vlc 3.0.22-rc1 - en to kn translation catalogue (4554 entries)

en: This program comes with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
    You may redistribute it under the terms of the GNU General Public License;
    see the file named COPYING for details.
    Written by the VideoLAN team; see the AUTHORS file.
kn: ಈ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಕಾನೂನು ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಖಾತರಿಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ.
    ನೀವು GNU ಜನರಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಲೈಸೆನ್ಸಿನ ನಿಬಂಧನೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮನ್ನು ಮರುಹಂಚಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು;
    ವಿವರಗಳಿಗೆ  COPYING ಹೆಸರಿನ ಫೈಲ್ ನೋಡಿ.
    ಬರೆದವರು: VideoLAN ತಂಡ; AUTHORS ಹೆಸರಿನ ಫೈಲ್ ನೋಡಿ.

en: VLC preferences
kn: VLCಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Select "Advanced Options" to see all options.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು "ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು" ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ

en: Settings for VLC's interfaces
kn: VLC ಯ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Main interfaces settings
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Main interfaces
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು

en: Settings for the main interface
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Control interfaces
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು

en: Settings for VLC's control interfaces
kn: VLC ಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Hotkeys settings
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: Audio settings
kn: ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: General audio settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Filters
kn: ಶೋಧಕಗಳು

en: Audio filters are used to process the audio stream.
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Audio resampler
kn: ಧ್ವನಿಯ ಮರುಮಾದರಿ

en: Visualizations
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳು

en: Audio visualizations
kn: ಧ್ವನಿ ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳು

en: Output modules
kn: Output ಘಟಕಗಳು

en: General settings for audio output modules.
kn: ಧ್ವನಿ output ಘಟಕಗಳ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Miscellaneous
kn: ನಾನಾ ಬಗೆಯ

en: Miscellaneous audio settings and modules.
kn: ನಾನಾ ಬಗೆಯ ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ದತೆಗಳು ಹಾಗೂ ಘಟಕಗಳು

en: Video
kn: ದೃಶ್ಯ

en: Video settings
kn: ದೃಶ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: General video settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ದೃಶ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: General settings for video output modules.
kn: ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ ಪುಟ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಗಳಿಗೆ ಸಾಮನ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗುಗಳು

en: Video filters are used to process the video stream.
kn: ದೃಶ್ಯ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ದೃಶ್ಯ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Subtitles / OSD
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ/OSD

en: Settings related to On-Screen-Display, subtitles and "overlay subpictures"
kn: ತೆರೆಯ-ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು, ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು  "overlay ಉಪಚಿತ್ರಗಳು "

en: Input / Codecs
kn: Input / ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Settings for input, demultiplexing, decoding and encoding
kn: demultiplexing,ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ ಮತ್ತು ಸಂಕೇತೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ Input ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Access modules
kn: ಪ್ರವೇಶ ಘಟಕಗಳು

en: Settings related to the various access methods. Common settings you may want to alter are HTTP proxy or caching settings.
kn: ವಿವಿಧ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು.HTTP Proxy ಅಥವಾ ಸಂಗ್ರಹಸ್ಥಾನ ಇವುಗಳು ನೀವು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು.

en: Stream filters
kn: ಪ್ರವಾಹಕ ಶೋಧಕಗಳು

en: Stream filters are special modules that allow advanced operations on the input side of VLC. Use with care...
kn: ಪ್ರವಾಹಕ ಶೋಧಕಗಳು VLC ಯ Input  ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ವಿಶೇಷ ಘಟಕ .ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ ...

en: Demuxers
kn: ಡಿಮಕ್ಸರ್ಸ್

en: Demuxers are used to separate audio and video streams.
kn: ಡಿಮಕ್ಸರ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯ ಪ್ರವಾಹಕಗಳನ್ನುಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Video codecs
kn: ದೃಶ್ಯ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Settings for the video, images or video+audio decoders and encoders.
kn: ಧ್ವನಿ,ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಅಥವಾ  ದೃಶ್ಯ ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Audio codecs
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Settings for the audio-only decoders and encoders.
kn: ಕೇವಲ ಧ್ವನಿ ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಕಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Subtitle codecs
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Settings for subtitle, teletext and CC decoders and encoders.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಮತ್ತು CC  ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಕಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು.

en: General input settings. Use with care...
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ Input ಸಿದ್ಧತೆಗಳು. ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ ...

en: Stream output
kn: Output ಅನ್ನು ಪ್ರವಾಹಿಸಿ

en: Stream output settings are used when acting as a streaming server or when saving incoming streams.
    Streams are first muxed and then sent through an "access output" module that can either save the stream to a file, or stream it (UDP, HTTP, RTP/RTSP).
    Sout streams modules allow advanced stream processing (transcoding, duplicating...).
kn: ಒಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸರ್ವರ್ ವರ್ತಿಸುವಾಗ ಅಥವಾ ಒಳಬರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಉಳಿಸುವಾಗ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ಗಳು ಮೊದಲು ಮಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ  "ಪ್ರವೇಶ ಔಟ್ಪುಟ್ "  ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಿಲಾಗುತ್ತದೆ ಘಟಕವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದು(UDP, HTTP, RTP/RTSP).
    Sout ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಮುಂದುವರಿದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ(ನಕಲು, ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ...) .

en: General stream output settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರವಾಹಕ Output ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Muxers
kn: ಮಕ್ಸರ್ಸ್ಗಳು

en: Access output
kn: ಪ್ರವೇಶ output

en: Packetizers
kn: ವಿಭಜಕಗಳು

en: Packetizers are used to "preprocess" the elementary streams before muxing. This setting allows you to always force a packetizer. You should probably not do that.
    You can also set default parameters for each packetizer.
kn: Access output modules control the ways the muxed streams are sent. This setting allows you to always force a specific access output method. You should probably not do that.
    You can also set default parameters for each access output.

en: Sout stream
kn: Sout  ಪ್ರವಾಹಕ

en: VOD
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ದೃಶ್ಯ

en: VLC's implementation of Video On Demand
kn: VLC ಯ ಬೇಡಿಕೆಯಮೇಲಿನ ದೃಶ್ಯದ ಅನುಷ್ಠಾನ

en: Playlist
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: General playlist behaviour
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ತನೆ

en: Services discovery
kn: ಸೇವಾ ಆವಿಷ್ಕಾರ

en: Services discovery modules are facilities that automatically add items to playlist.
kn: ಸೇವೆಗಳು ಆವಿಷ್ಕಾರ ಘಟಕಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಾಗಿವೆ.

en: Advanced
kn: ಮುಂದುವರೆದ

en: Advanced settings. Use with care...
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು. ಜಾಗರುಕತೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ...

en: Advanced settings
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: &Open File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: &Advanced Open...
kn: ಸುಧಾರಿತವಾಗಿ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open D&irectory...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Select one or more files to open
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿರಿ

en: Select Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select Folder
kn: ಫೋಲ್ಡರ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Media &Information
kn: ಮಾಧ್ಯಮ &Information

en: &Codec Information
kn: &Codec ಮಾಹಿತಿ

en: &Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳು

en: Jump to Specific &Time
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗು &Time

en: Custom &Bookmarks
kn: ಇಚ್ಛೆಯ &Bookmarks

en: &VLM Configuration
kn: &amp;VLMಸಂರಚನೆ

en: &About
kn: ಕುರಿತು

en: Play
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Remove Selected
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Information...
kn: ಮಾಹಿತಿ...

en: Create Directory...
kn: ಕೈಪಿಡಿಅನ್ನು ರಚಿಸಿ ...

en: Create Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ ..

en: Rename Directory...
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Rename Folder...
kn: ಫೋಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Show Containing Directory...
kn: ಹೊ೦ದಿರುವ ಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Containing Folder...
kn: ಹೊ೦ದಿರುವ  ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Stream...
kn: ಪ್ರಾವಹಕ...

en: Save...
kn: ಉಳಿಸು...

en: Repeat All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Repeat One
kn: ಒಂದನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: Random
kn: ಮನಬಂದಂತೆ

en: Random Off
kn: ಮನಬಂದಂತೆಯನ್ನು ಅಫ಼್ ಮಾಡಿ

en: Add to Playlist
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Directory...
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Save Playlist to &File...
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Waves
kn: ತರಂಗಗಳು

en: <html><head><meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" /></head><body><h2>Welcome to VLC media player Help</h2><h3>Documentation</h3><p>You can find VLC documentation on VideoLAN's <a href="http://wiki.videolan.org">wiki</a> website.</p><p>If you are a newcomer to VLC media player, please read the<br><a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:VLC_for_dummies"><em>Introduction to VLC media player</em></a>.</p><p>You will find some information on how to use the player in the <br>"<a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Play_HowTo"><em>How to play files with VLC media player</em></a>" document.</p><p>For all the saving, converting, transcoding, encoding, muxing and streaming tasks, you should find useful information in the <a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Streaming_HowTo">Streaming Documentation</a>.</p><p>If you are unsure about terminology, please consult the <a href="http://wiki.videolan.org/Knowledge_Base">knowledge base</a>.</p><p>To understand the main keyboard shortcuts, read the <a href="http://wiki.videolan.org/Hotkeys">shortcuts</a> page.</p><h3>Help</h3><p>Before asking any question, please refer yourself to the <a href="http://www.videolan.org/support/faq.html">FAQ</a>.</p><p>You might then get (and give) help on the <a href="http://forum.videolan.org">Forums</a>, the <a href="http://www.videolan.org/vlc/lists.html">mailing-lists</a> or our IRC channel (<em>#videolan</em> on irc.freenode.net).</p><h3>Contribute to the project</h3><p>You can help the VideoLAN project giving some of your time to help the community, to design skins, to translate the documentation, to test and to code. You can also give funds and material to help us. And of course, you can <b>promote</b> VLC media player.</p></body></html>
kn: &lt;html&gt;&lt;head&gt;&lt;meta http-equiv="Content-Type" content="text/html; charset=utf-8" /&gt;&lt;/head&gt;&lt;body&gt;&lt;h2&gt;Welcome to VLC media player Help&lt;/h2&gt;&lt;h3&gt;Documentation&lt;/h3&gt;&lt;p&gt;You can find VLC documentation on VideoLAN's &lt;a href="http://wiki.videolan.org"&gt;wiki&lt;/a&gt; website.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;If you are a newcomer to VLC media player, please read the&lt;br&gt;&lt;a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:VLC_for_dummies"&gt;&lt;em&gt;Introduction to VLC media player&lt;/em&gt;&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;You will find some information on how to use the player in the &lt;br&gt;"&lt;a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Play_HowTo"&gt;&lt;em&gt;How to play files with VLC media player&lt;/em&gt;&lt;/a&gt;" document.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;For all the saving, converting, transcoding, encoding, muxing and streaming tasks, you should find useful information in the &lt;a href="http://wiki.videolan.org/Documentation:Streaming_HowTo"&gt;Streaming Documentation&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;If you are unsure about terminology, please consult the &lt;a href="http://wiki.videolan.org/Knowledge_Base"&gt;knowledge base&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;To understand the main keyboard shortcuts, read the &lt;a href="http://wiki.videolan.org/Hotkeys"&gt;shortcuts&lt;/a&gt; page.&lt;/p&gt;&lt;h3&gt;Help&lt;/h3&gt;&lt;p&gt;Before asking any question, please refer yourself to the &lt;a href="http://www.videolan.org/support/faq.html"&gt;FAQ&lt;/a&gt;.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;You might then get (and give) help on the &lt;a href="http://forum.videolan.org"&gt;Forums&lt;/a&gt;, the &lt;a href="http://www.videolan.org/vlc/lists.html"&gt;mailing-lists&lt;/a&gt; or our IRC channel (&lt;em&gt;#videolan&lt;/em&gt; on irc.freenode.net).&lt;/p&gt;&lt;h3&gt;Contribute to the project&lt;/h3&gt;&lt;p&gt;You can help the VideoLAN project giving some of your time to help the community, to design skins, to translate the documentation, to test and to code. You can also give funds and material to help us. And of course, you can &lt;b&gt;promote&lt;/b&gt; VLC media player.&lt;/p&gt;&lt;/body&gt;&lt;/html&gt;

en: Audio filtering failed
kn: ಧ್ವನಿ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: The maximum number of filters (%u) was reached.
kn: ಶೋಧಕಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ (%u) ತಲುಪಿತು.

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Spectrometer
kn: ವರ್ಣಪಟಲ ಮಾಪಕ

en: Scope
kn: ಉದ್ದೇಶ

en: Spectrum
kn: ವರ್ಣಪಟಲ

en: Audio filters
kn: ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳು

en: Replay gain
kn: ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Stereo audio mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಧ್ವನಿ ಕ್ರಮ

en: Mono
kn: ಮೊನೊ

en: Dolby Surround
kn: Dolby ಆವರಣ ಧ್ವನಿ

en: Stereo
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Reverse stereo
kn: ವಿರುದ್ಧವಾದ ಸ್ಟೀರಿಯೋ

en: Headphones
kn: ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಗಳು

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: boolean
kn: ಬೂಲಿಯನ್

en: integer
kn: ಪೂರ್ಣಸಂಖ್ಯೆ

en: string
kn: ವಾಕ್ಯ

en: To get exhaustive help, use '-H'.
kn: ಸಮಗ್ರ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಲು.'-H ಬಳಸಿ.

en: Usage: %s [options] [stream] ...
    You can specify multiple streams on the commandline.
    They will be enqueued in the playlist.
    The first item specified will be played first.
    
    Options-styles:
      --option  A global option that is set for the duration of the program.
       -option  A single letter version of a global --option.
       :option  An option that only applies to the stream directly before it
                and that overrides previous settings.
    
    Stream MRL syntax:
      [[access][/demux]://]URL[#[title][:chapter][-[title][:chapter]]]
      [:option=value ...]
    
      Many of the global --options can also be used as MRL specific :options.
      Multiple :option=value pairs can be specified.
    
    URL syntax:
      file:///path/file              Plain media file
      http://host[:port]/file        HTTP URL
      ftp://host[:port]/file         FTP URL
      mms://host[:port]/file         MMS URL
      screen://                      Screen capture
      dvd://[device]                 DVD device
      vcd://[device]                 VCD device
      cdda://[device]                Audio CD device
      udp://[[<source address>]@[<bind address>][:<bind port>]]
                                     UDP stream sent by a streaming server
      vlc://pause:<seconds>          Pause the playlist for a certain time
      vlc://quit                     Special item to quit VLC
kn: Usage: %s [options] [stream] ...
    ನೀವು ಕಮಾಂಡ್ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಬಹುವಿಧ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಸಬಹುದು.
    They will be enqueued in the playlist.
    The first item specified will be played first.
    
    Options-styles:
      --option  A global option that is set for the duration of the program.
       -option  A single letter version of a global --option.
       :option  An option that only applies to the stream directly before it
                and that overrides previous settings.
    
    Stream MRL syntax:
      [[access][/demux]://]URL[#[title][:chapter][-[title][:chapter]]]
      [:option=value ...]
    
      Many of the global --options can also be used as MRL specific :options.
      Multiple :option=value pairs can be specified.
    
    URL syntax:
      file:///path/file              Plain media file
      http://host[:port]/file        HTTP URL
      ftp://host[:port]/file         FTP URL
      mms://host[:port]/file         MMS URL
      screen://                      Screen capture
      dvd://[device]                 DVD device
      vcd://[device]                 VCD device
      cdda://[device]                Audio CD device
      udp://[[&lt;source address&gt;]@[&lt;bind address&gt;][:&lt;bind port&gt;]]
                                     UDP stream sent by a streaming server
      vlc://pause:&lt;seconds&gt;          Pause the playlist for a certain time
      vlc://quit                     Special item to quit VLC

en: Note:
kn: ಸೂಚನೆ

en: add --advanced to your command line to see advanced options.
kn: add --ನಿಮ್ಮ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳಾಗಿವೆ.

en: %u module was not displayed because it only has advanced options.
     | %u modules were not displayed because they only have advanced options.
kn[0]: %u ಘಟಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿಲ್ಲ ಕಾರಣ ಅದು ಕೇವಲ ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
kn[1]: %u ಘಟಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿಲ್ಲ ಕಾರಣ ಅದು ಕೇವಲ ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: No matching module found. Use --list or --list-verbose to list available modules.
kn: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಘಟಕ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.ಲಭ್ಯವಿರುವ ಘಟಕಗಳು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು --list or --list-verbose ಬಳಸಿ.

en: VLC version %s (%s)
kn: VLCಯ ಆವೃತ್ತಿ %s (%s)

en: Compiled by %s on %s (%s)
kn: ಸಂಕಲಿಸಿದವರು %s ರಂದು %s (%s)

en: Compiler: %s
kn: ಸಂಕಲಕ: %s

en: 
    Dumped content to vlc-help.txt file.
kn: 
     vlc-help.txt ಕಡತಕ್ಕೆ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಸೆಯಲಾಯಿತು.

en: 
    Press the RETURN key to continue...
kn: 
    ಮುಂದುವರೆಯಲು RETURN ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ...

en: Unknown error
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ದೋಷ

en: Bookmark %i
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು %i

en: No description for this codec
kn: ಈ ಕೋಡೆಕ್ ಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ

en: Codec not supported
kn: ಕೋಡೆಕ್ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: VLC could not decode the format "%4.4s" (%s)
kn: VLC ಈ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಡಿಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ "%4.4s" (%s)

en: Unidentified codec
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಕೊಡೆಕ್

en: VLC could not identify the audio or video codec
kn: VLC ಗೆ ಆಡಿಯೋ ಅಥವಾ ವಿಡಿಯೋ ಕೊಡೆಕ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: packetizer
kn: ವಿಭಜಕಗ

en: decoder
kn: ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Streaming / Transcoding failed
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ / ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: VLC could not open the %s module.
kn: VLC ಗೆ %s ಘಟಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: VLC could not open the decoder module.
kn: VLC ಗೆ ವಿಸಂಕೇತಕ ಘಟಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Track
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: Stream %d
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ %d

en: Scrambled
kn: ಸಂಕೇತಿಕರಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Closed captions %u
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು %u

en: Original ID
kn: ಮೂಲ ಗುರುತು

en: Codec
kn: ಸಂಕೇತಕ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Bitrate
kn: ಬಿಟ್ಸ್ ನ ದರ

en: Type
kn: ಪ್ರಕಾರ

en: Channels
kn: ಚಾನಲ್ಗಳು

en: Sample rate
kn: ಮಾದರಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವ ದರ

en: Bits per sample
kn: ಪ್ರತಿ ಮಾದರಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಬಿಟ್ಸ್ ಗಳು

en: Decoded format
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪ

en: Track replay gain
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ರಿಪ್ಲೇಯ ಗಳಿಕೆ

en: Album replay gain
kn: ಆಲ್ಬಮ್ ರಿಪ್ಲೇಯ ಗಳಿಕೆ

en: Frame rate
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ

en: Undefined
kn: ವಿವರಿಸಲಾಗದಿರ

en: Linear
kn: ರೇಖಾತ್ಮಕ

en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

en: Subtitle
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Volume %ld%%
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ %ld%%

en: Your input can't be opened
kn: ನಿಮ್ಮ Input ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: VLC is unable to open the MRL '%s'. Check the log for details.
kn: VLC ಗೆ MRL '% s' ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದಾಖಲೆ(log file) ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Artist
kn: ಕಲೆಗಾರ

en: Genre
kn: ಶೈಲಿ

en: Copyright
kn: ಹಕ್ಕುಗಳು

en: Album
kn: ಆಲ್ಬಮ್

en: Track number
kn: ಸಂಖ್ಯೆನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Rating
kn: ಶ್ರೇಯಾಂಕ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Setting
kn: ಸಿದ್ಧತೆ

en: Now Playing
kn: ಈಗ  ನುಡಿಸುತಿರುವುದು

en: Publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: Encoded by
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಿದವರು

en: Artwork URL
kn: ಕಲೆಗಾರಿಕೆಯ URL

en: Track ID
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ನ ಗುರುತು

en: Number of Tracks
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Director
kn: ನಿರ್ದೇಶಕ

en: Season
kn: ಭಾಗ

en: Episode
kn: ಸಂಚಿಕೆ

en: Show Name
kn: ಹೆಸರು ತೋರಿಸು

en: Actors
kn: ನಟರು

en: Bookmark
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು

en: Programs
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳು

en: Chapter
kn: ಅಧ್ಯಾಯ

en: Video Track
kn: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: Audio Track
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Subtitle Track
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Next title
kn: ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Previous title
kn: ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Title %i%s
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ %i%s

en: Chapter %i
kn: ಅಧ್ಯಾಯ %i

en: Next chapter
kn: ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: Previous chapter
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: Media: %s
kn: ಮಾಧ್ಯಮ: %s

en: Add Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Console
kn: ಕನ್ಸೊಲ್

en: Telnet
kn: ಟೆಲ್ ನೆಟ್

en: Web
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲ

en: Mouse Gestures
kn: ಮೌಸನ ಸನ್ನೆಗಳು

en: Running vlc with the default interface. Use 'cvlc' to use vlc without interface.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ VLC ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.ಮೇಲ್ಮೈಇಲ್ಲದೆಯೇ VLC ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಕಾದ 'cvlc' ಬಳಸಿ.

note: xgettext: Translate "C" to the language code: "fr", "en_GB", "nl", "ru"...
en: C
kn: kn

en: Zoom
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: 1:4 Quarter
kn: 1:4 ಚತುರ್ಥಾಂಶ

en: 1:2 Half
kn: 1:2 ಅರ್ಧ

en: 1:1 Original
kn: 1:1 ಮೂಲ

en: 2:1 Double
kn: 2:1 ಎರಡರಷ್ಟು

en: These options allow you to configure the interfaces used by VLC. You can select the main interface, additional interface modules, and define various related options.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನೀವು VLC ಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಅನುವುಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತವೆ.ನೀವು ಮುಖ್ಯ ಮೇಲ್ಮೈ, ,ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೇಲ್ಮೈಘಟಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಬಹುದು.

en: Interface module
kn: ಮೇಲ್ಮೈ ಘಟಕ

en: This is the main interface used by VLC. The default behavior is to automatically select the best module available.
kn: ಇದು VLC ಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುವ ಮುಖ್ಯ ಮೇಲ್ಮೈ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉತ್ತಮ ಘಟಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು.

en: Extra interface modules
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೇಲ್ಮೈ ಘಟಕಗಳು

en: You can select "additional interfaces" for VLC. They will be launched in the background in addition to the default interface. Use a colon separated list of interface modules. (common values are "rc" (remote control), "http", "gestures" ...)
kn: ನೀವು "ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು " VLC ಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.ಅವುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೇಲ್ಮೈಜೊತೆಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಮೇಲ್ಮೈ ಘಟಕವನ್ನು ಒಂದು ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು "rc" (ರಿಮೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ), "http ",  "ಭಾವಸೂಚಕಗಳು " ...)

en: You can select control interfaces for VLC.
kn: ನೀವು VLC ನಿಯಂತ್ರಣ ಮೇಲ್ಮೈಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Verbosity (0,1,2)
kn: ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ (0,1,2)

en: This is the verbosity level (0=only errors and standard messages, 1=warnings, 2=debug).
kn: ಇದು ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯದ ಮಟ್ಟಗಳು (0 = ದೋಷಗಳು ಮಾತ್ರ ಮತ್ತು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಸಂದೇಶಗಳು,1= ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು, 2 = ದೋಷಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ).

en: Default stream
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರವಾಹಕ

en: This stream will always be opened at VLC startup.
kn: ಈ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ VLC ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ತೆರೆಯಾಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Color messages
kn: ವರ್ಣ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Show advanced options
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: When this is enabled, the preferences and/or interfaces will show all available options, including those that most users should never touch.
kn: ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಮೇಲ್ಮೈ ಎಲ್ಲಾ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಮುಟ್ಟಲಾಗದಿರುವಂತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನೂ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Interface interaction
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಪರಸ್ಪರ ಕ್ರಿಯೆ

en: When this is enabled, the interface will show a dialog box each time some user input is required.
kn: ಇದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ,ಮೇಲ್ಮೈ Input  ಅಗತ್ಯವಿದ್ದ ಪ್ರತಿ ಸಮಯ ಒಂದು ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: These options allow you to modify the behavior of the audio subsystem, and to add audio filters which can be used for post processing or visual effects (spectrum analyzer, etc.). Enable these filters here, and configure them in the "audio filters" modules section.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಧ್ವನಿಯ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬಳಸುವ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳು ಅಥವಾ ದೃಶ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳು (ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಶ್ಲೇಷಕ, ಇತ್ಯಾದಿ) ಸೇರಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.ಈ ಶೋಧಕಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ, ಮತ್ತು " ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕಗಳು "ಘಟಕಗ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ.

en: Audio output module
kn: ಧ್ವನಿ Ouput ಘಟಕ

en: This is the audio output method used by VLC. The default behavior is to automatically select the best method available.
kn: ಇದು VLC ಉಪಯೋಗಿಸುವ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿಧಾನವಾಗಿದೆ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉತ್ತಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು.

en: Enable audio
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: You can completely disable the audio output. The audio decoding stage will not take place, thus saving some processing power.
kn: ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ ಹಂತ  ನಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಹೀಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶಕ್ತಿ ಉಳಿತಾಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Game
kn: ಆಟ

en: Audio gain
kn: ಧ್ವನಿಯ ಗಳಿಕೆ

en: This linear gain will be applied to outputted audio.
kn: ಈ ರೇಖೀಯ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಸಿದ ಧ್ವನಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Audio output volume step
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಗಾತ್ರದ ಹೆಜ್ಜೆ

en: The step size of the volume is adjustable using this option.
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಹಂತಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: Remember the audio volume
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ಅನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ

en: The volume can be recorded and automatically restored next time VLC is used.
kn: ಧ್ವನಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Audio desynchronization compensation
kn: ಧ್ವನಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗದಿರುವಿಕೆಯ ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ

en: This delays the audio output. The delay must be given in milliseconds. This can be handy if you notice a lag between the video and the audio.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ವಿಳಂಬವನ್ನು ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ನೀಡಬೇಕು.ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಧ್ವನಿ ನಡುವೆ ಮಂದಗತಿ ಗಮನಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಇದು ಉಪಯುಕ್ತ ಆಗುತ್ತದೆ.

en: This selects which plugin to use for audio resampling.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಮರುನಮೊನೆ ಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಇದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Force detection of Dolby Surround
kn: Dolby Surround ಅನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಮಾಡಿ

en: Auto
kn: ಸ್ವಯಂ

en: Off
kn: ಆಫ್ ಮಾಡಿ

en: Stereo audio output mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕ್ರಮ

en: Unset
kn: ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲದ

en: This adds audio post processing filters, to modify the sound rendering.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಧ್ವನಿ ನಂತರದ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This adds visualization modules (spectrum analyzer, etc.).
kn: ಇದು ದೃಶ್ಯೀಕರಣ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ (ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ವಿಶ್ಲೇಷಕ, ಇತ್ಯಾದಿ).

en: Replay gain mode
kn: ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆಯ ಕ್ರಮ

en: Select the replay gain mode
kn: ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Replay preamp
kn: ಪ್ರಸಾರಣದ ಪೂರ್ವವರ್ಧನೆ

en: This allows you to change the default target level (89 dB) for stream with replay gain information
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ರಿಪ್ಲೇ ಗಳಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗುರಿಯ ಮಟ್ಟ 89 dB ಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Default replay gain
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆ

en: This is the gain used for stream without replay gain information
kn: ಇದು ಗಳಿಕೆಯು ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಪ್ರಸಾರಣದ ಗಳಿಕೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ  ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Peak protection
kn: ಅತ್ಯುಚ್ಚ ರಕ್ಷಣೆ

en: Protect against sound clipping
kn: ಧ್ವನಿ ಕತ್ತರಿಸುವಿಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ರಕ್ಷಣೆ

en: Enable time stretching audio
kn: ಸಮಯ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: This allows playing audio at lower or higher speed without affecting the audio pitch
kn: ಇದು ಕಡಿಮೆ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿಯ ಪಿಚ್ ಗೆ ಧಕ್ಕೆಯಾಗದಂತೆ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: These options allow you to modify the behavior of the video output subsystem. You can for example enable video filters (deinterlacing, image adjusting, etc.). Enable these filters here and configure them in the "video filters" modules section. You can also set many miscellaneous video options.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತವೆ.ಉದಾಹರಣೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ(ಬಿಡಿಸಲು, ಚಿತ್ರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ, ಇತ್ಯಾದಿ).ಇಲ್ಲಿ ಈ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು  "ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕಗಳು" ಘಟಕಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ.ನೀವು ಹಲವಾರು ವಿವಿಧ ವೀಡಿಯೊ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: Video output module
kn: ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕ

en: This is the the video output method used by VLC. The default behavior is to automatically select the best method available.
kn: ಇದು VLC ಬಳಸುವ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿಧಾನವಾಗಿದೆ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉತ್ತಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು.

en: Enable video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: You can completely disable the video output. The video decoding stage will not take place, thus saving some processing power.
kn: ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.ವಿದ್ಯುತ್ ಉಳಿತಾಯ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

en: Video width
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಅಗಲ

en: You can enforce the video width. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಅಗಲವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವಿಡಿಯೋ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

en: Video height
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಎತ್ತರ

en: You can enforce the video height. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಎತ್ತರವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವಿಡಿಯೋ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

en: Video X coordinate
kn: ವಿಡಿಯೋದ X ಸಹಯೋಜಕ

en: You can enforce the position of the top left corner of the video window (X coordinate).
kn: ನೀವು ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ (X ಸಹಯೋಜಕ) ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.

en: Video Y coordinate
kn: ವಿಡಿಯೋದ Y ಸಹಯೋಜಕ

en: You can enforce the position of the top left corner of the video window (Y coordinate).
kn: ನೀವು ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ (Y ಸಹಯೋಜಕ) ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯಮಾಡಬಹುದು.

en: Video title
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Custom title for the video window (in case the video is not embedded in the interface).
kn: ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಇಚ್ಛೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ವಿಡಿಯೋ ಅಂತರ್ಮುಖಿ ಹುದುಗಿಸಿರಲಿಲ್ಲವೆಂದಾದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ).

en: Video alignment
kn: ವೀಡಿಯೊ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Enforce the alignment of the video in its window. By default (0) it will be centered (0=center, 1=left, 2=right, 4=top, 8=bottom, you can also use combinations of these values, like 6=4+2 meaning top-right).
kn: ಅದರ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಜಾರಿಗೆ ತನ್ನಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (0) ಇದು ಕೇಂದ್ರಿತವಾಗಿದೆ ನಡೆಯಲಿದೆ (0 = ಮಧ್ಯ, 1 = ಎಡಕ್ಕೆ, 2 = ಬಲಕ್ಕೆ, 4 = ಮೇಲೆ, 8 = ಕೆಳಗೆ, ನೀವು  6 = 4 +2  ರೀತಿಯ ಈ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಅರ್ಥ ಮೇಲಿನ ಬಲ) .

