atril 1.27.0 - en to yo translation catalogue (29 entries)

en: No name
yo: kò sí orúkọ

en: Images
yo: Àwọn Àwòrán

en: Starting %s
yo: Ìbẹrẹ %s

en: Not a launchable item
yo: kìí ṣe irú nkan láti fi bẹrẹ

en: _Close
yo: _Ti

en: Zoom _In
yo: Fẹ̀ẹ́ _Sínú

en: Zoom _Out
yo: Fẹ̀ẹ́ _Síta

en: Location:
yo: Àyè:

en: Modified:
yo: A Tuntò:

en: None
yo: Kò sí

en: Comment
yo: Ìdáásí

en: Unknown
yo: Àìmọ̀

en: Properties
yo: Àwọn Àbùdá

en: General
yo: Gbogbogbò

en: Bookmarks
yo: Àwọn Àmì-ìwé

en: _File
yo: _Fáìlì

en: _Edit
yo: _Ṣàyẹ̀wò

en: _View
yo: _Òye

en: _Go
yo: _Lọ

en: _Bookmarks
yo: _Àwọn Àmì-ìwé

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: Select _All
yo: Yan _Gbogbo wọn

en: _Reload
yo: _Tunkì

en: _Add Bookmark
yo: _Ṣàfikún Àmì-ì̀wé

en: _Contents
yo: _Àwọn Àkóónú

en: _About
yo: _Nípa

en: Zoom
yo: Fẹ̀ẹ́

en: Zoom In
yo: Fẹ̀ẹ́ Sinú

en: Zoom Out
yo: Fẹ̀ẹ́ Síta
