டை செயல்படுத்து

en: Enable audio stream output
ta: ஆடியோ ஸ்ட்ரீம் வெளியீட்டை செயல்படுத்து

en: Enable SPU stream output
ta: SPU ஸ்ட்ரீம் வெளியீட்டை செயல்படுத்து

en: Preferred packetizer list
ta: விருப்பமான packetizer பட்டியலில்

en: Mux module
ta: MUX மாடுல்

en: Access output module
ta: உபயோகி வெளிப்போத்து மாடுல்

en: SAP announcement interval
ta: SAP அறிவிப்பு இடைவெளி

en: Access module
ta: உபயோகி மாடுல்

en: Stream filter module
ta: சல்லடை ஓடை மாடுல்

en: Demux module
ta: Demux மாடுல்

en: VoD server module
ta: VoD சர்வர் தொகுதி

en: Allow real-time priority
ta: நிகழ் நேர முன்னுரிமை அனுமதி

en: Adjust VLC priority
ta: VLC முன்னுரிமை ஒழுங்குபடுத்தவும்

en: VLM configuration file
ta: VLM வடிவமைப்பு கோப்பு

en: Run as daemon process
ta: டேமன் செயல்முறை என இயக்கவும்

en: Allow metadata network access
ta: மெட்டாடேட்டா நெட்வொர்க் அணுகல் அனுமதி

en: Collapse
ta: சுருக்கு

en: Expand
ta: விரிவாக்கு

en: Services discovery modules
ta: சேவைகள் கண்டுபிடிப்பு தொகுதிகள்

en: Play files randomly forever
ta: தோராயமாக எப்போதும் கோப்புகளை ஓடு

en: Repeat all
ta: மீண்டும் செய்(All)

en: Play and stop
ta: ஓடு & முடி

en: Play and exit
ta: ஓடு & வெளியேறு

en: Play and pause
ta: ஓடு & முடி

en: Auto start
ta: தானாக தொடக்கம்

en: Use media library
ta: ஊடகநூலகத்தை பயன்படுத்து

en: Ignore
ta: புறக்கணி

en: Fullscreen
ta: முழுத்திரை

en: Select the hotkey to use to swap fullscreen state.
ta: முழு திரை நிலை இடமாற்றம் பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Exit fullscreen
ta: விலக்கு முழுத்திரை

en: Select the hotkey to use to exit fullscreen state.
ta: முழுத்திரையிலிருந்து வெளியேறு நிலை பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Play/Pause
ta: ஓடு/நிறுத்து

en: Select the hotkey to use to swap paused state.
ta: இடமாற்று இடைநிறுத்து நிலை பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Pause only
ta: நிறுத்து மட்டும்

en: Select the hotkey to use to pause.
ta: இடைநிறுத்து பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Play only
ta: ஓடு மட்டும்

en: Select the hotkey to use to play.
ta: இயக்கு பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Faster
ta: விரைவாக

en: Select the hotkey to use for fast forward playback.
ta: முன்னோக்கி வேகமாக பிளேபேக் பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Slower
ta: மெதுவாக

en: Select the hotkey to use for slow motion playback.
ta: மெதுவாக இயக்கம் பிளேபேக்  பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Normal rate
ta: வழக்கமான அளவு

en: Select the hotkey to set the playback rate back to normal.
ta: மீண்டும் சாதாரண பிளேபேக் விகிதம் அமைக்க குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Faster (fine)
ta: விரைவாக (fine)

en: Slower (fine)
ta: மெதுவாக (fine)

en: Next
ta: அடுத்த

en: Select the hotkey to use to skip to the next item in the playlist.
ta: பிளேலிஸ்ட்டில் அடுத்த உருப்படியை தவிர்க்க பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Select the hotkey to use to skip to the previous item in the playlist.
ta: பிளேலிஸ்ட்டில் முந்தைய உருப்படியை தவிர்க்க பயன்படுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Stop
ta: நில்

en: Select the hotkey to stop playback.
ta: பிளேபேக் நிறுத்த குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Position
ta: நிலை

en: Select the hotkey to display the position.
ta: நிலையை காட்ட குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Very short backwards jump
ta: மிக குறுகிய பின்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a very short backwards jump.
ta: ஒரு மிக குறுகிய பின்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Short backwards jump
ta: குறுகிய பின்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a short backwards jump.
ta: ஒரு குறுகிய பின்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Medium backwards jump
ta: நடுத்தர பின்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a medium backwards jump.
ta: ஒரு நடுத்தர பின்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Long backwards jump
ta: நீண்ட பின்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a long backwards jump.
ta: ஒரு நீண்ட பின்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Very short forward jump
ta: மிக குறுகிய முன்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a very short forward jump.
ta: ஒரு மிக குறுகிய முன்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Short forward jump
ta: குறுகிய முன்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a short forward jump.
ta: ஒரு குறுகிய முன்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Medium forward jump
ta: நடுத்தர முன்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a medium forward jump.
ta: ஒரு நடுத்தர முன்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Long forward jump
ta: நீண்ட முன்னோக்கி குதி

en: Select the hotkey to make a long forward jump.
ta: ஒரு நீண்ட முன்னோக்கி குதி செய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Next frame
ta: அடுத்த  சட்டம்

en: Select the hotkey to got to the next video frame.
ta: அடுத்த வீடியோ பிரேம் செல்ல குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Very short jump length
ta: மிக குறுகிய குதி நீளம்

en: Very short jump length, in seconds.
ta: மிக குறுகிய குதி நீளம், விநாடிகள்

en: Short jump length
ta: குறுகிய குதி நீளம்

en: Short jump length, in seconds.
ta: குறுகிய குதி நீளம்,. விநாடிகள்

en: Medium jump length
ta: நடுத்தர குதி நீளம்

en: Medium jump length, in seconds.
ta: நடுத்தர குதி நீளம்,. விநாடிகள்

en: Long jump length
ta: நீண்ட குதி நீளம்

en: Long jump length, in seconds.
ta: நீண்ட குதி நீளம்,. விநாடிகள்

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Select the hotkey to quit the application.
ta: பயன்பாடு நிறுத்தசெய்ய குறுக்குவிசையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Navigate up
ta: மேலே ஓட்டு

en: Navigate down
ta: ஓட்டு கீழே

en: Navigate left
ta: ஓட்டு இடது

en: Navigate right
ta: ஓட்டு வலது

en: Activate
ta: செயற்படுத்து

en: Select the key to activate selected item in DVD menus.
ta: டிவிடி மெனுக்களை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை செயலாக்கவிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Go to the DVD menu
ta: DVD வகைப்பட்டிக்குச் செல்லவும்.

en: Select the key to take you to the DVD menu
ta: டிவிடி மெனு நீங்கள் செல்ல விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select previous DVD title
ta: முந்தைய DVD தலைப்பு தேர்வு

en: Select the key to choose the previous title from the DVD
ta: டிவிடி இருந்து முந்தைய தலைப்பு தேர்வு விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select next DVD title
ta: அடுத்த DVD தலைப்பை தெரிவு செய்

en: Select the key to choose the next title from the DVD
ta: டிவிடி இருந்து அடுத்த தலைப்பு தேர்வு விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select prev DVD chapter
ta: முந்தைய DVD அத்தியாயத்தை தெரிவு செய்

en: Select the key to choose the previous chapter from the DVD
ta: டிவிடி இருந்து முந்தைய அத்தியாயத்தில் தேர்வுவிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select next DVD chapter
ta: அடுத்த DVD அத்தியாயத்தை தெரிவு செய்

en: Select the key to choose the next chapter from the DVD
ta: டிவிடி இருந்து அடுத்த அத்தியாயம் தேர்வுவிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Volume up
ta: ஒலிச்சத்தம் மேலே

en: Select the key to increase audio volume.
ta: ஆடியோ தொகுதி அதிகரிக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Volume down
ta: ஒலிச்சத்தம் கீழே

en: Select the key to decrease audio volume.
ta: ஆடியோ தொகுதி குறைக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Mute
ta: சத்தத்தை குறை

en: Select the key to mute audio.
ta: ஆடியோ முடக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle delay up
ta: துணை உரை தாமதமாக முன்னேறு