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Top-Left
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡಬದಿ

en: Top-Right
kn: ಮೇಲಿನ ಬಲತುದಿ

en: Bottom-Left
kn: ಕೆಳಭಾಗದ ಎಡ

en: Bottom-Right
kn: ಕೆಳಭಾಗದ ಬಲ

en: Zoom video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಮೀಪೀಕರಿಸಿ

en: You can zoom the video by the specified factor.
kn: ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಂಶಕ್ಕೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಮೀಪೀಕರಿಸಬಹುದು.

en: Grayscale video output
kn: ಬೂದುವರ್ಣ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Output video in grayscale. As the color information aren't decoded, this can save some processing power.
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬೂದುವರ್ಣದಲ್ಲಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಿ.ಬಣ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ವಿಸಂಕೇತಿ ಸಿಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಕೆಲವು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶಕ್ತಿ ಉಳಿಸಬಹುದು.

en: Embedded video
kn: ಆವರಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊ

en: Embed the video output in the main interface.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಅಂತರ್ಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ಹುದುಗಿಸಿ.

en: Fullscreen video output
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆ ಯ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Start video in fullscreen mode
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Always on top
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ

en: Always place the video window on top of other windows.
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಇತರ ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿ.

en: The wallpaper mode allows you to display the video as the desktop background.
kn: ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವು ನಿಮ್ಮ ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್ ನ ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Show media title on video
kn: ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Display the title of the video on top of the movie.
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Show video title for x milliseconds
kn: x ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳವರೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show the video title for n milliseconds, default is 5000 ms (5 sec.)
kn: n ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳವರೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 5000 ms (5 ಸೆಕೆಂಡು.)

en: Position of video title
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನ

en: Place on video where to display the title (default bottom center).
kn: ಯಾವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೊ ಅ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ(ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಕೆಳಗೆ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ).

en: Hide cursor and fullscreen controller after x milliseconds
kn: x ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು ನಂತರ ಕರ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide mouse cursor and fullscreen controller after n milliseconds.
kn: n ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು ನಂತರ ಮೌಸ್ ಕರ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Deinterlace
kn: ಬಿಡಿಸಿ

en: Deinterlace mode
kn: ಬಿಡಿಸುವ ಕ್ರಮ

en: Deinterlace method to use for video processing.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಬಿಡಿಸುವ ಕ್ರಮ.

en: Discard
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಿ

en: Blend
kn: ಬೆರಕೆ ಮಾಡಿ

en: Mean
kn: ಸರಾಸರಿ

en: Film NTSC (IVTC)
kn: NTSC (IVTC) ವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿ

en: Disable screensaver
kn: ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the screensaver during video playback.
kn: ವೀಡಿಯೋ/ಧ್ವನಿಯು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Window decorations
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಅಲಂಕಾರಗಳು

en: VLC can avoid creating window caption, frames, etc... around the video, giving a "minimal" window.
kn: VLC ಯು ವೀಡಿಯೊ ಸುತ್ತಲೂ ಕಿಟಕಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು "minimal"   ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಉಪಯೊಗಿಸಬಹುದು.

en: Video splitter module
kn: ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಾಗಿಸುವ ಘಟಕ

en: This adds video splitters like clone or wall
kn: ಇದು  ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕಗಳಿಗೆ ತದ್ರೂಪಿ ಅಥವಾ ಗೋಡೆಯ ಹಾಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Video filter module
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ ಘಟಕ

en: This adds post-processing filters to enhance the picture quality, for instance deinterlacing, or distort the video.
kn: ಇದು ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ,ಉದಾಹರಣೆಗೆ deinterlacing ಗೆ, ಅಥವಾ ವೀಡಿಯೊ ವಿರೂಪಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ.

en: Video snapshot directory (or filename)
kn: ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರ ಕೋಶದ (ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು)

en: Directory where the video snapshots will be stored.
kn: ಈ ಕೋಶದದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Video snapshot file prefix
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣದ ಫೈಲ್ ನ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Video snapshot format
kn: ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ

en: Image format which will be used to store the video snapshots
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರದ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುವುದು ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ

en: Display video snapshot preview
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ತೋರಿಸಿ

en: Display the snapshot preview in the screen's top-left corner.
kn: ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Use sequential numbers instead of timestamps
kn: ಸಮಯಮೊಹರಿನ ಬದಲಿಗೆ ಅನುಕ್ರಮಣೀಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use sequential numbers instead of timestamps for snapshot numbering
kn: ಚಿತ್ರಣಗಳಿಗೆ ಸಮಯಮೊಹರಿನ ಬದಲಿಗೆ ಅನುಕ್ರಮಣೀಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Video snapshot width
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: You can enforce the width of the video snapshot. By default it will keep the original width (-1). Using 0 will scale the width to keep the aspect ratio.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣದ ಅಗಲವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಇದು ಮೂಲತಃ ಅಗಲ (-1) ಇರಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

en: Video snapshot height
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: You can enforce the height of the video snapshot. By default it will keep the original height (-1). Using 0 will scale the height to keep the aspect ratio.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಮೂಲ ಎತ್ತರ  (-1)  ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.0 ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎತ್ತರ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ.

en: Video cropping
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕುವಿಕೆ

en: This forces the cropping of the source video. Accepted formats are x:y (4:3, 16:9, etc.) expressing the global image aspect.
kn: ಇದು ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ.ಸಮ್ಮತಿಸಲಾಗಿರುವ ಸ್ವರೂಪಗಳು x:y (4:3, 16:9, ಇತ್ಯಾದಿ.)ಜಾಗತಿಕ ಚಿತ್ರದ ಅಂಶವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ.

en: Source aspect ratio
kn: ಮೂಲ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Video Auto Scaling
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳೆಯುವುದು

en: Let the video scale to fit a given window or fullscreen.
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಂಡೋ ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣಪರದೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಿಡಿ.

en: Video scaling factor
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: Scaling factor used when Auto Scaling is disabled.
    Default value is 1.0 (original video size).
kn: ಸ್ವಯಂ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲದಾಗ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಮೌಲ್ಯ 1.0 (ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರ) ಆಗಿದೆ.

en: Custom crop ratios list
kn: ಸಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಕುವ ಅನುಪಾತ ಪಟ್ಟಿ

en: Comma separated list of crop ratios which will be added in the interface's crop ratios list.
kn: ಮೇಲ್ಮೈನ  ಕತ್ತರಿಸುವ ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ  ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಕತ್ತರಿಸುವ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Custom aspect ratios list
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪಟ್ಟಿ

en: Comma separated list of aspect ratios which will be added in the interface's aspect ratio list.
kn: ಮೇಲ್ಮೈನ  ಕಆಕಾರ ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ  ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Fix HDTV height
kn: HDTV ಎತ್ತರವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: This allows proper handling of HDTV-1080 video format even if broken encoder incorrectly sets height to 1088 lines. You should only disable this option if your video has a non-standard format requiring all 1088 lines.
kn: ಇದು ಮುರಿದುಬಿದ್ದ ಸಂಕೇತಕ HDTV-1080 ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ 1088 ರೇಖೆಗಳಿಗೆ ಎತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದಾಗ  ಸಹ  HDTV-1080 ವೀಡಿಯೊ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಎಲ್ಲಾ 1088 ರೇಖೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ರಮಾಣಿತವಲ್ಲದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: Monitor pixel aspect ratio
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ನ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದ ಮೇಲೆ ನಿಗಾವಹಿಸಿ

en: This forces the monitor aspect ratio. Most monitors have square pixels (1:1). If you have a 16:9 screen, you might need to change this to 4:3 in order to keep proportions.
kn: ಇದು ಮಾನಿಟರ್ ನ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ.ಬಹುತೇಕ ಮಾನಿಟರ್ ಗಳು (1:1 ) ಚದರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಹೊಂದಿವೆ.ನೀವು 16:9 ಪರದೆಯ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಲುವಾಗಿ 4:3 ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು.

en: Skip frames
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡು

en: Enables framedropping on MPEG2 stream. Framedropping occurs when your computer is not powerful enough
kn: MPEG2 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನಲ್ಲಿ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಿಡುವುದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ನಿಮ್ಮ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿಲ್ಲದಾಗ ಚೌಕಟ್ಟು ಬಿಡುವುದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ

en: Drop late frames
kn: ಕೊನೆಯ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: This drops frames that are late (arrive to the video output after their intended display date).
kn: ಇದು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡುತ್ತದೆ (ಅವುಗಳ ಉದ್ದೇಶಿತ ಪ್ರದರ್ಶನ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ವಿಡಿಯೋ ouptut ಗೆ ಬಂದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು).

en: Quiet synchro
kn: ಶಾಂತಿಯುತ ಸಿಂಕ್ರೋ

en: This avoids flooding the message log with debug output from the video output synchronization mechanism.
kn: ಈ ವಿಡಿಯೋ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ತಾಂತ್ರಿಕತೆಯಿಂದ ಡಿಬಗ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಂದೇಶದ ದಾಖಲೆ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ತಪ್ಪುತ್ತದೆ.

en: Key press events
kn: ಕೀಲಿ ಒತ್ತಿದ ನಂತರದ ಘಟನೆಗಳು

en: This enables VLC hotkeys from the (non-embedded) video window.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ VLC ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಗಳನ್ನು(ಅಂತರ್ಗತವಲ್ಲದ) ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Mouse events
kn: ಮೌಸ್ ನ ಘಟನೆಗಳು

en: This enables handling of mouse clicks on the video.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲಿನ ಮೌಸ್ ಕ್ಲಿಕ್ಗಳ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: These options allow you to modify the behavior of the input subsystem, such as the DVD or VCD device, the network interface settings or the subtitle channel.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಇನ್ಪುಟ್ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಇನ್ಪುಟ್ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅವಕಾಶ,ಉದಾಹರಣೆಗೆ, DVD ಅಥವಾ VCD ಸಾಧನ,ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಅಥವಾ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಚಾನಲ್.

en: File caching (ms)
kn: ಕಡತವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Caching value for local files, in milliseconds.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Live capture caching (ms)
kn: ನೆರವಾಗಿ ಸೆರೆ ಹಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Caching value for cameras and microphones, in milliseconds.
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಫೋನ್ಗಳ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Disc caching (ms)
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Caching value for optical media, in milliseconds.
kn: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಧ್ಯಮದ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ,

en: Network caching (ms)
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ  (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Caching value for network resources, in milliseconds.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೌಲ್ಯ,ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ,

en: Clock reference average counter
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಉಲ್ಲೇಖದ ಸರಾಸರಿ ಎಣಿಕೆ

en: When using the PVR input (or a very irregular source), you should set this to 10000.
kn: ಪಿವಿಆರ್ input (ಅಥವಾ ಬಹಳ ಅನಿಯಮಿತ ಮೂಲ) ಬಳಸುವಾಗ,ನೀವು ಇದನ್ನು 10000ಗೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: Clock synchronisation
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: It is possible to disable the input clock synchronisation for real-time sources. Use this if you experience jerky playback of network streams.
kn: ನೈಜ ಸಮಯದ ಮೂಲಗಳಿಗೆ input ಗಡಿಯಾರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನುಲಿಯುವಿಕೆ ಅನುಭವಿಸಿದರೆ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Clock jitter
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಕಂಪನ

en: This defines the maximum input delay jitter that the synchronization algorithms should try to compensate (in milliseconds).
kn: ಇದು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾದ ಗರಿಷ್ಠ input ವಿಳಂಬ ಕಂಪನಗಳನ್ನು ವರ್ಣಿಸುತ್ತದೆ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: Network synchronisation
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: This allows you to remotely synchronise clocks for server and client. The detailed settings are available in Advanced / Network Sync.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ರಿಮೋಟ್ ಸರ್ವರ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರ ಗಡಿಯಾರಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.ವಿವರವಾದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಸುಧಾರಿತ / ಜಾಲಬಂಧ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: MTU of the network interface
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಮೇಲ್ಮೈನ MTU

en: This is the maximum application-layer packet size that can be transmitted over the network (in bytes).
kn: ಇದು ಜಾಲಬಂಧದ (ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ) ಮೇಲೆ ಕಳಿಸಿಕೊಡಬಹುದಾದ ಗರಿಷ್ಠ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪದರದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ.

en: Hop limit (TTL)
kn: ಕುಪ್ಪಳಿಕೆಯ ಮಿತಿ(TTL)

en: This is the hop limit (also known as "Time-To-Live" or TTL) of the multicast packets sent by the stream output (-1 = use operating system built-in default).
kn: ಇದು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಕಳುಹಿಸಿದ ಬಹು ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಗಳ ಕುಪ್ಪಳಿಕೆಯ ಮಿತಿ ("ಬದುಕುವ ಸಮಯ" ಅಥವಾ TTL ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) (-1 = ಕಾರ್ಯವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಬಳಕೆಮಾಡಿ).

en: Multicast output interface
kn: ಬಹು ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಮೇಲ್ಮೈ ಔಟ್ಪುಟ್

en: Default multicast interface. This overrides the routing table.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಹುಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಮೇಲ್ಮೈ.ಇದು ನಿರ್ದೇಶನನಾ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಬದಿಗೊತ್ತುತ್ತದೆ.

en: DiffServ Code Point
kn: DiffServ ಸಂಕೇತ ಬಿಂದು

en: Audio track
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Stream number of the audio track to use (from 0 to n).
kn: ಬಳಸಲು ಹಾಡುಗಳ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಂಖ್ಯೆ (0 ರಿಂದ n ವರೆಗೆ).

en: Subtitle track
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Stream number of the subtitle track to use (from 0 to n).
kn: ಬಳಸಲು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಂಖ್ಯೆ (0 ರಿಂದ n ವರೆಗೆ).

en: Audio language
kn: ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆ

en: Subtitle language
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆ

en: Language of the subtitle track you want to use (comma separated, two or three letters country code, you may use 'any' as a fallback).
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆ(ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ,ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ಅಕ್ಷರಗಳ ದೇಶದ ಕೋಡ್,ಮಾಹಿತಿಗೆ ನೀವು 'any' ಬಳಸಬಹುದು).

en: Menu language
kn: ಮೆನು ಭಾಷೆ

en: Language of the menus you want to use with DVD/BluRay (comma separated, two or three letters country code, you may use 'any' as a fallback).
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆ(ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ,ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ಅಕ್ಷರಗಳ ದೇಶದ ಕೋಡ್,ಮಾಹಿತಿಗೆ ನೀವು 'any' ಬಳಸಬಹುದು).

en: Audio track ID
kn: ಹಾಡಿನ ಗುರುತು

en: Stream ID of the audio track to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಹಾಡಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗುರುತು

en: Subtitle track ID
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಗುರುತು

en: Stream ID of the subtitle track to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗುರುತು

en: Preferred video resolution
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Best available
kn: ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ

en: Full HD (1080p)
kn: ಪೂರ್ಣ HD (1080p)

en: Standard Definition (576 or 480 lines)
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅರ್ಥ ನಿರೂಪಣೆ (576 or 480 ರೇಖೆಗಳು)

en: Low Definition (360 lines)
kn: ಕಡಿಮೆ ಅರ್ಥ ನಿರೂಪಣೆ(360 ರೇಖೆಗಳು)

en: Very Low Definition (240 lines)
kn: ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಅರ್ಥ ನಿರೂಪಣೆ(240 ರೇಖೆಗಳು)

en: Input repetitions
kn: Input ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳು

en: Number of time the same input will be repeated
kn: ಸಮಯ ಅದೇ ಸಂಖ್ಯೆ input ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Start time
kn: ಆರಂಭದ ಸಮಯ

en: The stream will start at this position (in seconds).
kn: ಈ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ (ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: Stop time
kn: ಕೊನೆಯಾಗುವ ಸಮಯ

en: The stream will stop at this position (in seconds).
kn: ಈ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ(ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: Run time
kn: ಸಮಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: The stream will run this duration (in seconds).
kn: ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತದೆ(ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ).

en: Fast seek
kn: ವೇಗವಾಗಿ ಪಡೆ

en: Favor speed over precision while seeking
kn: ಬಯಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಖರತೆಗಿಂತ ವೇಗದ ಮೇಲೆ ಒಲವು ತೊರಿ

en: Playback speed
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗ

en: This defines the playback speed (nominal speed is 1.0).
kn: ಇದು ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ(ಅತ್ಯಲ್ಪ ವೇಗ 1.0 ಆಗಿದೆ).

en: Input list
kn: Input ಪಟ್ಟಿ

en: Input slave (experimental)
kn: Input ಗುಲಾಮ(ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ)

en: This allows you to play from several inputs at the same time. This feature is experimental, not all formats are supported. Use a '#' separated list of inputs.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು input ಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿದೆ,ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.ಒಂದು '#' ಪ್ರತ್ಯೇಕಗೊಂಡ input ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Bookmarks list for a stream
kn: ಒಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Prefer native stream recording
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ

en: Timeshift directory
kn: ಸಮಯವರ್ಗಾವಣೆಯ ಕೋಶ

en: Directory used to store the timeshift temporary files.
kn: ಸಮಯವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಕೋಶ.

en: Timeshift granularity
kn: ಸಮಯವರ್ಗಾವಣೆಯ ರಚನೆ

en: Change title according to current media
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಕಾರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: This option allows you to set the title according to what's being played<br>$a: Artist<br>$b: Album<br>$c: Copyright<br>$t: Title<br>$g: Genre<br>$n: Track num<br>$p: Now playing<br>$A: Date<br>$D: Duration<br>$Z: "Now playing" (Fall back on Title - Artist)
kn: This option allows you to set the title according to what's being played&lt;br&gt;$a: Artist&lt;br&gt;$b: Album&lt;br&gt;$c: Copyright&lt;br&gt;$t: Title&lt;br&gt;$g: Genre&lt;br&gt;$n: Track num&lt;br&gt;$p: Now playing&lt;br&gt;$A: Date&lt;br&gt;$D: Duration&lt;br&gt;$Z: "Now playing" (Fall back on Title - Artist)

en: Force subtitle position
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸು

en: You can use this option to place the subtitles under the movie, instead of over the movie. Try several positions.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನುಚಿತ್ರದ ಮೇಲಿನ ಬದಲಿಗೆ ಚಿತ್ರದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು,ಹಲವಾರು ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Enable sub-pictures
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: You can completely disable the sub-picture processing.
kn: ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಪ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: On Screen Display
kn: ತೆರೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮೇಲೆ

en: VLC can display messages on the video. This is called OSD (On Screen Display).
kn: VLC ಯು ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬಲ್ಲದು.ಇದನ್ನು OSD ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ(ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶನ)

en: Text rendering module
kn: ಪಠ್ಯ ಮೂಡಿಸುವ ಘಟಕ

en: VLC normally uses Freetype for rendering, but this allows you to use svg for instance.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ VLC ಯು ಮೂಡಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ Freetype ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ,ಆದರೆ ಇದು ನಿಮಗೆ SVG ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Subpictures source module
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರಗಳ ಮೂಲ ಘಟಕ

en: Subpictures filter module
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರಗಳ ಶೋಧಕಗಳ ಘಟಕ

en: Autodetect subtitle files
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಮಾಡು

en: Subtitle autodetection fuzziness
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದ್ದು

en: This determines how fuzzy subtitle and movie filename matching will be. Options are:
    0 = no subtitles autodetected
    1 = any subtitle file
    2 = any subtitle file containing the movie name
    3 = subtitle file matching the movie name with additional chars
    4 = subtitle file matching the movie name exactly
kn: ಇದು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಎಷ್ಟು ಅಸ್ಪಷ್ಟವೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಆಯ್ಕೆಗಳೆಂದರೆ:
    0 = ಯಾವುದೇ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗಿಲ್ಲ
    1 = ಯಾವುದೇ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತ
    2 = ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೇ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತ 
    3 = ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರ ಜೊತೆಗೆ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ 
       4 =ನಿಖರವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಹೆಸರು ಸರಿಹೊಂದುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತ

en: Subtitle autodetection paths
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಪಥಗಳು

en: Use subtitle file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Load this subtitle file. To be used when autodetect cannot detect your subtitle file.
kn: ಈ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ. ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆ ನಿಮ್ಮ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾದಾಗ.

en: DVD device
kn: DVD ಸಾಧನ

en: VCD device
kn: VCD ಸಾಧನ

en: Audio CD device
kn: ಧ್ವನಿ CD ಸಾಧನ

en: This is the default DVD drive (or file) to use. Don't forget the colon after the drive letter (e.g. D:)
kn: ಈ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ DVD ಡ್ರೈವ್ (ಅಥವಾ ಕಡತ) ಆಗಿದೆ. ಡ್ರೈವ್ ಅಕ್ಷರ ನಂತರ ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ(ಉದಾಹರಣೆ:D:)

en: This is the default VCD drive (or file) to use. Don't forget the colon after the drive letter (e.g. D:)
kn: ಈ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ DVD ಡ್ರೈವ್ (ಅಥವಾ ಕಡತ) ಆಗಿದೆ. ಡ್ರೈವ್ ಅಕ್ಷರ ನಂತರ ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ(ಉದಾಹರಣೆ:D:)

en: This is the default Audio CD drive (or file) to use. Don't forget the colon after the drive letter (e.g. D:)
kn: ಈ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ CD ಡ್ರೈವ್ (ಅಥವಾ ಕಡತ) ಆಗಿದೆ. ಡ್ರೈವ್ ಅಕ್ಷರ ನಂತರ ಅಪೂರ್ಣವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ(ಉದಾಹರಣೆ:D:)

en: This is the default DVD device to use.
kn: ಇದು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ DVD ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

en: This is the default VCD device to use.
kn: ಇದು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ VCD ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

en: This is the default Audio CD device to use.
kn: ಇದು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಧ್ವನಿ CD ಸಾಧನವಾಗಿದೆ.

en: TCP connection timeout
kn: TCP ಸಂಪರ್ಕದ ಅವಧಿಮೀರಿದೆ

en: HTTP server address
kn: server ಸರ್ವರ್ ವಿಳಾಸ

en: RTSP server address
kn: RTSP ಸರ್ವರ್ ವಿಳಾಸ

en: HTTP server port
kn: HTTP ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: The HTTP server will listen on this TCP port. The standard HTTP port number is 80. However allocation of port numbers below 1025 is usually restricted by the operating system.
kn: HTTP ಸರ್ವರ್ ಈ TCP  ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಲಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರಮಾಣಿತ HTTP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆ 80 ಆಗಿದೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1025 ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನುಕಾರ್ಯಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಸುತ್ತದೆ.

en: HTTPS server port
kn: HTTPS ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: The HTTPS server will listen on this TCP port. The standard HTTPS port number is 443. However allocation of port numbers below 1025 is usually restricted by the operating system.
kn: HTTS ಸರ್ವರ್ ಈ TCP  ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಲಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರಮಾಣಿತ HTTPS ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆ 443 ಆಗಿದೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1025 ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನುಕಾರ್ಯಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಸುತ್ತದೆ.

en: RTSP server port
kn: RTSP ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: The RTSP server will listen on this TCP port. The standard RTSP port number is 554. However allocation of port numbers below 1025 is usually restricted by the operating system.
kn: RTSP ಸರ್ವರ್ ಈ TCP  ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಲಿಸುತ್ತದೆ.ಪ್ರಮಾಣಿತ RTSP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆ 554 ಆಗಿದೆ.ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 1025 ಕಿಂತ ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನುಕಾರ್ಯಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಸುತ್ತದೆ.

en: HTTP/TLS server certificate
kn: HTTP/TLS ಸರ್ವರ್ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: This X.509 certicate file (PEM format) is used for server-side TLS. On OS X, the string is used as a label to search the certificate in the keychain.
kn: ಈ X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಕಡತವನ್ನು (PEM ರೂಪದಲ್ಲಿ) ಸರ್ವರ್ ಪರ TLS ಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. Os X ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಕೀಚೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಹುಡುಕಲು ಒಂದು ಲೇಬಲ್ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: HTTP/TLS server private key
kn: HTTP/TLS ಸರ್ವರ್ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ

en: This private key file (PEM format) is used for server-side TLS.
kn: ಈ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಕಡತವನ್ನು (PEM ರೂಪದಲ್ಲಿ) ಸರ್ವರ್ ಪರ TLS ಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: HTTP proxy
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: HTTP proxy to be used It must be of the form http://[user@]myproxy.mydomain:myport/ ; if empty, the http_proxy environment variable will be tried.
kn: ಬಳಸಬೇಕಾದ HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಈ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು http://[user@]myproxy.mydomain:myport/ ; ಒಂದು ವೇಳೆ ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ http_proxy environment ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆಯಲಿದೆ.

en: HTTP proxy password
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಗುಪ್ತಪದ

en: If your HTTP proxy requires a password, set it here.
kn: ನಿಮ್ಮ HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಇಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: SOCKS server
kn: SOCKS ಸರ್ವರ್

en: SOCKS proxy server to use. This must be of the form address:port. It will be used for all TCP connections
kn: ಬಳಸುವ ಬದಲಿ SOCKS ಸರ್ವರ್.ಈ ರಚನೆಯ ವಿಳಾಸ ಇರಬೇಕು:ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ.ಇದನ್ನು ಎಲ್ಲಾ TCP ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: SOCKS user name
kn: SOCKS ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: User name to be used for connection to the SOCKS proxy.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು SOCKS ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: SOCKS password
kn: SOCKS ಗುಪ್ತಪದ

en: Password to be used for connection to the SOCKS proxy.
kn: SOCKS ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Title metadata
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify a "title" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಶೀರ್ಷಿಕೆ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Author metadata
kn: ಲೇಖಕರ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify an "author" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಲೇಖಕ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Artist metadata
kn: ಕಲಾವಿದನ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify an "artist" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಕಲಾವಿದ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Genre metadata
kn: ಪ್ರಕಾರದ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify a "genre" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಪ್ರಕಾರ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Copyright metadata
kn: ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯದ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify a "copyright" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Description metadata
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify a "description" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ವಿವರಣೆ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Date metadata
kn: ದಿನಾಂಕದ  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify a "date" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "ದಿನಾಂಕ"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: URL metadata
kn: URL ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Allows you to specify a "url" metadata for an input.
kn: ನಿಮಗೆ ಒಂದು input ಗಾಗಿ "url"  ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ

en: Preferred decoders list
kn: ಇಷ್ಟದ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Preferred encoders list
kn: ಇಷ್ಟದ ಸಂಕೇತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: This allows you to select a list of encoders that VLC will use in priority.
kn: ನೀವು VLC ಆದ್ಯತೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಸಂಕೇತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲುಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: These options allow you to set default global options for the stream output subsystem.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಉಪವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಜಾಗತಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Default stream output chain
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸರಪಳಿ

en: Enable streaming of all ES
kn: ಎಲ್ಲಾ ES ಗಳ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Stream all elementary streams (video, audio and subtitles)
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ (ವಿಡಿಯೋ, ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು) ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ

en: Display while streaming
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Play locally the stream while streaming it.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ.

en: Enable video stream output
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Choose whether the video stream should be redirected to the stream output facility when this last one is enabled.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್  ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಬೇಕೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Enable audio stream output
kn: ಧ್ವನಿಯ  ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Choose whether the audio stream should be redirected to the stream output facility when this last one is enabled.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್  ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಬೇಕೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Enable SPU stream output
kn: SPU ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Choose whether the SPU streams should be redirected to the stream output facility when this last one is enabled.
kn: ಈ ಕೊನೆಯ ಒಂದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ SPU ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಸೌಲಭ್ಯ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಬೇಕೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Keep stream output open
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output ಅನ್ನು ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Stream output muxer caching (ms)
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯ muxer ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Preferred packetizer list
kn: ಇಷ್ಟದ ವಿಭಜಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: This allows you to select the order in which VLC will choose its packetizers.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ VLC ಯು ಅದರ ವಿಭಜಕಗಳನ್ನು ಯಾವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಬೇಕೆಂಬಹುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: Mux module
kn: Mux ಘಟಕ

en: This is a legacy entry to let you configure mux modules
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ mux ಘಟಕಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಪೂರ್ವಾರ್ಜಿತ ಅವಕಾಶ

en: Access output module
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: This is a legacy entry to let you configure access output modules
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಘಟಕದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಪೂರ್ವಾರ್ಜಿತ ಅವಕಾಶ

en: SAP announcement interval
kn: SAP ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಮಧ್ಯಂತರ

en: These options allow you to select default modules. Leave these alone unless you really know what you are doing.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಘಟಕಗಳ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇದು ಏನೆಂದು ತಿಳಿಯದ ಹೊರತು ಇದನ್ನು ಹಾಗೆ ಬಿಡಿ.

en: Access module
kn: ಪ್ರವೇಶ ಘಟಕ

en: Stream filter module
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಶೋಧಕದ ಘಟಕ

en: Demux module
kn: Demux ಘಟಕ

en: VoD server module
kn: VOD ಸರ್ವರ್ ಘಟಕ

en: Allow real-time priority
kn: ನೈಜ ಸಮಯದ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Adjust VLC priority
kn: VLC ಯ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ

en: This option is useful if you want to lower the latency when reading a stream
kn: ನೀವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ್ನು ಓದುವಾಗ ಕಡಿಮೆ ಸುಪ್ತತೆ ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಈ ಆಯ್ಕೆ ಉಪಯುಕ್ತ

en: VLM configuration file
kn: VLM ಯ ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: Read a VLM configuration file as soon as VLM is started.
kn: VLM ಚಾಲನೆಯಾದ ತಕ್ಶಣ VLM ನ ಒಂದು ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಓದಿ.

en: Use a plugins cache
kn: ಒಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use a plugins cache which will greatly improve the startup time of VLC.
kn: ಪ್ಲುಗ್ ಇನ್ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಾಕಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಸುವುದರಿಂದ VLC ಯ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Locally collect statistics
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Collect miscellaneous local statistics about the playing media.
kn: ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿರುವ ಮಾಧ್ಯಮದ ಬಗ್ಗೆ ವಿವಿಧ ಸ್ಥಳೀಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ.

en: Run as daemon process
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಹಾಗೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ

en: Runs VLC as a background daemon process.
kn: VLC ಯನ್ನು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಹಾಗೆ ನಡೆಸಿ.

en: Write process id to file
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುರುತನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Writes process id into specified file.
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುರುತನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Allow only one running instance
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಓಟದ ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: VLC is started from file association
kn: VLCಯು ಕಡತ ಸಂಬಂಧದಿಂದ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದೆ

en: Tell VLC that it is being launched due to a file association in the OS
kn: ಇದು ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿನ ಕಡತ ಸಂಘದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಯಿತು ಎಂದು VLCಗೆ ಹೇಳಿ

en: Use only one instance when started from file manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ರಿಂದ ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಕೇವಲ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಬಳಸಿ

en: Increase the priority of the process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Enqueue items into playlist in one instance mode
kn: ಒಂದು ನಿದರ್ಶನ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸರತಿಯಲ್ಲದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೆರಿಸಿ

en: These options define the behavior of the playlist. Some of them can be overridden in the playlist dialog box.
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ.ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಿಂದ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Allow metadata network access
kn: ಮೆಟಾಡೇಟಾ ಜಾಲವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅನುಮತಿಸು

en: Collapse
kn: ಸಂಕುಚಿಸಿ

en: Expand
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: Subdirectory behavior
kn: ಉಪಕೋಶದ ವರ್ತನೆ

en: Ignored extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Services discovery modules
kn: ಸೇವಾಪತ್ತೆ ಘಟಕಗಳು

en: Play files randomly forever
kn: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮನಬಂದಂತೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: VLC will randomly play files in the playlist until interrupted.
kn: VLC ಯು ಅಡಚಣೆಯಾಗುವರೆಗೆ ಮನಬಂದಂತೆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Repeat all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು

en: VLC will keep playing the playlist indefinitely.
kn: VLC ಯು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತಿರುತ್ತದೆ.

en: Repeat current item
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: VLC will keep playing the current playlist item.
kn: VLC ಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತಿರುತ್ತದೆ.

en: Play and stop
kn: ಪ್ಲೆ ಮಾಡಿ ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Stop the playlist after each played playlist item.
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಪ್ರತಿ ಐಟಂ ಪ್ಲೇ ಆದ ನಂತರ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ.

en: Play and exit
kn: ಪ್ಲೆ ಮಾಡಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit if there are no more items in the playlist.
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ.

en: Play and pause
kn: ಪ್ಲೆ ಮಾಡಿ ವಿರಾಮಿಸಿ

en: Pause each item in the playlist on the last frame.
kn: ಕೊನೆಯ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿ ಐಟಂಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ.

en: Auto start
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆರಂಭ

en: Automatically start playing the playlist content once it's loaded.
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ವಿಷಯಗಳು ಲೋಡ್ ಆದ ಕೂಡಲೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಪ್ರರಂಭಿಸಿ.

en: Pause on audio communication
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂವಹನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Use media library
kn: ಮಾದ್ಯಮ ಭಂಡಾರವನ್ನು ಬಳಸು

en: Display playlist tree
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ಟಿಯ ವೃಕ್ಷವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: These settings are the global VLC key bindings, known as "hotkeys".
kn: ಈ ಸಂಯೊಜನೆಗಳು "ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ"ಜಾಗತಿಕ VLC ಕೀಲಿ ನಿಬಂಧನೆಗಳಾಗಿವೆ.

