atril 1.27.0 - en to is translation catalogue (87 entries)

en: Error
is: Villa

en: Warning
is: Aðvörun

en: No name
is: Ekkert heiti

en: Images
is: Myndir

en: All Files
is: Allar skrár

en: File is not a valid .desktop file
is: Skrá er ekki gild .desktop skrá

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
is: Óþekkt desktop skráarútgáfa ‚%s‘

en: Starting %s
is: Ræsi %s

en: Application does not accept documents on command line
is: Hugbúnaður tekur ekki á móti skrám á skipanalínunni

en: Unrecognized launch option: %d
is: Þessi valmöguleiki er ekki þekktur: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
is: Get ekki látið veffang ganga til ‚Type=Link‘

en: Not a launchable item
is: Þetta er ekki ræsanlegur íhlutur

en: Disable connection to session manager
is: Afvirkja tengingu við setustjóra

en: Specify file containing saved configuration
is: Veldu skrá sem inniheldur vistaðar stillingar

en: FILE
is: SKRÁ

en: Specify session management ID
is: Tilgreindu setustjórnunarkenni

en: ID
is: Auðkenni

en: Session management options:
is: Valkostir við að sjá um setu:

en: Show session management options
is: Sýna valkosti setustýringar

en: Show “_%s”
is: Birta „_%s“

en: _Move on Toolbar
is: _Færa á verkfærastiku

en: Move the selected item on the toolbar
is: Færa valda hlutinn á verkfærastikuna

en: _Remove from Toolbar
is: _Fjarlægja af verkfærastiku

en: Remove the selected item from the toolbar
is: Fjarlægja valinn hlut af verkfærastiku

en: _Delete Toolbar
is: _Eyða verkfærastiku

en: Remove the selected toolbar
is: Fjarlægja völdu verkfærastikuna

en: Separator
is: Aðgreinir

en: Document Viewer
is: Skjalaskoðari

en: _Close
is: _Loka

en: Zoom _In
is: Renna _að

en: Zoom _Out
is: Renna _frá

en: Print
is: Prenta

en: Document
is: Skjal

en: Location:
is: Staðsetning:

en: Author:
is: Höfundur:

en: Keywords:
is: Stikkorð:

en: Modified:
is: Breytt þann:

en: None
is: Gera ekkert

en: Find
is: Finna

en: Note
is: Glósa

en: Comment
is: Athugasemd

en: Key
is: Lykill

en: Help
is: Hjálp

en: Paragraph
is: Málsgrein

en: Unknown
is: Óþekktur

en: Style:
is: Stíll:

en: Open
is: Opna

en: _Password:
is: _Lykilorð:

en: Properties
is: Stillingar

en: General
is: Almennt

en: Fonts
is: Leturgerðir

en: Font
is: Letur

en: _Add
is: _Bæta við

en: Bookmarks
is: Bókamerki

en: Save As…
is: Vista sem...

en: Close _without Saving
is: _Loka án þess að vista

en: Toolbar Editor
is: Breyta verkfærastikunni

en: _File
is: _Skrá

en: _Edit
is: Br_eyta

en: _View
is: S_koða

en: _Go
is: _Fara

en: _Bookmarks
is: _Bókamerki

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Open…
is: _Opna…

en: _Print…
is: _Prenta...

en: _Copy
is: _Afrita

en: Select _All
is: Velja _allt

en: Find Ne_xt
is: Finna n_æsta

en: Find Pre_vious
is: Finna f_yrri

en: T_oolbar
is: _Verkfærastika

en: _Reload
is: Endu_rhlaða

en: _Add Bookmark
is: Bæt_a við bókamerki

en: _Contents
is: _Innihald

en: _About
is: _Um

en: Leave fullscreen mode
is: Minnka gluggann

en: _Toolbar
is: _Verkfærastika

en: Side _Pane
is: Hliðarspjald

en: _Fullscreen
is: _Heilskjár

en: Open in New _Window
is: Opna í nýjum _glugga

en: Zoom
is: Stækka

en: Previous
is: Fyrri

en: Next
is: Næsta

en: Zoom In
is: Renna að

en: Zoom Out
is: Renna frá

en: Save Image
is: Vista mynd

en: NUMBER
is: NÚMER

en: [FILE…]
is: [SKRÁ…]