en: Select the key to increase the subtitle delay.
ta: வசன வரிகள் தாமதம் அதிகரிக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle delay down
ta: துணை உரை தாமதமாக கீழே

en: Select the key to decrease the subtitle delay.
ta: வசன வரிகள் தாமதம் குறைக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle sync / bookmark audio timestamp
ta: வரிகள் ஒத்திசைவு / புக்மார்க்கைச் ஆடியோ நேர முத்திரை

en: Select the key to bookmark audio timestamp when syncing subtitles.
ta: வசன ஒத்திசைவை போது புக்மார்க் செய்ய ஆடியோ நேர முத்திரைவிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle sync / bookmark subtitle timestamp
ta: வரிகள் ஒத்திசைவு / புக்மார்க் வசன நேர முத்திரை

en: Select the key to bookmark subtitle timestamp when syncing subtitles.
ta: வசன ஒத்திசைவை போது புக்மார்க் செய்ய வசன நேர முத்திரைவிசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle sync / synchronize audio & subtitle timestamps
ta: வரிகள் ஒத்திசைவு / ஆடியோ மற்றும் வசன வரிகள் முத்திரைகள் ஒருங்கிணைக்க

en: Select the key to synchronize bookmarked audio & subtitle timestamps.
ta: புக்மார்க் இடப்பட்ட ஆடியோ மற்றும் வசன வரிகள் முத்திரைகள் ஒருங்கிணைக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle sync / reset audio & subtitle synchronization
ta: வரிகள் ஒத்திசைவு / ஆடியோ மற்றும் வசன வரிகள் ஒத்திசைவு மீட்டமைக்க

en: Select the key to reset synchronization of audio & subtitle timestamps.
ta: ஆடியோ மற்றும் வசன வரிகள் முத்திரைகள் ஒத்திசைவு மீட்டமைக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle position up
ta: துணை உரை நிலை முன்னேறு

en: Select the key to move subtitles higher.
ta: வசனம் மேல் செல்ல விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Subtitle position down
ta: துணை உரை நிலை கீழே

en: Select the key to move subtitles lower.
ta: வசனம் கீழே நகர்த்த விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Audio delay up
ta: ஒலிதம் தாமதமாக முன்னேறு

en: Select the key to increase the audio delay.
ta: ஆடியோ தாமதம் அதிகரிக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Audio delay down
ta: ஒலிதம் தாமதமாக கீழே

en: Select the key to decrease the audio delay.
ta: ஆடியோ தாமதம் குறைக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Play playlist bookmark 1
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 1 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 2
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 2 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 3
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 3 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 4
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 4 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 5
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 5 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 6
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 6 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 7
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 7 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 8
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 8 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 9
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 9 ஐ ஓட விடு

en: Play playlist bookmark 10
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 10 ஐ ஓட விடு

en: Select the key to play this bookmark.
ta: இந்நினைவுக்குறி இயக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Set playlist bookmark 1
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 1 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 2
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 2 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 3
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 3 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 4
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 4 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 5
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 5 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 6
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 6 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 7
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 7 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 8
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 8 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 9
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 9 ஐ ஓட விடு

en: Set playlist bookmark 10
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியலை 10 ஐ ஓட விடு

en: Select the key to set this playlist bookmark.
ta: இந்த பிளேலிஸ்ட்டில் புக்மார்க் அமைக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Clear the playlist
ta: பிளேலிஸ்ட் அழி

en: Select the key to clear the current playlist.
ta: தற்போதைய பிளேலிஸ்ட் அழிக்க விசையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Playlist bookmark 1
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 1

en: Playlist bookmark 2
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 2

en: Playlist bookmark 3
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 3

en: Playlist bookmark 4
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 4

en: Playlist bookmark 5
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 5

en: Playlist bookmark 6
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 6

en: Playlist bookmark 7
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 7

en: Playlist bookmark 8
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 8

en: Playlist bookmark 9
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 9

en: Playlist bookmark 10
ta: நினைவுக்குறி தொகுப்பு பட்டியல் 10

en: This allows you to define playlist bookmarks.
ta: இது நீங்கள் பிளேலிஸ்ட் புக்மார்க்குகளை வரையறுக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Cycle audio track
ta: சுழற்சி ஒலிதம் டிராக்

en: Take video snapshot
ta: நிகழ்பட திடிரனகைப்பற்று

en: Record
ta: பதிவுகள்

en: Un-Zoom
ta: சிறிதாக்கு

en: Snapshot
ta: திடிரனகைப்பற்று

en: Window properties
ta: சாரள உடமைகள்

en: Subpictures
ta: துணை புகைப்படங்கள்

en: Subtitles
ta: துணைஉரைகள்

en: Track settings
ta: சுவடு அமைப்புகள்

en: Playback control
ta: பின்னனி‎ கட்டுப்பாடு

en: Default devices
ta: கோட நிலை சாதனம்

en: Network settings
ta: பிணைய அமைப்புகள்

en: Socks proxy
ta: Socks பிரதிநிதி

en: Metadata
ta: பெருதரவு

en: Decoders
ta: குறிவிலக்கி

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Special modules
ta: சிறப்பு தொகுதிகள்

en: Plugins
ta: நிரல்கள்

en: Performance options
ta: செயல்திறன் விருப்பங்களை

en: Clock source
ta: மூல கோப்பகம்

en: Hot keys
ta: முக்கிய விசை

en: Jump sizes
ta: தாவி அளவுகள்

en: Backspace
ta: பின் வாங்கு

en: Brightness Down
ta: பிரகாசம் ஒடுக்கு

en: Brightness Up
ta: பிரகாசம் பெருக்கு

en: Browser Back
ta: உலாவி திரும்ப

en: Browser Favorites
ta: உலாவி பிடித்தவை

en: Browser Forward
ta: உலாவி முன்னோக்கி

en: Browser Home
ta: உலாவி முகப்பு

en: Browser Refresh
ta: உலாவி புத்துணர்வு

en: Browser Search
ta: உலாவி தேடல்

en: Browser Stop
ta: உலாவி நிறுத்து

en: Delete
ta: நிக்கு

en: Down
ta: கீழ்

en: End
ta: இறுதி

en: Enter
ta: உள்ளிடவும்

en: F1
ta: எப்1

en: F10
ta: எப்10

en: F11
ta: எப்11

en: F12
ta: எப்12

en: F2
ta: எப்2

en: F3
ta: எப்3

en: F4
ta: எப்4

en: F5
ta: எப்5

en: F6
ta: எப்6

en: F7
ta: எப்7

en: F8
ta: எப்8

en: F9
ta: எப்9

en: Home
ta: முகப்பு

en: Insert
ta: நுழைக்க

en: Media Angle
ta: ஊடக கோணம்

en: Media Audio Track
ta: ஊடக ஒலி சுவடு

en: Media Forward
ta: ஊடக முன்னோக்கி

en: Media Menu
ta: ஊடக விருப்பம்

en: Media Next Frame
ta: ஊடக அடுத்த  சட்டம்

en: Media Next Track
ta: ஊடக அடுத்த பாதை

en: Media Play Pause
ta: ஊடக ஓடு நிறுத்து

en: Media Prev Frame
ta: ஊடக முந்தைய சட்டம்

en: Media Prev Track
ta: ஊடக முந்தைய பாதை

en: Media Record
ta: ஊடக பதிவு

en: Media Repeat
ta: ஊடக மீண்டும் செய்

en: Media Rewind
ta: ஊடக முன்னோக்கிச்செலுத்து

en: Media Select
ta: ஊடக தேர்வு

en: Media Shuffle
ta: ஊடக சுழற்சி

en: Media Stop
ta: ஊடகம் நிறுத்து

en: Media Subtitle
ta: ஊடக வசனம்

en: Media Time
ta: ஊடக நேரம்

en: Media View
ta: ஊடக நோக்கு

en: Menu
ta: மெனு

en: Mouse Wheel Down
ta: சுட்டி சக்கரம் கீழே

en: Mouse Wheel Left
ta: சுட்டி சக்கரம் இடது

en: Mouse Wheel Right
ta: சுட்டி சக்கரம் வலது

en: Mouse Wheel Up
ta: சுட்டி சக்கரம் மேலே

en: Page Down
ta: பக்கம் கீழ்

en: Page Up
ta: பக்கம் மேலே

en: Pause
ta: நிறுத்து

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Space
ta: இடைவெளி

en: Tab
ta: தாவல்

en: Up
ta: மேலே

en: Volume Down
ta: ஒலிச்சத்தம் கீழே

en: Volume Mute
ta: ஒலிச்சத்தம் தடு

en: Volume Up
ta: ஒலிச்சத்தம் உயரே

en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

en: Ctrl+
ta: Ctrl

en: Command+
ta: கட்டளை+

en: Saving file failed
ta: சேமித்த கோப்பு. தோல்வி

en: Failed to open "%s" for writing
ta: திறக்க தோல்வி "%s" எழுதுவதற்க்கு

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: %s
    Downloading... %s/%s %.1f%% done
ta: %s
    பதிவிறக்கம்... %s/%s %.1f%% முடிநதது