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ

en: Select the hotkey to use to swap fullscreen state.
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Exit fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Select the hotkey to use to exit fullscreen state.
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Play/Pause
kn: ಆಡಿಸು/ವಿರಾಮಿಸು

en: Select the hotkey to use to swap paused state.
kn: ವಿರಾಮದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Pause only
kn: ಕೇವಲ ವಿರಾಮಿಸಿ

en: Select the hotkey to use to pause.
kn: ವಿರಾಮದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬರಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Play only
kn: ಕೇವಲ ಆಡಿಸು

en: Select the hotkey to use to play.
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Faster
kn: ವೇಗವಾಗಿ

en: Select the hotkey to use for fast forward playback.
kn: ವೇಗವಾಗಿ ಮುಂದೆ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಬಳಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Slower
kn: ನಿದಾನವಾಗಿ

en: Select the hotkey to use for slow motion playback.
kn: ನಿದಾನವಾಗಿ ಮುಂದೆ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಬಳಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Normal rate
kn: ಸಾಧಾರಣ ದರ

en: Select the hotkey to set the playback rate back to normal.
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ದರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಮಾನ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Faster (fine)
kn: ವೇಗವಾಗಿ (ಉತ್ತಮ)

en: Slower (fine)
kn: ನಿಧಾನವಾಗಿ (ಉತ್ತಮ)

en: Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: Select the hotkey to use to skip to the next item in the playlist.
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ಟಿಯ ಮುಂದಿನ ಐಟಂಗೆ ಬದಲಿಸಲು  ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Select the hotkey to use to skip to the previous item in the playlist.
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ಟಿಯ ಹಿಂದಿನ ಐಟಂಗೆ ಬದಲಿಸಲು  ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Select the hotkey to stop playback.
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Select the hotkey to display the position.
kn: ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Very short backwards jump
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a very short backwards jump.
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Short backwards jump
kn: ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a short backwards jump.
kn: ಸಣ್ಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Medium backwards jump
kn: ಸಾಧಾರಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a medium backwards jump.
kn: ಸಾಧಾರಣ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Long backwards jump
kn: ದೀರ್ಘ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a long backwards jump.
kn: ದೀರ್ಘ ಹಿಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Very short forward jump
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a very short forward jump.
kn: ಬಹಳ ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Short forward jump
kn: ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a short forward jump.
kn: ಸಣ್ಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Medium forward jump
kn: ಸಾಧಾರಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a medium forward jump.
kn: ಸಾಧಾರಣ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Long forward jump
kn: ದೀರ್ಘ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ

en: Select the hotkey to make a long forward jump.
kn: ದೀರ್ಘ ಮುಂದಿನ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Next frame
kn: ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Select the hotkey to got to the next video frame.
kn: ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಗಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Very short jump length
kn: ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Very short jump length, in seconds.
kn: ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Short jump length
kn: ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Short jump length, in seconds.
kn: ಕಡಿಮೆ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Medium jump length
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Medium jump length, in seconds.
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Long jump length
kn: ದೀರ್ಘ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ

en: Long jump length, in seconds.
kn: ದೀರ್ಘ ಜಿಗಿತದ ಅಳತೆ,ಸೆಕೆಂದುಗಳಲ್ಲಿ

en: Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Select the hotkey to quit the application.
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ತೊರೆಯಲು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Navigate up
kn: ಮೇಲೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigate down
kn: ಕೆಳಗೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigate left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Navigate right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಕ್ರಮಿಸಿ

en: Activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Select the key to activate selected item in DVD menus.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Go to the DVD menu
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುವಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: Select the key to take you to the DVD menu
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೂಗಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select previous DVD title
kn: ಹಿಂದಿನ ಡಿವಿಡಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the previous title from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯಿಂದ ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select next DVD title
kn: ಮುಂದಿನ ಡಿವಿಡಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the next title from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯಿಂದ ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select prev DVD chapter
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the previous chapter from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select next DVD chapter
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select the key to choose the next chapter from the DVD
kn: ಡಿವಿಡಿಯ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Volume up
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚುಮಾಡು

en: Select the key to increase audio volume.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Volume down
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆಮಾಡು

en: Select the key to decrease audio volume.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Mute
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en: Select the key to mute audio.
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ದಗೊಳಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Subtitle delay up
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಿ

en: Select the key to increase the subtitle delay.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Subtitle delay down
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Select the key to decrease the subtitle delay.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Subtitle sync / bookmark audio timestamp
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ/ಅಚ್ಹು ಮೆಚ್ಚು ಧ್ವನಿಯ ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Select the key to bookmark audio timestamp when syncing subtitles.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅಚ್ಹುಮೆಚ್ಚುಗಳ ಧ್ವನಿ ಸಮಯಮುದ್ರೆಗೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Subtitle sync / bookmark subtitle timestamp
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ/ಅಚ್ಹು ಮೆಚ್ಚು ಧ್ವನಿಯ ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Select the key to bookmark subtitle timestamp when syncing subtitles.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅಚ್ಹುಮೆಚ್ಚುಗಳ ಧ್ವನಿ ಸಮಯಮುದ್ರೆಗೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Subtitle sync / synchronize audio & subtitle timestamps
kn: Subtitle sync / synchronize audio &amp; subtitle timestamps

en: Select the key to synchronize bookmarked audio & subtitle timestamps.
kn: Select the key to synchronize bookmarked audio &amp; subtitle timestamps.

en: Subtitle sync / reset audio & subtitle synchronization
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ/ಧ್ವನಿ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ &amp; ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Select the key to reset synchronization of audio & subtitle timestamps.
kn: Select the key to reset synchronization of audio &amp; subtitle timestamps.

en: Subtitle position up
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಮೇಲೆಮಾಡಿ

en: Select the key to move subtitles higher.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Subtitle position down
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕೆಳಗೆತನ್ನಿ

en: Select the key to move subtitles lower.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Audio delay up
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಿ

en: Select the key to increase the audio delay.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Audio delay down
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Select the key to decrease the audio delay.
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Play playlist bookmark 1
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 1 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 2
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 2 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 3
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 3 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 4
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 4 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 5
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 5 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 6
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 6 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 7
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 7 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 8
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 8 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 9
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 9 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Play playlist bookmark 10
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 10 ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಿ

en: Select the key to play this bookmark.
kn: ಈ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Set playlist bookmark 1
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 1 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 2
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 2 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 3
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 3 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 4
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 4 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 5
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 5 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 6
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 6 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 7
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 7 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 8
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 8 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 9
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 9 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set playlist bookmark 10
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 10 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Select the key to set this playlist bookmark.
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು ಮಾಡಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Clear the playlist
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Select the key to clear the current playlist.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Playlist bookmark 1
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 1

en: Playlist bookmark 2
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 2

en: Playlist bookmark 3
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 3

en: Playlist bookmark 4
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 4

en: Playlist bookmark 5
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 5

en: Playlist bookmark 6
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 6

en: Playlist bookmark 7
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 7

en: Playlist bookmark 8
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 8

en: Playlist bookmark 9
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 9

en: Playlist bookmark 10
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚು 10

en: This allows you to define playlist bookmarks.
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Cycle audio track
kn: ಹಾಡನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle through the available audio tracks(languages).
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಹಾಡಗಳ(ಭಾಷೆ) ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ.

en: Cycle subtitle track
kn:  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle through the available subtitle tracks.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ.

en: Cycle next program Service ID
kn: ಮುಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸೇವೆಯ ಗುರುತಿನ ಮೇಲೆ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle previous program Service ID
kn: ಹಿಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸೇವೆಯ ಗುರುತಿನ ಮೇಲೆ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle source aspect ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದ ಮೇಲೆ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle video crop
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕತ್ತರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Toggle autoscaling
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Activate or deactivate autoscaling.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Increase scale factor
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Decrease scale factor
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶವನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Toggle deinterlacing
kn: deinterlacing ಅನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Activate or deactivate deinterlacing.
kn: deinterlacing ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Cycle deinterlace modes
kn: deinterlace  ಕ್ರಮವನ್ನು ಆವರ್ತಗೊಳಿಸು

en: Show controller in fullscreen
kn: ನಿಯಂತ್ರಕಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Boss key
kn: ಬಾಸ್ ಕೀಲಿ

en: Hide the interface and pause playback.
kn: ಅಂತರ್ವರ್ತನವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ.

en: Context menu
kn: ಕಾಂಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಮೆನು

en: Show the contextual popup menu.
kn: ಸಂದರ್ಭೋಚಿತ ಪಾಪ್ಅಪ್ ಮೆನುವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Take video snapshot
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Takes a video snapshot and writes it to disk.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದು ಅದನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ಗೆ ಬರೆದಿಡಿ

en: Record
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್

en: Record access filter start/stop.
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಪ್ರವೇಶ ಶೋಧಕ ನಿಲ್ಲಿಸಿ/ಆರಂಭಿಸಿ

en: Normal/Loop/Repeat
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ/ಲೂಪ್/ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Toggle Normal/Loop/Repeat playlist modes
kn: ಸಾಧಾರಣ ಅದಲುಬದಲು/ ಲೂಪ್ / ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವಿಧಾನಗಳು

en: Toggle random playlist playback
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Un-Zoom
kn: ಸಮೀಪೀಕರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Crop one pixel from the top of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲಿನಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uncrop one pixel from the top of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲ್ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Crop one pixel from the left of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಎಡದಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uncrop one pixel from the left of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಎಡ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Crop one pixel from the bottom of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಕೆಳ ಭಾಗದಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uncrop one pixel from the bottom of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಕೆಳ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೆರಿಸಿ

en: Crop one pixel from the right of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಬಲ ಭಾಗದಿಂದ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uncrop one pixel from the right of the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಬಲ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಸೆರಿಸಿ

en: Toggle wallpaper mode in video output
kn: ವಿಡಿಯೋ output ನಲ್ಲಿ ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಟಾಗಲ್

en: Toggle wallpaper mode in video output.
kn: ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ಪುಟ್ ನಲ್ಲಿ  ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಅದಲು ಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Cycle through audio devices
kn: ಧ್ವನಿ ಸಾಧನಗಳ ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Cycle through available audio devices
kn: ಲಭ್ಯ ಇರುವ ಧ್ವನಿ ಸಾಧನಗಳ ಮೂಲಕ ಆವರ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Snapshot
kn: ಚಿತ್ರಣ

en: Window properties
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Subpictures
kn: ಉಪಚಿತ್ರಗಳು

en: Subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Overlays
kn: ಮೇಲ್ಪದರಗಳು

en: Track settings
kn: ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Playback control
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Default devices
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಾಧನಗಳು

en: Network settings
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Socks proxy
kn: ಸಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: Decoders
kn: ವಿಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Special modules
kn: ವಿಶೇಷ ಘಟಕಗಳು

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು

en: Performance options
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Clock source
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಮೂಲ

en: Hot keys
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಗಳು

en: Jump sizes
kn: ಜಿಗಿತದ ಗಾತ್ರಗಳು

en: print help for VLC (can be combined with --advanced and --help-verbose)
kn: VLC ಯ ಮುದ್ರಣ ಸಹಾಯಗಳು  (--advanced and --help-verbose ಜೊತೆ ಸಂಯೋಗ ಮಾಡಬಹುದು)

en: Exhaustive help for VLC and its modules
kn: VLC ಮತ್ತು ಅದರ ಘಟಕಗಳ ಸಮಗ್ರ ಸಹಾಯ

en: ask for extra verbosity when displaying help
kn: ಸಹಾಯ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಾಗ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ ಕೇಳಿ

en: print a list of available modules
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಘಟಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: print a list of available modules with extra detail
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಘಟಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುದ್ರಿಸಿ

en: no configuration option will be loaded nor saved to config file
kn: ಯಾವುದೇ ಸಂರಚನಾ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: reset the current config to the default values
kn: ಈಗಿನ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ  ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: use alternate config file
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: resets the current plugins cache
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹ ಮರುಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: print version information
kn: ಮುದ್ರಣದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಮಾಹಿತಿ

en: core program
kn: ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್

en: Brightness Down
kn: ಪ್ರಖರತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Brightness Up
kn: ಪ್ರಖರತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚುಮಾಡಿ

en: Browser Back
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ನ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ

en: Browser Favorites
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ನ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು

en: Browser Forward
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ

en: Browser Home
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ನ ಮುಖಪುಟ

en: Browser Refresh
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ತಾಜಾ ಗೊಳಿಸು

en: Browser Search
kn: ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Browser Stop
kn: ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Delete
kn:  ಅಳಿಸಿ

en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: End
kn: ಕೊನೆ

en: Media Angle
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಕೋನ

en: Media Audio Track
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಹಾಡುಗಳು

en: Media Forward
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಮುಂದೆ ಮಾಡಿ

en: Media Menu
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೆನು

en: Media Next Frame
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Media Next Track
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮುಂದಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Media Play Pause
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ವಿರಾಮ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Media Prev Frame
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಹಿಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Media Prev Track
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಹಿಂದಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Media Record
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Media Repeat
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Media Rewind
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹಿಂಚಲಿಸಿ

en: Media Select
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Media Shuffle
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಕಲಸಿ

en: Media Stop
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Media Subtitle
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Media Time
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಸಮಯ

en: Media View
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ನೋಟ

en: Menu
kn: ಮೆನು

en: Mouse Wheel Down
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಕೆಳಗೆ

en: Mouse Wheel Left
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಎಡಕ್ಕೆ

en: Mouse Wheel Right
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಬಲಕ್ಕೆ

en: Mouse Wheel Up
kn: ಮೌಸ್ ನ ಚಕ್ರ ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: Page Down
kn: ಪುಟವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ

en: Page Up
kn: ಹೆಚ್ಚು

en: Pause
kn: ವಿರಾಮ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Space
kn: ಜಾಗ

en: Tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Volume Down
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Volume Mute
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en: Volume Up
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಿ

en: Zoom In
kn: ಹತ್ತಿರದಿಂದ ನೋಡಿ

en: Zoom Out
kn: ದೂರದಿಂದ ನೋಡಿ

en: Saving file failed
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to open "%s" for writing
kn: "% s " ಅನ್ನು ಬರೆಯುವುದಕ್ಕೆ ತೆರೆಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: %s
    Downloading... %s/%s %.1f%% done
kn: %s
    ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...%s/%s %.1f%% ಪೂರೈಸಿದೆ

en: File could not be verified
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Invalid signature
kn: ಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಸಹಿ

en: File not verifiable
kn: ಕಡತವನ್ನು ರುಜುವಾತುಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: It was not possible to securely verify the downloaded file "%s". Thus, it was deleted.
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಕಡತವನ್ನು "% s " ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: File corrupted
kn: ದೋಷಪೂರಿತವಾದ ಕಡತ

en: Downloaded file "%s" was corrupted. Thus, it was deleted.
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಕಡತ "%s" ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ.ಆದ್ದರಿಂದ, ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Update VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಸಾಧನವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Media Library
kn: ಮಾದ್ಯಮ ಭಂಡಾರ

en: Afrikaans
kn: ಆಫ್ರಿಕಾನ್ಸ್

en: Albanian
kn: ಅಲ್ಬೇನಿಯನ್

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Assamese
kn: ಅಸ್ಸಾಮೀಸ್

en: Avestan
kn: ಅವೆಸ್ಥನ್

en: Aymara
kn: ಅಯ್ಮರ

en: Bashkir
kn: ಬಷ್ಕೀರ್

en: Basque
kn: ಬಾಸ್ಕ್

en: Belarusian
kn: ಬೆಲರೂಸಿಯನ್

en: Bengali
kn: ಬಂಗಾಳಿ

en: Bihari
kn: ಬಿಹಾರಿ

en: Bislama
kn: ಬಿಸ್ಲಾಮ

en: Bosnian
kn: ಬೋಸ್ನಿಯನ್

en: Breton
kn: ಬ್ರೆಟನ್

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Burmese
kn: ಬರ್ಮೀಸ್

en: Catalan
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾನ್

en: Chamorro
kn: ಚಮೊರೊ

en: Chechen
kn: ಚೆಚೆನ್

en: Chinese
kn: ಚಿನೀಸ್

en: Church Slavic
kn: ಚರ್ಚ್ ಸ್ಲಾವಿಕ್

en: Chuvash
kn: ಚುವಾಶ್

en: Cornish
kn: ಕಾರ್ನಿಷ್

en: Corsican
kn: ಕೊರ್ಸಿಕನ್

en: Czech
kn: ಜೆಕ್

en: Danish
kn: ಡ್ಯಾನಿಶ್

en: Dutch
kn: ಡಚ್

en: Dzongkha
kn: ಜೋಂಖ

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್

en: Esperanto
kn: ಎಸ್ಪೆರಾಂಟೊ

en: Estonian
kn: ಎಸ್ಟೋನಿಯನ್

en: Faroese
kn: ಫೆರೋಯಿಸ್

en: Fijian
kn: ಫಿಜಿಯನ್

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಶ್

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Frisian
kn: ಫ್ರಿಷಿಯನ್

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Gaelic (Scots)
kn: ಗೇಲಿಕ್ (ಸ್ಕಾಟ್ಸ್)

en: Irish
kn: ಐರಿಷ್

en: Gallegan
kn: ಗ್ಯಾಲಗನ್

en: Manx
kn: ಮ್ಯಾಂಕ್ಸ್

en: Greek, Modern
kn: ಗ್ರೀಕ್, ಆಧುನಿಕ

en: Guarani
kn: ಗೌರಾನಿ

en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: Herero
kn: ಹೆರೆರೊ

en: Hindi
kn: ಹಿಂದಿ

en: Hiri Motu
kn: ಹಿರಿ ಮೊಟು

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: Icelandic
kn: ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: Inuktitut
kn: ಇನುಕ್ಟಿಟುಟ್

en: Interlingue
kn: ಇಂಟರ್ಲಿಂಗ್

en: Interlingua
kn: ಇಂಟರ್ಲಿಂಗ್ವಾ

en: Indonesian
kn: ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್

en: Inupiaq
kn: ಇನೂಪಿಯಾಖ್

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Javanese
kn: ಜಾವನೀಸ್

en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀಸ್

en: Greenlandic, Kalaallisut
kn: ಗ್ರೀನ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್, ಕಲಾಲ್ಲಿಸುಟ್

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Kashmiri
kn: ಕಾಶ್ಮೀರಿ

en: Kazakh
kn: ಕಝಕ್

en: Kikuyu
kn: ಕಿಕುಯು

en: Kinyarwanda
kn: ಕಿನ್ಯಾರವಾಂಡಾ

en: Kirghiz
kn: ಕಿರ್ಜಿಝ್

en: Komi
kn: ಕೋಮಿ

en: Korean
kn: ಕೊರಿಯನ್

en: Kuanyama
kn: ಕ್ವಾನ್ಯಾಮಾ

en: Kurdish
kn: ಕರ್ಡಿಶ್

en: Lao
kn: ಲಾವೊ

en: Latin
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Latvian
kn: ಲಟ್ವಿಯನ್

en: Lingala
kn: ಲಿಂಗಾಲ

en: Lithuanian
kn: ಲಿಥುವೇನಿಯನ್

en: Letzeburgesch
kn: ಲೆಟೆಝೆಬರ್ಜಿಶ್

en: Macedonian
kn: ಮೆಸಿಡೋನಿಯನ್

en: Marshall
kn: ಮಾರ್ಷಲ್

en: Malayalam
kn: ಮಲಯಾಳಂ

en: Maori
kn: ಮೌರಿ

en: Marathi
kn: ಮರಾಠಿ

en: Malay
kn: ಮಲಯಾ

en: Malagasy
kn: ಮಲಗಾಸಿ

en: Maltese
kn: ಮಾಲ್ಟೀಸ್

en: Moldavian
kn: ಮಾಲ್ಡೀವಿಯನ್

en: Mongolian
kn: ಮೊಂಗೊಲಿಯನ್

en: Nauru
kn: ನೌರು

en: Navajo
kn: ನವಾಜೋ

en: Ndebele, South
kn: ಎನ್ದೆಬೆಲೆ, ದಕ್ಷಿಣ

en: Ndebele, North
kn: Ndebele,ಉತ್ತರ

en: Ndonga
kn: ಡೋಂಗಾ

en: Nepali
kn: ನೇಪಾಳಿ

en: Norwegian
kn: ನಾರ್ವೆಯನ್

en: Norwegian Nynorsk
kn: ನಾರ್ವೆಯನೈನೋರ್ಕ್

en: Norwegian Bokmaal
kn: ನಾರ್ವೆಯನ್ ಬೂಕ್ಮಾಲ್

en: Chichewa; Nyanja
kn: ಚಿಚೇವಾ; ನ್ಯಾಂಜಾ

en: Occitan; Provençal
kn: ಒಸಿಟನ್; ಪ್ರೊವೆನ್ಶಿಯಲ್

en: Oriya
kn: ಒರಿಯಾ

en: Oromo
kn: ಒರೊಮೊ

en: Ossetian; Ossetic
kn: ಒಸೆಟೀಯನ್; ಒಸ್ಸೆಟಿಕ್

en: Panjabi
kn: ಪಂಜಾಬಿ

en: Persian
kn: ಪರ್ಷಿಯನ್

en: Pali
kn: ಪಾಳಿ

en: Polish
kn: ಪೋಲಿಷ್

en: Portuguese
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Pushto
kn: ಪುಷ್ತೋ

en: Quechua
kn: ಕ್ವೆಚುವಾ

en: Original audio
kn: ಮೂಲ ಧ್ವನಿ

en: Raeto-Romance
kn: ರೀಟೊ-ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್

en: Romanian
kn: ರೊಮೇನಿಯನ್

en: Rundi
kn: ರುಂಡಿ

en: Russian
kn: ರಷ್ಯನ್

en: Sango
kn: ಸಾಂಗೋ

en: Sanskrit
kn: ಸಂಸ್ಕೃತ

en: Serbian
kn: ಸರ್ಬಿಯನ್

en: Croatian
kn: ಕ್ರೋಯೇಶಿಯನ್

en: Sinhalese
kn: ಕ್ರೋಯೇಶಿಯನ್

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Northern Sami
kn: ಉತ್ತರ ಭಾಗದ ಸಾಮಿ

en: Samoan
kn: ಸಮೋನ್

en: Shona
kn: ಶೋನಾ

en: Sindhi
kn: ಸಿಂಧಿ

en: Somali
kn: ಸೊಮಾಲಿ

en: Sotho, Southern
kn: ದಕ್ಷಿಣದ ಸೋಥೋ

en: Spanish
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್

en: Sardinian
kn: ಸಾರ್ಡಿನಿಯನ್

en: Swati
kn: ಸ್ವಾಟಿ

en: Sundanese
kn: ಸುಂದನೀಸ್

en: Swahili
kn: ಸ್ವಾಹಿಲಿ

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಷ್

en: Tahitian
kn: ಟಹೀಟಿಯನ್

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Tatar
kn: ಟಾಟರ್

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Tajik
kn: ಟಜಿಕ್

en: Tagalog
kn: ಟ್ಯಾಗಲಾಗ್

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Tibetan
kn: ಟಿಬೆಟಿಯನ್

en: Tigrinya
kn: ಟಿಗ್ರಿನ್ಯಾ

en: Tonga (Tonga Islands)
kn: ಟೊಂಗಾ (ಟೊಂಗಾ ದ್ವೀಪ)

en: Tswana
kn: ಸ್ವಾನಾ

en: Tsonga
kn: ಸೋಂಗಾ

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಶ್

en: Turkmen
kn: ಟರ್ಕ್ಮೆನ್

en: Twi
kn: ಟ್ವಿ

en: Uighur
kn: ಯಿಘುರ್

en: Ukrainian
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Urdu
kn: ಉರ್ದು

en: Uzbek
kn: ಉಜ್ಬೆಕ್

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್

en: Volapuk
kn: ವೊಲಾಪುಕ್

en: Welsh
kn: ವೆಲ್ಷ್

en: Wolof
kn: ವೋಲೋಫ್

en: Xhosa
kn: ಕ್ಷೋಸ

en: Yiddish
kn: ಯಿಡ್ಡಿಷ್

en: Yoruba
kn: ಯೊರುಬಾ

en: Zhuang
kn: ಝೂವಾಂಗ್

en: Zulu
kn: ಝುಲು

en: Autoscale video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಮಾಡಿ

en: Crop
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: Aspect ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: ALSA audio capture
kn: ALSA ಧ್ವನಿಗ್ರಹಿಕೆ

en: Attachment
kn: ಲಗತ್ತು

en: Attachment input
kn: Input ಅನ್ನು ಲಗತ್ತು

en: Your Mac does not seem to be equipped with a suitable input device. Please check your connectors and drivers.
kn: ನಿಮ್ಮ ಮ್ಯಾಕ್ ಸೂಕ್ತ ಇನ್ಪುಟ್ ಸಾಧನದಿಂದ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿಯೆಂದು ತೋರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕನೆಕ್ಟರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ರೈವರ್ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: libavformat AVIO access
kn: libavformat AVIO ಪ್ರವೇಶ

en: libavformat AVIO access output
kn: libavformat AVIO ಪ್ರವೇಶ ಔಟ್ಪುಟ್

en: Blu-ray menus
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಮೆನುಗಳು

en: Use Blu-ray menus. If disabled, the movie will start directly
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಿ. ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಚಲನಚಿತ್ರ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

en: Region code
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಂಕೇತ

en: Blu-Ray player region code. Some discs can be played only with a correct region code.
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಪ್ಲೇಯರ್ ಪ್ರದೇಶದ ಕೋಡ್. ಕೆಲವು ತಟ್ಟೆಗಳು ಮಾತ್ರ ಸರಿಯಾದ ಪ್ರದೇಶದ ಕೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Blu-ray
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ

en: Blu-ray Disc support (libbluray)
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ ಬೆಂಬಲ (libbluray)

en: Path doesn't appear to be a Blu-ray
kn: ದಾರಿ ಬ್ಲೂ ರೇ ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ

en: This Blu-ray Disc needs a library for AACS decoding, and your system does not have it.
kn: ಈ ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ AACS ವಿಸಂಕೇತಿಸುವ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Blu-ray Disc is corrupted.
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ.

en: Missing AACS configuration file!
kn: AACS ಸಂರಚನಾ ಕಡತ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ!

en: No valid processing key found in AACS config file.
kn: AACS ಸಂರಚನಾ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಕೀಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No valid host certificate found in AACS config file.
kn: AACS ಸಂರಚನಾ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಮಾನ್ಯವಾದ ಅತಿಥೇಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: AACS Host certificate revoked.
kn: AACS ಅತಿಥೇಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: AACS MMC failed.
kn: AACS MMC ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: This Blu-ray Disc needs a library for BD+ decoding, and your system does not have it.
kn: ಈ ಬ್ಲೂ ರೇ ಡಿಸ್ಕ್ BD+ ವಿಸಂಕೇತಿಸುವ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Your system BD+ decoding library does not work. Missing configuration?
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ-BD + ವಿಸಂಕೇತಿಸುವ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಸಂರಚನಾ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆಯೆ?

en: Failed to start bluray playback. Please try without menu support.
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಮೆನು ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Blu-ray error
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ದೋಷ

en: Top Menu
kn: ಮೇಲಿನ ಮೆನು

en: First Play
kn: ಮೊದಲ ಪ್ಲೇ

en: Audio CD - Track %02i
kn: ಧ್ವನಿ CD-ಟ್ರ್ಯಾಕ್ %02i

en: Audio CD
kn: ಧ್ವನಿ CD

en: Audio CD input
kn: ಧ್ವನಿ CD Input

en: CDDB Server
kn: CDDB ಸರ್ವರ್

en: Address of the CDDB server to use.
kn: ಉಪಯೋಗಿಸಲು CDDB ಸರ್ವರ್ ನ ವಿಳಾಸ

en: CDDB port
kn: CDDB ಪೋರ್ಟ್

en: CDDB Server port to use.
kn: ಉಪಯೋಗಿಸಲು CDDB ಸರ್ವರ್ ನ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ.

en: IIDC Digital Camera (FireWire) input
kn: IIDC ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ (FireWire) input

en: Digital Cinema Package module
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಘಟಕ

en: Input card to use
kn: ಬಳಸಲು ಕಾರ್ಡನ್ನು ಒಳಸೇರಿಸಿ

en: Desired input video mode. Leave empty for autodetection.
kn: ಬಯಸಿದ ಇನ್ಪುಟ್ ವೀಡಿಯೊ ಕ್ರಮ. ಸ್ವಯಂ ಪತ್ತೆಗೆ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: Audio connection
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಪರ್ಕ

en: Audio samplerate (Hz)
kn: ಧ್ವನಿ ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Number of audio channels
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Video connection
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಂಪರ್ಕ

en: Optical SDI
kn: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ SDI

en: Component
kn: ಅಂಶ

en: Composite
kn: ಸಂಯುಕ್ತ

en: Embedded
kn: ಆವರಿಸಿದ

en: Analog
kn: ಅನುರೂಪ

en: Aspect ratio (4:3, 16:9). Default assumes square pixels.
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ (4:3, 16:9). ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಚೌಕ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳೆಂದು ಊಹಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Blackmagic DeckLink SDI input
kn: Blackmagic DeckLink SDI ಇನ್ಪುಟ್

en: 10 bits
kn: 10 ಬಿಟ್ಗಳು

en: Closed captions 1
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 1

en: Cable
kn: ಕೇಬಲ್

en: Antenna
kn: ಆಂಟೆನಾ

en: TV
kn: ಟಿವಿ

en: FM radio
kn: ಎಫ್ಎಂ ರೇಡಿಯೋ

en: AM radio
kn: ಎಮ್ ರೇಡಿಯೊ

en: Video device name
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Audio device name
kn: ಧ್ವನಿ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Video size
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಗಾತ್ರ

en: Size of the video that will be displayed by the DirectShow plugin. If you don't specify anything the default size for your device will be used. You can specify a standard size (cif, d1, ...) or <width>x<height>.
kn: Size of the video that will be displayed by the DirectShow plugin. If you don't specify anything the default size for your device will be used. You can specify a standard size (cif, d1, ...) or &lt;width&gt;x&lt;height&gt;.

en: Picture aspect-ratio n:m
kn: ಚಿತ್ರದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ n:m

en: Define input picture aspect-ratio to use. Default is 4:3
kn: input ಚಿತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 4:3 ಆಗಿದೆ

en: Video input chroma format
kn: ವಿಡಿಯೋ input ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Force the DirectShow video input to use a specific chroma format (eg. I420 (default), RV24, etc.)
kn:  DirectShow ವಿಡಿಯೋ input ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ (ಉದಾ. I420 (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ), RV24, ಇತ್ಯಾದಿ)

en: Video input frame rate
kn: ವಿಡಿಯೋ input ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ

en: Force the DirectShow video input to use a specific frame rate (eg. 0 means default, 25, 29.97, 50, 59.94, etc.)
kn:  DirectShow ವಿಡಿಯೋ input ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿ (ಉದಾ: 0 ಎಂದರೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, 25, 29.97, 50, 59.94 ರ, ಇತ್ಯಾದಿ)

en: Device properties
kn: ಸಾಧನದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Show the properties dialog of the selected device before starting the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಸಾಧನದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Tuner properties
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Show the tuner properties [channel selection] page.
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ [ಚಾನಲ್ ಆಯ್ಕೆ] ಪುಟ ತೋರಿಸಿ.

en: Tuner TV Channel
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್

en: Set the TV channel the tuner will set to (0 means default).
kn: ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು  ಹೊಂದಿಸಿ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ (0 ಎಂದರೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ) ಗೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ .

en: Tuner Frequency
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಆವರ್ತನ

en: This overrides the channel. Measured in Hz.
kn: ಇದು ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಬದಿಗೊತ್ತುತದೆ. Hz ನಲ್ಲಿ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Video standard
kn: ವಿಡಿಯೋ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Tuner country code
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ದೇಶದ ಕೋಡ್

en: Tuner input type
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಆದಾನದ ಮಾದರಿ

en: Select the tuner input type (Cable/Antenna).
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ input ಮಾದರಿಯನ್ನು (ಕೇಬಲ್ / ಆಂಟೆನಾ) ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Video input pin
kn: ವಿಡಿಯೋದ input ಪಿನ್

en: Audio input pin
kn: ಧ್ವನಿಯ input ಪಿನ್

en: Select the audio input source. See the "video input" option.
kn: ಧ್ವನಿಯ input ಮೂಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. "ವಿಡಿಯೋ input " ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Video output pin
kn: ವೀಡಿಯೋದ input ಪಿನ್

en: Select the video output type. See the "video input" option.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Audio output pin
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪಿನ್

en: Select the audio output type. See the "video input" option.
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ."ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್ " ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: AM Tuner mode
kn: AM ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕದ ಕ್ರಮ

en: Select audio input format with the given number of audio channels (if non 0)
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳು ನೀಡಿದ ಸಂಖ್ಯೆಯಿಂದ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ 0)

en: Audio sample rate
kn: ಧ್ವನಿ ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Select audio input format with the given sample rate (if non 0)
kn: ನೀಡಿದ ಮಾದರಿ ದರದ ಜೊತೆ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ 0)

en: Audio bits per sample
kn: ಪ್ರತಿ ಮಾದರಿಗೆ ಧ್ವನಿ ಬಿಟ್‍ಗಳು

en: Select audio input format with the given bits/sample (if non 0)
kn: ನೀಡಿದ ಬಿಟ್ಸ್/ಮಾದರಿ ಜೊತೆ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದ ವೇಳೆ 0)

en: Capture failed
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: No video or audio device selected.
kn: ಯಾವುದೇ ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಧ್ವನಿ ಸಾಧನದ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: VLC cannot open ANY capture device. Check the error log for details.
kn: VLC ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ log file  ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: The device you selected cannot be used, because its type is not supported.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಸಾಧನವು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದರ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The capture device "%s" does not support the required parameters.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ "% s " ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: DVB adapter
kn: DVB ಸಂಯೋಜಕ

en: If there is more than one digital broadcasting adapter, the adapter number must be selected. Numbering starts from zero.
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಸಾರ ಸಂಯೋಜಕ ಇದ್ದರೆ,ಸಂಯೋಜಕದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೊನ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಗುತ್ತದೆ.

en: DVB device
kn: DVB ಸಾಧನ

en: If the adapter provides multiple independent tuner devices, the device number must be selected. Numbering starts from zero.
kn: ಸಂಯೋಜಕ ಅನೇಕ ಸ್ವತಂತ್ರವಾದ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದ ವೇಳೆ,ಸಂಯೋಜಕದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೊನ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಗುತ್ತದೆ.

en: Do not demultiplex
kn: Demultiplex ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Only useful programs are normally demultiplexed from the transponder. This option will disable demultiplexing and receive all programs.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮಾತ್ರ ಪ್ರೇಷಕ ದಿಂದ demultiplexed ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಆಯ್ಕೆ demultiplexing ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Network name
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Unique network name in the System Tuning Spaces
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Network name to create
kn: ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Create unique name in the System Tuning Spaces
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Frequency (Hz)
kn: ಆವರ್ತನ (Hz)

en: TV channels are grouped by transponder (a.k.a. multiplex) on a given frequency. This is required to tune the receiver.
kn: ಟಿವಿ ಚ್ಯಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಒಂದು ನೀಡಲ್ಪಟ್ಟ ಆವರ್ತನದ ಮೇಲೆ ಪ್ರೇಷಕ (ಅಥವಾ muiltiplex) ಮೂಲಕ ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.ಇದು ರಿಸೀವರ್ ಅನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Modulation / Constellation
kn: ತರಂಗಾಂತರತೆ/ಪುಂಜ

en: Layer A modulation
kn: A ಪದರದ ಆರೋಹಣ

en: Layer B modulation
kn: B ಪದರದ ಆರೋಹಣ

en: Layer C modulation
kn: C ಪದರದ ಆರೋಹಣ

en: Symbol rate (bauds)
kn: ಸಂಕೇತದ ದರ (bauds)

en: The symbol rate must be specified manually for some systems, notably DVB-C, DVB-S and DVB-S2.
kn: ಕೆಲವು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಯ ದರವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕು  ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, DVB-C, DVB-S ಮತ್ತು DVB-S2 ಮಾದರಿ.

en: Spectrum inversion
kn: ವರ್ಣಪಟಲದ ತಿರುವುಮುರುವು

en: FEC code rate
kn: FEC ಸಂಕೇತದ ದರ

en: High-priority code rate
kn: ಉನ್ನತ ಆದ್ಯತೆಯ ಸಂಕೇತದ ದರ

en: Low-priority code rate
kn: ಕಡಿಮೆ ಆದ್ಯತೆಯ ಸಂಕೇತದ ದರ

en: Layer A code rate
kn: A ಪದರದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Layer B code rate
kn: B ಪದರದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Layer C code rate
kn: C ಪದರದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: The code rate for Forward Error Correction can be specified.
kn: ಮುಂಚೂಣಿಯ ದೋಷ ತಿದ್ದುಪಡಿಗೆ ಸಂಕೇತದ ದರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.

