elementary - en to vi translation catalogue (121 entries)

en: Version:
vi: Phiên Bản:

en: Usage:
vi: Sử Dụng:

en: %s [options]
vi: %s [Lựa Chọn]

en: Copyright:
vi: Bản Quyền:

en: License:
vi: Giấy Phép:

en: Type:
vi: Kiểu:

en: Default:
vi: Mặc Định:

en: Choices:
vi: Lựa Chọn:

en: No categories available.
vi: Không có loại nào có sẵn.

en: Categories:
vi: Loại:

en: Options:
vi: Tùy Chọn:

en: Positional arguments:
vi: Tham số vị trí:

en: ERROR: unknown category '%s'.
vi: LỖI: không rõ phân loại '%s'.

en: ERROR: unknown option --%s.
vi: LỖI: không rõ tùy chọn --%s.

en: ERROR: unknown option -%c.
vi: LỖI: không rõ tùy chọn -%c.

en: ERROR:
vi: LỖI:

en: value has no pointer set.
vi: giá trị không có trong tập con trỏ.

en: unknown boolean value %s.
vi: không biết giá trị kiểu luận lý %s.

en: invalid number format %s
vi: định dạng kiểu số không hợp lệ %s

en: invalid choice "%s". Valid values are:
vi: lựa chọn không hợp lệ "%s". Các giá trị hợp lệ là:

en: missing parameter to append.
vi: thiếu tham số để thêm vào.

en: could not parse value.
vi: không thể phân tích giá trị.

en: missing parameter.
vi: thiếu tham số.

en: missing callback function!
vi: thiếu con trỏ gọi hàm!

en: no version was defined.
vi: không định nghĩa phiên bản.

en: no copyright was defined.
vi: không định nghĩa bản quyền.

en: no license was defined.
vi: không định nghĩa giấy phép.

en: ERROR: unknown option --%s, ignored.
vi: LỖI: không rõ lựa chọn --%s, bỏ qua.

en: ERROR: option --%s requires an argument!
vi: LỖI: lựa chọn --%s đòi hỏi một tham số!

en: ERROR: unknown option -%c, ignored.
vi: LỖI: không rõ lựa chọn -%c, bỏ qua.

en: ERROR: option -%c requires an argument!
vi: LỖI: lựa chọn -%c đòi hỏi một tham số!

en: ERROR: missing required positional argument %s.
vi: LỖI: thiếu tham số vị trí được yêu cầu %s.

en: ERROR: unsupported action type %d for positional argument %s
vi: LỖI: kiểu hoạt động không được hỗ trợ %d cho tham số vị trí %s

en: ERROR: no parser provided.
vi: LỖI: không cung cấp bộ phân tích.

en: ERROR: no values provided.
vi: LỖI: không cung cấp giá trị.

en: ERROR: no arguments provided.
vi: LỖI: không cung cấp đối số.

en: ERROR: invalid options found.
vi: LỖI: phát hiện các tùy chọn không hợp lệ.

en:  See --%s.
vi: Xem --%s.

en:  See -%c.
vi: Xem -%c.

en: ERROR: invalid positional arguments found.
vi: LỖI: phát hiện các đối số vị trí không hợp lệ.

en: ERROR: incorrect geometry value '%s'
vi: LỖI: giá trị hình học không đúng '%s'

en: ERROR: incorrect size value '%s'
vi: LỖI: giá trị kích thước không đúng '%s'

en: Desktop
vi: Màn Hình Nền

en: Downloads
vi: Tải Về

en: Templates
vi: Mẫu

en: Public
vi: Công Cộng

en: Documents
vi: Tài Liệu

en: Music
vi: Âm Nhạc

en: Pictures
vi: Hình Ảnh

en: Videos
vi: Video

en: Up
vi: Trên

en: Home
vi: Trang Chủ

en: Search
vi: Tìm Kiếm

en: Cancel
vi: Hủy

en: OK
vi: Đồng Ý

en: multi button entry label
vi: Nhãn Của Bộ Nhập Nhiều Nút

en: multi button entry item
vi: Mục Của Bộ Nhập Nhiều Nút

en: multi button entry
vi: Bộ Nhập Nhiều Nút

en: Title
vi: Đề Mục

en: Back
vi: Quay Lại

en: Next
vi: Tiếp

en: Popup Title
vi: Tiêu Đề Hộp Thoại

en: Popup Body Text
vi: Văn Bản Thân Hộp Thoại

en: Clicked
vi: Đã Nhấp

en: State: Disabled
vi: Trạng Thái: Không Khả Dụng

en: Button
vi: Nút

en: calendar item
vi: Mục Của Lịch

en: calendar decrement month button
vi: Nút Giảm Tháng

en: calendar decrement year button
vi: Nút Giảm Năm

en: calendar increment month button
vi: Nút Tăng Tháng

en: calendar increment year button
vi: Nút Tăng Năm

en: calendar month
vi: Lịch Tháng

en: calendar year
vi: Lịch Năm

en: State: On
vi: Trạng Thái: Bật

en: State: Off
vi: Trạng Thái: Tắt

en: State
vi: Trạng Thái

en: Check
vi: Chọn

en: clock increment button for am,pm
vi: Nút Tăng Cho SA,CH Của Đồng Hồ

en: clock decrement button for am,pm
vi: Nút Giảm Cho SA,CH Của Đồng Hồ

en: State: Editable
vi: Trạng Thái: Có Thể Chỉnh Sửa

en: Clock
vi: Đồng Hồ

en: Pick a color
vi: Chọn Một Màu

en: R:
vi: Đỏ:

en: G:
vi: Xanh Lá Cây:

en: B:
vi: Xanh Da Trời:

en: A:
vi: Độ Mờ:

en: color selector palette item
vi: Mục Của Bảng Chọn Màu

en: default:LTR
vi: Mặc Định: Trái Sang Phải

en: day selector item
vi: Mục Của Bảng Chọn Ngày

en: diskselector item
vi: Mục Của Bộ Chọn Đĩa

en: Copy
vi: Sao Chép

en: Cut
vi: Cắt

en: Paste
vi: Dán

en: Select
vi: Chọn

en: Entry
vi: Bộ Nhập

en: Gengrid Item
vi: Mục Của Gengrid

en: Index
vi: Chỉ Mục

en: Index Item
vi: Mục Của Bộ Chỉ Mục

en: Label
vi: Nhãn

en: state: opened
vi: Trạng Thái: Mở

en: state: closed
vi: Trạng Thái: Đóng

en: A panel is open
vi: Một Bảng Đang Mở

en: Double tap to close panel menu
vi: Nhấn kép để đóng bảng chọn

en: panel button
vi: Nút Bảng

en: progressbar
vi: Thanh Trạng Thái

en: Radio
vi: Đài

en: State: Selected
vi: Trạng Thái: Đã Chọn

en: State: Unselected
vi: Trạng Thái: Chưa Chọn

en: Segment Control Item
vi: Mục Điều Khiển Đoạn

en: slider
vi: Thanh Trượt

en: incremented
vi: Đã Tăng

en: decremented
vi: Đã Giảm

en: spinner
vi: Bộ Xoay

en: spinner increment button
vi: Bút Tăng Bộ Xoay

en: spinner decrement button
vi: Nút Giảm Bộ Xoay

en: spinner text
vi: Văn Bản Bộ Xoay

en: Selected
vi: Đã Chọn

en: Separator
vi: Bộ Tách

en: Has menu
vi: Có Bảng Chọn

en: Unselected
vi: Không Chọn

en: Toolbar Item
vi: Mục Của Thanh Công Cụ