en: File could not be verified
ta: கோப்பு உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை

en: Invalid signature
ta: தவறான கையெழுத்து

en: File not verifiable
ta: சரிபார்க்கக்கூடிய கோப்பு இல்லை

en: File corrupted
ta: கோப்பு சிதைந்துள்ளது

en: Install
ta: நிறுவுதல்

en: Update VLC media player
ta: VLC ஊடகஇயக்கி புதுப்பி

en: Media Library
ta: ஊடகநூலகம்

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Crop
ta: வெட்டு

en: Aspect ratio
ta: தோற்றவிகிதம்

en: 88200 Hz
ta: 96000 Hz

en: ALSA audio capture
ta: ALSA ஆடியோ பிடிப்பு

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Attachment input
ta: இணைப்பு உள்ளீடு

en: Blu-ray menus
ta: ப்ளூ-ரே மெனுக்கள்

en: Region code
ta: பகுதி குறியீடு

en: Blu-ray
ta: ப்ளூ-ரே

en: Blu-ray Disc support (libbluray)
ta: ப்ளூ-ரே டிஸ்க் ஆதரவு (libbluray)

en: Blu-ray Disc is corrupted.
ta: ப்ளூ-ரே டிஸ்க் சிதைந்துள்ளது.

en: AACS MMC failed.
ta: AACS MMC தோல்வி

en: Blu-ray error
ta: ப்ளூ-ரே பிழை

en: First Play
ta: முதல்ல ஓடியது

en: Audio CD - Track %02i
ta: ஒலிதம் வட்டு - சுவடு %02i

en: Audio CD
ta: ஒலி வட்டு

en: Audio CD input
ta: ஒலி வட்டு உள்ளீடு

en: CDDB Server
ta: CDDB வழங்கி

en: CDDB port
ta: CDDB வாசல்

en: Audio connection
ta: ஒலி இணைப்பு

en: Video connection
ta: நிகழ்படம் இணைப்பு

en: Optical SDI
ta: ஆப்டிகல் SDI

en: Component
ta: உபகரண

en: Composite
ta: கலப்புருப் பொருள்

en: Embedded
ta: பதிக்கப்பட்ட

en: Analog
ta: அனலாக்

en: Aspect ratio (4:3, 16:9). Default assumes square pixels.
ta: விகிதம் (4: 3, 16: 9). இயல்புநிலை சதுர பிக்சல்கள் கருதுகிறது.

en: Blackmagic DeckLink SDI input
ta: Blackmagic DeckLink SDI உள்ளீடு

en: 10 bits
ta: 10 பிட்கள்

en: Cable
ta: கம்பி

en: Antenna
ta: உணர்கொம்பு

en: TV
ta: தொலைகாட்சி

en: FM radio
ta: FM வானொலி

en: AM radio
ta: AM வானொலி

en: Video device name
ta: நிகழ்பட சாதனம் பெயர்

en: Audio device name
ta: ஒலிதம் சாதனம் பெயர்

en: Video size
ta: நிகழ்பட அளவு

en: Device properties
ta: சாதன உடமைகள்

en: Tuner properties
ta: ட்யூனர் பண்புகள்

en: Tuner Frequency
ta: ட்யூனர்  அலைவரிசை

en: Video standard
ta: வீடியோ தரம்

en: Tuner country code
ta: ட்யூனர் நாட்டின் குறியீடு

en: Tuner input type
ta: ட்யூனர் உள்ளீடு வகை

en: Audio sample rate
ta: ஆடியோ மாதிரி விகிதம்

en: DirectShow
ta: நேரடியாக காட்டு

en: DirectShow input
ta: நேரடியாக காட்டு உள்ளீடு

en: Capture failed
ta: கைப்பற்றுதல் தோல்வி

en: DVB adapter
ta: டிவிபி அடாப்டர்

en: DVB device
ta: டிவிபி சாதனம்

en: Network name
ta: பிணைய பெயர்

en: Frequency (Hz)
ta: அலைவரிசை (Hz)

en: DVD angle
ta: DVD கோணம்

en: Default DVD angle.
ta: கோட நிலை DVD கோணம்

en: Playback failure
ta: பின்னனி‎ தோல்வி

en: File input
ta: கோப்பு உள்ளீடு

en: File
ta: கோப்பு

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: FTP account
ta: FTP கணக்கு

en: FTP input
ta: FTP உள்ளீடு

en: Your account was rejected.
ta: உங்களின் கணக்கு நிராகரிக்கபட்டது

en: HTTP input
ta: HTTP உள்ளீடு

en: HTTP authentication
ta: HTTP உறுதிப்படுத்துதல்

en: Continuous stream
ta: தொடர்ச்சியான ஓடை

en: Group
ta: குழு

en: Category
ta: வகை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Data
ta: தரவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Size
ta: அளவு

en: Pace
ta: பேஸ்

en: JACK audio input
ta: JACK ஒலித உள்ளீடு

en: JACK Input
ta: JACK உள்ளீடு

en: Link #
ta: இணைப்பு #

en: Video ID
ta: நிகழ்படம் ID

en: HD-SDI Input
ta: HD-SDI உள்ளீடு

en: Teletext configuration
ta: Teletext அமைப்புகள்

en: Teletext language
ta: Teletext மொழி

en: SDI Input
ta: SDI உள்ளீடு

en: Client port
ta: நுகர்வி வாசல்

en: HTTP tunnel port
ta: HTTP tunnel முணையம்

en: RTSP authentication
ta: RTSP உறுதிப்படுத்துதல்

en: Please enter a valid login name and a password.
ta: செல்லக்கூடிய உள்நுழைவு பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: RTSP connection failed
ta: RTSP ணைப்பு தோல்வி

en: MTP input
ta: MTP உள்ளீடு

en: File reading failed
ta: கோப்பு வாசிப்பு தோல்வி

en: OSS input
ta: OSS உள்ளீடு

en: SDP required
ta: SDP தேவை

en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வி

en: Session failed
ta: இணைப்பு தோல்வி

en: Host
ta: புரவலர்

en: Follow the mouse
ta: எலி உடன் முகப்பை காட்டு

en: Display ID
ta: காட்சி ID

en: Screen Input
ta: திரை உள்ளீடு

en: Screen
ta: திரை

en: SFTP port
ta: SFTP  வாசல்

en: SFTP input
ta: SFTP  உள்ளீடு

en: SFTP authentication
ta: SFTP உறுதிப்படுத்துதல்

en: 8 bits
ta: 8 பிட்கள்

en: 15 bits
ta: 15 பிட்கள்

en: 16 bits
ta: 16 பிட்கள்

en: 24 bits
ta: 24 பிட்கள்

en: 32 bits
ta: 32 பிட்கள்

en: SMB input
ta: SMB உள்ளீடு

en: TCP input
ta: TCP உள்ளீடு

en: UDP input
ta: UDP உள்ளீடு

en: Reset defaults
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமை

en: Standard
ta: தரம்

en: Audio input
ta: ஒலிதம் உள்ளீடு

en: Radio device
ta: வானொலி சாதனம்

en: Frequency
ta: அலைவரிசை

en: Audio mode
ta: ஆடியோ பயன்முறை

en: Reset controls
ta: மீட்டமை கட்டுப்பாடுகள்

en: Reset controls to defaults.
ta: இயல்புநிலைக்கு கட்டுப்பாடுகள் மீட்டமை.

en: Brightness
ta: பிரகாசம்

en: Automatic brightness
ta: தானியங்கி பிரகாசம்

en: Automatically adjust the picture brightness.
ta: தானாகவே படப்பிரகாசம் சரிசெய்.