en: Transmission mode
kn: ಪ್ರಸರಣ ಕ್ರಮ

en: Bandwidth (MHz)
kn: ಆವರ್ತನ ಶ್ರೇಣಿ (ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್)

en: 10 MHz
kn: 10 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 8 MHz
kn: 8 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 7 MHz
kn: 7 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 6 MHz
kn: 6 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 5 MHz
kn: 5 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: 1.712 MHz
kn: 1.712 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ಝ್

en: Guard interval
kn: ರಕ್ಷಕ ಅಂತರ

en: Hierarchy mode
kn: ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕ್ರಮ

en: DVB-T2 Physical Layer Pipe
kn: DVB-T2 ಭೌತಿಕ ಪದರದ ಕೊಳವೆ

en: Layer A segments count
kn: A ಪದರದ ಭಾಗಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Layer B segments count
kn: B ಪದರದ ಭಾಗಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Layer C segments count
kn: C ಪದರದ ಭಾಗಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Layer A time interleaving
kn: A ಪದರದ ಸಮಯದ ಬಿಡುವು

en: Layer B time interleaving
kn: B ಪದರದ ಸಮಯದ ಬಿಡುವು

en: Layer C time interleaving
kn: C ಪದರದ ಸಮಯದ ಬಿಡುವು

en: Pilot
kn: ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ

en: 0.35 (same as DVB-S)
kn: 0.35 (DVB-S ರೀತಿಯಲ್ಲಿ)

en: Transport stream ID
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗುರುತನ್ನು ಸಾಗಿಸಿ

en: Polarization (Voltage)
kn: ಧ್ರುವೀಕರಣ (ವೋಲ್ಟೇಜ್)

en: Unspecified (0V)
kn: ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟ (0V)

en: Vertical (13V)
kn: ಲಂಬವಾಗಿ (13V)

en: Horizontal (18V)
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ (18V)

en: Circular Right Hand (13V)
kn: ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಬಲಗೈ (13V)

en: Circular Left Hand (18V)
kn: ವೃತ್ತಾಕಾರದ ಎಡಗೈ (13V)

en: High LNB voltage
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ LNB ವೋಲ್ಟೇಜ್

en: Local oscillator low frequency (kHz)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಆಂದೋಲಕದ ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನ (ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Local oscillator high frequency (kHz)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಆಂದೋಲಕದ ಅಧಿಕ ಆವರ್ತನ (ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Universal LNB switch frequency (kHz)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ LNB ಬದಲಾವಣೆಯ ಆವರ್ತನ (ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Continuous 22kHz tone
kn: ನಿರಂತರ 22 ಕಿಲೋಹರ್ಟ್ಝ್ ಧ್ವನಿ

en: DiSEqC LNB number
kn: DiSEqC LNB ಸಂಖ್ಯೆ

en: Unspecified
kn: ಅನಿರ್ಧಿಷ್ಟವಾದ

en: Uncommitted DiSEqC LNB number
kn: ಬದ್ಧತೆಯಿಲ್ಲದ DiSEqC LNB ಸಂಖ್ಯೆ

en: Network identifier
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Satellite azimuth
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ದಿಗಂಶ

en: Satellite azimuth in tenths of degree
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ದಿಗಂಶ ಹತ್ತರ ಕೋನದಲ್ಲಿ

en: Satellite elevation
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ

en: Satellite elevation in tenths of degree
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ ಹತ್ತರ ಕೋನದಲ್ಲಿ

en: Satellite longitude
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ರೇಖಾಂಶ

en: Satellite longitude in tenths of degree. West is negative.
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ರೇಖಾಂಶ ಹತ್ತರ ಕೋನದಲ್ಲಿ.ಪಶ್ಚಿಮ ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ.

en: Satellite range code
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಂಕೇತ

en: Satellite range code as defined by manufacturer e.g. DISEqC switch code
kn: ಉತ್ಪಾದಕರಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಉಪಗ್ರಹದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಂಕೇತ ಉದಾ DISEqC ಬದಲಾವಣೆಯ ಸಂಕೇತ

en: Major channel
kn: ಪ್ರಮುಖ ಚಾನೆಲ್

en: ATSC minor channel
kn: ATSC ಸಣ್ಣ ಚಾನೆಲ್

en: Physical channel
kn: ಭೌತಿಕ ಚಾನೆಲ್

en: Digital Television and Radio
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ದೂರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೊ

en: Terrestrial reception parameters
kn: ಭೂಮಂಡಲದ ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: DVB-T reception parameters
kn: DVB-T ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: ISDB-T reception parameters
kn: ISDB-T ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Cable and satellite reception parameters
kn: ಕೇಬಲ್ ಮತ್ತು ಉಪಗ್ರಹದ ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: DVB-S2 parameters
kn: DVB-S2 ಮಾನದಂಡಗಳು

en: ISDB-S parameters
kn: ISDB-S ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Satellite equipment control
kn: ಉಪಗ್ರಹದ ಉಪಕರಣಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: ATSC reception parameters
kn: ATSC ಸ್ವಾಗತಕೂಟದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Digital broadcasting
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ರಸಾರಣ

en: Digital Video (Firewire/ieee1394) input
kn: ಡಿಜಿಟಲ್ ವೀಡಿಯೊ (Firewire/ieee1394) input

en: DVD angle
kn: DVD ಯ ಕೋನ

en: Default DVD angle.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಡಿವಿಡಿ ಕೋನ.

en: Start directly in menu
kn: ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: DVD with menus
kn: ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಡಿವಿಡಿ

en: Playback failure
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಸೋತಿದೆ

en: VLC cannot set the DVD's title. It possibly cannot decrypt the entire disc.
kn: VLC ಡಿವಿಡಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದು ಬಹುಶಃ ಇಡೀ ಡಿಸ್ಕ್ ಅಸಂಕೇತೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: DVD without menus
kn: ಮೆನುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಡಿವಿಡಿ

en: DVDRead Input (no menu support)
kn: DVDRead Input (ಯಾವುದೇ ಮೆನುವಿನ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ)

en: DVDRead could not open the disc "%s".
kn: DVDRead ಗೆ  "% s "ಡಿಸ್ಕನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: DVDRead could not read block %d.
kn: DVDRead ಗೆ %d ಬ್ಲಾಕನ್ನು  ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: DVDRead could not read %d/%d blocks at 0x%02x.
kn: DVDRead ಗೆ  %d/%d ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು 0x%02x ನಲ್ಲಿ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: File input
kn: ಕಡತದ input

en: File
kn: ಕಡತ

en: Directory
kn: ಕೋಶ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: FTP account
kn: FTP ಖಾತೆ

en: Account that will be used for the connection.
kn: ಸಂಪರ್ಕಕಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಖಾತೆ.

en: Network interaction failed
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸಂವಾದ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: VLC could not connect with the given server.
kn: VLC ಯು ನೀವು ನೀಡಿದ ಸರ್ವರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: VLC's connection to the given server was rejected.
kn: VLC ಯು ನೀವು ನೀಡಿದ ಸರ್ವರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your account was rejected.
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Auto re-connect
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಮರುಸಂಪರ್ಕ

en: HTTP authentication
kn: HTTP ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

en: Please enter a valid login name and a password for realm %s.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಲಾಗಿನ್ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು %s ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Continuous stream
kn: ನಿರಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Dummy
kn: ನಕಲಿ

en: Dummy input
kn: ನಕಲಿ input

en: ID
kn: ಗುರುತು

en: Set the ID of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Group
kn: ಗುಂಪು

en: Set the group of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಗುಂಪನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Set the category of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ವರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Unknown
kn: ಅಪರಿಚಿತ

en: Data
kn: ಡಾಟಾ

en: Set the codec of the elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗೆ ಸಂಕೇತಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Language of the elementary stream as described by ISO639
kn: ISO639 ಮೂಲಕ ವಿವರಿಸಿರುವಂತೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಭಾಷೆ

en: Sample rate of an audio elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Channels count
kn: ಚಾನೆಲ್ಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕ

en: Channels count of an audio elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಧ್ವನಿ ಹರಿವು ವಾಹಿನಿಗಳು ಎಣಿಕೆ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Width of video or subtitle elementary streams
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Height of video or subtitle elementary streams
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಎತ್ತರ

en: Display aspect ratio
kn: ಪ್ರದರ್ಶನದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Display aspect ratio of a video elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Frame rate of a video elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನ ಫ್ರೇಮ್ ದರ

en: Callback cookie string
kn: ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಕುಕ್ಕೀ ಸಾಲು

en: Text identifier for the callback functions
kn: ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಪಠ್ಯ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Callback data
kn: ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಮಾಹಿತಿ

en: Data for the get and release functions
kn: get ಮತ್ತು release ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: Address of the get callback function
kn: get ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ವಿಳಾಸ

en: Release function
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕಾರ್ಯ

en: Address of the release callback function
kn: release ಕರೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ವಿಳಾಸ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Size of stream in bytes
kn: ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಗಾತ್ರ

en: Memory input
kn: ಸ್ಮರಣೆ input

en: Pace
kn: ವೇಗ

en: Auto connection
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸಂಪರ್ಕ

en: JACK audio input
kn: JACK ಧ್ವನಿ input

en: Link #
kn: ಕೊಂಡಿ #

en: Video ID
kn: ವೀಡಿಯೊ ಗುರುತು

en: Allows you to set the ES ID of the video.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊದ ES ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Allows you to force the aspect ratio of the video.
kn: ನೀವು ವೀಡಿಯೊದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಬಲವಂತಪಡಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Audio configuration
kn: ಧ್ವನಿಯ ಸಂರಚನೆ

en: Allows you to set audio configuration (id=group,pair:id=group,pair...).
kn: ಇದು ಧ್ವನಿಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ (ಗುರುತು=ಗುಂಪು,ಜೋಡಿ:ಗುರುತು=ಗುಂಪು,ಜೋಡಿ...).

en: Teletext configuration
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಸಂರಚನೆ

en: Teletext language
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಭಾಷೆ

en: Allows you to set Teletext language (page=lang/type,...).
kn: ನೀವು ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಭಾಷೆಯನ್ನು (ಪುಟ = ಬಾಷೆ/ ಮಾದರಿ, ...) ಹೊಂದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: RTSP frame buffer size
kn: RTSP ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಗಾತ್ರ

en: RTP/RTSP/SDP demuxer (using Live555)
kn: RTP / RTSP / SDP ಗಳ demuxer (Live555 ಬಳಸಿ)

en: RTSP/RTP access and demux
kn: RTSP/RTP ಪ್ರವೇಶ ಮತ್ತು demux

en: Use RTP over RTSP (TCP)
kn: RTP ಮೇಲೆ RTSP (TCP) ಬಳಸಿ

en: Client port
kn: ಗ್ರಾಹಕ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Port to use for the RTP source of the session
kn: RTP ಅಧಿವೇಶನ ಬಳಸಲು ಮೂಲ ಪೋರ್ಟ್

en: Force multicast RTP via RTSP
kn: RTSP ಮೂಲಕ ಮಲ್ಟಿಕ್ಯಾಸ್ಟ್ RTP ಬಲಪಡಿಸಿ

en: Tunnel RTSP and RTP over HTTP
kn:  HTTP ಮೇಲೆ RTSP ಮತ್ತು RTP ಸುರಂಗ ಮಾಡಿ

en: HTTP tunnel port
kn: HTTP ಸುರಂಗ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Port to use for tunneling the RTSP/RTP over HTTP.
kn: HTTP ಮೇಲೆ RTSP / RTP ಸುರಂಗ ಮಾರ್ಗಕ್ಕೆ ಬಳಸುವ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ.

en: RTSP authentication
kn: RTSP ದೃಢೀಕರಣ

en: Please enter a valid login name and a password.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರವೇಶ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: RTSP connection failed
kn: RTSP ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Access to the stream is denied by the server configuration.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಸರ್ವರ್ ಸಂರಚನೆ  ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ.

en: Force selection of all streams
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು ಬಲವಂತದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Maximum bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ bitrate

en: Select the stream with the maximum bitrate under that limit.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಿತಿಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: TCP/UDP timeout (ms)
kn: TCP/UDP ಕಾಲಾವಧಿ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Microsoft Media Server (MMS) input
kn: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಸರ್ವರ್(MMS) input

en: File reading failed
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: VLC could not read the file: %s
kn: ವಿ ಎಲ್ ಸಿ ಈ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ : %s

en: Capture the audio stream in stereo.
kn: ಧ್ವನಿಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟೀರಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Samplerate
kn: ಮಾದರಿಯ ದರ

en: Samplerate of the captured audio stream, in Hz (eg: 11025, 22050, 44100, 48000)
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾದ ಧ್ವನಿಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಮಾದರಿ ದರ ಹರ್ಟ್ಝ್ ನಲ್ಲಿ (ಉದಾ:11025, 22050, 44100, 48000)

en: OSS input
kn: 11025, 22050, 44100, 48000)

en: PulseAudio
kn: ಪಲ್ಸ್ ಆಡಿಯೋ

en: PulseAudio input
kn: ಪಲ್ಸ್ ಆಡಿಯೋ Input

en: Encrypted connexion
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣಗೊಂಡ ಸಂಪರ್ಕ

en: Acquisition rate (in fps)
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ದರ (fps ನಲ್ಲಿ)

en: RDP Remote Desktop
kn: RDP ರಿಮೋಟ್ ಡೆಸ್ಕ್ ಟಾಪ್

en: RTCP (local) port
kn: RTCP (ಸ್ಥಳೀಯ) ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: SRTP key (hexadecimal)
kn: SRTP ಕೀಲಿ (ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್)

en: SRTP salt (hexadecimal)
kn: SRTP ಉಪ್ಪು (ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್)

en: Maximum RTP sources
kn: ಗರಿಷ್ಠ RTP ಮೂಲಗಳು

en: RTP source timeout (sec)
kn: RTP ಮೂಲ ಕಾಲಾವಕಾಶ (ಸೆಕೆಂಡ್ ಗಳು)

en: How long to wait for any packet before a source is expired.
kn: ಮೂಲ ಅವಧಿ ಮೀರಿವ ಮೊದಲು ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

en: Maximum RTP sequence number dropout
kn: ಗರಿಷ್ಠ RTP ಸರಣಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಡ್ರಾಪ್ಔಟ್

en: Maximum RTP sequence number misordering
kn: RTP ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಗರಿಷ್ಠ  ಅಸಂಗತಕ್ರಮ

en: Real-Time Protocol (RTP) input
kn: ನೈಜ ಸಮಯದ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ (RTP) input

en: SDP required
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ SDP ಗಳು

en: Real RTSP
kn: ನೈಜ RTSP

en: Connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: VLC could not connect to "%s:%d".
kn: VLC "%s:%d" ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Session failed
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: The requested RTSP session could not be established.
kn: ವಿನಂತಿಸಿದ RTSP ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Receive buffer
kn: ಬಫರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: Host
kn: ಹೋಸ್ಟ್

en: Desired frame rate for the capture.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವುದಕ್ಕೆ ನೀವು ಬಯಸುವ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: Capture fragment size
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ತುಣುಕಿನ ಗಾತ್ರ

en: Region top row
kn: ಪ್ರದೇಶದ ಬಲ ಅಂಕಣ

en: Ordinate of the capture region in pixels.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ Ordinate ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Region left column
kn: ಪ್ರದೇಶದ ಎಡ ಅಂಕಣ

en: Abscissa of the capture region in pixels.
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಅಪಚ್ಛೇದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Capture region width
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಅಗಲ

en: Capture region height
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಎತ್ತರ

en: Follow the mouse
kn: ಮೌಸನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

en: Follow the mouse when capturing a subscreen.
kn: ಒಂದು ಉಪ ಪರದೆಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಾಗ ಮೌಸನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

en: Mouse pointer image
kn: ಮೌಸ್ ಸೂಚಕದ ಚಿತ್ರ

en: If specified, will use the image to draw the mouse pointer on the capture.
kn: ಸೂಚಿಸಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಪ್ಚರ್ ಮೌಸ್ ನ ಸೂಚಕವನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೆವೆ.

en: Display ID
kn: ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗುರುತು

en: Screen index
kn: ಪರದೆಯ ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Index of screen (1, 2, 3, ...). Alternative to Display ID.
kn: ಪರದೆಯ ಸೂಚ್ಯಂಕ (1, 2, 3, ...). ಐಡಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯ.

en: Screen Input
kn: ಪರದೆಯ Input

en: Screen
kn: ಪರದೆ

en: Pixel width of the capture region, or 0 for full width
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅಗಲ, ಅಥವಾ 0 ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಅಗಲ

en: Pixel height of the capture region, or 0 for full height
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಪ್ರದೇಶದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎತ್ತರ, ಅಥವಾ 0 ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಎತ್ತರ

en: Screen capture (with X11/XCB)
kn: ಪರದೆಯ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿರಿ (X11/XCB ನೊಂದಿಗೆ)

en: Session Description Protocol
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವಿವರಣೆಯ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: SFTP port
kn: SFTP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: SFTP port number to use on the server
kn: ಸರ್ವರ್ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು SFTP ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: SFTP authentication
kn: SFTP ದೃಢೀಕರಣ

en: Please enter a valid login and password for the sftp connexion to %s
kn: %s ಗೆ SFTP ಸಂಪರ್ಕ ಒದಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಲಾಗಿನ್ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Frame buffer depth
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಆಳ

en: Pixel depth of the frame buffer, or zero for XWD file
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಆಳ,ಅಥವಾ XWD ಕಡತಗಳಿಗೆ ಸೊನ್ನೆ

en: Frame buffer width
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಅಗಲ

en: Pixel width of the frame buffer (ignored for XWD file)
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅಗಲ(XWD ಕಡತಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Frame buffer height
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ

en: Pixel height of the frame buffer (ignored for XWD file)
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎತ್ತರ(XWD ಕಡತಗಳಿಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Frame buffer segment ID
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹ ವಿಭಾಗದ ಗುರುತು

en: Frame buffer file
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಕಡತ

en: Path of the memory mapped file of the frame buffer
kn: ಸ್ಮರಣೆ ಮ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿರುವ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಮಾರ್ಗ

en: XWD file (autodetect)
kn: XWD ಕಡತ (ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆ)

en: 8 bits
kn: 8 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 15 bits
kn: 15 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 16 bits
kn: 16 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 24 bits
kn: 24 ಬಿಟ್ಗಳು

en: 32 bits
kn: 24 ಬಿಟ್ಗಳು

en: Framebuffer input
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ input

en: Shared memory framebuffer
kn: ಹಂಚಿಕೆಯಾದ ಸ್ಮರಣೆ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಾಹಕ

en: Samba (Windows network shares) input
kn: ಸಾಂಬಾ (ವಿಂಡೋಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಹಂಚಿಕೆಗಳು) ಇನ್ಪುಟ್

en: Time code
kn: ಸಮಯದ ಸಂಕೇತ

en: Time code subpicture elementary stream generator
kn: White balance temperature as a color temperation in Kelvin (2800 is minimum incandescence, 6500 is maximum daylight).

en: Reset defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಿದ್ದತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Video capture device
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ

en: Video capture device node.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನದ ಛೇದಕ

en: VBI capture device
kn: VBI ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ

en: Standard
kn: ಪ್ರಮಾಣಿತ

en: Input of the card to use (see debug).
kn: ಬಳಸಲು ಕಾರ್ಡ್ ಇನ್ಪುಟ್(debug ನೋಡಿ).

en: Audio input
kn: ಆಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: Audio input of the card to use (see debug).
kn: ಬಳಸಲು ಕಾರ್ಡ್ ನ ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್(ಡಿಬಗ್ ನೋಡಿ).

en: Maximum frame rate to use (0 = no limits).
kn: ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಗರಿಷ್ಠ ಫ್ರೇಮ್ ರೇಟ್ (0 = ಮಿತಿ ಇಲ್ಲ).

en: Radio device
kn: ರೇಡಿಯೋ ಸಾಧನ

en: Radio tuner device node.
kn: ರೇಡಿಯೋ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ ಸಾಧನದ ಸಂಪಾತ

en: Frequency
kn: ಆವರ್ತನ

en: Audio mode
kn: ಧ್ವನಿ ವಿಧಾನ

en: Reset controls
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset controls to defaults.
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ.

en: Brightness
kn: ಪ್ರಖರತೆ

en: Picture brightness or black level.
kn: ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಖರತೆ ಅಥವಾ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಮಟ್ಟ.

en: Automatic brightness
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಖರತೆ

en: Automatically adjust the picture brightness.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಹೊಳಪನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Contrast
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Picture contrast or luma gain.
kn: ಚಿತ್ರದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಅಥವಾ ಲೂಮದ ಗಳಿಕೆ .

en: Saturation
kn: ಶುದ್ಧತ್ವ

en: Picture saturation or chroma gain.
kn: ಚಿತ್ರದ ಶುದ್ಧತ್ವ ಅಥವಾ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆ.

en: Hue
kn: ವರ್ಣಾಂಶ

en: Hue or color balance.
kn: ವರ್ಣಾಂಶ ಅಥವಾ ಬಣ್ಣದ ಸಮತೋಲನ.

en: Automatic hue
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವರ್ಣಾಂಶ

en: Automatically adjust the picture hue.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಾಂಶವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ.

en: White balance temperature (K)
kn: ಶ್ವೇತ ಸಮತೋಲನದ ತಾಪಮಾನ (K)

en: Automatic white balance
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಶ್ವೇತ ಸಮತೋಲನ

en: Automatically adjust the picture white balance.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಶ್ವೇತ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Red balance
kn: ಕೆಂಪು ಸಮತೋಲನ

en: Red chroma balance.
kn: ಕೆಂಪು ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸಮತೋಲನ.

en: Blue balance
kn: ನೀಲಿ ಸಮತೋಲನ

en: Blue chroma balance.
kn: ನೀಲಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸಮತೋಲನ.

en: Gamma
kn: ಗಾಮಾ

en: Gamma adjust.
kn: ಗಾಮಾ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Automatic gain
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗಳಿಕೆ

en: Automatically set the video gain.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Gain
kn: ಗಳಿಕೆ

en: Picture gain.
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಳಿಕೆ.

en: Sharpness
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣತೆ

en: Sharpness filter adjust.
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣತೆಯ ಶೋಧಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Chroma gain
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆ

en: Chroma gain control.
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಗಳಿಕೆಯ ನಿಯಂತ್ರಣ.

en: Automatic chroma gain
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆ

en: Automatically control the chroma gain.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

en: Power line frequency
kn: ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ನ ಆವರ್ತನ

en: Power line frequency anti-flicker filter.
kn: ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ ಆವರ್ತನ ಮಿನುಗು ವಿರೋಧಿ ಶೋಧಕ

en: 50 Hz
kn: 50 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 60 Hz
kn: 60 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: Backlight compensation
kn: ಹಿಂಬೆಳಕಿನ ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ

en: Band-stop filter
kn: ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟಾಪ್ ಶೋಧಕ

en: Cut a light band induced by fluorescent lighting (unit undocumented).
kn: ಫ್ಲೊರೊಸೆಂಟ್ ಬೆಳಕು ಉಂಟುಮಾಡಿದ ಬೆಳಕಿನ ಬ್ಯಾಂಡ್ಅನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ (ಪ್ರಮಾಣ ದಾಖಲೆರಹಿತ).

en: Horizontal flip
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗಿಸುವಿಕೆ.

en: Flip the picture horizontally.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಿ.

en: Vertical flip
kn: ಲಂಬವಾದ ತಿರುಗುಸುವಿಕೆ

en: Flip the picture vertically.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸಿ.

en: Rotate (degrees)
kn: ತಿರುಗಿಸಿ (ಡಿಗ್ರಿ)

en: Picture rotation angle (in degrees).
kn: ಚಿತ್ರದ ತಿರುಗಿಸುವ ಕೋನ (ಡಿಗ್ರಿ).

en: Color killer
kn: ಬಣ್ಣ ಸಂಹಾರಿ

en: Enable the color killer, i.e. switch to black & white picture whenever the signal is weak.
kn: ಬಣ್ಣ ಸಂಹಾರವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ,ಅಂದರೆ:ಕಪ್ಪು &amp ಬದಲಾಯಿಸಿ;ಚಿತ್ರದ ಸಿಗ್ನಲ್ ದುರ್ಬಲವಿದ್ದಾಗ ಬಿಳಿಯ ಚಿತ್ರ

en: Color effect
kn: ಬಣ್ಣ ಪರಿಣಾಮ

en: Select a color effect.
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Black & white
kn: ಕಪ್ಪು &amp; ಬಿಳಿ

en: Sepia
kn: ನಸುಗೆಂಪು

en: Negative
kn: ನಕಾರಾತ್ಮಕ

en: Emboss
kn: ಉಬ್ಬಿಸು

en: Sketch
kn: ಸ್ಥೂಲ ಚಿತ್ರ

en: Sky blue
kn: ಆಕಾಶ ನೀಲಿ

en: Grass green
kn: ಹುಲ್ಲು ಹಸಿರು

en: Skin whiten
kn: ಚರ್ಮ ಬಿಳಿಯಾಗಿಸು

en: Vivid
kn: ಉಜ್ವಲ

en: Audio volume
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Volume of the audio input.
kn: ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ನ ವಾಲ್ಯೂಮ್.

en: Audio balance
kn: ಧ್ವನಿ ಸಮತೋಲನ

en: Balance of the audio input.
kn: ಧ್ವನಿ ಇನ್ಪುಟ್ ನ ಸಮತೋಲನ.

en: Bass level
kn: ಬಾಸ್ ಮಟ್ಟ

en: Bass adjustment of the audio input.
kn: ಆಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್‍ನ ಬಾಸ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ.

en: Treble level
kn: ಟ್ರಿಬಲ್ ಮಟ್ಟ

en: Treble adjustment of the audio input.
kn: ಆಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್ ಟ್ರಿಬಲ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ.

en: Mute the audio.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನಿಶ್ಯಬ್ದಗೊಳಿಸು.

en: Loudness mode
kn: ಸದ್ದಿನ ಕ್ರಮ

en: Loudness mode a.k.a. bass boost.
kn:  ಗಲಾಟೆ ಕ್ರಮ ಅಥವಾ ಬಾಸ್ ವರ್ಧಕ

en: v4l2 driver controls
kn: v4l2 ಡ್ರೈವರ್ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Multichannel television sound (MTS)
kn: ಮಲ್ಟಿಚಾನಲ್ ಟೆಲೆವಿಜನ್ ಸೌಂಡ್ (ಎಂಟಿಎಸ್)

en: 525 lines / 60 Hz
kn: 525 ಸಾಲುಗಳು / 60 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 625 lines / 50 Hz
kn: 625 ಸಾಲುಗಳು / 50 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: PAL N Argentina
kn: PAL N ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ

en: NTSC M Japan
kn: NTSC M ಜಪಾನ್

en: NTSC M South Korea
kn: ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ

en: Primary language
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಭಾಷೆ

en: Secondary language or program
kn: ದ್ವಿತೀಯ ಭಾಷೆ ಅಥವಾ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: Dual mono
kn: ಎರಡು ಮೊನೊ

en: Video4Linux input
kn: Video4Linux ಇನ್ಪುಟ್

en: Video input
kn: ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: Tuner
kn: ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ

en: Controls
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Video capture controls (if supported by the device)
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು(ಸಾಧನದ ಬೆಂಬಲವಿದ್ದರೆ)

en: Video4Linux compressed A/V input
kn: Video4Linux  ಸಂಕುಚಿತ ಧ್ವನಿ /ವಿಡಿಯೋ ಇನ್ಪುಟ್

en: Video4Linux radio tuner
kn: Video4Linux ರೇಡಿಯೋ ಸ್ವರಸಂಯೋಜಕ

en: VCD
kn: ವಿಸಿಡಿ

en: VCD input
kn: ವಿಸಿಡಿ ಇನ್ಪುಟ್

en: Support for VDR recordings (http://www.tvdr.de/).
kn: ವಿಡಿಆರ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ(http://www.tvdr.de/).

en: Chapter offset in ms
kn: ಅಧ್ಯಾಯದ ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Move all chapters. This value should be set in milliseconds.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಸರಿಸಿ.ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: Default frame rate for chapter import.
kn: ಅಧ್ಯಾಯ ಆಮದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: VDR recordings
kn: ವಿಡಿಆರ್ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್

en: VLC could not read the file (%s).
kn: ವಿ ಎಲ್ ಸಿ ಈ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ (%s)

en: VLC could not open the file "%s" (%s).
kn: ವಿ ಎಲ್ ಸಿ ಈ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ "%s" (%s).

en: VDR Cut Marks
kn: ವಿಡಿಆರ್ ಕತ್ತರಿ ಗೆರೆಗಳು

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: X.509 Certificate Authority
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ

en: X.509 Certificate Revocation List
kn: X.509 ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ವಾಪಾಸಾತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: List of revoked servers certificates
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಸರ್ವರ್ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: X.509 Client certificate
kn: X.509 ಗ್ರಾಹಕ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: X.509 Client private key
kn: X.509 ಗ್ರಾಹಕರ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ

en: RGB chroma (RV32, RV24, RV16, RGB2)
kn: RGB ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ (RV32, RV24, RV16, RGB2)

en: Compression level
kn: ಸಂಕೋಚನ ಮಟ್ಟ

en: Transfer compression level from 0 (none) to 9 (max)
kn: ಒತ್ತಡಕ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಟ್ಟ  0 (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ) ರಿಂದ 9 (ಗರಿಷ್ಠ)

en: Image quality
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Image quality 1 to 9 (max)
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ 1 ರಿಂದ 9 (ಗರಿಷ್ಠ)

en: VNC
kn: VDR

en: VNC client access
kn: VNC ಯ ಗ್ರಾಹಕರ ಪ್ರವೇಶ

en: Dummy stream output
kn: ನಕಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Keep existing file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Overwrite
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆ

en: Overwrite existing file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆ

en: If the file already exists, it will be overwritten.
kn: ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದರೆ, ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Append to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Append to file if it exists instead of replacing it.
kn: ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದರೆ ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯುವ ಬದಲಿಗೆ ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Format time and date
kn: ಸ್ವರೂಪ ಸಮಯ ಮತ್ತು ದಿನಾಂಕ

en: Synchronous writing
kn: ಸಮಾನುಪಾತದ ಬರವಣಿಗೆ

en: Open the file with synchronous writing.
kn: ಸಮಕಾಲಿಕ ಬರವಣಿಗೆಗೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

en: File stream output
kn: ಕಡತದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Password that will be requested to access the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ ಕೋರಲಾಗುವ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Mime
kn: ಅಣಕ ನಾಟಕ

en: MIME returned by the server (autodetected if not specified).
kn: ಸರ್ವರ್ ಮೂಲಕ ಮರಳಿ MIME (ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆಯಾದಂತ್ತೆ).

en: HTTP stream output
kn: HTTP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Segment length
kn: ಭಾಗದ ಉದ್ದ

en: Length of TS stream segments
kn: TS ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಭಾಗಗಳ ಉದ್ದ

en: Split segments anywhere
kn: ಎಲ್ಲಾದರೂ ಭಾಗಗಳನ್ನು ವಿಭಜನೆ ಮಾಡಿ

en: Number of segments
kn: ಭಾಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of segments to include in index
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು ಅಂಶಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Allow cache
kn: ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Add EXT-X-ALLOW-CACHE:NO directive in playlist-file if this is disabled
kn: ಈ ಕಡತ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದರೆ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ EXT-X-ALLOW-CACHE:NO ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Index file
kn: ಸೂಚಿಕೆಯ ಕಡತ

en: Path to the index file to create
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮಾರ್ಗ

en: Full URL to put in index file
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಪೂರ್ಣ URL

en: Full URL to put in index file. Use #'s to represent segment number
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಪೂರ್ಣ URL.ಭಾಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲು # ಬಳಸಿ

en: Delete segments
kn: ಭಾಗಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete segments when they are no longer needed
kn: ಭಾಗಗಳ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: AES key URI to place in playlist
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಇರಿಸಲು AES ಕೀ URI

en: AES key file
kn: AES ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: File containing the 16 bytes encryption key
kn: 16 ಬೈಟ್ಗಳ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಕೀಲಿ ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತ

en: File where vlc reads key-uri and keyfile-location
kn: VLC ಕೀಲಿ URI ಮತ್ತು keyfile ಓದುವ ಕಡತದ ಸ್ಥಳ

en: Use randomized IV for encryption
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸುವಾಗ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ IV ಬಳಸಿ

en: Number of first segment
kn: ಮೊದಲ ಭಾಗಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of the first segment generated
kn: ರಚಿಸಿದ ಮೊದಲ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: HTTP Live streaming output
kn: HTTP ನೇರಪ್ರಸಾರದ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Stream name
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಹೆಸರು

en: Stream description
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವಿವರಣೆ

en: Stream MP3
kn: MP3 ಯನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Genre description
kn: ಶೈಲಿಯ ವಿವರಣೆ

en: Number of channels
kn: ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Ogg Vorbis Quality
kn: Ogg Vorbis ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Stream public
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Caching value (ms)
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಮೌಲ್ಯ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Group packets
kn: ಗುಂಪು ಪ್ಯಾಕೆಟ್ಗಳು

en: UDP stream output
kn: UDP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ output

en: ARM NEON video chroma conversions
kn: ARM NEON ವೀಡಿಯೊ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಪರಿವರ್ತನೆಗಳು

en: ARM NEON audio volume
kn: ARM NEON ಧ್ವನಿಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: ARM NEON video chroma YUV->RGBA
kn: M NEON ವೀಡಿಯೊ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ YUV-&gt;RGBA

en: Defines if silence alarm information should be sent
kn: ಮೌನ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿ ಕಳುಹಿಸಬೇಕೇ ಎಂದೆ ವಿವರಿಸಿ

en: Time window to use in ms
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಸಮಯದ ಕಿಟಕಿ

en: Minimum Audio level to raise the alarm
kn: ಅಲಾರಂ ಕನಿಷ್ಠ ಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Time between two alarm messages in ms
kn: ಎರಡು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನಡುವಿನ ಸಮಯ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Audio part of the BarGraph function
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಕ್ರಿಯೆಯ ಧ್ವನಿಯ ಭಾಗ

en: Audiobar Graph
kn: ಧ್ವನಿಯ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್

en: Simple decoder for Dolby Surround encoded streams
kn: ಡೋಲ್ಬೆ ಸರೌಂಡ್ ಸಂಕೇತಿಕರಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ಗೆ ಸರಳವಾದ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Dolby Surround decoder
kn: Dolby ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Characteristic dimension
kn: ವಿಶಿಷ್ಟ ಆಯಾಮ

en: Compensate delay
kn: ವಿಳಂಬ ಸರಿದೂಗಿಸಿ

en: No decoding of Dolby Surround
kn: Dolby ಸುತ್ತುವರೆಯುವ ವಿಸಂಕೇತಿಕ ಇಲ್ಲ

en: Headphone virtual spatialization effect
kn: ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ವಾಸ್ತವಿಕ spatialization ಪರಿಣಾಮ

en: Headphone effect
kn: ಹೆಡ್ ಪೋನ್ ಪರಿಣಾಮ

en: Use downmix algorithm
kn: Downmix ಕ್ರಮಾವಳಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Select channel to keep
kn: ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಚಾನಲ್ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Rear left
kn: ಹಿಂದಿನ ಎಡ

en: Rear right
kn: ಹಿಂದಿನ ಬಲ

en: Low-frequency effects
kn: ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನದ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Side left
kn: ಎಡಭಾಗ

en: Side right
kn: ಬಲಭಾಗ

en: Rear center
kn: ಹಿಂಭಾಗದ ಕೇಂದ್ರ

en: Audio channel remapper
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ ಮರು ನಕ್ಷೆ

en: Audio filter for simple channel mixing
kn: ಸರಳ ಚಾನಲ್ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Audio filter for trivial channel mixing
kn: ಅಲ್ಪ ಪ್ರಮಾಣದ ಚಾನಲ್ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Sound Delay
kn: ಧ್ವನಿ ವಿಳಂಬ

en: Delay
kn: ವಿಳಂಬ

en: Add a delay effect to the sound
kn: ಧ್ವನಿಗೆ ವಿಳಂಬ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Delay time
kn: ವಿಳಂಬ ಸಮಯ

en: Time in milliseconds of the average delay. Note average
kn: ಸರಾಸರಿ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.ಸ್ವರ ಚಿನ್ಹೆಯ ಸರಾಸರಿ

en: Sweep Depth
kn: ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ ಆಳ

en: Sweep Rate
kn: ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ ದರ

en: Feedback gain
kn: ಪ್ರತ್ಯಾದಾನ ಗಳಿಕೆ

en: Gain on Feedback loop
kn: ಪ್ರತ್ಯಾದಾನದ ಕುಣಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಗಳಿಕೆ

en: Wet mix
kn: ತೇವ ಮಿಶ್ರಣ

en: Level of delayed signal
kn: ವಿಳಂಬ ಸಂಕೇತದ ಮಟ್ಟ

en: Dry Mix
kn: ಒಣ ಮಿಶ್ರಣ

en: Level of input signal
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಸಂಕೇತದ ಮಟ್ಟ

en: RMS/peak
kn: ಆರ್ಎಮ್ಎಸ್ / ಗರಿಷ್ಠ

en: Attack time
kn: ದಾಳಿಯ ಸಮಯ

en: Release time
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಮಯ

en: Threshold level
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಮಟ್ಟ

en: Ratio
kn: ಅನುಪಾತ

en: Knee radius
kn: ಆರಂಭಿಕ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Makeup gain
kn: ಮೇಕಪ್ ಗಳಿಕೆ

en: Set the makeup gain in dB (0 ... 24).
kn: ಮೇಕಪ್ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು dB ಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ(1 ... 24).

en: Compressor
kn: ಸಂಕೋಚಕ

en: Dynamic range compressor
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸಂಕೋಚಕ

en: Audio filter for PCM format conversion
kn: PCM ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆಗೆ ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Equalizer preset
kn: ಸಮಾನಕಾರಿ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆ

en: Preset to use for the equalizer.
kn: ಸಮಕಾರಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆ

en: Bands gain
kn: ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳ ಗಳಿಕೆ

en: Use VLC frequency bands
kn: VLC ತರಂಗಾಂತರದ ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Two pass
kn: ಎರಡು ಪಾಸ್

en: Filter the audio twice. This provides a more intense effect.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಎರಡು ಭಾರಿ ಶೋಧಿಸಿ.ಇದು ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Global gain
kn: ಜಾಗತಿಕ ಗಳಿಕೆ

en: Set the global gain in dB (-20 ... 20).
kn: ಜಾಗತಿಕ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು dB ಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ(-20 ... 20).

en: Equalizer with 10 bands
kn: 10 ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಳ ಸಮಾನಕಾರಿ

en: Equalizer
kn: ಸಮಾನಕಾರಿ

en: Flat
kn: ಸಮತಟ್ಟಾದ

en: Classical
kn: ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ

en: Club
kn: ಕ್ಲಬ್

en: Dance
kn: ಡಾನ್ಸ್

en: Full bass
kn: ಪೂರ್ಣ ಬಾಸ್

en: Full bass and treble
kn: ಪೂರ್ಣ ಬಾಸ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಿಬಲ್

en: Full treble
kn: ಪೂರ್ಣ ಟ್ರಿಬಲ್

en: Large Hall
kn: ದೊಡ್ಡ ಹಾಲ್

en: Live
kn: ನೇರ ಪ್ರಸಾರ

en: Party
kn: ಪಾರ್ಟಿ

en: Pop
kn: ಪಾಪ್

en: Reggae
kn: ರೆಗ್ಗೀ

en: Rock
kn: ರಾಕ್

en: Ska
kn: ಸ್ಕಾ

en: Soft
kn: ಮೃದು

en: Soft rock
kn: ಮೃದು ರಾಕ್

en: Techno
kn: ಟೆಕ್ನೋ

en: Gain multiplier
kn: ಗಳಿಕೆಯ ಗುಣಿತಾಂಕ

en: Increase or decrease the gain (default 1.0)
kn: ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.0)

en: Gain control filter
kn: ಗಳಿಕೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಶೋಧಕ

en: Karaoke
kn: ಕರೋಕೆ

en: Simple Karaoke filter
kn: ಸರಳ ಕರೋಕೆ ಶೋಧಕ

en: Number of audio buffers
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಧ್ವನಿ ಸಂಗ್ರಹದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Maximal volume level
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಮಟ್ಟ

en: Volume normalizer
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ನಾರ್ಮಲೈಸರ್

en: Parametric Equalizer
kn: ನಿಯತಾಂಕಿಕ ಸಮಕಾರಿ

en: Low freq (Hz)
kn: ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನೆ (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Low freq gain (dB)
kn: ಕಡಿಮೆ ಆವರ್ತನೆ ಗಳಿಕೆ (dB)

en: High freq (Hz)
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆವರ್ತನೆ (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: High freq gain (dB)
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆವರ್ತನೆ ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Freq 1 (Hz)
kn: ಆವರ್ತನೆ 1 (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Freq 1 gain (dB)
kn: ಆವರ್ತನೆ 1 ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Freq 1 Q
kn: ಆವರ್ತನೆ 1 Q

en: Freq 2 (Hz)
kn: ಆವರ್ತನೆ 2 (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Freq 2 gain (dB)
kn: ಆವರ್ತನೆ 2 ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Freq 2 Q
kn: ಆವರ್ತನೆ 2 Q

en: Freq 3 (Hz)
kn: ಆವರ್ತನೆ 3 (ಹರ್ಟ್ಝ್)

en: Freq 3 gain (dB)
kn: ಆವರ್ತನೆ 3 ಗಳಿಕೆ (dB)

en: Freq 3 Q
kn: ಆವರ್ತನೆ 3 Q

en: Resampling quality
kn: ಮರುಮಾದರಿಯ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Speex resampler
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಮರುಮಾದರಿ

en: Sample rate converter type
kn: ಮಾದರಿ ದರದ ಪರಿವರ್ತಕದ ವಿಧ

en: Different resampling algorithms are supported. The best one is slower, while the fast one exhibits low quality.
kn: ವಿವಿಧ ಮರುಮಾದರಿ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ವೇಗವಾದದ್ದು ಕಡಿಮೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ,

en: Sinc function (best quality)
kn: Sinc ಕ್ರಿಯೆ (ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Sinc function (medium quality)
kn: Sinc ಕ್ರಿಯೆ (ಮಧ್ಯಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Sinc function (fast)
kn: Sinc ಕ್ರಿಯೆ (ವೇಗವಾಗಿ)

en: Zero Order Hold (fastest)
kn: ಶೂನ್ಯ ಆದೇಶ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾದ (ವೇಗವಾಗಿ)

en: Linear (fastest)
kn: ರೇಖಾತ್ಮಕ (ವೇಗವಾದ)

en: SRC resampler
kn: SRC ಮರುಮಾದರಿ

en: Secret Rabbit Code (libsamplerate) resampler
kn: ರಹಸ್ಯ ರಾಬಿಟ್ ಸಂಕೇತ (libsamplerate) ಮರುಮಾದರಿ

en: Nearest-neighbor audio resampler
kn: ಹತ್ತಿರದ-ನೆರೆಯ ಧ್ವನಿ ಮರುಮಾದರಿ

en: Scaletempo
kn: ತಾಳಗಳ ಪ್ರಮಾಣ

en: Stride Length
kn: ಜಂಗೆಯ ಉದ್ದ

en: Overlap Length
kn: ಅತಿಕ್ರಮದ ಉದ್ದ

en: Percentage of stride to overlap
kn: ಅತಿಕ್ರಮಣಕ್ಕೆ ಸ್ಟ್ರೈಡ್‍ನ ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣ

en: Search Length
kn: ಉದ್ದ ಹುಡುಕಿ

en: Room size
kn: ಕೊಠಡಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Room width
kn: ಕೊಠಡಿಯ ಅಗಲ

en: Width of the virtual room
kn: ವಾಸ್ತವ ಕೋಣೆಯ ಅಗಲ

en: Wet
kn: ತೇವ

en: Dry
kn: ಶುಷ್ಕ

en: Damp
kn: ಆರ್ದ್ರತೆ

en: Audio Spatializer
kn: ಧ್ವನಿ Spatializer

en: Time in ms of the delay of left signal into right and vice versa.
kn: ಎಡ ಸಂಕೇತದಿಂದ ಬಲ ಸಂಕೇತಕ್ಕೆ ಅಥವ ತದ್ವಿರುದ್ದವಾಗಿ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Crossfeed
kn: ಅಡ್ಡಹಾಯು

en: Dry mix
kn: ಒಣ ಮಿಶ್ರಣ

en: Level of input signal of original channel.
kn: ಮೂಲ ಚಾನಲ್ನ ನ ಇನ್ಪುಟ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ನ ಮಟ್ಟ .

en: Stereo Enhancer
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ವರ್ಧಕ

en: Simple stereo widening effect
kn: ಸರಳ ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಅಗಲೀಕರಣ ಪರಿಣಾಮ

en: Single precision audio volume
kn: ಏಕ ನಿಖರತೆಯ ಧ್ವನಿ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Integer audio volume
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಆಡಿಯೋ ಧ್ವನಿ

en: Dummy audio output
kn: ನಕಲಿ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Audio output device
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸಾಧನ

en: Audio output device (using ALSA syntax).
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸಾಧನ(ALSA ವಾಕ್ಯರಚನೆಯ ಬಳಸಿಕೊಂಡು).

en: Audio output channels
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ವಾಹಿನಿಗಳು

en: Surround 4.0
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 4.0

en: Surround 4.1
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 4.1

en: Surround 5.0
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 5.0

en: Surround 5.1
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 5.1

en: Surround 7.1
kn: ಸುತ್ತುವರೆಯುವ 7.1

en: ALSA audio output
kn: ALSA ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Audio output failed
kn:  ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: The audio device "%s" could not be used:
    %s.
kn: ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನ  "% s " ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: 
    %s.

en: Audio memory
kn: ಧ್ವನಿ ಸ್ಮರಣೆ

en: Audio memory output
kn: ಧ್ವನಿ ಸ್ಮರಣೆ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Sample format
kn: ಮಾದರಿ ರೂಪ

en: Last audio device
kn: ಕೊನೆಯ ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನ

en: HAL AudioUnit output
kn: HAL ಗೆ AudioUnit ಉತ್ಪಾದನೆ

en: System Sound Output Device
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನ

en: %s (Encoded Output)
kn: %s (ಸಂಕೇತಗೊಳಿಸಿದ ಉತ್ಪಾದನೆ)

en: Audio device is not configured
kn: ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನವು ಸಂರಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: The selected audio output device is exclusively in use by another program.
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಲ್ಲಿ  ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Output device
kn: ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನ

en: Select your audio output device
kn: ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Speaker configuration
kn: ಸ್ಪೀಕರ್ ಸಂರಚನೆ

en: Select speaker configuration you want to use. This option doesn't upmix! So NO e.g. Stereo -> 5.1 conversion.
kn: Select speaker configuration you want to use. This option doesn't upmix! So NO e.g. Stereo -&gt; 5.1 conversion.

en: DirectX audio output
kn: DirectX ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Output format
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Number of output channels
kn: ಉತ್ಪಾದನೆ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: By default (0), all the channels of the incoming will be saved but you can restrict the number of channels here.
kn: channels

en: Add WAVE header
kn: WAVE ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Instead of writing a raw file, you can add a WAV header to the file.
kn: ಒಂದು ಕಚ್ಚಾ ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯುವ ಬದಲಿಗೆ,ನೀವು ಕಡತಕ್ಕೆ  WAV ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: Output file
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕಡತ

en: File audio output
kn: ಕಡತ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ವರದಿಮಾಡಿ

en: Automatically connect to writable clients
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Connect to clients matching
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: JACK audio output
kn: JACK ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Select a proper audio device to be used by KAI.
kn: KAI ಬಳಸಲು  ಸೂಕ್ತವಾದ ಧ್ವನಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Open audio in exclusive mode.
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಮೀಸಲು ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ.

en: OSS device node path.
kn: OSS ಸಾಧನದ ಛೆಧಕ ಮಾರ್ಗ.

en: Open Sound System audio output
kn: Open Sound ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Pulseaudio audio output
kn: Pulseaudio ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: OpenBSD sndio audio output
kn: OpenBSD sndio ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Software gain
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ ಗಳಿಕೆ

en: This linear gain will be applied in software.
kn: ಈ ರೇಖಾತ್ಮಕ ಗಳಿಕೆಯನ್ನು ತಂತ್ರಾಂಶದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Select Audio Device
kn: ಧ್ವನಿ ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: WaveOut audio output
kn: WaveOut ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Microsoft Soundmapper
kn: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಧ್ವನಿನಕ್ಷೆಕಾರ

en: Use float32 output
kn: float32 ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: A/52 dynamic range compression
kn: A/52 ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸಂಕೋಚಕ

en: ATSC A/52 (AC-3) audio decoder
kn: ATSC A/52 (AC-3) ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: ADPCM audio decoder
kn: ADPCM ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: AES3/SMPTE 302M audio decoder
kn: AES3/SMPTE 302M ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: AES3/SMPTE 302M audio packetizer
kn: AES3/SMPTE 302M ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Raw/Log Audio decoder
kn: ಕಚ್ಚಾ/ದಾಖಲೆ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Raw audio encoder
kn: ಕಚ್ಚಾ ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Non-key
kn: ಕೀಲಿ ಅಲ್ಲದ

en: bits
kn: ಬಿಟ್ಗಳು

en: simple
kn: ಸರಳ

en: FFmpeg audio/video decoder
kn: FFmpeg ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Decoding
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸು

en: Encoding
kn: ಸಂಕೇತಿಸು

en: FFmpeg audio/video encoder
kn: FFmpeg ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ

en: Direct rendering
kn: ನೇರ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ

en: Error resilience
kn: ದೋಷ ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವ

en: Workaround bugs
kn: ಸಮಸ್ಯಾ ಪರಿಹಾರ ಯತ್ನವಾದ ದೋಷಗಳು

en: Hurry up
kn: ಅವಸರಿಸು

en: Allow speed tricks
kn: ವೇಗದ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Skip frame (default=0)
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ = 0)

en: Skip idct (default=0)
kn: idct ಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ = 0)

en: Debug mask
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವ ಮುಖವಾಡ

en: Set FFmpeg debug mask
kn: FFmpeg ದೋಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Codec name
kn: ಸಂಕೇತಕದ ಹೆಸರು

en: Internal libavcodec codec name
kn: ಆಂತರಿಕ libavcodec ಸಂಕೇತದ ಹೆಸರು

en: Skip the loop filter for H.264 decoding
kn: H.264 ವಿಸಂಕೇತಕ ಲೂಪ್ ಶೋಧಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Hardware decoding
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶದಿಂದ ವಿಸಂಕೇತಿಸಿ

en: This allows hardware decoding when available.
kn: ಇದು ಯಂತ್ರಾಂಶ ವಿಸಂಕೇತವನ್ನು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Threads
kn: ಎಳೆಗಳು

en: Number of threads used for decoding, 0 meaning auto
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಕರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಎಳೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ,0 ಅಂದರೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Ratio of key frames
kn: ಪ್ರಮುಖ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಅನುಪಾತ

en: Ratio of B frames
kn: ಬಿ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಅನುಪಾತ

en: Video bitrate tolerance
kn: ವಿಡಿಯೋ ಬಿಟ್ ದರದ ಸಹಿಷ್ಣುತೆ

en: Video bitrate tolerance in kbit/s.
kn: ವಿಡಿಯೋ ಬಿಟ್ ದರದ ಸಹಿಷ್ಣುತೆ kbit/s ನಲ್ಲಿ.

en: Interlaced encoding
kn: ಪರಸ್ಪರ ಸಂಕೇತೀಕರಣ

en: Enable dedicated algorithms for interlaced frames.
kn: ಪರಸ್ಪರ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಮೀಸಲಾದ ಕ್ರಮಾವಳಿಗಳು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Pre-motion estimation
kn: ಪೂರ್ವ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು

en: Enable the pre-motion estimation algorithm.
kn: ಪೂರ್ವ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು ಕ್ರಮಾವಳಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Rate control buffer size
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಗಾತ್ರ

en: Rate control buffer aggressiveness
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಆಕ್ರಮಣಶೀಲತೆ

en: Rate control buffer aggressiveness.
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಆಕ್ರಮಣಶೀಲತೆ.

en: I quantization factor
kn: I ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಅಂಶ

en: Quantization factor of I frames, compared with P frames (for instance 1.0 => same qscale for I and P frames).
kn: Quantization factor of I frames, compared with P frames (for instance 1.0 =&gt; same qscale for I and P frames).

en: Noise reduction
kn: ಶಬ್ದ ಕಡಿತ

en: MPEG4 quantization matrix
kn: MPEG4 ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಮಾತೃಕೆ

en: Quality level
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮಟ್ಟ

en: Minimum video quantizer scale
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Minimum video quantizer scale.
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ.

en: Maximum video quantizer scale
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Maximum video quantizer scale.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಪ್ರಮಾಣ.

en: Trellis quantization
kn: ಹಂದರದ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ

en: Enable trellis quantization (rate distortion for block coefficients).
kn: ಹಂದರದ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ(ಬ್ಲಾಕ್ ಗುಣಾಂಕಗಳ ದರ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ).

en: Fixed quantizer scale
kn: ಸ್ಥಿರ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ ಪ್ರಮಾಣ

en: Strict standard compliance
kn: ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಅನುವರ್ತನೆ

en: Luminance masking
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Darkness masking
kn: ಕತ್ತಲೆ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Motion masking
kn: ಚಲನೆಯ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Border masking
kn: ಗಡಿ ಮರೆಮಾಚುವಿಕೆ

en: Luminance elimination
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆ

en: Chrominance elimination
kn: ವರ್ಣಕರಣವನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆ

en: Specify AAC audio profile to use
kn: ಬಳಸಲು AAC ಧ್ವನಿ ವಿವರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: DirectX Video Acceleration (DXVA) 2.0
kn: DirectX ವೀಡಿಯೊ ವೇಗವರ್ಧನೆ (DXVA) 2.0

en: unknown
kn: ಅಪರಿಚಿತ

en: video
kn: ದೃಶ್ಯ

en: audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: subpicture
kn: ಉಪಚಿತ್ರಗಳು

en: VLC could not open the %4.4s %s encoder.
kn: %4.4s %s ಎನ್ಕೋಡರನ್ನು ತೆರೆಯಲು VLCಗೆ  ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: VA-API video decoder via DRM
kn: DRM ಮೂಲಕ VA_API ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Opacity
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Closed Captions decoder
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: CDG video decoder
kn: CDG ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Crystal HD hardware video decoder
kn: ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ HD ಯಂತ್ರಾಂಶ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: CVD subtitle decoder
kn: CVD ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Chaoji VCD subtitle packetizer
kn: Chaoji ವಿಸಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಭಜಕ

en: Encoding quality
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣದ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Chroma format
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಸ್ವರೂಪ

en: DTS dynamic range compression
kn: DTS ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸಂಕೋಚಕ

en: DTS Coherent Acoustics audio decoder
kn: DTS ಸುಸಂಬದ್ಧ ಶಬ್ದಸಂಬಂಧಿಗಳ ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Save raw codec data
kn: ಕಚ್ಚಾ ಸಂಕೇತಕದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the raw codec data if you have selected/forced the dummy decoder in the main options.
kn: ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು  ಮುಖ್ಯ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ನಕಲಿ ವಿಸಂಕೇತಕ ಆರಿಸಿದ/ಬಲವಂತಪಡಿಸಿದ್ದರೆ  ಕಚ್ಚಾ ವಿಸಂಕೇತಕದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ.

en: Dummy decoder
kn: ಕಚ್ಚಾ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Dump decoder
kn: ವಿಸಂಕೇತಕವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿ

en: DirectMedia Object decoder
kn: DirectMedia ವಸ್ತು ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DirectMedia Object encoder
kn: DirectMedia ವಸ್ತು ಸಂಕೇತಕ

en: Decoding X coordinate
kn: X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: X coordinate of the rendered subtitle
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Decoding Y coordinate
kn: Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Y coordinate of the rendered subtitle
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Subpicture position
kn: ಉಪ ಚಿತ್ರದ ಸ್ಥಾನ

en: Encoding X coordinate
kn: X  ನಿರ್ದೇಶಾಂಕವನ್ನು ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: X coordinate of the encoded subtitle
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಿದ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Encoding Y coordinate
kn: Y  ನಿರ್ದೇಶಾಂಕವನ್ನು ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Y coordinate of the encoded subtitle
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಿಸಿದ  ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: DVB subtitles decoder
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DVB subtitles
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: DVB subtitles encoder
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಸಂಕೇತಕ

en: Dummy encoder
kn: ನಕಲಿ ಸಂಕೇತಕ

en: AAC audio decoder (using libfaad2)
kn: AAC ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ (libfaad2 ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: AAC extension
kn: AAC ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Encoder Profile
kn: ಸಂಕೇತಿಕರಿಸಿದ ವಿವರ

en: Enable spectral band replication
kn: ರೋಹಿತ ಬ್ಯಾಂಡ್ ನಕಲುಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: VBR Quality
kn: VBR ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Enable afterburner library
kn: Afterburner ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: FDK-AAC Audio encoder
kn: FDK-AAC ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Flac audio decoder
kn: Flac ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Flac audio encoder
kn: Flac ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Chorus
kn: ಎಲ್ಲರೂ ಒಮ್ಮೆಲೆ

en: Synthesis gain
kn: ಸಂಶ್ಲೇಷಣೆ ಗಳಿಕೆ

en: Polyphony
kn: ಪೋಲಿಫೋನಿ

en: Reverb
kn: ನಾದ ಪ್ರತಿಫಲನ

en: FluidSynth MIDI synthesizer
kn: FluidSynth MIDI ಸಂಶ್ಲೇಷಣಾಗಾರ

en: MIDI synthesis not set up
kn: MIDI ಸಂಶ್ಲೇಷಣೆ ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ

en: A sound font file (.SF2) is required for MIDI synthesis.
    Please install a sound font and configure it from the VLC preferences (Input / Codecs > Audio codecs > FluidSynth).
kn: A sound font file (.SF2) is required for MIDI synthesis.
    Please install a sound font and configure it from the VLC preferences (Input / Codecs &gt; Audio codecs &gt; FluidSynth).

en: G.711 decoder
kn: G.711 ವಿಸಂಕೇತಕ

en: G.711 encoder
kn: G.711 ಸಂಕೇತಕ

en: Use DecodeBin
kn: ಡಿಕೋಡ್ ಬಿನ್ ಬಳಸಿ

en: GStreamer Based Decoder
kn: GStreamer ಆಧಾರಿತ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: JPEG image decoder
kn: JPEG ಚಿತ್ರ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: JPEG image encoder
kn: JPEG ಚಿತ್ರ ಸಂಕೇತಕ

en: Formatted Subtitles
kn: ಸ್ವರೂಪಗೊಳಿಸಿದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Shadow
kn: ನೆರಳು

en: Outline
kn: ರೂಪರೇಖೆ

en: Black
kn: ಕಪ್ಪು

en: Gray
kn: ಬೂದು

en: Silver
kn: ಬೆಳ್ಳಿ

en: White
kn: ಬಿಳಿ

en: Maroon
kn: ಕಡುಗೆಂಪು

en: Red
kn: ಕೆಂಪು

en: Yellow
kn: ಹಳದಿ

en: Olive
kn: ಆಲಿವ್

en: Green
kn: ಹಸಿರು

en: Teal
kn: ತಿಳೀ

en: Lime
kn: ಸುಣ್ಣ

en: Purple
kn: ಕೆನ್ನೀಲಿ

en: Navy
kn: ನೌಕಾಪಡೆ

en: Blue
kn: ನೀಲಿ

en: Aqua
kn: ನೀರಿನ

en: Use Tiger for rendering
kn: ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯೆಗೆ Tiger ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Rendering quality
kn: ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟದ

en: Default font effect
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಪರಿಣಾಮ

en: Default font effect strength
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಶಕ್ತಿಯ ಪರಿಣಾಮ

en: Default font description
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ವಿವರಣೆ

en: Default font color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Default font alpha
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಆಲ್ಫಾ

en: Default background color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Default background alpha
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಅಲ್ಪಾ

en: Tiger rendering defaults
kn: Tiger ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳು

en: Kate text subtitles packetizer
kn: Kate ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಭಜಕ

en: Subtitles (advanced)
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು (ಸುಧಾರಿತ)

en: Subtitle renderers using libass
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ libass ಬಳಸಿ

en: Building font cache
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಸಂಗ್ರಹದ ನಿರ್ಮಾಣ

en: Please wait while your font cache is rebuilt.
    This should take less than a minute.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಸಂಗ್ರಹ ಮರುನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.
    ಇದು ಒಂದು ನಿಮಿಷಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: MPEG I/II video decoder (using libmpeg2)
kn: MPEG I/II ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ (libmpeg2 ಉಪಯೊಗಿಸಿಕೊಂಡು)

en: Linear PCM audio decoder
kn: ರೇಖೀಯ PCM ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Linear PCM audio packetizer
kn: ರೇಖೀಯ PCM ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Linear PCM audio encoder
kn: ರೇಖೀಯ PCM ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: MPEG audio layer I/II/III decoder
kn: MPEG ಧ್ವನಿ ಪದರ I/II/III ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Audio/Video decoder (using OpenMAX IL)
kn: ಧ್ವನಿ/ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ (OpenMAX IL ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: Video encoder (using OpenMAX IL)
kn: ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ (OpenMAX IL ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: OpenMAX IL video output
kn: OpenMAX IL ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Opus audio decoder
kn: Opus ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Opus audio encoder
kn:  ಓಪಸ್ ಆಡಿಯೊ ಎನ್ಕೋಡರ್

en: PNG video decoder
kn: PNG ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: PNG video encoder
kn: PNG ವೀಡಿಯೊ ಎನ್ಕೋಡರ್

en: Enable software mode
kn: ವಾಲ್ಪೇಪರ್ ಕ್ರಮವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು

en: Codec Profile
kn: ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Codec Level
kn: ಸಂಕೇತಕದ ಹೆಸರು

en: Group of Picture size
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರದ ಗುರುತು

en: Group of Picture Reference Distance
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿದರ್ಶನದ ಹೆಸರು

en: Target Usage
kn: ಗುರಿಪಡಿಸಿದ ಉಪಯೋಗ

en: IDR interval
kn: ರಕ್ಷಕ ಅಂತರ

en: Rate Control Method
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ವಿಧಾನ

en: Quantization parameter
kn: I ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ಅಂಶ

en: Quantization parameter for I-frames
kn: I-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ನಿಯತಾಂಕ

en: Quantization parameter for I-frames. This parameter overrides any qp set globally. Used only if rc_method is 'qp'.
kn: I-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ ನಿಯತಾಂಕ.ಈ ನಿಯತಾಂಕವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ qp ಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.rc_method 'qp' ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Quantization parameter for P-frames
kn:  P-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ

en: Quantization parameter for P-frames. This parameter overrides any qp set globally. Used only if rc_method is 'qp'.
kn:  P-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ.ಈ ನಿಯತಾಂಕವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ qp ಯನ್ನುಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.rc_method 'qp' ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Quantization parameter for B-frames
kn: B-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ

en: Quantization parameter for B-frames. This parameter overrides any qp set globally. Used only if rc_method is 'qp'.
kn: B-ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯತಾಂಕ.ಈ ನಿಯತಾಂಕವು ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ qp ಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.rc_method 'qp' ವೇಳೆ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Maximum Bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ bitrate

en: Accuracy of RateControl
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣದ ನಿಖರತೆ

en: Number of slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಳಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಿ

en: Number of reference frames
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of parallel operations
kn: DWT ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Intel QuickSync Video encoder for MPEG4-Part10/MPEG2 (aka H.264/H.262)
kn: Intel QuickSync ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ for MPEG4-Part10/MPEG2 (aka H.264/H.262)

en: Pseudo raw video decoder
kn: ಕೃತಕ ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Pseudo raw video packetizer
kn: ಕೃತಕ ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ವಿಭಜಕ

en: Rate control method
kn: ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ ವಿಧಾನ

en: Method used to encode the video sequence
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಕೇತಿಕರಣಕ್ಕೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿದ ವಿಧಾನ

en: Constant noise threshold mode
kn: ನಿರಂತರ ಶಬ್ದ ಮಿತಿ ಕ್ರಮ

en: Constant bitrate mode (CBR)
kn: ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ದರ (CBR)

en: Low Delay mode
kn: ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮ

en: Lossless mode
kn: ನಷ್ಟವಿಲ್ಲದ ಕ್ರಮ

en: Constant lambda mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಲ್ಯಾಂಬ್ಡಾ ಕ್ರಮ

en: Constant error mode
kn: ಸ್ಥಿರ ದೋಷ ಕ್ರಮ

en: Constant quality mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕ್ರಮ

en: GOP structure
kn: GOP ರಚನೆ

en: GOP structure used to encode the video sequence
kn: GOP ರಚನೆ ವೀಡಿಯೊ ಅನುಕ್ರಮದ ಸಂಕೇತಿಕರಣಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: No fixed gop structure. A picture can be intra or inter and refer to previous or future pictures.
kn: ಯಾವುದೇ ನಿಶ್ಚಿತ GOP ರಚನೆಯಿಲ್ಲ.ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಆಂತರಿಕ ಅಥವಾ ಅಂತರ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದು.

en: I-frame only sequence
kn: I-frame ಮಾತ್ರ ಅನುಕ್ರಮ

en: Inter pictures refere to previous pictures only
kn: ಅಂತರ ಚಿತ್ರಗಳು ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ

en: Inter pictures can refer to previous or future pictures
kn: ಅಂತರ ಚಿತ್ರಗಳು ಹಿಂದಿನ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದು

en: Constant quality factor
kn: ಸ್ಥಿರ ಗುಣಮಟ್ಟ ಅಂಶ

en: Quality factor to use in constant quality mode
kn: ನಿರಂತರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಅಂಶ

en: Noise Threshold
kn: ಶಬ್ದದ ಮಿತಿ

en: CBR bitrate (kbps)
kn: CBR ಬಿಟ್ ದರ (kbps)

en: Maximum bitrate (kbps)
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ(Kbps)

en: Maximum bitrate in kbps when encoding in constant bitrate mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತಿಕರಣ ಮಾಡುವಾಗ ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ್ Kbps ನಲ್ಲಿ

en: Minimum bitrate (kbps)
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ(Kbps)

en: Minimum bitrate in kbps when encoding in constant bitrate mode
kn: ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತಿಕರಣ ಮಾಡುವಾಗ ಕನಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ್ Kbps ನಲ್ಲಿ

en: GOP length
kn: GOP ಉದ್ದ

en: Prefilter
kn: ಪೂರ್ವ ಶೋಧಕ

en: Enable adaptive prefiltering
kn: ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಪೂರ್ವ ಶೋಧಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: No pre-filtering
kn: ಪೂರ್ವ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: Centre Weighted Median
kn: ಕೇಂದ್ರ ಸಮತೋಲನದ ಸರಾಸರಿ

en: Gaussian Low Pass Filter
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಲೋ ಪಾಸ್ ಶೋಧಕ

en: Add Noise
kn: ಶಬ್ದವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Gaussian Adaptive Low Pass Filter
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಲೋ ಪಾಸ್ ಶೋಧಕ

en: Low Pass Filter
kn: ಲೋ ಪಾಸ್ ಶೋಧಕ

en: Amount of prefiltering
kn: ಪೂರ್ವ ಶೋದಕದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Higher value implies more prefiltering
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೂರ್ವ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Picture coding mode
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಕೇತಿಸುವ ಕ್ರಮ

en: Size of motion compensation blocks
kn: ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳ ಗಾತ್ರ

en: small - use small motion compensation blocks
kn: ಸಣ್ಣ - ಸಣ್ಣ ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್‍ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: medium - use medium motion compensation blocks
kn: ಮಧ್ಯಮ - ಮಧ್ಯಮ ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: large - use large motion compensation blocks
kn: ದೊಡ್ಡ - ದೊಡ್ಡ ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Overlap of motion compensation blocks
kn: ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಣ ಮಾಡಿ

en: none - Motion compensation blocks do not overlap
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ - ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: partial - Motion compensation blocks only partially overlap
kn: ಭಾಗಶಃ - ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಭಾಗಶಃ ಹರಡುತ್ತವೆ

en: full - Motion compensation blocks fully overlap
kn: ಪೂರ್ಣ - ಚಲನೆಯ ಪರಿಹಾರ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹರಡುತ್ತವೆ

en: Motion Vector precision
kn: ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ನಿಖರತೆ

en: Motion Vector precision in pels
kn: ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ನಿಖರತೆ pels ಗಳಲ್ಲಿ

en: Three component motion estimation
kn: ಮೂರು ಘಟಕದ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು

en: Use chroma as part of the motion estimation process
kn: ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Intra picture DWT filter
kn: ಅಂತರ್ ಚಿತ್ರ DWT ಶೋಧಕ

en: Inter picture DWT filter
kn: ಅಂತರ ಚಿತ್ರ DWT ಶೋಧಕ

en: Number of DWT iterations
kn: DWT ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Also known as DWT levels
kn: DWT ಮಟ್ಟ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Enable multiple quantizers
kn: ಅನೇಕ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable arithmetic coding
kn:  ಅಂಕಗಣಿತ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: perceptual weighting method
kn: ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ಸಮತೋಲನದ ವಿಧಾನ

en: perceptual distance
kn: ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ದೂರ

en: perceptual distance to calculate perceptual weight
kn: ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ಭಾರ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲು ಐಂದ್ರಿಯಕವಾದ ದೂರ

en: Horizontal slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಸಮತಲ ಹೋಳುಗಳು

en: Number of horizontal slices per frame in low delay mode
kn: ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ  ಪ್ರತಿ ಸಮತಲ ಬಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Vertical slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಲಂಬ ಬಿಲ್ಲೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of vertical slices per frame in low delay mode
kn: ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ  ಪ್ರತಿ ಲಂಬವಾದ ಬಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: small - use small code blocks
kn: ಸಣ್ಣ - ಸಣ್ಣ ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: medium - use medium sized code blocks
kn: ಮಧ್ಯಮ - ಮಧ್ಯಮ ಗಾತ್ರದ ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: large - use large code blocks
kn: ದೊಡ್ಡ - ದೊಡ್ಡ ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: full - One code block per subband
kn: ಪೂರ್ಣ -ಪ್ರತಿ subband ಗೆ ಒಂದು ಸಂಕೇತದ ಬ್ಲಾಕ್

en: Enable hierarchical Motion Estimation
kn: ಶ್ರೇಣಿ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Number of levels of downsampling
kn: Downsampling ಪ್ರಮಾಣದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Enable Global Motion Estimation
kn: ಜಾಗತಿಕ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Phase Correlation Estimation
kn: Phase Correlation Estimation ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable Scene Change Detection
kn: ದೃಶ್ಯ ಬದಲಾವಣೆ ಪತ್ತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Force Profile
kn: ವಿವರ ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸಿ

en: VC2 Low Delay Profile
kn: VC2 ಕಡಿಮೆ ವಿಳಂಬ ವಿವರ

en: VC2 Simple Profile
kn: VC2 ಸರಳ ವಿವರ

en: VC2 Main Profile
kn: VC2 ಪ್ರಮುಖ ವಿವರ

en: Main Profile
kn: ಪ್ರಮುಖ ವಿವರ

en: Dirac video decoder using libschroedinger
kn: Libschroedinger ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಡಿರಾಕ್ ವೀಡಿಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Dirac video encoder using libschroedinger
kn: Libschroedinger ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಡಿರಾಕ್ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ

en: SDL Image decoder
kn: SDL ಚಿತ್ರ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: SDL_image video decoder
kn: SDL_ಚಿತ್ರದ ವಿಡೀಯೊ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: MP3 fixed point audio encoder
kn: MP3 ಸ್ಥಿರ ಹಂತದ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Mode
kn: ಕ್ರಮ

en: Enforce the mode of the encoder.
kn: ಸಂಕೇತದ ಕ್ರಮವನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಲು.