en: Contrast
ta: பேதம்காட்டு

en: Saturation
ta:  ஊரவை

en: Hue
ta: சாயல்

en: Hue or color balance.
ta: சாயல் அல்லது வண்ண சமநிலை.

en: Automatic hue
ta: தானியங்கி சாயல்

en: Automatically adjust the picture hue.
ta: தானாகவே படத்தை சாயல் சரி.

en: White balance temperature (K)
ta: வெள்ளை சமநிலை வெப்பநிலை (கே)

en: Automatic white balance
ta: தானியங்கி வெள்ளை சமநிலை

en: Automatically adjust the picture white balance.
ta: தானாகவே படத்தை வெள்ளை சமநிலை சரிசெய்.

en: Red balance
ta: சிவப்பு சமநிலை

en: Red chroma balance.
ta: சிவப்பு நிறமி சமநிலை.

en: Blue balance
ta: நீலம் சமநிலை

en: Blue chroma balance.
ta: நீலம் நிறமி சமநிலை.

en: Automatic gain
ta: தானியங்கி ஈட்டம்

en: Gain
ta: ஈட்டம்

en: Black & white
ta: கருப்பு மற்றும் வெள்ளை

en: Audio volume
ta: ஒலிச்சத்தம்

en: Audio balance
ta: ஒலி சமநிலை

en: All
ta: எல்லாம்

en: Primary language
ta: முதன்மை மொழி

en: Secondary language or program
ta: இரண்டாம் நிலை மொழி அல்லது நிரல்

en: Dual mono
ta: இரட்டை மோனோ

en: Video4Linux input
ta: Video4Linux  உள்ளீடு

en: Video input
ta: நிகழ்படம் உள்ளீடு

en: Tuner
ta: ட்யூனர்

en: Controls
ta: அமைப்புகள்

en: VCD input
ta: VCD உள்ளீடு

en: Start
ta: தொடக்கம்

en: If the file already exists, it will be overwritten.
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது என்றால், அது மறைந்து விடும்.

en: HTTP stream output
ta: HTTP ஓடை வெளிப்போத்து

en: AES key file
ta: AES key கோப்பு

en: Stream name
ta: ஓடை பெயர்

en: Stream MP3
ta: ஓடை MP3

en: Genre description
ta: கலை விவரம்

en: Number of channels
ta: அலைவரிசை இலக்கம்

en: UDP stream output
ta: UDP ஓடை வெளிப்போத்து

en: Rear left
ta: மேலே இடது

en: Rear right
ta: மேலே வலது

en: Sound Delay
ta: சத்தம் தாமதம்

en: Delay
ta: தாமதமாக

en: Delay time
ta: தாமத நேரம்

en: Ratio
ta: விகிதம்

en: Compressor
ta: அமுக்கி

en: Equalizer
ta: சரிசமமாக்குதல்

en: Flat
ta: பிளாட்

en: Soft
ta: மென்மையான

en: Low freq (Hz)
ta: தாழ் அலை (Hz)

en: Low freq gain (dB)
ta: தாழ் அலை gain (dB)

en: High freq (Hz)
ta: உயர் அலை (Hz)

en: High freq gain (dB)
ta: உயர் அலை gain (dB)

en: Freq 1 (Hz)
ta: அலை 1 (Hz)

en: Freq 1 gain (dB)
ta: அலை 1 gain (dB)

en: Freq 1 Q
ta: அலை 1 Q

en: Freq 2 (Hz)
ta: அலை 2 (Hz)

en: Freq 2 gain (dB)
ta: அலை 2 gain (dB)

en: Freq 2 Q
ta: அலை 2 Q

en: Freq 3 (Hz)
ta: அலை 3 (Hz)

en: Freq 3 gain (dB)
ta: அலை 3 gain (dB)

en: Freq 3 Q
ta: அலை 3 Q

en: Search Length
ta: தேடல் நீளம்

en: Room size
ta: அறை அளவு

en: Room width
ta: அறை அகலம்

en: Wet
ta: ஈரம்

en: Dry
ta: காய்ந்த

en: Surround 4.0
ta: சரவுண்ட் 4.0

en: Surround 4.1
ta: சரவுண்ட் 4.1

en: Surround 5.0
ta: சரவுண்ட் 5.0

en: Surround 5.1
ta: சரவுண்ட் 5.1

en: Surround 7.1
ta: சரவுண்ட் 7.1

en: ALSA audio output
ta: ALSA ஒலித வெளிப்போத்து

en: Audio output failed
ta: ஒலித வெளிப்போத்து தோல்வி

en: Output device
ta: வெளிப்போத்து சாதனம்

en: Output format
ta: வெளிப்போத்து வடிவூட்டம்

en: Number of output channels
ta: வெளிப்போத்து அலைவரிசை இலக்கம்

en: Output file
ta: வெளிப்போத்து கோப்பு

en: File audio output
ta: ஒலித வெளிப்போத்து கோப்பு

en: JACK client name
ta: JACK நுகர்வி பெயர்

en: JACK audio output
ta: JACK ஒலித வெளிப்போத்து

en: Device
ta: சாதனம்

en: Select Audio Device
ta: ஒலித சாதனம் தெரிவு

en: bits
ta:  பிட்கள்

en: simple
ta: எளிய

en: Hurry up
ta: வேகமாக

en: unknown
ta: தெரியாத

en: video
ta: நிகழ்படம்

en: audio
ta: ஒலி

en: DVB subtitles
ta: DVB துணை உரை

en: AAC extension
ta: AAC நீடிப்பு

en: Shadow
ta: நிழல்

en: Outline
ta: சுருக்கமான

en: Black
ta: கறுப்பு

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: White
ta: வெள்ளை

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Yellow
ta: மஞ்சல்

en: Green
ta: பச்சை

en: Lime
ta: எழுமிச்சம் பழ நிறம்

en: Purple
ta: ஊதா

en: Navy
ta: நேவி

en: Blue
ta: நீலம்

en: Default font effect
ta: கோட நிலை எழுத்துரு விளைவு

en: Default font description
ta: கோட நிலை எழுத்துரு விவரம்

en: Default font color
ta: கோட நிலை எழுத்துரு நிறம்

en: Subtitles (advanced)
ta: துணை உரை(மேம்பட்ட)

en: Mode
ta: அளவை

en: DVD subtitles
ta: DVD துணை உரை

note: xgettext: The character encoding name in parenthesis corresponds to that used for the GetACP translation. "Windows-1252" applies to Western European languages using the Latin alphabet.
en: Default (Windows-1252)
ta: இயல்புநிலை  (Windows-1252)

en: Image width
ta: உருவ அகலம்

en: Image height
ta: உருவ உயரம்

en: Scale factor
ta: அளவுமாற்றுக்காரணி

en: CPU optimizations
ta: CPU அம்சங்கள்

en: Quiet mode
ta: அமைதி அளவை

en: Statistics
ta: புள்ளி விபரங்கள்

en: Normal
ta: வழக்கமான

en: VLC media player
ta: VLC ஊடகஇயக்கி

en: Middle
ta: நடு

en: Global Hotkeys
ta: உகல முக்கியவிசை

en: Global Hotkeys interface
ta: உகல முக்கியவிசை முகப்பு

en: Hotkeys
ta: முக்கியவிசைகள்

en: Hotkeys management interface
ta: முக்கியவிசைகள் கட்டுப்பாடு முகப்பு

en: Audio Device: %s
ta: ஒலிதம் சாதனம்: %s

en: Recording
ta: பதிவு

en: Recording done
ta: பதிவு முடிநதது

en: Subtitle delay %i ms
ta: துணை உரை தாமதமாக %i ms

en: Audio delay %i ms
ta: ஒலிதம் தாமதமாக %i ms

en: Audio track: %s
ta: ஒலிதம் சுவடுகள்: %s

en: Subtitle track: %s
ta: துணை உரை சுவடு: %s

en: Aspect ratio: %s
ta: தோற்றவிகிதம்: %s

en: Crop: %s
ta: வெட்டு: %s

en: Zooming reset
ta: உரு அளவு மறுநிர்மாணி

en: Original Size
ta: அசல் அளவு

en: Zoom mode: %s
ta: உரு அளவு அளவை: %s

en: Speed: %.2fx
ta: வேகம்: %.2fx

en: motion
ta: இயக்கம்

en: motion control interface
ta: இயக்க கட்டுப்பாடு முகப்பு

en: Display name of the Service
ta: சேவையின் காட்சி பெயர்

en: Change the display name of the Service.
ta: சேவையின் காட்சி பெயரை மாற்று.