en: Enforce a quality between 0 (low) and 10 (high).
kn: 0 (ಕಡಿಮೆ) ಮತ್ತು 10 (ಹೆಚ್ಚಿನ) ನಡುವೆ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಜಾರಿ ಮಾಡಿ.

en: Encoding complexity
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣದ ಸಂಕೀರ್ಣತೆ

en: Enforce the complexity of the encoder.
kn: ಸಂಕೇತಕದ ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತನ್ನಿ.

en: Maximal bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರ

en: Enforce the maximal VBR bitrate
kn: VBR ನ  ಗರಿಷ್ಠ ಬಿಟ್ ದರವನ್ನು ಜಾರಿಗೆತನ್ನಿ.

en: CBR encoding
kn: CBR ಸಂಕೇತೀಕರಣ

en: Enforce a constant bitrate encoding (CBR) instead of default variable bitrate encoding (VBR).
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬಿಟ್ ಸಂಕೇತಿಕರಣದ (VBR) ಬದಲಿಗೆ ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು(CBR) ಜಾರಿಗೊಳಿಸಲು.

en: Voice activity detection
kn: ಧ್ವನಿ ಚಟುವಟಿಕೆ ಪತ್ತೆ

en: Enable voice activity detection (VAD). It is automatically activated in VBR mode.
kn: ಧ್ವನಿ ಚಟುವಟಿಕೆ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು (VAD) ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.ಇದು VBR ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Discontinuous Transmission
kn: ವಿಚ್ಛಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಪ್ರಸರಣ

en: Enable discontinuous transmission (DTX).
kn: ವಿಚ್ಛಿನ್ನವಾಗಿರುವ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು (DTX) ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Narrow-band (8kHz)
kn: ಕಿರಿದಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ (8kHz)

en: Wide-band (16kHz)
kn: ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ (16kHz)

en: Ultra-wideband (32kHz)
kn: ಅತಿ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ (32kHz)

en: Speex audio decoder
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಶ್ರಾವ್ಯ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Speex
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್

en: Speex audio packetizer
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Speex audio encoder
kn: ಸ್ಪೀಕ್ಸ್ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Disable DVD subtitle transparency
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Removes all transparency effects used in DVD subtitles.
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: DVD subtitles decoder
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: DVD subtitles
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: DVD subtitles packetizer
kn: ಡಿವಿಡಿ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಭಜಕ

en: EBU STL subtitles decoder
kn: EBU STL ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

note: xgettext: The character encoding name in parenthesis corresponds to that used for the GetACP translation. "Windows-1252" applies to Western European languages using the Latin alphabet.
en: Default (Windows-1252)
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (ವಿಂಡೋಸ್-1252)

en: System codeset
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಂಕೇತದ ಗುಂಪು

en: Universal (UTF-8)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (UTF-8)

en: Universal (UTF-16)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (UTF-16)

en: Universal (big endian UTF-16)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (ದೊಡ್ಡ endian, UTF-16)

en: Universal (little endian UTF-16)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ (ಸಣ್ಣ endian, UTF-16)

en: Universal, Chinese (GB18030)
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ, ಚೀನೀ (GB18030)

en: Western European (Latin-9)
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -9)

en: Western European (Windows-1252)
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ವಿಂಡೋಸ್ 1252)

en: Western European (IBM 00850)
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಐಬಿಎಂ 00850)

en: Eastern European (Latin-2)
kn: ಪೂರ್ವ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -2)

en: Eastern European (Windows-1250)
kn: ಪೂರ್ವ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1250)

en: Esperanto (Latin-3)
kn: ಎಸ್ಪೆರಾಂಟೊ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -3)

en: Nordic (Latin-6)
kn: ನಾರ್ಡಿಕ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -6)

en: Cyrillic (Windows-1251)
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1251)

en: Russian (KOI8-R)
kn: ರಷ್ಯಾದ (KOI8-ಆರ್)

en: Ukrainian (KOI8-U)
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ (KOI8-U)

en: Arabic (ISO 8859-6)
kn: ಅರೇಬಿಕ್ (ISO 8859-6)

en: Arabic (Windows-1256)
kn: ಅರೇಬಿಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1256)

en: Greek (ISO 8859-7)
kn: ಗ್ರೀಕ್ (ISO 8859-7)

en: Greek (Windows-1253)
kn: ಗ್ರೀಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1253)

en: Hebrew (ISO 8859-8)
kn: ಹೀಬ್ರೂ (ISO 8859-8)

en: Hebrew (Windows-1255)
kn: ಹೀಬ್ರೂ (ವಿಂಡೋಸ್ 1255)

en: Turkish (ISO 8859-9)
kn: ಟರ್ಕಿಷ್ (ISO 8859-9)

en: Turkish (Windows-1254)
kn: ಟರ್ಕಿಷ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1254)

en: Thai (TIS 620-2533/ISO 8859-11)
kn: ಥಾಯ್ (TIS 620-2533/ISO 8859-11)

en: Thai (Windows-874)
kn: ಥಾಯ್ (ವಿಂಡೋಸ್-874)

en: Baltic (Latin-7)
kn: ಬಾಲ್ಟಿಕ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್ -7)

en: Baltic (Windows-1257)
kn: ಬಾಲ್ಟಿಕ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1257)

en: Celtic (Latin-8)
kn: ಸೆಲ್ಟಿಕ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್-8)

en: South-Eastern European (Latin-10)
kn: ಆಗ್ನೇಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (ಲ್ಯಾಟಿನ್-10)

en: Simplified Chinese (ISO-2022-CN-EXT)
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೀನೀ (ISO-2022-CN-EXT)

en: Simplified Chinese Unix (EUC-CN)
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೀನೀ ಯುನಿಕ್ಸ್ (EUC-CN)

en: Japanese (7-bits JIS/ISO-2022-JP-2)
kn: ಜಪಾನಿನ (7 ಬಿಟ್ಗಳು JIS/ISO-2022-JP-2)

en: Japanese Unix (EUC-JP)
kn: ಜಪಾನಿನ ಯುನಿಕ್ಸ್ (EUC-JP)

en: Japanese (Shift JIS)
kn: ಜಪಾನಿನ (Shift JIS)

en: Korean (EUC-KR/CP949)
kn: ಕೊರಿಯನ್ (EUC-KR/CP949)

en: Korean (ISO-2022-KR)
kn: ಕೊರಿಯನ್ (ISO-2022-KR)

en: Traditional Chinese (Big5)
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೀನೀ (Big5)

en: Traditional Chinese Unix (EUC-TW)
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೀನೀ ಯುನಿಕ್ಸ್ (EUC-TW)

en: Hong-Kong Supplementary (HKSCS)
kn: ಹಾಂಗ್-ಕಾಂಗ್ ಪೂರಕ (HKSCS)

en: Vietnamese (VISCII)
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್ (VISCII)

en: Vietnamese (Windows-1258)
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್ (ವಿಂಡೋಸ್-1258)

en: Subtitle text encoding
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಠ್ಯದ ಸಂಕೇತಿಕರಣ

en: Set the encoding used in text subtitles
kn: ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Subtitle justification
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಮರ್ಥನೆ

en: Set the justification of subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಮರ್ಥನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: UTF-8 subtitle autodetection
kn: UTF-8 ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆ

en: This enables automatic detection of UTF-8 encoding within subtitle files.
kn: ಇದು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತಗಳ ಒಳಗೆ, UTF-8 ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Text subtitle decoder
kn: ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: USF subtitles decoder
kn: USF ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Philips OGT (SVCD subtitle) decoder
kn: ಫಿಲಿಪ್ಸ್ OGT (SVCD ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ) ವಿಸಂಕೇತಕ

en: SVCD subtitles
kn: SVCD ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Philips OGT (SVCD subtitle) packetizer
kn: ಫಿಲಿಪ್ಸ್ OGT (SVCD ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ) ವಿಭಜಕ

en: Image width
kn: ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Image height
kn: ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Scale factor
kn: ಅಲತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: T.140 text encoder
kn: T.140  ಪಠ್ಯದ ಸಂಕೇತಕ

en: Override page
kn: ಪುಟವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ

en: Override the indicated page, try this if your subtitles don't appear (-1 = autodetect from TS, 0 = autodetect from teletext, >0 = actual page number, usually 888 or 889).
kn: Override the indicated page, try this if your subtitles don't appear (-1 = autodetect from TS, 0 = autodetect from teletext, &gt;0 = actual page number, usually 888 or 889).

en: Ignore subtitle flag
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಧ್ವಜವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು

en: Workaround for France
kn: ಫ್ರಾನ್ಸ್‍ಗೆ ಸಮಸ್ಯಾ ಪರಿಹಾರ

en: Teletext subtitles decoder
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Post processing quality
kn: ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Theora video decoder
kn: ಥಿಯೊರ ವಿಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Theora video packetizer
kn: ಥಿಯೊರ ವಿಡಿಯೋ ವಿಭಜಕ

en: Theora video encoder
kn: ಥಿಯೊರ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ

en: Stereo mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಕ್ರಮ

en: Handling mode for stereo streams
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಕ್ರಮ

en: VBR mode
kn: VBR ಕ್ರಮ

en: Use Variable BitRate. Default is to use Constant BitRate (CBR).
kn: ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಬಿಟ್ ತೀವ್ರತೆವನ್ನು ಬಳಸಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು (CBR) ಬಳಸುವುದು.

en: Psycho-acoustic model
kn: ಸೈಕೋ ಧ್ವನಿ ತರಂಗ ಮಾದರಿ

en: Integer from -1 (no model) to 4.
kn: -1 ರಿಂದ 4 (ಯಾವುದೇ ಮಾದರಿ) ಪೂರ್ಣಾಂಕ.

en: Joint stereo
kn: ಜಂಟಿ ಸ್ಟಿರಿಯೊ

en: Libtwolame audio encoder
kn: Libtwolame ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Ulead DV audio decoder
kn: Ulead DV ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Maximum encoding bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಕೇತಿಸುವ  ಬಿಟ್ ದರ

en: Minimum encoding bitrate
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಸಂಕೇತಿಸುವ ಬಿಟ್ ದರ

en: Force a constant bitrate encoding (CBR).
kn: ಒಂದು ಸ್ಥಿರ ಬಿಟ್ ಸಂಕೇತಿಸುವನ್ನು (CBR) ಬಲವಂತಪಡಿಸು.

en: Vorbis audio decoder
kn: Vorbis ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Vorbis audio packetizer
kn: Vorbis ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Vorbis audio encoder
kn: Vorbis ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: WebM video decoder
kn: WebM ವೀಡಿಯೊ ಡೀಕೋಡರ್

en: WMA v1/v2 fixed point audio decoder
kn: WMA v1/v2 ನಿಶ್ಚಿತ ಅಂಶದ ಧ್ವನಿ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Maximum GOP size
kn: ಗರಿಷ್ಠ GOP ಗಾತ್ರ

en: Minimum GOP size
kn: ಕನಿಷ್ಠ GOP ಗಾತ್ರ

en: Use recovery points to close GOPs
kn: GOP ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಚೇತರಿಕೆಯ ಬಿಂದುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Enable compatibility hacks for Blu-ray support
kn: ಬ್ಲೂ ರೇ ಬೆಂಬಲ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಭಿನ್ನತೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Extra I-frames aggressivity
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ I ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಆಕ್ರಮಣತೆ

en: B-frames between I and P
kn: I ಮತ್ತು P ನಡುವೆ B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Number of consecutive B-frames between I and P-frames. Range 1 to 16.
kn: I ಮತ್ತು P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ನಡುವೆ ಸತತ B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.1 ರಿಂದ 16 ವ್ಯಾಪ್ತಿ.

en: Adaptive B-frame decision
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ B ಚೌಕಟ್ಟಿನ ನಿರ್ಧಾರ

en: Influence (bias) B-frames usage
kn: ಪ್ರಭಾವ (ಪಕ್ಷಪಾತ) B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಬಳಕೆ

en: Keep some B-frames as references
kn: ಕೆಲವು B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಪರಾಮರ್ಶನಕ್ಕೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Skip loop filter
kn: ಲೂಪ್ ಶೋಧಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: H.264 level
kn: H.264 ಮಟ್ಟ

en: H.264 profile
kn: H.264 ವಿವರ

en: Interlaced mode
kn: ಪರಸ್ಪರ ಹೆಣೆದ ಕ್ರಮ

en: Pure-interlaced mode.
kn: ಶುದ್ದ-ಪರಸ್ಪರ ಹೆಣೆದ ಕ್ರಮ

en: Frame packing
kn: ಚೌಕಟ್ಟು ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್

en: Use Periodic Intra Refresh
kn: ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಂತರ್ ತಾಜಾಗೊಳಿಸು ಬಳಸಿ

en: Use Periodic Intra Refresh instead of IDR frames
kn: IDR ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಬದಲಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಅಂತರ್ ತಾಜಾಗೊಳಿಸು ಬಳಸಿ

en: Use mb-tree ratecontrol
kn: MB-ವೃಕ್ಷ ದರ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Force number of slices per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಹೋಳಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಿ

en: Limit the size of each slice in bytes
kn: ಪ್ರತಿ ಹೋಳಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Sets a maximum slice size in bytes, Includes NAL overhead in size
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಹೋಳಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ  ಹೊಂದಿಸಿ,ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ NAL ಮೇಲುವೆಚ್ಚವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Limit the size of each slice in macroblocks
kn: Macroblockಗಳ ಪ್ರತಿ ಹೊಳಿನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Sets a maximum number of macroblocks per slice
kn: ಪ್ರತಿ ಹೊಳಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ macroblocks ಅನ್ನು  ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: Set QP
kn: QP ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Quality-based VBR
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆಧಾರಿತ VBR

en: Min QP
kn: ಕನಿಷ್ಟ QP

en: Max QP
kn: ಗರಿಷ್ಟ QP

en: Maximum quantizer parameter.
kn: ಗರಿಷ್ಠ quantizer ನಿಯತಾಂಕ.

en: Max QP step
kn: ಗರಿಷ್ಠ QP ಹಂತ

en: Max QP step between frames.
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ನಡುವೆ ಗರಿಷ್ಠ QP ಹಂತ

en: Average bitrate tolerance
kn: ಸರಾಸರಿ ಬಿಟ್‍ದರದ ಸಹಿಷ್ಣುತೆ

en: Allowed variance in average bitrate (in kbits/s).
kn: ಸರಾಸರಿ ಬಿಟ್‍ದರದಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸಿದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ (kbits/s ನಲ್ಲಿ).

en: Max local bitrate
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Sets a maximum local bitrate (in kbits/s).
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಿಟ್ (kbits/s ನಲ್ಲಿ) ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en: VBV buffer
kn: VBV ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹ

en: Averaging period for the maximum local bitrate (in kbits).
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಿಟ್‍ದರದ ಅವಧಿಯ ಸರಾಸರಿ(kbits ನಲ್ಲಿ)..

en: Initial VBV buffer occupancy
kn: ಆರಂಭಿಕ VBV ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಸ್ವಾಧೀನತೆ

en: How AQ distributes bits
kn: AQ ಹೇಗೆ ಬಿಟ್‍ಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸುತ್ತದೆ

en: Strength of AQ
kn: AQ ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: QP factor between I and P
kn: I ಮತ್ತು P ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ

en: QP factor between I and P. Range 1.0 to 2.0.
kn: I ಮತ್ತು P ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ.1.0 ರಿಂದ 2.0 ರ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: QP factor between P and B
kn: P ಮತ್ತು B ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ

en: QP factor between P and B. Range 1.0 to 2.0.
kn: P ಮತ್ತು B ನಡುವಿನ QP ಅಂಶ.1.0 ರಿಂದ 2.0 ರ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: QP difference between chroma and luma
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಲೂಮ ನಡುವಿನ QP ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: QP difference between chroma and luma.
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಡ್ರಾ ನಡುವೆ QP ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Multipass ratecontrol
kn: ಬಹು ಪಾಸ್ ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Multipass ratecontrol:
     - 1: First pass, creates stats file
     - 2: Last pass, does not overwrite stats file
     - 3: Nth pass, overwrites stats file
kn: ಬಹು ಪಾಸ್ ದರ ನಿಯಂತ್ರಣ - 1: ಮೊದಲ ಪಾಸ್, ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ
     - 2: ಕೊನೆಯ ಪಾಸ್, ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಕಡತವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯುವುದಿಲ್ಲ
     - 3: N ನ ಪಾಸ್, ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಕಡತ ತಿದ್ದಿಬರೆಯುತ್ತದೆ

en: QP curve compression
kn: QP ರೇಖೆಯ ಸಂಕೋಚನ

en: QP curve compression. Range 0.0 (CBR) to 1.0 (QCP).
kn: QP ರೇಖೆಯ ಸಂಕೋಚನ.ವ್ಯಾಪ್ತಿ 0.0 (CBR) ರಿಂದ 1.0 (QCP).

en: Reduce fluctuations in QP
kn: QP ಯ ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ

en: This reduces the fluctuations in QP before curve compression. Temporally blurs complexity.
kn: ರೇಖೆಯ ಸಂಕೋಚನದ ಮೊದಲು QP ಏರಿಳಿತಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ.ಲೌಕಿಕವಾಗಿ ಸಂಕೀರ್ಣತೆ ಮಸುಕುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Partitions to consider
kn: ಪರಿಗಣಿಸಲು ವಿಭಾಗಗಳು

en: Direct MV prediction mode
kn: ನೇರ MV ಮುನ್ಸೂಚನೆಯ ಕ್ರಮ

en: Direct prediction size
kn: ನೇರ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯ ಗಾತ್ರ

en: Weighted prediction for B-frames
kn: B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ

en: Weighted prediction for B-frames.
kn: B ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ

en: Weighted prediction for P-frames
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಮತೋಲನದ ಊಹೆ

en: Integer pixel motion estimation method
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜು ವಿಧಾನ

en: Maximum motion vector search range
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ಪಥದ ಹುಡುಕಾಟದ ಶ್ರೇಣಿ

en: Maximum motion vector length
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ಉದ್ದ

en: Maximum motion vector length in pixels. -1 is automatic, based on level.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಚಲನೆಯ ಸದಿಶ ಉದ್ದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ,-1  ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆಗಿದೆ,ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ,

en: Minimum buffer space between threads
kn: ಎಳೆಗಳ ನಡುವಿನ ಕನಿಷ್ಠ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹ ಸ್ಥಳ

en: Strength of psychovisual optimization, default is "1.0:0.0"
kn: Psychovisual ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸುವಿಕೆ ದೃಢತೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  "1.0:0.0 " ಆಗಿದೆ

en: First parameter controls if RD is on (subme>=6) or off.
    Second parameter controls if Trellis is used on psychovisual optimization, default off
kn: First parameter controls if RD is on (subme&gt;=6) or off.
    Second parameter controls if Trellis is used on psychovisual optimization, default off

en: Chroma in motion estimation
kn: ಚಲನೆಯ ಅಂದಾಜಿನಲ್ಲಿ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Adaptive spatial transform size
kn: ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಗಾತ್ರ ರೂಪಾಂತರ

en: Trellis RD quantization
kn: Trellis RD ಪರಿಮಾಣೀಕರಣ

en: Early SKIP detection on P-frames
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿಯೇ SKIP ಪತ್ತೆ

en: Early SKIP detection on P-frames.
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿಯೇ SKIP ಪತ್ತೆ

en: Coefficient thresholding on P-frames
kn: P ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ ಗುಣಾಂಕ ಮಿತಿಯು

en: Use Psy-optimizations
kn: Psy-ಅತ್ಯತ್ತಮವಾಗಿಸುವಿಕೆ ಬಳಸಿ

en: Set the size of the inter luma quantization deadzone. Range 0 to 32.
kn: ಅಂತರ ಲೂಮ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ deadzone ಗಾತ್ರ ಹೊಂದಿಸಿ.ಶೇಣಿ 0 ರಿಂದ 32.

en: Intra luma quantization deadzone
kn: ಅಂತರ್ ಲೂಮ ಪರಿಮಾಣೀಕರಣದ deadzone

en: CPU optimizations
kn: CPU ನ ಅತ್ಯತ್ತಮವಾಗಿಸುವಿಕೆ

en: Use assembler CPU optimizations.
kn: ಅಸೆಂಬ್ಲರ್ CPU ನ ಅತ್ಯತ್ತಮವಾಗಿಸುವಿಕೆ ಬಳಸಿ.

en: Filename for 2 pass stats file
kn: 2 ಪಾಸ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filename for 2 pass stats file for multi-pass encoding.
kn: ಬಹು ಪಾಸ್ ಸಂಕೇತೀಕರಣಕ್ಕೆ 2 ಪಾಸ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು.

en: PSNR computation
kn: PSNR ಗಣನೆ

en: SSIM computation
kn: SSIM ಗಣನೆ

en: Quiet mode
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ದ ಕ್ರಮ

en: Statistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶ

en: Print stats for each frame.
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: SPS and PPS id numbers
kn: SPS ಮತ್ತು PPS ಗುರುತಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Access unit delimiters
kn: ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಘಟಕದ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು

en: HRD-timing information
kn: HRD ಸಮಯದ ಮಾಹಿತಿ

en: Default tune setting used
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ ರಾಗ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Default preset setting used
kn: ಪೂರ್ವಸೂಚಿತ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Fast
kn: ವೇಗವಾಗಿ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ

en: Slow
kn: ನಿಧಾನವಾಗಿ

en: Spatial
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ

en: Temporal
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ

en: checkerboard
kn: ಪರೀಕ್ಷಕ ಹಲಗೆ

en: column alternation
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ಮಾರ್ಪಾಡು

en: row alternation
kn: ಉದ್ದಸಾಲಿನ ಮಾರ್ಪಾಡು

en: side by side
kn: ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದ

en: top bottom
kn: ಮೇಲಿನ ತಳ

en: frame alternation
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಮಾರ್ಪಾಡು

en: H.264/MPEG-4 Part 10/AVC encoder (x264 10-bit)
kn: H.264/MPEG-4 ಭಾಗ 10/AVC ಸಂಕೇತಕ (x264 10-ಬಿಟ್)

en: H.264/MPEG-4 Part 10/AVC encoder (x264)
kn: H.264/MPEG-4 ಭಾಗ 10/AVC ಸಂಕೇತಕ (x264)

en: XWD image decoder
kn: XWD ಚಿತ್ರದ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Teletext page
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಪುಟ

en: Teletext alignment
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಜೋಡಣೆ

en: Teletext text subtitles
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: VBI and Teletext decoder
kn: VBI ಮತ್ತು ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: VBI & Teletext
kn: VBI &amp; ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ

en: D-Bus control interface
kn: D-ಬಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್

en: Do not open a DOS command box interface
kn: ಒಂದು DOS ಆಜ್ಞೆಯ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಡಿ

en: Dummy interface
kn: ನಕಲಿ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Motion threshold (10-100)
kn: ಚಲನೆಯ ಮಿತಿ (10-100)

en: Trigger button
kn: ಪ್ರಚೋದಕ ಗುಂಡಿ

en: Trigger button for mouse gestures.
kn: ಮೌಸ್ ಸನ್ನೆಗೆ ಪ್ರಚೋದಕ ಗುಂಡಿ

en: Middle
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: Gestures
kn: ಸನ್ನೆಗಳು

en: Mouse gestures control interface
kn: ಮೌಸ್ ಸನ್ನೆಗಳ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Global Hotkeys
kn: ಜಾಗತಿಕ ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಗಳು

en: Global Hotkeys interface
kn: ಜಾಗತಿಕ ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಗಳ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Hotkeys
kn: ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಗಳು

en: Hotkeys management interface
kn: ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: One
kn: ಒಂದು

en: Loop: %s
kn: ಲೂಪ್: %s

en: Random: %s
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕಳ್: %s

en: Audio Device: %s
kn: ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನ: % s

en: Recording
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Recording done
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Sub sync: bookmarked audio time
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿ ಸಮಯ

en: No active subtitle
kn: ಯಾವುದೇ ಸಕ್ರಿಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: Sub sync: bookmarked subtitle time
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಹಿನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಮಯ

en: Sub sync: set bookmarks first!
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳನ್ನು ಮೊದಲು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Sub sync: corrected %i ms (total delay = %i ms)
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ (ಒಟ್ಟು ವಿಳಂಬ = %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Sub sync: delay reset
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ:ವಿಳಂಬವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Subtitle delay %i ms
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬ %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

en: Audio delay %i ms
kn: ಧ್ವನಿ ವಿಳಂಬ %i ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

en: Audio track: %s
kn: ಹಾಡಿನ ಸಂಖ್ಯೆ: %s

en: Subtitle track: %s
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ:%s

en: N/A
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Program Service ID: %s
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಸೇವೆಯ ಗುರುತು:%s

en: Aspect ratio: %s
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ: %s

en: Crop: %s
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ: %s

en: Zooming reset
kn: ಝೂಮ್ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Scaled to screen
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯಾಗಿರುವ ಪರದೆ

en: Original Size
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರ

en: Zoom mode: %s
kn: ಜೂಮ್ ಕ್ರಮ: %s

en: Subtitle position: no active subtitle
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನ: ಯಾವುದೇ ಸಕ್ರಿಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: Subtitle position %d px
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಥಾನ %d px

en: Speed: %.2fx
kn: ವೇಗ:%.2fx

en: Change the lirc configuration file
kn: lirc ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Infrared
kn: ಅವಕೆಂಪು

en: Infrared remote control interface
kn: ಅವಗೆಂಪು: ರಿಮೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: motion
kn: ಚಲನೆ

en: motion control interface
kn: ಚಲನೆಯ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Use HDAPS, AMS, APPLESMC or UNIMOTION motion sensors to rotate the video
kn: ವೀಡಿಯೊ ತಿರುಗಿಸಲು HDAPS, AMS, APPLESMC ಅಥವಾ UNIMOTION ಚಲನೆಯ ಸಂವೇದಕಗಳು ಬಳಸಿ

en: Network master clock
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಂತ್ರಕ ಗಡಿಯಾರ

en: The IP address of the network master clock to use for clock synchronization.
kn: ಗಡಿಯಾರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಬಳಸಲು ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಂತ್ರಕ ಗಡಿಯಾರದ IP ವಿಳಾಸವ.

en: UDP timeout (in ms)
kn: UDP ಕಾಲಾವಧಿ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: Network Sync
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Network synchronization
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ

en: Install Windows Service
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install the Service and exit.
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ.

en: Uninstall Windows Service
kn:  ವಿಂಡೋಸ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Uninstall the Service and exit.
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ.

en: Display name of the Service
kn: ಸೇವೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರು

en: Change the display name of the Service.
kn: ಸೇವೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Configuration options
kn: ಸಂರಚನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: NT Service
kn: NT ಸೇವೆ

en: Windows Service interface
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಸೇವೆಯ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Initializing
kn: ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿತ್ತಿದೆ

en: Opening
kn: ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Show stream position
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Fake TTY
kn: ನಕಲಿ TTY

en: Force the rc module to use stdin as if it was a TTY.
kn: rc ಘಟಕವನ್ನು ಒಂದು ವೇಳೆ TTY ಆಗಿದ್ದರೆ stdin ಬಳಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ.

en: UNIX socket command input
kn: ಯುನಿಕ್ಸ್ ಸಾಕೆಟ್ ಆಜ್ಞೆಯ input

en: Accept commands over a Unix socket rather than stdin.
kn: stdin ಬದಲಿಗೆ ಯುನಿಕ್ಸ್ ಸಾಕೆಟ್‍ಗಳ ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ.

en: TCP command input
kn: TCP ಆಜ್ಞಾ input

en: Remote control interface
kn: ರಿಮೋಟ್ ಸಂಪರ್ಕ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Remote control interface initialized. Type `help' for help.
kn: ರಿಮೋಟ್ ಸಂಪರ್ಕ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ 'help' ಎಂದು ಛಾಪಿಸಿ.

en: Unknown command `%s'. Type `help' for help.
kn: ಅಪರಿಚಿತ ಆಜ್ಞೆ `%s'. ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ  'help' ಎಂದು ಛಾಪಿಸಿ.