en: Configuration options
ta: அமைப்புகள் விருப்பம்

en: NT Service
ta: NT பணி

en: Initializing
ta: ஆரம்பநிலை

en: Opening
ta: திறக்கிறது

en: Error
ta: வழு

en: Show stream position
ta: ஓடை நிலை காட்டு

en: Fake TTY
ta: போலி TTY

en: RC
ta: தொலை கட்டுப்பாடு

en: Remote control interface
ta: தொலை கட்டுப்பாடு முகப்பு

en: Always fix
ta: எப்போதும் சரிசெய்

en: Never fix
ta: சரிசெய்ய தேவைஇல்லை

en: Fixing AVI Index...
ta: சரிசெய்ய AVI உள்ளடக்கம்

en: Chapter codecs
ta: அத்தியாய கோடக்கள்

en: Information
ta: தகவல்

en: Lyrics
ta: பாடல் வரிகள்

en: Copyright Acknowledgement
ta: பதிப்புரிமை ஒப்புதல்

en: Thanks
ta: நன்றிகள்

en: Do not seek
ta: நாடாதே

en: MPEG-4 video
ta: MPEG-4 நிகழ்படம்

en: Separate sub-streams
ta: தனித்தனி துணை-ஓடைகள்

en: M3U playlist import
ta: M3U தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: RAM playlist import
ta: RAM தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: PLS playlist import
ta: PLS தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: B4S playlist import
ta: B4S தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: DVB playlist import
ta: DVB தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: Podcast parser
ta: Podcast பார்ஸர்

en: XSPF playlist import
ta: XSPF தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: ASX playlist import
ta: ASX தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: WPL playlist import
ta: WPL தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: Podcast Info
ta: Podcast விவரம்

en: Podcast Summary
ta: Podcast சுருக்கம்

en: Podcast Size
ta: Podcast அளவு

en: Load
ta: ஏற்று

en: Audio channels
ta: ஒலித அலைவரிசைகள்

en: Forces the audio language
ta: விருப்ப ஒலிதமொழி

en: Unknown category
ta: தெரியாத வகை

en: Ticker text
ta: சறுக்கம்(எழுத்து)

en: Subtitles (images)
ta: துணை உரை (உருவம்)

en: Slides (text)
ta: சறுக்கம்(எழுத்து)

en: Slides (images)
ta: சறுக்கம் (உருவம்)

en: About VLC media player
ta: VLC ஊடக இயக்கி அறிமுகம்

en: License
ta: உரிமம்

en: Authors
ta: நூலாசிரியர்கள்

en: Find more addons online
ta: மேலும் துணைநிரல்களை இணையத்தில் கண்டறி

en: Name
ta: பெயர்

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: Skins
ta: தோல்கள்.

en: Audio Effects
ta: ஒலித விளைவு

en: Save
ta: சேமி

en: Remove
ta: அகற்று

en: Bookmarks
ta: நூற்குறிகள்

en: Add
ta: சேர்க்க

en: Clear
ta: துடைக்க

en: Edit
ta: தொகு

en: Time
ta: நேரம்

en: OK
ta: ஆம்

en: Untitled
ta: தலைப்பு இல்லை

en: No input
ta: உள்ளீடு இல்லை

en: Backward
ta: பின்னோக்கி

en: Seek backward
ta: பின்னே நாடு

en: Forward
ta: முன்னோக்கி

en: Seek forward
ta: முன்னே நாடு

en: Browse...
ta: கண்டெடு...

en: Stream
ta: &ஓடை

en: Apply
ta: உபயோகி

en: Resolution
ta: பிரிதிறன்

en: Address
ta: முகவரி

en: Port
ta: வாசல்

en: Channel Name
ta: அலைவரிசை பெயர்

en: SDP URL
ta: SDP சுட்டி

en: Random On
ta: குறிப்பிலா On

en: Repeat Off
ta: மீண்டும் off

en: Errors and Warnings
ta: வழு & எச்சரிக்கைகள்...

en: Clean up
ta: அகற்று

en: Volume
ta: ஒலிச்சத்தம்

en: Index
ta: உள்ளடக்கம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Remove old preferences?
ta: அகற்று பழைய விருப்பத்தேர்வுகள்?

en: Smaller
ta: சிறிய

en: Small
ta: சிறிய

en: Large
ta: அதிகம்

en: Larger
ta: அதிகமாக

en: Check for Update...
ta: புதுப்பிக்க சோதனை...

en: Preferences...
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்...

en: Services
ta: பணிவிடைகள்

en: Hide VLC
ta: மறை VLC

en: Hide Others
ta: மறை மற்ற

en: Show All
ta: எல்லாம் காட்டு

en: Quit VLC
ta: வெளியேறு VLC

en: 1:File
ta: 1:கோப்பு

en: Advanced Open File...
ta: மேம்பட்ட கோப்புகளை திற...

en: Open File...
ta: கோப்புகளை திற...

en: Open Disc...
ta: வட்டைத் திற...

en: Open Network...
ta: பிணையத்தை  திற...

en: Open Capture Device...
ta: திற கைப்பற்று சாதனம்...

en: Open Recent
ta: திற அண்மையாக

en: Close Window
ta: சாரள சாத்து

en: Save Playlist...
ta: சேமி தொகுப்பு பட்டியல்...

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Copy
ta: நகல்

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Select All
ta: தெரிவு எல்லாம்

en: Playback
ta: பின்னனி

en: Quit after Playback
ta: அகற்று பின்னனி‎

en: Step Forward
ta: முன்னோக்கிய அடி

en: Step Backward
ta: பின்னோக்கிய அடி

en: Increase Volume
ta: ஒலிச்சத்ததை ஏற்று

en: Decrease Volume
ta: ஒலிச்சத்ததை இறக்கு

en: Audio Device
ta: ஒலித சாதனம்

en: Half Size
ta: அறை அளவு

en: Normal Size
ta: வழக்கமான அளவு

en: Double Size
ta: இரட்டிப்பு அளவு

en: Fit to Screen
ta: திடிரனகைப்பற்று

en: Fullscreen Video Device
ta: முழுத்திரை நிகழ்பட சாதனம்

en: Subtitles Track
ta: துணை உரை சுவடு

en: Window
ta: சாரளம்

en: Player...
ta: இயக்கி...

en: Bookmarks...
ta: நூற்குறிகள்...

en: Playlist...
ta: தொகுப்பு பட்டியல்...

en: Media Information...
ta: ஊடக தகவல்கள்...

en: Messages...
ta: செய்திகள்...

en: Errors and Warnings...
ta: வழு & எச்சரிக்கைகள்...

en: Help
ta: உதவி

en: VLC media player Help...
ta: VLC ஊடகஇயக்கி உதவி...

en: VideoLAN Website...
ta: VideoLAN இணையதளம்...

en: Save Playlist
ta: சேமி தொகுப்பு பட்டியல்

en: Lock Aspect Ratio
ta: மூடு தோற்றவிகிதம்

en: Search in Playlist
ta: தொகுப்பு பட்டியல் தேடல்

en: Repeat
ta: மீண்டும்

en: Shuffle
ta: கலக்கு

en: Open Source
ta: திற மூலம்

en: Open
ta: திற

en: Settings...
ta: அமைப்புகள்...

en: Disc
ta: வட்டு

en: Network
ta: பிணையம்

en: Capture
ta: கைப்பற்று

en: Choose...
ta: தேர்வு...

en: IP Address
ta: புரவலர் முகவரி

en: Font size
ta: எழுத்துறு அளவு

en: Font Properties
ta: எழுத்துரு உடமைகள்

en: Subtitle File
ta: துணை உரை கோப்பு

en: Open File
ta: கோப்புகளை திற

en: Save File
ta: சேமி  கோப்பு

en: Duration
ta: காலம்

en: Media Information
ta: ஊடக தகவல்கள்

en: Location
ta: இடங்கள்

en: Save Metadata
ta: சேமி பெருதரவு

en: General
ta: பொது

en: Codec Details
ta: &கோடக் தகவல்

en: Read at media
ta: ஊடகத்தை வாசி

en: Continue
ta: தொடர்ந்து

en: LOCAL NETWORK
ta: அக பிணையம்

en: Interface Settings
ta: முகப்பு அமைப்புகள்

en: Audio Settings
ta: ஒலித அமைப்புகள்

en: Video Settings
ta: நிகழ்பட அமைப்புகள்

en: General Audio
ta: பொது ஒலிதம்

en: Preferred Audio language
ta: விருப்ப ஒலிதமொழி

en: Visualization
ta: பார்வைக்குரிய

en: Change
ta: மாற்று

en: Change Hotkey
ta: மாற்று முக்கிய விசை

en: Record directory or filename
ta: பதி டைரக்டரி அல்லது கோப்புப்பெயர்

en: Repair AVI Files
ta: சரிசெய்ய AVI உள்ளடக்கம்

en: Automatically check for updates
ta: தானாக புதுப்பிக்க சோதனை

en: Display Settings
ta: பார்வை அமைப்புகள்

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Enable OSD
ta: செயல்பட வை OSD

en: Display
ta: காட்சி

en: Video snapshots
ta: நிகழ்பட திடிரனகைப்பற்று

en: Folder
ta: உறை

en: Format
ta: வடிவூட்டம்

en: Reset All
ta: மீண்டும் செய்(All)

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Reset Preferences
ta: Reset விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Choose
ta: தேர்வு

en: Copy URL to clipboard
ta: உரலியை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Audio/Video
ta: ஒலிதம்/நிகழ்படம்

en: Subtitles/Video
ta: துணை உரை/நிகழ்படம்

en: Video Effects
ta: நிகழ்பட விளைவு

en: Color
ta: நிறம்

en: Clone
ta:  நகலி

en: Edge
ta: விளிம்பு

en: Text
ta: எழுத்து

en: Transparency
ta: தெள்ளத்தெளிந்த

en: Video device
ta: ஒலித சாதனம்

en: Mac OS X interface
ta: Mac OS X முகப்பு

en: Select a directory
ta: கோப்பகத்தை தெரிவு செய்

en: Select a file
ta: கோப்பை தெரிவு செய்

en: Select
ta: &தேர்வு

en: [Display]
ta: [காட்சி]

en: [Global]
ta: உலக

en: [Playlist]
ta: [தொகுப்பு பட்டியல்]

en: [Filebrowser]
ta: [கோப்புலாவி]

en: [Loop]
ta: [மீண்டும் மீண்டும்]

en:  Source   : %s
ta: மூலம் : %s

en: Open: %s
ta: திற: %s

en: Find: %s
ta: தேடுக: %s

en: Previous Chapter/Title
ta: முந்தைய அத்தியாயம் /தலைப்பு

en: Next Chapter/Title
ta: அடுத்த அத்தியாயம் / தலைப்பு

en: Step backward
ta: பின்னோக்கிய அடி

en: Step forward
ta: முன்னோக்கிய அடி

en: Stop playback
ta: பின்னனி‎ தோல்வி

en: Show extended settings
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட அமைப்புகளை காட்டு

[ctx: Tooltip|Mute]
en: Mute
ta: சத்தத்தை குறை

en: Image mask
ta: உருவ முகமூடி

en: Comments
ta: கருத்துரைகள்

en: File names:
ta: கோப்புக பெயர் :

en: Filter:
ta: சல்லடை:

en: Eject the disc
ta: வட்டைத்திற

en: Entry
ta: அனுமதி

en: Channels:
ta: அலைவரிசை:

en: Device name
ta: சாதன பெயர்

en: Advanced Options
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகள்

en: Devices
ta: சாதனம்

en: Local Network
ta: அக பிணையம்

en: Create Directory
ta: உருவாக்கு கோப்பகத்தை...

en: Create Folder
ta: உறையை உருவாக்கு...

en: Enter name for new directory:
ta: புது அடைவுக்கான பெயரை உள்ளிடு:

en: Enter name for new folder:
ta: புது கோப்புறைக்கான பெயரை உள்ளிடு:

en: Enter a new name for the folder:
ta: கோப்புறைக்கான புது பெயரை உள்ளிடு:

en: Sort by
ta: வரிசைப்படுத்தவும்

en: Select File
ta: கோப்பை தெரிவு செய்

en: Hotkey
ta: முக்கிய விசை

en: Global
ta: உலக

en: Key:
ta: விசை:

en: Input & Codecs Settings
ta: உள்ளீடு & Codecs அமைப்புகள்

en: Configure Hotkeys
ta: முக்கியவிசை அமைப்புகள்

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Audio Files
ta: ஒலித கோப்புகள்

en: Video Files
ta: நிகழ்பட கோப்புகள்

en: Playlist Files
ta: தொகுப்பு பட்டியல் கோப்புகள்

en: &Cancel
ta: &தவிர்க்க

en: Profile
ta: சிறு வாழ்க்கைக் குறிப்பு

en: Create a new profile
ta: புதிய பாவனையாளரை செயல்படுத்தப்படுத்து

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: File/Directory
ta: கோப்பு/கோப்பகம்

en: File/Folder
ta: கோப்பு/உறை

en: Source
ta: மூலம்

en: Source:
ta: மூலம்:

en: Type:
ta: வகை:

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Save file...
ta: சேமி கோப்பு...

en: Path
ta: வழி

en: Edit Bookmarks
ta: நூற்குறிகளைத் திருத்து

en: Create a new bookmark
ta: உருவாக்கு நினைவுக்குறி

en: Delete all the bookmarks
ta: நூற்குறிகளனைத்தயுமழி

en: Extract
ta: பிரித்தெடு

en: &Close
ta: &சாத்து

en: Convert
ta: செயல்லாக்கு

en: Browse
ta: கண்டெடுக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: &Start
ta: &தொடக்கம்

en: Program Guide
ta: நிகழ்ச்சி வழிகாட்டி

en: Update
ta: புதுப்பி

en: Errors
ta: வழுக்கள்

en: v4l2 controls
ta: v4l2 அமைப்புகள்

en: &Save
ta: &சேமி

en: Go to Time
ta: நேரம் க்கு செல்

en: &Go
ta: &செல்

en: Go to time
ta: நேரம் க்கு செல்

en: About
ta: அறிமுகம்

en: &Yes
ta: &ஆம்

en: VLC media player updates
ta: VLC ஊடகஇயக்கி புதுப்பித்தல்கள்

en: &General
ta: &பொது

en: &Save Metadata
ta: &சேமி பெருதரவு

en: Location:
ta: இடங்கள்:

en: Application
ta: ஒருங்கு

en: Open Media
ta: ஊடகத்தை  திற

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Disc
ta: &வட்டு

en: &Network
ta: &பிணையம்

en: Capture &Device
ta: கைப்பற்று & சாதனம்

en: &Select
ta: &தேர்வு

en: &Play
ta: &ஓடு

en: &Stream
ta: &ஓடை

en: Open URL
ta: சுட்டி திற

en: Score
ta: &தேடு:

en: &Search:
ta: &தேடு:

en: More information...
ta: மேலும் தகவல்...

en: Version %1
ta: பதிப்பு  %1

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Website
ta: இணையதளம்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Show settings
ta: அமைப்புகளை காட்டு

en: Simple
ta: எளிய

en: &Reset Preferences
ta: &Reset விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Stream Output
ta: ஓடை வெளிப்போத்து

en: Back
ta: பின்னம்

en: Line 1:
ta: வரி 1:

en: Line 2:
ta: வரி 2:

en: Cl&ose
ta: சா&த்து

en: Small Volume
ta: சிறிய ஒலிச்சத்தம்

en: DVD menus
ta: DVD வகைப்பட்டிகள்

en: Broadcast
ta: ஒளிபரப்பு

en: Schedule
ta: அட்டவனை

en: Hours / Minutes / Seconds:
ta: மணி / நிமிடம் / வினாடி:

en: Day / Month / Year:
ta: நாள் / மாதம் / வருடம் :

en: Repeat:
ta: மீண்டும் செய்:

en: Repeat delay:
ta: மீண்டும் செய் தாமதமாக:

en:  days
ta: நாட்கள்

en: I&mport
ta: ஏ&ற்றுமதி

en: E&xport
ta: இ&றக்குமதி

en: Open VLM configuration...
ta: VLM வடிவமைப்பு திற...