en: +----[ Remote control commands ]
kn: + ---- [ರಿಮೋಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಆಜ್ಞೆಗಳು]

en: | add XYZ  . . . . . . . . . . . . add XYZ to playlist
kn: | add XYZ. . . . . . . . . . . .  XYZ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: | playlist . . . . .  show items currently in playlist
kn: | playlist . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು

en: | play . . . . . . . . . . . . . . . . . . play stream
kn: | play. . . . . . . . . . . . . . . . . .ಪ್ಲೇ ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: | stop . . . . . . . . . . . . . . . . . . stop stream
kn: | stop. . . . . . . . . . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು

en: | next . . . . . . . . . . . . . .  next playlist item
kn: | next . . . . . . . . . . . . . . ಮುಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en: | prev . . . . . . . . . . . .  previous playlist item
kn: | prev. . . . . . . . . . . . . . ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en: | goto . . . . . . . . . . . . . .  goto item at index
kn: | goto. . . . . . . . . . . . . . ಸೂಚ್ಯಂಕದ ಐಟಂಗೆ ಹೋಗಿ

en: | clear . . . . . . . . . . . . . . clear the playlist
kn: | clear. . . . . . . . . . . . . . ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: | status . . . . . . . . . . . current playlist status
kn: | status . . . . . . . . . . . ಈಗಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: | title [X]  . . . . . . set/get title in current item
kn: | title [X]. . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು/ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಡೆಯಲು

en: | title_n  . . . . . . . .  next title in current item
kn: | title_n. . . . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: | title_p  . . . . . .  previous title in current item
kn: | title_p. . . . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: | chapter [X]  . . . . set/get chapter in current item
kn: | chapter [X]. . . . .ಹೊಂದಿಸಲು/ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ  ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು

en: | chapter_n  . . . . . .  next chapter in current item
kn: | chapter_n. . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂನ ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: | chapter_p  . . . .  previous chapter in current item
kn: | chapter_p. . . . . . ಪ್ರಸ್ತುತ ಐಟಂ ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

en: | fastforward  . . . . . . . .  .  set to maximum rate
kn: | fastforward . . . . . . . . . ಗರಿಷ್ಠ ದರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: | rewind  . . . . . . . . . . . .  set to minimum rate
kn: | rewind  . . . . . . . . . . . . ಕನಿಷ್ಠ ದರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: | faster . . . . . . . . . .  faster playing of stream
kn: | faster. . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವೇಗವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದು

en: | slower . . . . . . . . . .  slower playing of stream
kn: | slower. . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದು

en: | normal . . . . . . . . . .  normal playing of stream
kn: | normal. . . . . . . . . . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಅನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದು

en: | frame. . . . . . . . . .  play frame by frame
kn: | frame.. . . . . . . . . . ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: | info . . . . .  information about the current stream
kn: | info. . . . . ಈಗಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: | stats  . . . . . . . .  show statistical information
kn: | stats. . . . . . . . ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳ ಮಾಹಿತಿ ತೋರಿಸಲು

en: | get_time . . seconds elapsed since stream's beginning
kn: | Get_time. . ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಕಳೆದ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: | is_playing . . . .  1 if a stream plays, 0 otherwise
kn: | Is_playing. . . . 1 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿದ್ದರೆ. 0 ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ

en: | get_title . . . . .  the title of the current stream
kn: | Get_title. . . . . ಈಗಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: | get_length . . . .  the length of the current stream
kn: | Get_length. . . . ಈಗಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಉದ್ದ

en: | volume [X] . . . . . . . . . .  set/get audio volume
kn: | volume [X] . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಆಡಿಯೋ ಪರಿಮಾಣ ಪಡೆಯಲು

en: | volup [X]  . . . . . . .  raise audio volume X steps
kn: | Volup [X]. . . . . . . ಆಡಿಯೋ ವಾಲ್ಯುಮ್‍ಅನ್ನು X ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: | voldown [X]  . . . . . .  lower audio volume X steps
kn: | Voldown [X]. . . . . . ವಾಲ್ಯುಮ್ಅನ್ನು X ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: | adev [device]  . . . . . . . .  set/get audio device
kn: | Adev [ಸಾಧನ]. . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಶ್ರವ್ಯ ಸಾಧನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು

en: | achan [X]. . . . . . . . . .  set/get audio channels
kn: | achan [X] . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಆಡಿಯೊ ಚಾನಲ್ ಪಡೆಯಲು

en: | atrack [X] . . . . . . . . . . . set/get audio track
kn: | Atrack [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಆಡಿಯೋ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು

en: | vtrack [X] . . . . . . . . . . . set/get video track
kn: | Vtrack [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ವೀಡಿಯೊ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು

en: | vratio [X]  . . . . . . . set/get video aspect ratio
kn: | Vratio [X]. . . . . . .  ಹೊಂದಿಸಲು/ವೀಡಿಯೊದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪಡೆಯಲು

en: | vcrop [X]  . . . . . . . . . . .  set/get video crop
kn: | Vcrop [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು

en: | vzoom [X]  . . . . . . . . . . .  set/get video zoom
kn: | Vzoom [X]. . . . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ವಿಡಿಯೋ ಜೂಮ್ ಪಡೆಯಲು

en: | snapshot . . . . . . . . . . . . take video snapshot
kn: | snapshot. . . . . . . . . . . . ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು

en: | strack [X] . . . . . . . . .  set/get subtitle track
kn: | Strack [X]. . . . . . . . . ಹೊಂದಿಸಲು / ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಲು

en: | key [hotkey name] . . . . . .  simulate hotkey press
kn: | key[ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿ  ಹೆಸರು]. . . . . . ಶೀಘ್ರ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಂತೆ ಅನುಕರಿಸಿ

en: | help . . . . . . . . . . . . . . . this help message
kn: | help . . . . . . . . . . . . . . . ಇದು ಸಹಾಯದ ಸಂದೇಶ

en: | logout . . . . . . .  exit (if in socket connection)
kn: | logout . . . . . . .  ನಿರ್ಗಮಿಸಿ (ಸಾಕೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ)

en: | quit . . . . . . . . . . . . . . . . . . .  quit vlc
kn: | quit . . . . . . . . . . . . . . . . . . .VLCಯನ್ನು  ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Error: `goto' needs an argument greater than zero.
kn: ದೋಷ: `goto' ಗೆ ಶೂನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಹಿನ ವಾದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Playlist has only %u element | Playlist has only %u elements
kn[0]: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಕೇವಲ %u ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ
kn[1]: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಕೇವಲ %u ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: +-[Incoming]
kn: +-[ಒಳಬರುವ]

en: | input bytes read : %8.0f KiB
kn: | ಓದಿರುವ ಒಳಬರುವ ಬೈಟ್‍ಗಳು: %8.0f KiB

en: | input bitrate    :   %6.0f kb/s
kn: | ಒಳಬರುತ್ತಿರುವ ಬಿಟ್‍ನ ದರ : %6.0f kb/s

en: | demux bytes read : %8.0f KiB
kn: | ಓದಿರುವ ಡಿಮಕ್ಸ್ ಬೈಟ್‍ಗಳು: %8.0f KiB

en: | demux bitrate    :   %6.0f kb/s
kn: | ಡಿಮಕ್ಸ್ ಬಿಟ್ ದರ : %6.0f kb/s

en: | demux corrupted  :    %5<PRIi64>
kn: | ದೋಷಪೂರಿತವಾದ ಡಿಮಕ್ಸ್‍ಗಳು : %5<PRIi64>

en: | discontinuities  :    %5<PRIi64>
kn: | ಬಿಡುವುಗಳು : %5<PRIi64>

en: +-[Video Decoding]
kn: +-[ವೀಡಿಯೋ ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗಿತ್ತಿದೆ]

en: | video decoded    :    %5<PRIi64>
kn: | ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗಿದೆ    :    %5<PRIi64>

en: | frames displayed :    %5<PRIi64>
kn: | ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು :    %5<PRIi64>

en: | frames lost      :    %5<PRIi64>
kn: | ಕಳೆದು ಹೋದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು      :    %5<PRIi64>

en: +-[Audio Decoding]
kn: +-[ಧ್ವನಿಯನ್ನು ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ]

en: | audio decoded    :    %5<PRIi64>
kn: | ಧನಿಯನ್ನು ವಿಸಂಕೇತಿಸಲಾಗಿದೆ    :    %5<PRIi64>

en: | buffers played   :    %5<PRIi64>
kn: |  ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳು   :    %5<PRIi64>

en: | buffers lost     :    %5<PRIi64>
kn: | ಕಳೆದು ಹೋದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳು    :    %5<PRIi64>

en: Low latency
kn: ಕಡಿಮೆ ಸುಪ್ತತೆ

en: AIFF demuxer
kn: AIFF ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: ASF/WMV demuxer
kn: ASF/WMV ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Could not demux ASF stream
kn: ASF ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಅನ್ನು demux ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: VLC failed to load the ASF header.
kn: VLC ಯು ASF ಶಿರೋಲೇಖವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: AU demuxer
kn: AU ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Demuxer
kn: ಡಿಮಕ್ಸರ್ಸ್

en: Muxer
kn: ಮಕ್ಸರ್

en: Force use of a specific avformat muxer.
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ avformat ಮಕ್ಸರ್‍ಅನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Format name
kn: ಸ್ವರೂಪದ ಹೆಸರು

en: Internal libavcodec format name
kn: ಆಂತರಿಕ libavcodec ರೂಪದ ಹೆಸರು

en: Force interleaved method
kn: ಬಲವಂತದ ಇಂಟರ್ಲೀವ್ಡ್ ವಿಧಾನ

en: Force index creation
kn: ಬಲವಂತದ ಸೂಚ್ಯಂಕ ಸೃಷ್ಟಿ

en: Ask for action
kn: ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಕೇಳಿ

en: Always fix
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Never fix
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿಪಡಿಸಭೇಡಿ

en: Fix when necessary
kn: ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದ್ದಾಗ ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Do not play
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Build index then play
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ ನಿರ್ಮಿಸಿ ನಂತರ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Play as is
kn: ಇದ್ದ ಹಾಗೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Broken or missing AVI Index
kn: ಮುರಿದ ಅಥವಾ ಕಾಣೆಯಾದ AVI ಸೂಚಕವಾಗಿದೆ

en: Fixing AVI Index...
kn: AVI ಸೂಚಕವನ್ನು ದುರಸ್ತಿಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Dump module
kn: ತ್ಯಾಜ್ಯದ ಘಟಕ

en: Dump filename
kn: ತ್ಯಾಜ್ಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Append to existing file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: If the file already exists, it will not be overwritten.
kn: ಕಡತವು ಇದ್ದರೆ, ಇದು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: File dumper
kn: ಕಡತ ಸರಂಜಾಮು

en: Value to adjust dts by
kn: DTS ನಿಂದ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಮೌಲ್ಯ

en: Dirac video demuxer
kn: Dirac ವೀಡಿಯೊ demuxer

en: ES ID
kn: ES ಗುರುತು

en: Decode
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸು

en: Decode at the demuxer stage
kn: Demuxer ಹಂತದಲ್ಲಿ ವಿಸಂಕೇತಿಸಿ

en: Forced chroma
kn: ಬಲವಂತದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Duration in seconds
kn: ಅವಧಿ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Frame rate of the elementary stream produced.
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ.

en: Real-time
kn: ನೈಜ ಸಮಯ

en: Image demuxer
kn: ಚಿತ್ರದ demuxer

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Frames per Second
kn: ಪ್ರತಿ ಸೆಕೆಂಡಗೆ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: M-JPEG camera demuxer
kn: M-JPEG ಕ್ಯಾಮೆರಾ demuxer

en: Matroska stream demuxer
kn: ಮ್ಯಾಟ್ರೋಸ್ಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ demuxer

en: Respect ordered chapters
kn: ಗೌರವ ಆದೇಶಿಸಿದ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: Play chapters in the order specified in the segment.
kn: ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ.

en: Chapter codecs
kn: ಅಧ್ಯಾಯ ಕೊಡೆಕ್

en: Use chapter codecs found in the segment.
kn: ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದ ಅಧ್ಯಾಯ ಕೊಡೆಕ್ ಬಳಸಿ.

en: Preload MKV files in the same directory
kn: MKV ಕಡತಗಳನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅದೇ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Preload matroska files in the same directory to find linked segments (not good for broken files).
kn: MKV ಕಡತಗಳನ್ನು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅದೇ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.ಸಂಪರ್ಕಿತ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು(ಮುರಿದ ಕಡತಗಳಿಗ ಉತ್ತಮವಲ್ಲ).

en: Seek based on percent not time
kn: ಅನ್ವೇಷಣೆ ಶೇಕಡಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಕಾಲವನ್ನಲ್ಲ

en: Seek based on percent not time.
kn: ಅನ್ವೇಷಣೆ ಶೇಕಡಾವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಕಾಲವನ್ನಲ್ಲ

en: Dummy Elements
kn: ನಕಲಿ ಅಂಶಗಳು

en: Enable noise reduction algorithm.
kn: ಶಬ್ದ ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವುದು ಕ್ರಮಾವಳಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable reverberation
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Reverberation level (from 0 to 100, default value is 0).
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟ (0 ದಿಂದ 100 ಗೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯ 0).

en: Enable megabass mode
kn: Megabass ಕ್ರಮವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Megabass mode level (from 0 to 100, default value is 0).
kn: Megabass ಕ್ರಮದ ಮಟ್ಟ (0 ದಿಂದ 100 ಗೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯ 0).

en: Surround effect level (from 0 to 100, default value is 0).
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ಪರಿಣಾಮದ ಮಟ್ಟ (0 ದಿಂದ 100 ವರೆಗೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ೦) .

en: Surround delay, in ms. Usual values are from 5 to 40 ms.
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ವಿಳಂಬ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ.ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳು 5 ದಿಂದ 40 ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್ ಇರುತ್ತವೆ.

en: Reverberation level
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Reverberation delay
kn: ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬ

en: Mega bass
kn: ಬೃಹತ್ ಮಂದ್ರವಾದ್ಯ

en: Mega bass level
kn: ಬೃಹತ್ ಮಂದ್ರವಾದ್ಯದ ಮಟ್ಟ

en: Mega bass cutoff
kn: ಬೃಹತ್ ಮಂದ್ರವಾದ್ಯದ ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟ

en: Surround
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ

en: Surround level
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ಮಟ್ಟದ

en: Surround delay (ms)
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವ ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Writer
kn: ಲೇಖಕ

en: Composer
kn: ಸಂಯೋಜಕ

en: Producer
kn: ನಿರ್ಮಾಪಕ

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Disclaimer
kn: ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

en: Requirements
kn: ಅಗತ್ಯಗಳು

en: Original Format
kn: ಮೂಲ ಸ್ವರೂಪ

en: Display Source As
kn: ಮೂಲವನ್ನು ಹೀಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Host Computer
kn: ಅತಿಥೇಯ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: Performers
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕರು

en: Original Performer
kn: ಮೂಲ ಪ್ರದರ್ಶನಕಾರ

en: Providers Source Content
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಮೂಲ ವಿಷಯ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Software
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ

en: Lyrics
kn: ಸಾಹಿತ್ಯ

en: Record Company
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಕಂಪನಿ

en: Model
kn: ಮಾದರಿ

en: Grouping
kn: ಗುಂಪು ಮಾಡುವುದು

en: Sub-Title
kn: ಉಪ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Arranger
kn: ಆಯೋಜಕ

en: Art Director
kn: ಕಲೆ ನಿರ್ದೇಶಕ

en: Copyright Acknowledgement
kn: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಸ್ವೀಕೃತಿ

en: Conductor
kn: ವಾಹಕ

en: Song Description
kn: ಹಾಡಿನ ವಿವರಣೆ

en: Liner Notes
kn: ಲೈನರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Phonogram Rights
kn: ಶಬ್ದಚಿಹ್ನೆಯ ಹಕ್ಕುಗಳ

en: Sound Engineer
kn: ಧ್ವನಿ ಇಂಜಿನಿಯರ್

en: Thanks
kn: ವಂದನೆಗಳು

en: Executive Producer
kn: ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕ

en: MP4 stream demuxer
kn: MP4 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ demuxer

en: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP audio
kn: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP ಧ್ವನಿ

en: Audio ES
kn: ಧ್ವನಿ ES

en: MPEG-4 video
kn: MPEG-4 ವೀಡಿಯೊ

en: H264 video demuxer
kn: H264 ವೀಡಿಯೊ demuxer

en: MPEG-I/II video demuxer
kn: MPEG-I/II ವೀಡಿಯೊ demuxer

en: Trust MPEG timestamps
kn: MPEG ಸಮಯಮೊಹರನ್ನು ನಂಬಿ

en: Extra PMT
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ PMT

en: Set id of ES to PID
kn: ES  ಯ ಐಡಿಯನ್ನು PIDಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the internal ID of each elementary stream handled by VLC to the same value as the PID in the TS stream, instead of 1, 2, 3, etc. Useful to do '#duplicate{..., select="es=<pid>"}'.
kn: Set the internal ID of each elementary stream handled by VLC to the same value as the PID in the TS stream, instead of 1, 2, 3, etc. Useful to do '#duplicate{..., select="es=&lt;pid&gt;"}'.

en: CSA Key
kn: CSA ಕೀಲಿ

en: Second CSA Key
kn: ಎರಡನೆಯ CSA ಕೀಲಿ

en: Packet size in bytes to decrypt
kn: ಅಸಂಕೇತೀಕರಣ ಮಾಡಲು ಪಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ ಬೈಟ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Separate sub-streams
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಉಪ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್

en: MPEG Transport Stream demuxer
kn: MPEG-ಸಾರಿಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Teletext
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ

en: Teletext subtitles
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Teletext: additional information
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Teletext: program schedule
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Teletext subtitles: hearing impaired
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು: ಶ್ರವಣ ದೋಷದವರಿಗೆ

en: DVB subtitles: hearing impaired
kn: DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು: ಶ್ರವಣ ದೋಷದವರಿಗೆ

en: clean effects
kn: ಶುದ್ಧ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: hearing impaired
kn: ದುರ್ಬಲಗೊಂಡ ಕೇಳುವಿಕೆ

en: visual impaired commentary
kn: ಅಂಧ ವಿವರಣೆ

en: Windows Media NSC metademux
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಮೀಡಿಯಾ NSC metademux

en: Show shoutcast adult content
kn: Shoutcast ವಯಸ್ಕರ ವಿಷಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Skip ads
kn: ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: M3U playlist import
kn: M3U ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: RAM playlist import
kn: RAM  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: PLS playlist import
kn: PLS  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: B4S playlist import
kn: B4S ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: DVB playlist import
kn: DVB  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: XSPF playlist import
kn: XSPF  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: New winamp 5.2 shoutcast import
kn: ಹೊಸ winAmp 5.2 SHOUTcast ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: ASX playlist import
kn: ASX  ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: QuickTime Media Link importer
kn: QuickTime ಮಾಧ್ಯಮ ಕೊಂಡಿಯ ಆಮದು

en: Dummy IFO demux
kn: ನಕಲಿ IFO ಡಿಮಕ್ಸ್

en: iTunes Music Library importer
kn: iTunes ಸಂಗೀತ ಗ್ರಂಥ ಭಂಡಾರದ ಆಮದು

en: WPL playlist import
kn: WPL ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Podcast Info
kn: Podcast ನ ಮಾಹಿತಿ

en: Podcast Link
kn: Podcast ನ ಕೊಂಡಿ

en: Podcast Copyright
kn: Podcast ನ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ

en: Podcast Category
kn: Podcast ನ ವರ್ಗ

en: Podcast Subtitle
kn: Podcast ನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Podcast Summary
kn: Podcast ನ ಸಾರಾಂಶ

en: Podcast Publication Date
kn: Podcast ನ ಪ್ರಕಟಣೆ ದಿನಾಂಕ

en: Podcast Author
kn: Podcast ನ ಲೇಖಕ

en: Podcast Subcategory
kn: Podcast ನ ಉಪವರ್ಗ

en: Podcast Duration
kn: Podcast ನ ಕಾಲಾವಧಿ

en: Podcast Type
kn: Podcast ನ ವಿಧ

en: Podcast Size
kn: Podcast ನ ಗಾತ್ರ

en: %s bytes
kn: %s ಬೈಟ್ ಗಳು

en: Listeners
kn: ಕೇಳುಗರು

en: Load
kn: ಲೋಡ್

en: Audio sample rate in Hertz. Default is 48000 Hz.
kn: ಧ್ವನಿ ಮಾದರಿ ದರವು ಹರ್ಟ್ಜ್ ಆಗಿದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 48000 Hz.

en: Audio channels
kn: ಧ್ವನಿ ಚಾನಲ್ಗಳು

en: Audio channels in input stream. Numeric value >0. Default is 2.
kn: Audio channels in input stream. Numeric value &gt;0. Default is 2.

en: FOURCC code of raw input format
kn: ಕಚ್ಚಾ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ FOURCC ಸಂಕೇತ

en: Forces the audio language
kn: ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Raw audio demuxer
kn: ಕಚ್ಚಾ ಧ್ವನಿ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: DV (Digital Video) demuxer
kn: DV (ಡಿಜಿಟಲ್ ವಿಡಿಯೋ) ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: This specifies the width in pixels of the raw video stream.
kn: ಇದು ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This specifies the height in pixels of the raw video stream.
kn: ಇದು ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಎತ್ತರವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Force chroma (Use carefully)
kn: ಬಲವಂತದ ವರ್ಣಶುದ್ಧಿ(ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ)

en: Force chroma. This is a four character string.
kn: ಬಲವಂತದ ವರ್ಣಶುದ್ಧಿ.ಇದು ನಾಲ್ಕು ಪಾತ್ರದ ವಾಕ್ಯ.

en: Raw video demuxer
kn: ಕಚ್ಚಾ ವಿಡಿಯೋ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Real demuxer
kn: ನೈಜ್ಯ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: EBU STL subtitles parser
kn: EBU STL ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: Text subtitle parser
kn: ಪಠ್ಯ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: Subtitle delay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಳಂಬ

en: Subtitle format
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸ್ವರೂಪ

en: Subtitle description
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿವರಣೆ

en: TY Stream audio/video demux
kn: TY ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಧ್ವನಿ/ವಿಡಿಯೋ ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: Closed captions 2
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 2

en: Closed captions 3
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 3

en: Closed captions 4
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು 4

en: Desired frame rate for the VC-1 stream.
kn: VC-1 ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಬೇಕಾದ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ವೇಗ.

en: VC1 video demuxer
kn: VC1 ವೀಡಿಯೊ  ಡಿಮಕ್ಸ್ರ್

en: Vobsub subtitles parser
kn: Vobsub ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪಾರ್ಸರ್

en: VOC demuxer
kn: VOC ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: WAV demuxer
kn: WAV ಡಿಮಕ್ಸರ್

en: XA demuxer
kn: XA ಡಿಕ್ಸರ್

en: Unknown category
kn: ಅಪರಿಚಿತ ವರ್ಗ

en: Closed captions
kn: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Textual audio descriptions
kn: ಗ್ರಾಂಥಿಕ ಧ್ವನಿ ವಿವರಣೆಗಳು

en: Ticker text
kn: Ticker ಪಠ್ಯ

en: Active regions
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ರದೇಶಗಳು

en: Semantic annotations
kn: ಲಾಕ್ಷಣಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Transcript
kn: ಪ್ರತಿಲಿಪಿ

en: Linguistic markup
kn: ಭಾಷಾ ಮಾರ್ಕ್ಅಪ್

en: Cue points
kn: ಸಂಕೇತ ಅಂಕಗಳು

en: Subtitles (images)
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು (ಚಿತ್ರಗಳು)

en: Slides (text)
kn: ಚಿತ್ರಫಲಕಗಳು (ಪಠ್ಯ)

en: Slides (images)
kn: ಚಿತ್ರಫಲಕಗಳು (ಚಿತ್ರಗಳು)

en: About VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಬಗ್ಗೆ

en: Credits
kn: ಶ್ರೇಯ

en: License
kn: ಪರವಾನಿಗೆ

en: Authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: VLC media player and VideoLAN are trademarks of the VideoLAN Association.
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಮತ್ತು VideoLAN Videolan ಸಂಘದ ವ್ಯಾಪಾರ ಮುದ್ರೆಯಾಗಿದೆ.

en: Extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Uninstall
kn: ಅಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Skins
kn: ಚರ್ಮಗಳು

en: 2 Pass
kn: 2 ಪಾಸ್

en: Preamp
kn: ಪೂರ್ವವರ್ಧನೆ

en: Enable dynamic range compressor
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಸಂಕೋಚಕವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Reset
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Attack
kn: ಆಕ್ರಮಣ

en: Release
kn: ಬಿಡುಗಡೆ

en: Threshold
kn: ಮಿತಿ

en: Enable Spatializer
kn: Spatializer ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Headphone virtualization
kn: ಹೆಡ್‍ಫೊನ್ ವಾಸ್ತವೀಕರಣ

en: Volume normalization
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಸಾಮಾನ್ಯೀಕರಣ

en: Maximum level
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ

en: Audio Effects
kn: ಧ್ವನಿ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Duplicate current profile...
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿವರವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ ...

en: Organize Profiles...
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿ ...

en: Duplicate current profile for a new profile
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿವರವನ್ನು ಹೊಸ ವಿವರಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Enter a name for the new profile:
kn: ಹೊಸ ವಿವರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Please enter a unique name for the new profile.
kn: ಹೊಸ ವಿವರಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Multiple profiles with the same name are not allowed.
kn: ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಅನೇಕ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Remove a preset
kn: ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Select the preset you would like to remove:
kn: ನೀವು ತೆಗೆಯಲು ಬಯಸುವ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add new Preset...
kn: ಹೊಸ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Organize Presets...
kn: ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿ ...

en: Save current selection as new preset
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: Enter a name for the new preset:
kn: ಹೊಸ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Bookmarks
kn: ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗಳು

en: Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Edit
kn: ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Untitled
kn: ಹೆಸರಿಡದ

en: No input
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಇಲ್ಲ

en: No input found. A stream must be playing or paused for bookmarks to work.
kn: ಯಾವುದೇ ಇನ್ಪುಟ್‍ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ  ಮಾಡಬೇಕೆಂದರೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ವಿರಾಮದಲ್ಲಿರಬೇಕು.

en: Input has changed
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Backward
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Forward
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Convert & Stream
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ &amp; ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Go!
kn: ಹೋಗಿ!

en: Drop media here
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಿಡಿ

en: Open media...
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Choose Profile
kn: ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Customize...
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣಗೊಳಿಸಿ...

en: Choose Destination
kn: ಗುರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose an output location
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Browse...
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ ...

en: Setup Streaming...
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಿ...

en: Save as File
kn: ಕಡತದ ರೀತಿ ಉಳಿಸಿ

en: Stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Save as new Profile...
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವಿವರದ ಹಾಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Encapsulation
kn: ಕೋಶೀಕರಣ

en: Video codec
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ

en: Audio codec
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಂಕೇತಕ

en: Keep original video track
kn: ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Resolution
kn: ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Scale
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ

en: Keep original audio track
kn: ಮೂಲ ಹಾಡನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Overlay subtitles on the video
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ ಹೊದಿಸಿ

en: Stream Destination
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ

en: Stream Announcement
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಕಟಣೆ

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Port
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: SAP Announcement
kn: SAP ಪ್ರಕಟಣೆ

en: HTTP Announcement
kn: HTTP ಪ್ರಕಟಣೆ

en: RTSP Announcement
kn: RTSP ಪ್ರಕಟಣೆ

en: Export SDP as file
kn: SDP ಯನ್ನು ಕಡತದ ಹಾಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Channel Name
kn: ಚಾನೆಲ್ ಹೆಸರು

en: Invalid container format for HTTP streaming
kn: HTTP ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‍ಗೆ ಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಕಂಟೇನರ್ ಸ್ವರೂಪ

en: Remove a profile
kn: ವಿವರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Select the profile you would like to remove:
kn: ನೀವು ತೆಗೆಯಲು ಬಯಸುವ ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Save as new profile
kn: ಹೊಸ ವಿವರದ ಹಾಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: No Address given
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ

en: In order to stream, a valid destination address is required.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು , ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ತಲುಪಬೇಕಾದ ವಿಳಾಸದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: No Channel Name given
kn: ಯಾವುದೇ ಚಾನೆಲ್ ಹೆಸರು ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No SDP URL given
kn: ಯಾವುದೇ SDP URL ನೀಡಿಲ್ಲ

en: A SDP export is requested, but no URL is provided.
kn: ಒಂದು SDP ಗಳು ರಫ್ತು ಮನವಿ ಇದೆ. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ URL ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Custom
kn: ಪದ್ಧತಿ

en: Random On
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ

en: Repeat Off
kn: ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಲ್ಲ

en: Errors and Warnings
kn: ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: Clean up
kn: ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ

en: Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Index
kn: ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳು

en: Remove old preferences?
kn: ಹಳೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: We just found an older version of VLC's preferences files.
kn: VLC ಯ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯ ಆದ್ಯತಾ ಕಡತಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: Move To Trash and Relaunch VLC
kn: ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ ಮತ್ತು VLC ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Smaller
kn: ಚಿಕ್ಕದಾದ

en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕ

en: Large
kn: ದೊಡ್ಡ

en: Larger
kn: ದೊಡ್ಡದಾದ

en: Check for Update...
kn: ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Preferences...
kn: ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು...

en: Services
kn: ಸೇವೆಗಳು

en: Hide VLC
kn: VLC ಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide Others
kn: ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಿ

en: Show All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Quit VLC
kn: VLC ಯನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

en: 1:File
kn: 1: ಕಡತ

en: Advanced Open File...
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕಡತ ತೆರೆಯುವಿಕೆ...

en: Open File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Disc...
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Network...
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Capture Device...
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open Recent
kn: ಇತ್ತೀಚಿನವುಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Close Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Convert / Stream...
kn: ಪರಿವರ್ತಿನೆ/ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ...

en: Save Playlist...
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ ...

en: Reveal in Finder
kn: ಫೈಂಡರ್ನಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿ

en: Cut
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Copy
kn: ನಕಲುಮಾಡಿ

en: Paste
kn: ಅಂಟಿಸಿ

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: View
kn: ನೋಟ

en: Show Previous & Next Buttons
kn: ಹಿಂದಿನದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸಿ &amp; ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Show Shuffle & Repeat Buttons
kn: ಕಲೆಸಿರುವುದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸಿ &amp; ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Show Audio Effects Button
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show Sidebar
kn: ಅಡ್ಡಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Playlist Table Columns
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಕೋಷ್ಟಕದ ಕಾಲಮ್ಗಳು

en: Playback
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ

en: Playback Speed
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ ವೇಗ

en: Track Synchronization
kn: ಹಾಡಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: A→B Loop
kn: A → B ಲೂಪ್

en: Quit after Playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ನಂತರ ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Step Forward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ

en: Step Backward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ

en: Increase Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Decrease Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿ

en: Audio Device
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಾಧನ

en: Half Size
kn: ಅರ್ಧ ಗಾತ್ರ

en: Normal Size
kn: ಸಾಧಾರಣ ಗಾತ್ರ

en: Double Size
kn: ಎರಡರಷ್ಟು ಗಾತ್ರ

en: Fit to Screen
kn: ಪರದೆಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Float on Top
kn: ಮೇಲೆ ತೇಲಿಸಿ

en: Fullscreen Video Device
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಧನ

en: Post processing
kn: ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

en: Add Subtitle File...
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Subtitles Track
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Text Size
kn: ಪಠ್ಯದ ಗಾತ್ರ

en: Text Color
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: Outline Thickness
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ದಪ್ಪ

en: Background Opacity
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Background Color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Transparent
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ

en: Window
kn: ಕಿಟಕಿ

en: Minimize
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿ

en: Player...
kn: ಪ್ಲೇಯರ್...

en: Main Window...
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿ...

en: Audio Effects...
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳು...

en: Video Effects...
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಣಾಮಗಳು...

en: Bookmarks...
kn: ಅಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗಳು

en: Playlist...
kn: ಹಾಡಿನ ಪಟ್ತಿ

en: Media Information...
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಮಾಹಿತಿ

en: Messages...
kn: ಸಂದೇಶಗಳು...

en: Errors and Warnings...
kn: ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು...

en: Bring All to Front
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮುಂದಕ್ಕೆ ತರಿಸಿ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: VLC media player Help...
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್ ಸಹಾಯ ...

en: Online Documentation...
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ದಾಖಲೆ ...

en: VideoLAN Website...
kn: Videolan ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ...

en: Make a donation...
kn: ಕೊಡುಗೆ ಮಾಡಿ ...

en: Online Forum...
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ವೇದಿಕೆ ...

en: File Format:
kn: ಕಡತದ ಸ್ವರೂಪ:

en: Extended M3U
kn: ವಿಸ್ತೃತ M3U

en: HTML playlist
kn: HTML ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ

en: Save Playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Lock Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಲಾಕ್‍ಮಾಡಿ

en: Search in Playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Subscribe
kn: ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

en: Unsubscribe
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Subscribe to a podcast
kn: ಒಂದು ಪೋಡ್ಕಾಸ್ಟ್ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ

en: Enter URL of the podcast to subscribe to:
kn: ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Unsubscribe from a podcast
kn: ಒಂದು ಪೋಡ್ಕಾಸ್ಟ್ ನ ಚಂದಾ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Select the podcast you would like to unsubscribe from:
kn: ನೀವು ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: No, Thanks
kn: ಬೇಡ, ಧನ್ಯವಾದಗಳು

en: Show/Hide Playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en: Repeat
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Shuffle
kn: ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ

en: Full Volume
kn: ಪೂರ್ಣ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Open Source
kn: ತೆರೆದ ಮೂಲ

en: Media Resource Locator (MRL)
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಪತ್ತೆಕಾರಕ (MRL)

en: Open
kn: ತೆರೆಯಿರಿ

en: Settings...
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು...

en: Disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Capture
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿ

en: Choose a file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Treat as a pipe rather than as a file
kn: ಕಡತ ಬದಲು ಒಂದು ಕೊಳವೆಯಂತೆ ನಡೆಸಿಕೂಳ್ಳಿ

en: Play another media synchronously
kn: ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Choose...
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ...

en: Custom playback
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: Open VIDEO_TS / BDMV folder
kn: VIDEO_TS / BDMV ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Insert Disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Disable DVD menus
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable DVD menus
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: IP Address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: Open RTP/UDP Stream
kn: RTP/UDP ಸ್ಟ್ರೀಮನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Protocol
kn: ನಿಯಮಾವಳಿ

en: Unicast
kn: ಏಕಪ್ರಸಾರಿತ

en: Multicast
kn: ಬಹುಪ್ರಸಾರಿತ

en: Input Devices
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಸಾಧನಗಳು

en: Subscreen left
kn:  ಉಪಪರದೆಯ ಎಡಗಡೆ

en: Subscreen top
kn:  ಉಪಪರದೆಯ ಮೇಲೆ

en: Capture Audio
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿರಿ

en: Add Subtitle File:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Override parameters
kn: ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವಿಕೆಯ ನಿಯತಾಂಕಗಳು

en: Subtitle encoding
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಗೊಳಿಸುವ

en: Font size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Subtitle alignment
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಜೋಡಣೆ

en: Font Properties
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Subtitle File
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತ

en: Open File
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: %i tracks
kn: %i ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Streaming and Transcoding Options
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Display the stream locally
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Dump raw input
kn: ಕಚ್ಚಾ ಇನ್ಪುಟ್ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿ

en: Encapsulation Method
kn: ಸುತ್ತುವರಿಯುವಿಕೆ ವಿಧಾನ

en: Transcoding options
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Bitrate (kb/s)
kn: ಬಿಟ್‍ದರ (kb/s)

en: Stream Announcing
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರಕಟಣೆ

en: Save File
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Track Number
kn: ಹಾಡಿನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Duration
kn: ಕಾಲಾವಧಿ

en: File Size
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರ

en: Media Information
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Save Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Codec Details
kn: ಸಂಕೇತಕದ ವಿವರಗಳು

en: Read at media
kn: ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಓದಿ

en: Input bitrate
kn: ಇನ್ಪುಟ್ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Stream bitrate
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Decoded blocks
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸಿದ ಬ್ಲಾಕ್‍ಗಳು

en: Displayed frames
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Lost frames
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Played buffers
kn: ಪ್ಲೇ ಆದ ಸಂಗ್ರಾಹಕಗಳು

en: Lost buffers
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಕಗಳು

en: Error while saving meta
kn: ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷವುಂಟಾಗಿದೆ

en: VLC was unable to save the meta data.
kn: VLC ಗೆ ಪರ್ಯಾಯ ಮಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Continue playback?
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೆ?