en: Broadcast:
ta: ஒளிபரப்பு:

en: Schedule:
ta: அட்டவனை:

en: Open Directory
ta: திற கோப்பகம்

en: Open Folder
ta: உறையை திற

en: Open playlist...
ta: திற தொகுப்பு பட்டியல்...

en: Save playlist as...
ta: சேமி தொகுப்பு பட்டியல் as...

en: Open subtitles...
ta: துணைஉரைகளை திற...

en: Media Files
ta: ஊடக கோப்புகள்

en: All Files
ta: கோப்புகள்(All)

en: &Continue
ta: தொடர்

en: Control menu for the player
ta: பிலேயருக்கான கட்டுப்பாடு பட்டி

en: Paused
ta: நிறுத்தபட்டது

en: &Media
ta: &ஊடகம்

en: P&layback
ta: பி&ன்னனி

en: &Audio
ta: &ஒலிதம்

en: &Video
ta: &நிகழ்படம்

en: Subti&tle
ta: துணைத்தலைப்பு

en: V&iew
ta: பா&ர்

en: &Help
ta: &உதவி

en: Open &File...
ta: கோப்பைத் திற

en: &Open Multiple Files...
ta: பல கோப்புகளைத் திற...

en: Open &Disc...
ta: திற & வட்டு...

en: Open &Network Stream...
ta: திற & பிணையம்...

en: Open &Capture Device...
ta: திற & கைப்பற்று கைப்பற்று...

en: Open &Location from clipboard
ta: ஒட்டுப்பலகையிலிருந்து இடத்தைத் திற

en: Conve&rt / Save...
ta: செயல்லாக்கு/சேமி...

en: &Quit
ta: &வெளியேறு

en: &Effects and Filters
ta: விளைவுகளும் வடிகட்டிகளும்

en: Plu&gins and extensions
ta: செருகுநிரல்களும் நீட்சிகளும்

en: Customi&ze Interface...
ta: முகப்பைத் தனிப்பயனாக்கு

en: &Preferences
ta: &விருப்பத்தேர்வுகள்

en: &View
ta: &பார்வையிடு

en: Play&list
ta: தொகுப்பு&பட்டியல்

en: Mi&nimal Interface
ta: எளிய இடைமுகப்பு

en: &Fullscreen Interface
ta: &முழுத்திரை முகப்பு

en: &Advanced Controls
ta: &மேம்பட்ட அமைப்புகள்

en: Status Bar
ta: நிலைப்பட்டை

en: &Increase Volume
ta: சத்தத்தை அதிகரி

en: &Mute
ta: அமைதியாக்கு

en: Audio &Device
ta: ஒலிதம் &சாதனம்

en: Audio &Track
ta: ஒலிதம் &சுவடு

en: &Visualizations
ta: &பார்வைக்கள்

en: Add &Subtitle File...
ta: துணைத்தலைப்பு கோப்பைச் சேர்...

en: Video &Track
ta: நிகழ்படம் & சுவடு

en: &Fullscreen
ta: &முழுத்திரை

en: Always Fit &Window
ta: எப்போதும் சாளரத்தைப் பொருத்து

en: Set as Wall&paper
ta: சுவர்க்காகிதமாக அமை

en: &Zoom
ta: &உரு அளவு

en: &Aspect Ratio
ta: &தோற்றவிகிதம்

en: &Crop
ta: &வெட்டு

en: T&itle
ta: த&லைப்பு

en: &Chapter
ta: &அத்தியாயம்

en: &Program
ta: &நிகழ்ச்சி

en: &Manage
ta: நிர்வகி

en: Check for &Updates...
ta: புதுப்பிக்க &சோதனை

en: &Stop
ta: நில்

en: Pre&vious
ta: முந்&தைய

en: Ne&xt
ta: அடு&த்த

en: Sp&eed
ta: வேகம்

en: &Faster
ta: &விரைவாக

en: N&ormal Speed
ta: பின்னனி‎ வேகம்

en: Slo&wer
ta: மெது&வாக

en: &Jump Forward
ta: முன்னோக்கிய தாவு

en: Jump Bac&kward
ta: பின்னோக்கிய தாவு

en: Open &Network...
ta: பிணையத்தை &திற...

en: Leave Fullscreen
ta: விலக்கு முழுத்திரை

en: &Playback
ta: &பின்னனி

en: &Hide VLC media player in taskbar
ta: VLC ஊடக ஓட்டியைப் பணிப்பட்டையில் மறை

en: Sho&w VLC media player
ta: VLC ஊடக ஓட்டியைக் காட்டு

en: &Open Media
ta: ஊடகத்தைத் திற

en: &Clear
ta: &துடைக்க

en: Show playing item name in window title
ta: இயங்கும் உருப்படி பெயரை சாளர தலைப்பில் காண்பி

en: Ignore keyboard volume buttons.
ta: விசைப்பலகை சத்த பொத்தான்களைத் தவிர்

en: Qt interface
ta: QT முகப்பு

en: errors
ta: பிழைகள்

en: warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: debug
ta: வழுநீக்கு

en: Open a skin file
ta: தோல் கோப்புகளை திற...

en: Skin files |*.vlt;*.wsz;*.xml
ta: தோல் கோப்பு |*.vlt;*.wsz;*.xml

en: Open playlist
ta: தொகுப்பு பட்டியல் திற

en: Save playlist
ta: தொகுப்பு பட்டியல்  சேமி

en: Skin to use
ta: தோல்களை உபயோகி

en: Path to the skin to use.
ta: பயன்படுத்தவுள்ள தோலுக்கான பாதை.

en: Show VLC on the taskbar
ta: VLC ஊடகஇயக்கி காட்டு

en: Skinnable Interface
ta: தோல் முகப்பு

en: Select skin
ta: தோல் தெரிவு

en: Be quiet
ta: அமைதியாக இரு

en: Lua interface
ta: Lua முகப்பு

en: Source directory
ta: மூல கோப்பகம்

en: Country
ta: நாடு:

en: Other
ta: மற்ற

en: M3U playlist export
ta: M3U தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: M3U8 playlist export
ta: M3U8 தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: XSPF playlist export
ta: XSPF தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: HTML playlist export
ta: HTML தொகுப்பு பட்டியல் இறக்குமதி

en: Comment
ta: கருத்துரை

en: Unknown Video
ta: தெரியாத நிகழ்படம்

en: Video PID
ta: நிகழ்பட PID

en: Audio PID
ta: ஒலிதம் PID

en: Now playing
ta: இப்போ ஒடுவது

en: MPEG Video
ta: MPEG நிகழ்படம்

en: My Videos
ta: எமது நிகழ்படம்

en: My Music
ta: எமது இசை

en: Picture
ta: சித்திரம்

en: My Pictures
ta: எமது சித்திரம்

en: Discs
ta: வட்டுகள்

en: Audio capture
ta: ஒலித கைப்பற்று

en: Generic
ta: பொதுவான

en: Session
ta: பகுதி

en: Tool
ta: கருவி

en: User
ta: பயனர்

en: Video capture
ta: நிகழ்பட கைப்பற்றுதல்

en: Video capture (Video4Linux)
ta: நிகழ்பட கைப்பற்றுதல் (Video4Linux)

en: Audio capture (ALSA)
ta: ஒலித கைப்பற்று (ALSA)

en: CD
ta: வட்டு

en: Unknown type
ta: தெரியாத வகை

en: Desktop
ta: மேசைத்தளம்

en: X coordinate
ta: X ஒருங்கிணைத்தல்

en: Y coordinate
ta: Y ஒருங்கிணைத்தல்

en: Input FIFO
ta: உள்ளீடு FIFO

en: Output FIFO
ta: வெளிப்போத்து FIFO

en: Logo position
ta: சின்னம் நிலை

en: Logo video filter
ta: சின்னம் நிகழ்பட சல்லடை

en: X offset
ta: X ஈடுசெய்

en: Y offset
ta: Y ஈடுசெய்

en: Misc
ta: இதர

en: Border width
ta: எல்லை அகலம்

en: Border height
ta: எல்லை உயரம்

en: Keep aspect ratio
ta: வை தோற்றவிகிதம்

en: auto
ta: தானாக

en: offsets
ta: ஈடுசெய்

en: VNC Host
ta: VNC புரவலர்

en: VNC hostname or IP address.
ta: VNC புரவலர்பெயர் அல்லது இணையமுகவரி

en: VNC Port
ta: VNC .வாசல்

en: VNC Password
ta: VNC கடவுச்சொல்

en: VNC password.
ta: VNC கடவுச்சொல்.

en: Refresh time
ta: புத்துணர்வு நேரம்

en: Text position
ta: எழுத்து நிலை

en: Bridge
ta: பாலம்

en: Bridge stream output
ta: பாலம் ஓடை வெளிப்போத்து

en: Bridge out
ta: பாலம் வெளிய

en: Bridge in
ta: பாலம் உள்ள

en: Output URL
ta: வெளிப்போத்து சுட்டி

en: Audio output URL
ta: ஒலித வெளிப்போத்து சுட்டி

en: Video output URL
ta: நிகழ்பட வெளிப்போத்து சுட்டி

en: Output video width.
ta: வெளிப்போத்து நிகழ்பட அகலம்

en: Output video height.
ta: வெளிப்போத்து நிகழ்பட உயரம்

en: Sample aspect ratio
ta: மாதிரி தோற்றவிகிதம்

en: Video filter
ta: நிகழ்பட சல்லடை

en: Destination prefix
ta: சேருமிடம் முன் ஒட்டு

en: Session name
ta: பகுதி பெயர்

en: Session description
ta: பகுதி விவரம்

en: Session URL
ta: பகுதி சுட்டி

en: Session email
ta: பகுதி மின்னஞ்சல்

en: Audio port
ta: ஒலிதம் வலை வாசல்

en: Video port
ta: நிகழ்படம் வலை வாசல்

en: Transport protocol
ta: வரைமுறை கடத்துதல்

en: RTP stream output
ta: RTP ஓடை வெளிப்போத்து

en: Output destination
ta:  வெளிப்போத்து சேருமிடம்

en: Maximum video width
ta: அதிகபட்ச நிகழ்பட அகலம்

en: Maximum output video width.
ta: அதிகபட்ச நிகழ்பட வெளிப்போத்து அகலம்.

en: Maximum video height
ta: அதிகபட்ச நிகழ்பட உயரம்

en: Maximum output video height.
ta: அதிகபட்ச நிகழ்பட வெளிப்போத்து உயரம்.

en: Audio filter
ta: ஒலிதம் சல்லடை

en: Area
ta: பகுதி

en: Image adjust
ta: உருவ சரியாக்கல்

en: Base image
ta: அடி உருவம்

en: Blend image
ta: உருவ கலவை

en: Bluescreen U value
ta: நீலதிரை U மதிப்பு

en: Bluescreen V value
ta: நீலதிரை V மதிப்பு

en: Bluescreen video filter
ta: நீலதிரை நிகழ்பட சல்லடை

en: Bluescreen
ta: நீலதிரை

en: Output width
ta: வெளிப்போத்து அகலம்

en: Output height
ta: வெளிப்போத்து உயரம்

en: Canvas
ta: பரப்பு

en: Canvas video filter
ta: பரப்பு நிகழ்பட சல்லடை

en: Erase video filter
ta: அழி நிகழ்பட சல்லடை

en: Erase
ta: அழி

en: Magnify
ta: உருவபெருக்கம்

en: Vertical
ta: மேல்கீழ்

en: Horizontal
ta: கிடைமட்டம்

en: Direction
ta: திசை

en: Mirror video filter
ta: கண்ணாடி நிகழ்பட சல்லடை

en: Mirror video
ta: கண்ணாடி நிகழ்படம்

en: Highest
ta: உயரமானது

en: Rotation
ta: சுழற்சி

en: Puzzle
ta: நோடி

en: Rotate video filter
ta: சுழல் ஒலித வெளிப்போத்து

en: Rotate
ta: சுழல்

en: Image format
ta: உருவ வடிவூட்டம்

en: OpenGL extension
ta: ஓப்பன் GL நீட்சி

en: OpenGL ES 2 extension
ta: ஓப்பன்GL ES 2 நீட்சி

en: OpenGL ES2
ta: ஓப்பன்GL ES2

en: OpenGL
ta: ஓப்பன் GL

en: OpenGL video output
ta: OpenGL நிகழ்பட வெளிப்போத்து

en: Overlay video output
ta: மேலடுக்கு வீடியோ வெளியீடு

en: Wallpaper
ta: சுவர் தாள்

en: Video memory output
ta: நிகழ்படம் நினைவகம் வெளிப்போத்து

en: Video memory
ta: நிகழ்படம் நினைவகம்

en: X11 display
ta: X11 காட்சி

en: X window
ta: Xசாரளம்

en: X11 video window (XCB)
ta: X11 நிகழ்படம் சாரளம் (XCB)

en: XVideo
ta: Xநிகழ்படம்

en: XVideo output (XCB)
ta: Xநிகழ்பட வெளிப்போத்து (XCB)

en: Chroma used
ta: Chroma வடிவூட்டம்

en: YUV output
ta: YUV வெளிப்போத்து

en: YUV video output
ta: YUV நிகழ்படம் வெளிப்போத்து

en: Video output modules
ta: நிகழ்பட வெளிப்போத்து மாடுல்

en: Clone video filter
ta: நகலி நிகழ்பட சல்லடை

en: middle position (in %)
ta: மத்திய நிலை (in %)

en: Title font
ta: எழுத்துரு தலைப்பு

en: Play List
ta: தொகுப்புபட்டியல்

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Error:
ta: பிழை:

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Time:
ta: நேரம்:

en: Manage Streams
ta: ஓடைகளை நிர்வகி

en: Loop
ta: திருப்பியனுப்புதல் சுற்று

en: Form
ta: படிவம்

en: &Verbosity:
ta: வெர்போஸ்

en: &Filter:
ta: &நிகழ்பட சல்லடை

en: &Save as...
ta: & இவ்வாறு சேமி ...

en: Options
ta: விருப்பம்

en: Choose one or more media file to open
ta: திறக்க ஒன்று அ கூடுதல் ஊடகங்கள் கோப்பை தெரிவுசெய்

en: Add...
ta: சேர்...

en: Network Protocol
ta: பிணைய வரைமுறை

en: Frame size
ta: சட்டம் அளவு

en: New destination
ta: புதிய சேருமிடம்

en: Miscellaneous Options
ta: இதர அமைப்புகள்...

en: Use S/PDIF when available
ta: கிடைக்கும் போது S/PDIF உபயோகிக்க

en: Tracks
ta: சுவடுகள்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: Codecs
ta: கோடக்கள்

en: HTTP proxy URL
ta: HTTP பிரதிநிதி கடவுச்சொல்

en: HTTP (default)
ta: HTTP(கோட நிலை)

en: Every
ta: ஒவ்வொரு

en: Enable On Screen Display (OSD)
ta: திரை காட்சி இயலச்செய்

en: Enable subtitles
ta: துணைஉரைகளை இயலச்செய்

en: Subtitle Language
ta: துணை உரை மொழி

en: Default encoding
ta: முன்னிருப்பு குறியாக்கம்

en: Add a shadow
ta: ஒரு நிழல் செருக

en: Add a background
ta: ஒரு பின்னணி சேர்

en: Edit settings
ta: பதிப்பு அமைப்புகள்

en: Control
ta: கட்டுப்பாடு

en: Status
ta: நிலமை

en: Prev
ta: முந்தைய

en: Add Input
ta: சேர் உள்ளீடு

en: Edit Input
ta: பதிப்பு உள்ளீடு

en: Clear List
ta: துடை பட்டியல்

en: Check for VLC updates
ta: VLC புதுப்பிக்க சோதனை

en: Launching an update request...
ta: VLC புதுப்பிக்க சோதனை...

en: Do you want to download it?
ta: இதை பதிவிறக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Essential
ta: அத்தியாவசிய

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: none
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Input:
ta: உள்ளீடு:

en: Select Input
ta: உள்ளீடு தேர்வு

en: Output:
ta: வெளியீடு:

en: Select Output
ta: வெளியீடு தேர்வு

en: Time Control
ta: நேரம் கட்டுப்பாடு