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: LIBRARY
kn: ಗ್ರಂಥ ಸಂಗ್ರಹ

en: MY COMPUTER
kn: ಮೈ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: DEVICES
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: LOCAL NETWORK
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲ

en: INTERNET
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್

en: Interface Settings
kn: ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Audio Settings
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Video Settings
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Subtitle & On Screen Display Settings
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ &amp; ತೆರೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Input & Codec Settings
kn: ಇನ್ಪುಟ್ &amp; ಸಂಕೇತಕಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: General Audio
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಧ್ವನಿ

en: Preferred Audio language
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿ ಭಾಷೆ

en: Enable Last.fm submissions
kn: Last.fm ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Visualization
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣ

en: Keep audio level between sessions
kn: ಅಧಿವೇಶನಗಳ ನಡುವೆ ಧ್ವನಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Always reset audio start level to:
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಧ್ವನಿ ಆರಂಭ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ:

en: Change
kn: ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Hotkey
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನುಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Select an action to change the associated hotkey:
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Action
kn: ಕ್ರಮ

en: Shortcut
kn: ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ

en: Record directory or filename
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಕೋಶ ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Directory or filename where the records will be stored
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾದ ಕೋಶದ ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Repair AVI Files
kn: AVI ಕಡತಗಳನ್ನು ದುರಸ್ತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Default Caching Level
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮಟ್ಟ

en: Caching
kn: ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಕ್ರಿಯೆ

en: Codecs / Muxers
kn: ಸಂಕೇತಕಗಳು/ಮಕ್ಸರ್‍ ಗಳು

en: Post-Processing Quality
kn: ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Edit default application settings for network protocols
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಮಾವಳಿಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಂಯೊಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Open network streams using the following protocols
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್‍ಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ನಿಯಮಾವಳಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Note that these are system-wide settings.
kn: ಈ ಗಣಕದಾದ್ಯಂತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳಿವೆಯೆಂದು ಎಂದು ಗಮನಿಸಿ.

en: Interface style
kn: ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಶೈಲಿ

en: Dark
kn: ಗಾಡ

en: Bright
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನ

en: Continue playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Control playback with the Apple Remote
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು Apple ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Control playback with media keys
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಕೀಲಿಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Control system volume with the Apple Remote
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು Apple ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Privacy / Network Interaction
kn: ಖಾಸಗಿ / ಜಾಲಬಂಧದ ವರ್ತನೆ

en: Automatically check for updates
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Default Encoding
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಕೇತಕ

en: Display Settings
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Font color
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ

en: Subtitle languages
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾಷೆಗಳು

en: Preferred subtitle language
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಭಾಷೆ

en: Enable OSD
kn: OSD ಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Force bold
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತೆಮಾಡು

en: Outline color
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Outline thickness
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ದಪ್ಪ

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

en: Show video within the main window
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಒಳಗೆ ತೋರಿಸಿ

en: Pause the video playback when minimized
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ ವೀಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು  ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Black screens in Fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಪರದೆ

en: Use the native fullscreen mode
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Video snapshots
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳು

en: Folder
kn: ಕೋಶಕಡತ

en: Format
kn: ಸ್ವರೂಪ

en: Prefix
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Sequential numbering
kn: ಕ್ರಮಾನುಗತ ಸಂಖ್ಯಾ

en: Reset All
kn: ಎಲ್ಲ‍ವನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Last check on: %@
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ್ದು: %@

en: No check was performed yet.
kn: ಯಾವುದೇ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಇದುವರೆಗೂ ನೆರವೇರಿಸಿಲ್ಲ.

en: Reset Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Choose the folder to save your video snapshots to.
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಕೋಶಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Choose
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose the directory or filename where the records will be stored.
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಅಲ್ಲಿ ಕೋಶ ಅಥವಾ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Press new keys for
    "%@"
kn: ಹೊಸ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ
    "%@"

en: Invalid combination
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Regrettably, these keys cannot be assigned as hotkey shortcuts.
kn: ದುರದೃಷ್ಟವೆಂದರೆ, ಈ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಯ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗದಂತೆ ನೇಮಕಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: This combination is already taken by "%@".
kn: ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ತೆಗೆದುಕೊಂಡವರು "%@".

en: Not Set
kn: ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: sec.
kn: ಸೆಕೆಂಡ್.

en: Audio/Video
kn: ಧ್ವನಿ/ವೀಡಿಯೊ

en: Audio track synchronization:
kn: ಧ್ವನಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ:

en: A positive value means that the audio is ahead of the video
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಮೌಲ್ಯವೆಂದರೆ ಧ್ವನಿಯು ವಿಡಿಯೋಕಿಂತ ಮುಂದೆ ಎಂದರ್ಥ

en: Subtitles/Video
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು / ವಿಡಿಯೋ

en: Subtitle track synchronization:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ:

en: A positive value means that the subtitles are ahead of the video
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಮೌಲ್ಯವೆಂದರೆ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ವಿಡಿಯೋಕಿಂತ ಮುಂದೆ ಎಂದರ್ಥ

en: Subtitle speed:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವೇಗ:

en: Subtitle duration factor:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಾಲಾವಧಿಯ ಅಂಶ:

en: Video Effects
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Basic
kn: ಮೂಲಭೂತ

en: Geometry
kn: ರೇಖಾಗಣಿತ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Image Adjust
kn: ಚಿತ್ರದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Brightness Threshold
kn: ಪ್ರಕಾಶಮಾನದ ಮಿತಿ

en: Sharpen
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣಗೊಳಿಸು

en: Banding removal
kn: ಬಂಧದ ತೆಗೆಯುವಿಕೆ

en: Radius
kn: ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Film Grain
kn: ಫಿಲಂ ಗ್ರೇನ್

en: Variance
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Synchronize top and bottom
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗ ಮತ್ತು ಕೆಳಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Synchronize left and right
kn: ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Transform
kn: ರೂಪಾಂತರ

en: Rotate by 90 degrees
kn: 90 ಡಿಗ್ರಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate by 180 degrees
kn: 180  ಡಿಗ್ರಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate by 270 degrees
kn: 270  ಡಿಗ್ರಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Flip horizontally
kn: ಸಮತಲವಾಗಿ ಮಗುಚಿ

en: Flip vertically
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಮಗುಚಿ

en: Magnification/Zoom
kn: ವರ್ಧನೆ/ಜೂಮ್

en: Puzzle game
kn: ಒಗಟಿನ ಆಟದ

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Columns
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Clone
kn: ತದ್ರೂಪಿ

en: Number of clones
kn: ತದ್ರೂಪಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Wall
kn: ಗೋಡೆ

en: Color threshold
kn: ಬಣ್ಣದ ಮಿತಿ

en: Similarity
kn: ಹೋಲಿಕೆ

en: Intensity
kn: ತೀವ್ರತೆ

en: Gradient
kn: ಪ್ರವಣತೆ

en: Edge
kn: ಅಂಚು

en: Cartoon
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರ

en: Color extraction
kn: ಬಣ್ಣ ಹೊರತೆಗೆಯುವಿಕೆ

en: Invert colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ವಿಲೋಮಗೊಳಿಸಿ

en: Posterize level
kn: Posterize ಮಟ್ಟ

en: Motion blur
kn: ಚಲನೆಯ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ

en: Factor
kn: ಅಂಶ

en: Motion Detect
kn: ಚಲನೆಯ ಪತ್ತೆ

en: Water effect
kn: ನೀರಿನ ಪರಿಣಾಮ

en: Psychedelic
kn: ಪ್ರಜ್ಞಾವಿಸ್ತಾರಕ

en: Anaglyph
kn: ಉಬ್ಬುಕೆತ್ತನೆ

en: Add text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Add logo
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Logo
kn: ಲಾಂಛನ

en: Transparency
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Organize profiles...
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿ ...

en: Video device
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಾಧನ

en: Opaqueness
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Black screens in fullscreen
kn: ಕಪ್ಪು ಪರದೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಪರದೆ

en: Show Fullscreen controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Auto-playback of new items
kn: ಹೊಸ ಐಟಂಗಳ ಸ್ವಯಂ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್

en: Start playback of new items immediately once they were added.
kn: ಹೊಸ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: Keep Recent Items
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: By default, VLC can be remotely controlled with the Apple Remote.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC ಯನ್ನು ದೂರದಿಂದಲೇ Apple ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.

en: By default, VLC will control its own volume with the Apple Remote. However, you can choose to control the global system volume instead.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC Apple ರಿಮೋಟ್ ತನ್ನ ವಾಲ್ಯೂಮ್ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಬದಲಿಗೆ ಜಾಗತಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Control playlist items with the Apple Remote
kn: Apple  ರಿಮೋಟ್ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: By default, VLC will allow you to switch to the next or previous item with the Apple Remote. You can disable this behavior with this option.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC ಯು ನಿಮ್ಮ Apple ರಿಮೋಟ್‍ನಿಂದ ಮುಂದಿನ ಅಥವಾ ಹಿಂದಿನ ಐಟಂಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಈ ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ಆ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: By default, VLC can be controlled using the media keys on modern Apple keyboards.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, VLC ಯು ಆಧುನಿಕ Apple ಕೀಬೋರ್ಡ್‍ಗಳ ಮಾಧ್ಯಮ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು.

en: Run VLC with dark interface style
kn: VLC ಯನ್ನು ಗಾಢ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Resize interface to the native video size
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅಂತರ್ವರ್ತನ ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಿ

en: With this option enabled, the playback will be automatically paused when minimizing the window.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ, ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Allow automatic icon changes
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಐಕಾನ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Shows the previous and next buttons in the main window.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Shows the shuffle and repeat buttons in the main window.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಕಲೆಸುವ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Shows the audio effects button in the main window.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರಾವ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Do nothing
kn: ಏನೂ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Ask
kn: ಕೇಳಿ

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲು

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: Maximum Volume displayed
kn: ತೋರಿಸಲ್ಪಡುವ ಗರಿಷ್ಠ ವಾಲ್ಯೂಮ್

en: Mac OS X interface
kn: Mac OS X ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Appearance
kn: ನೋಟ

en: Behavior
kn: ವರ್ತನೆ

en: Apple Remote and media keys
kn: Apple ರಿಮೋಟ್ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮ ಕೀಲಿಗಳು

en: Video output
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Show Basic
kn: ಮೂಲಭೂತವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Select a directory
kn: ಒಂದು ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a file
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Minimal Mac OS X interface
kn: ಕನಿಷ್ಟತಮ Mac OS X ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Ncurses interface
kn: Ncurses ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en:  h,H                    Show/Hide help box
kn:  h,H                    ಸಹಾಯದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  i                      Show/Hide info box
kn:  i                      ಮಾಹಿತಿಯ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  M                      Show/Hide metadata box
kn:  M                     ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  L                      Show/Hide messages box
kn:  L                     ಸಂದೇಶಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  P                      Show/Hide playlist box
kn:  P                     ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  B                      Show/Hide filebrowser
kn:  B                      ಕಡತದ ವೀಕ್ಷವನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು

en:  x                      Show/Hide objects box
kn:  x                     ವಸ್ತುಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  S                      Show/Hide statistics box
kn:  S                     ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

en:  Esc                    Close Add/Search entry
kn:  Esc                    ಸೇರಿಸಿ/ಹುಡುಕಿ ನಮೂದನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en:  Ctrl-l                 Refresh the screen
kn:  Ctrl-l                 ಪರದೆಯನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: [Global]
kn: ಪರದೆಯ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en:  q, Q, Esc              Quit
kn:  q, Q, Esc              ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en:  s                      Stop
kn:  s                      ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en:  <space>                Pause/Play
kn:  &lt;space&gt;                ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ/ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en:  f                      Toggle Fullscreen
kn:  f                      ಪೂರ್ಣಪರದೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  n, p                   Next/Previous playlist item
kn:  n, p                   ಮುಂದಿನ/ಹಿಂದಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಐಟಂ

en:  [, ]                   Next/Previous title
kn:  [, ]                   ಮುಂದಿನ/ಹಿಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en:  <, >                   Next/Previous chapter
kn:  &lt;, &gt;                   ಮುಂದಿನ/ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ

note: xgettext: You can use ← and → characters
en:  <left>,<right>         Seek -/+ 1%%
kn:  &lt;ಎಡ&gt;,&lt;ಬಲ&gt;         Seek -/+ 1%%

en:  a, z                   Volume Up/Down
kn:  a, z                   ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಹೆಚ್ಚು/ಕಡಿಮೆ

en:  m                      Mute
kn:  m                      ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

note: xgettext: You can use ↑ and ↓ characters
en:  <up>,<down>            Navigate through the box line by line
kn:  &lt;ಮೇಲೆ&gt;,&lt;ಕೆಳಗೆ&gt;            ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿ ರೇಖೆಗೆ ವಿಹರಿಸಿ

note: xgettext: You can use ⇞ and ⇟ characters
en:  <pageup>,<pagedown>    Navigate through the box page by page
kn:  &lt;ಪುಟ ಮೇಲೆ&gt;,&lt;ಪುಟ ಕೆಳಗೆ&gt;    ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ವಿಹರಿಸಿ

note: xgettext: You can use ↖ and ↘ characters
en:  <start>,<end>          Navigate to start/end of box
kn:  &lt;ಆರಂಭ&gt;,&lt;ಅಂತ್ಯ&gt;          ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆರಂಭ/ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ವಿಹರಿಸಿ

en:  r                      Toggle Random playing
kn:  r                      ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುವುದ್ದನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  l                      Toggle Loop Playlist
kn:  l                      ಲೂಪ್ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  R                      Toggle Repeat item
kn:  R                      ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಐಟಂಅನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en:  o                      Order Playlist by title
kn:  o                      ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ಕ್ರಮಗೊಳಿಸಿ

en:  O                      Reverse order Playlist by title
kn:  O                      ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿ

en:  g                      Go to the current playing item
kn:  g                      ಈಗ ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿರುವ ಐಟಂಗೆ ಹೋಗಿ

en:  /                      Look for an item
kn:  /                      ಒಂದು ಐಟಂಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en:  ;                      Look for the next item
kn:  ;                      ಮುಂದಿನ ಐಟಂಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en:  A                      Add an entry
kn:  A                      ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: xgettext: You can use ⌫ character to translate <backspace>
en:  D, <backspace>, <del>  Delete an entry
kn:  D, &lt;backspace&gt;, &lt;del&gt;  ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en:  e                      Eject (if stopped)
kn:  e                      ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ (ನಿಂತಿದ್ದರೆ)

en: [Filebrowser]
kn: [ಕಡತಗಳ ವೀಕ್ಷಕ]

en:  <enter>                Add the selected file to the playlist
kn:  &lt;enter&gt;                ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕಡತವನ್ನು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en:  <space>                Add the selected directory to the playlist
kn:  &lt;enter&gt;                ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೋಶವನ್ನು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en:  .                      Show/Hide hidden files
kn:  .                      ಗುಪ್ತ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು/ಮರೆಮಾಡು

note: xgettext: You can use ↑ and ↓ characters
en:  <up>,<down>            Seek +/-5%%
kn:  &lt;up&gt;,&lt;down&gt;            Seek +/-5%%

en: [Loop]
kn: [ಲೂಪ್]

en:  Source   : %s
kn: ಮೂಲ   : %s

en:  Position : %s/%s
kn: ಸ್ಥಳ : %s/%s

en:  Volume   : Mute
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್  : ನಿಶ್ಯಬ್ಧ

en:  Volume   : %3ld%%
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್   : %3ld%%

en:  Volume   : ----
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್   : ----

en:  Title    : %<PRId64>/%d
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ   : %<PRId64>/%d

en:  Chapter  : %<PRId64>/%d
kn: ಅಧ್ಯಾಯ  : %<PRId64>/%d

en:  [ h for help ]
kn: [ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ h]

en: Open: %s
kn: ತೆರೆಯಿರಿ:%s

en: Find: %s
kn: ಹುಡುಕಿ: %s

en: Click to toggle between loop all, loop one and no loop
kn: ಲೂಪ್ ಎಲ್ಲಾ, ಲೂಪ್ ಒಂದು ಮತ್ತು ಲೂಪ್ ಇಲ್ಲ ಇವುಗಳನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Previous Chapter/Title
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ / ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Next Chapter/Title
kn: ಮುಂದಿನ ಅಧ್ಯಾಯ / ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Teletext Activation
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Play
    If the playlist is empty, open a medium
kn: ಪ್ಲೇ
    ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಖಾಲಿ ಇದ್ದರೆ, ಒಂದು ಮಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Previous / Backward
kn: ಹಿಂದಿನ/ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Next / Forward
kn: ಮುಂದೆ/ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: De-Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯನ್ನೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Extended panel
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಫಲಕ

en: Frame By Frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Trickplay Reverse
kn: Trickplay ಹಿಮ್ಮುಖ

en: Step backward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದೆ

en: Step forward
kn: ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ

en: Loop / Repeat
kn: ಲೂಪ್/ಪೊನರಾವರ್ತಿಸಿ

en: Open subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Dock fullscreen controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಡಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Stop playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Open a medium
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Toggle the video in fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಒಳಗೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Toggle the video out fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹೊರಕ್ಕೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Show extended settings
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Toggle playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಿ

en: Take a snapshot
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Loop from point A to point B continuously.
kn: A  ಬಿಂದುವಿನಿಂದ B ಬಿಂದುವಿನವರೆಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಲೂಪ್ ಮಾಡಿ

en: Frame by frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Reverse
kn: ಹಿಮ್ಮುಖ

en: Change the loop and repeat modes
kn: ಲೂಪ್ ಮತ್ತು ಪುನರಾವರ್ತಿತ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Previous media in the playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಹಿಂದಿನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Next media in the playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಮುಂದಿನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Open subtitle file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

[ctx: Tooltip|Unmute]
en: Unmute
kn: ಸಶಬ್ದಗೊಳಿಸಿ

[ctx: Tooltip|Mute]
en: Mute
kn: ನಿಶಬ್ದಗೊಳಿಸಿ

en: Pause the playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Loop from point A to point B continuously
    Click to set point A
kn: A  ಬಿಂದುವಿನಿಂದ B ಬಿಂದುವಿನವರೆಗೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಲೂಪ್ ಮಾಡಿ
    A ಬಿಂದುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to set point B
kn: B ಬಿಂದುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Stop the A to B loop
kn: A ನಿಂದ B ವರೆಗಿನ ಲೂಪ್‍ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Logo filenames
kn: ಲಾಂಛನ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Image mask
kn: ಚಿತ್ರ ಮುಖವಾಡ

en: No v4l2 instance found.
    Please check that the device has been opened with VLC and is playing.
    
    Controls will automatically appear here.
kn: ಯಾವುದೇ v4l2 ಉದಾಹರಣೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.
    ದಯವಿಟ್ಟು ಸಾಧನದ VLC ಜೊತೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿದೆಯೆಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
    
    ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: 170 Hz
kn: 170 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 310 Hz
kn: 310 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 600 Hz
kn: 600 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 1 KHz
kn: 1 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 3 KHz
kn: 3 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 6 KHz
kn: 6 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 12 KHz
kn: 12 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 14 KHz
kn: 14 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 16 KHz
kn: 16 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 31 Hz
kn: 31 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 63 Hz
kn: 63 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 125 Hz
kn: 125 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 250 Hz
kn: 250 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 500 Hz
kn: 500 ಹರ್ಟ್ಝ್

en: 2 KHz
kn: 2 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 4 KHz
kn: 4 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: 8 KHz
kn: 8 Kಹರ್ಟ್ಝ್

en: ms
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

en: Makeup
    gain
kn: ಮೇಕಪ್
    ಗಳಿಕೆ

en: (Hastened)
kn: (ತೀವ್ರಗೊಂಡಿತು)

en: (Delayed)
kn: (ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ)

en: Force update of this dialog's values
kn: ಈ ಸಂವಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಬಲವಂತದ ನವೀಕರಣ

en: &Fingerprint
kn: &amp;ಬೆರಳಿನ ಗುರುತು

en: Find meta data using audio fingerprinting
kn: ಧ್ವನಿ ಬೆರಳಿನ ಗುರುತನ್ನು ಬಳಸಿ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Input/Read
kn: ಇನ್ಪುಟ್ / ಓದಿ

en: Media data size
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿಯು ಗಾತ್ರ

en: Demuxed data size
kn: ಡಿಮಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದ  ಮಾಹಿತಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Content bitrate
kn: ವಿಷಯದ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Discarded (corrupted)
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾದ (ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ)

en: Dropped (discontinued)
kn: ಬಿಟ್ಟಿರುವ (ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Decoded
kn: ವಿಸಂಕೇತಿಸಿದ

en: blocks
kn: ಬ್ಲಾಕ್‍ಗಳು

en: Displayed
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ

en: frames
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: Lost
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ

en: Played
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿದ

en: buffers
kn: ಸಂಗ್ರಾಹಕಗಳು

en: Last 60 seconds
kn: ಕೊನೆಯ 60 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Overall
kn: ಸಮಗ್ರ

en: Current playback speed: %1
    Click to adjust
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ವೇಗ:%1
    ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Revert to normal play speed
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ಲೇ ವೇಗಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ

en: Download cover art
kn: ಮುಖಪುಟದ ಕಲೆಯನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Add cover art from file
kn: ಕಡತದಿಂದ ಚ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Choose Cover Art
kn: ಮುಖಪುಟದ ಕಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Image Files (*.gif *.jpg *.jpeg *.png)
kn: ಚಿತ್ರಿಕಾ ಕಡತ (*.gif ,*.jpg,*.jpeg,*.png)

en: Elapsed time
kn: ಕಳೆದ ಸಮಯ

en: Total/Remaining time
kn: ಒಟ್ಟು / ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯ

en: Click to toggle between total and remaining time
kn: ಒಟ್ಟು ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡುವೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to toggle between elapsed and remaining time
kn: ಕಳೆದ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡುವೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Double click to jump to a chosen time position
kn: ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯ ಸಮಯದ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ನೆಗೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Select a device or a VIDEO_TS directory
kn: ಒಂದು ಸಾಧನ ಅಥವಾ ಒಂದು VIDEO_TS ಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a device or a VIDEO_TS folder
kn: ಒಂದು ಸಾಧನ ಅಥವಾ ಒಂದು VIDEO_TS ಕೋಶ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select one or multiple files
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಅನೇಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: File names:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳು:

en: Filter:
kn: ಶೋದಕ:

en: Eject the disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ಅನ್ನು ಹೊರ ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Entry
kn: ಪ್ರವೇಶ

en: Channels:
kn: ಚಾನಲ್ಗಳು:

en: Selected ports:
kn: ಆಯ್ದ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನಗಳು:

en: Use VLC pace
kn: VLC ಗತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: TV - digital
kn: ಟಿವಿ-ಡಿಜಿಟಲ್

en: Tuner card
kn: ಟ್ಯೂನರ್ ಕಾರ್ಡ್

en: Delivery system
kn: ವಿತರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Transponder symbol rate
kn: ಪ್ರೇಷಕದ ಸಂಕೇತ ದರ

en: Bandwidth
kn: ಆವರ್ತನ ಶ್ರೇಣಿ

en: TV - analog
kn: ಟಿವಿ -ಅನಾಲಾಗ್

en: Device name
kn: ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Advanced Options
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Double click to get media information
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆಯಲು ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Change playlistview
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ನೋಟವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Search the playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: My Computer
kn: ನನ್ನ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: Local Network
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲಬಂಧ

en: Internet
kn: ಇಂಟರ್ನೆಟ್

en: Remove this podcast subscription
kn: ಈ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Do you really want to unsubscribe from %1?
kn: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ% 1 ಅನ್ಸಬ್ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Cover
kn: ಮುಖಪುಟ

en: Create Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Folder
kn: ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Enter name for new directory:
kn: ಹೊಸ ಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter name for new folder:
kn: ಹೊಸ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Rename Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Rename Folder
kn: ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Enter a new name for the directory:
kn: ಹೊಸ ಕಡತ ಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter a new name for the folder:
kn: ಹೊಸ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Sort by
kn: ಇದರಂತೆ ವಿಂಗಡಿಸು

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆಯ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆಯ

en: Display size
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಗಾತ್ರ

en: Increase
kn: ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Decrease
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Playlist View Mode
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವೀಕ್ಷಣ ಕ್ರಮ

en: Icons
kn: ಐಕಾನ್‍ಗಳು

en: Detailed List
kn: ವಿವರವಾದ ಪಟ್ಟಿ

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Select File
kn: ಕ್ಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: in
kn: ಒಳಗೆ

en: Any field
kn: ಯಾವುದೇ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Hotkey
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ

en: Application level hotkey
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮಟ್ಟದ ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ

en: Global
kn: ಜಾಗತಿಕ

en: Desktop level hotkey
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮಟ್ಟದ ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ

en: Double click to change.
    Delete key to remove.
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲು ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.
    ಅಳಿಸಿಹಾಕಲು ಕೀಲಿ.

en: Hotkey change
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿ ಬದಲಾವಣೆ

en: Press the new key or combination for
kn: ಹೊಸ ಕೀಲಿ ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆಗೆ

en: Assign
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ

en: Warning: this key or combination is already assigned to
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಈ ಕೀಲಿ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Warning: <b>%1</b> is already an application menu shortcut
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: &lt;b&gt;%1&lt;/b&gt; ಈಗಾಗಲೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮೆನುವಿನ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ ಆಗಿದೆ

en: Key or combination:
kn: ಕೀಲಿ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜನೆ:

en: Key:
kn: ಕೀಲಿ:

en: Input & Codecs Settings
kn: ಇನ್ಪುಟ್ &amp; ಸಂಕೇತಕದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Configure Hotkeys
kn: ಶೀಘ್ರಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Device:
kn: ಸಾಧನ:

en: Lowest latency
kn: ಕಡಿಮೆ ಸುಪ್ತತೆ

en: High latency
kn: ಅಧಿಕ ಸುಪ್ತತೆ

en: Higher latency
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುಪ್ತತೆ

en: VLC skins website
kn: VLC ಯ ಸ್ಕಿನ್ಗಳ ಜಾಲತಾಣ

en: System's default
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: File associations
kn: ಕಡತದ ಸಂಘಗಳು

en: Audio Files
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತಗಳು

en: Video Files
kn: ವಿಡಿಯೋ ಕಡತಗಳು

en: Playlist Files
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ಕಡತಗಳು

en: &Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: &Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Profile
kn: ವಿವರ

en: Edit selected profile
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಿವರವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Delete selected profile
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Create a new profile
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವಿವರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create
kn: ಸೃಷ್ಟಿಸಿ

en:  Profile Name Missing
kn: ವಿವರದ ಹೆಸರು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: You must set a name for the profile.
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿವರಕ್ಕೆ ಹೆಸರಿಡಬೇಕು.

en: File/Directory
kn: ಕಡತ / ಕೈಪಿಡಿ

en: File/Folder
kn: ಕಡತ/ಕಡತಕೋಶ

en: Source
kn: ಮೂಲ

en: Source:
kn: ಮೂಲ:

en: Type:
kn: ಮಾದರಿ:

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Save file...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಿ ...

en: Containers (*.ps *.ts *.mpg *.ogg *.asf *.mp4 *.mov *.wav *.raw *.flv *.webm)
kn: ಧಾರಕಗಳು(*.ps *.ts *.mpg *.ogg *.asf *.mp4 *.mov *.wav *.raw *.flv *.webm)

en: Path
kn: ಪಥ

en: Base port
kn: ಮೂಲ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Mount Point
kn: ಆರೋಹಣಾ ಬಿಂದು

en: Login:pass
kn: ಪ್ರವೇಶ:ಪಾಸ್

en: Edit Bookmarks
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳನ್ನು ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ

en: Create a new bookmark
kn: ಹೊಸ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Delete the selected item
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete all the bookmarks
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Extract
kn: ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ

en: &Close
kn: &amp;ಮುಚ್ಚಿ

en: Bytes
kn: ಬೈಟ್‍ಗಳು

en: Convert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Destination
kn: ತಲುಪಬೇಕಾದ ಸ್ಥಳ

en: Destination file:
kn: ತಲುಪಬೇಕಾಗಿರುವ ಕಡತ:

en: Browse
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Display the output
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: This display the resulting media, but can slow things down.
kn: ಇದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ,ಅದರೆ ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿದಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: &Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: Containers
kn: ಧಾರಕಗಳು

en: Program Guide
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: Update
kn: ನವೀಕರಿಸಿ

en: Errors
kn: ದೋಷಗಳು

en: Hide future errors
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ದೋಷಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Adjustments and Effects
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Synchronization
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: v4l2 controls
kn: v4l2 ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: &Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Privacy and Network Access Policy
kn: ಗೌಪ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಜಾಲಬಂಧದ ಪ್ರವೇಶ ನೀತಿ

en: Network Access Policy
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಪ್ರವೇಶ ನೀತಿ

en: Regularly check for VLC updates
kn: ನಿಯಮಿತವಾಗಿ VLC ಯ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Go to Time
kn: ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: &Go
kn: ಗೋವಾ

en: Go to time
kn: ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: &Recheck version
kn: &amp;ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: &Yes
kn: &ಹೌದು

en: &No
kn: &amp;ಇಲ್ಲ

en: VLC media player updates
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ನ ನವೀಕರಣಗಳು

en: A new version of VLC (%1.%2.%3%4) is available.
kn: VLC ಯ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ (%1.%2.%3%4) ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: You have the latest version of VLC media player.
kn: ನಿಮ್ಮಲಿ VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿ ಇದೆ.

en: An error occurred while checking for updates...
kn: ನವೀಕರಣಗಳಿಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿದಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ...

en: Current Media Information
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮಾಹಿತಿ

en: &General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: &Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯದಶಮಾಂಶ

en: S&tatistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶ

en: &Save Metadata
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Saves all the displayed logs to a file
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save log file as...
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸಿ ...

en: Application
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Cannot write to file %1:
    %2.
kn: ಈ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ %1:
    %2.

en: Update the tree
kn: ವೃಕ್ಷವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Clear the messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Open Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: &File
kn: ಕಡತ

en: &Disc
kn: ಡಿಸ್ಕ್

en: &Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Capture &Device
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ &amp;ಸಾಧನ

en: &Select
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: &Enqueue
kn: &amp;ಸರತಿ ಸಾಲಿಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: &Play
kn: ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: &Stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್

en: C&onvert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: C&onvert / Save
kn: C&amp;onvert /ಉಳಿಸಿ

en: Open URL
kn: URL ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Enter URL here...
kn: URL ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Plugins and extensions
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Active Extensions
kn: ಸಕ್ರಿಯ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Capability
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Score
kn: ಅಂಕ

en: &Search:
kn: ಹುಡುಕು

en: More information...
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ...

en: Reload extensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ರೀಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Only installed
kn: ಕೇವಲ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ

en: Version %1
kn: ಆವೃತ್ತಿ %1

en: %1 downloads
kn: %1 ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಗಳು

en: &Uninstall
kn: &ಅಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Install
kn: &ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Website
kn: ವೆಬ್‍ಸೈಟ್

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: Deletes the selected item
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Show settings
kn: ಸಿದ್ದತೆಗಳನ್ನು ತೊರಿಸಿ

en: Simple
kn: ಸರಳ

en: Switch to simple preferences view
kn: ಸರಳ ಆದ್ಯತೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Switch to full preferences view
kn: ಪೂರ್ಣ ಆದ್ಯತೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Save and close the dialog
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: &Reset Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Only show current
kn: ಪ್ರಸ್ತುತವನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರ್ರಿಸಿ

en: Only show modules related to current playback
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಿನ್ನೆಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Advanced Preferences
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Simple Preferences
kn: ಸರಳ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Cannot save Configuration
kn: ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Preferences file could not be saved
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗವುದಿಲ್ಲ

en: Are you sure you want to reset your VLC media player preferences?
kn: ನೀವು VLC ಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಬಯಸುವಿರ?

en: Stream Output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Toolbars Editor
kn: ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ

en: Toolbar Elements
kn: ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳು

en: Flat Button
kn: ಸಮತಟ್ಟಾದ ಬಟನ್

en: Next widget style
kn: ಮುಂದಿನ ವಿಜೆಟ್‍ನ ಶೈಲಿ

en: Big Button
kn: ದೊಡ್ಡ ಬಟನ್

en: Native Slider
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸ್ಲೈಡರ್

en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿ

en: Above the Video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಮೇಲೆ

en: Toolbar position:
kn: ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ಥಾನ:

en: Line 1:
kn: ಸಾಲು 1:

en: Line 2:
kn: ಸಾಲು 2:

en: Time Toolbar
kn: ಸಮಯದ ಪರಿಕರಪಟ್ಟಿ

en: Advanced Widget
kn: ಸುಧಾರಿತ ವಿಜೆಟ್

en: Fullscreen Controller
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನಿಯಂತ್ರಕ

en: New profile
kn: ಹೊಸ ವಿವರ

en: Delete the current profile
kn: ಈಗಿನ ವಿವರವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Select profile:
kn: ವಿವರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Profile Name
kn: ವಿವರದ ಹೆಸರು

en: Please enter the new profile name.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ವಿವರದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Spacer
kn: ವಿಭಾಜಕ

en: Expanding Spacer
kn: ವಿಭಾಕವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿತ್ತಿದೆ

en: Splitter
kn: ಛೇದಕ

en: Time Slider
kn: ಸಮಯದ ಸ್ಲೈಡರ್

en: Small Volume
kn: ಸಣ್ಣ ಸಂಪುಟ

en: DVD menus
kn: ಡಿವಿಡಿ ಮೆನುಗಳು

en: Teletext transparency
kn: ಟೆಲಿಪ್ರಸರಣದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Advanced Buttons
kn: ಸುಧಾರಿತ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Playback Buttons
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಗುಂಡಿಗಳು

en: Aspect ratio selector
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Speed selector
kn: ವೇಗದ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Broadcast
kn: ಪ್ರಸಾರಮಾಡಿ

en: Schedule
kn: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Video On Demand ( VOD )
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ವಿಡಿಯೋ (VOD)

en: Hours / Minutes / Seconds:
kn: ಗಂಟೆಗಳು/ನಿಮಿಷಗಳು/ಸೆಕೆಂಡ್ಸ್‍ಗಳು:

en: Day / Month / Year:
kn: ದಿನ/ತಿಂಗಳು/ವರ್ಷ:

en: Repeat:
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿ:

en: Repeat delay:
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸುವ ವಿಳಂಬ

en:  days
kn: ದಿನಗಳು

en: I&mport
kn: I&amp;mport

en: E&xport
kn: E&amp;xport

en: Save VLM configuration as...
kn: VLM ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸಿ ...

en: VLM conf (*.vlm);;All (*)
kn: VLM ಸಂರಚನೆ (*.vlm);;ಎಲ್ಲಾ(*)

en: Open VLM configuration...
kn: VLM ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Broadcast:
kn: ಪ್ರಸಾರಮಾಡಿ:

en: Schedule:
kn: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ:

en: VOD:
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ವಿಡಿಯೋ (VOD):

en: Open Directory
kn: ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರ್ರೆಯಿರಿ

en: Open playlist...
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: XSPF playlist
kn: XSPF ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟ್ಟಿ

en: M3U playlist
kn: M3U ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟ್ಟಿ

en: M3U8 playlist
kn: M3U8 ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Save playlist as...
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಉಳಿಸಿ

en: Open subtitles...
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ ...

en: Media Files
kn: ಮಧ್ಯಮದ ಕಡತಗಳು

en: Subtitle Files
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತಗಳು

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Control menu for the player
kn: ಪ್ಲೇಯರ್ ಗೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮೆನು

en: Paused
kn: ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: &Media
kn: &amp;ಮಾಧ್ಯಮ

en: P&layback
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ

en: &Audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: &Video
kn: ದೃಶ್ಯ

en: Subti&tle
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: &Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Open &File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: &Open Multiple Files...
kn: &amp;ಬಹುವಿಧದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Disc...
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Network Stream...
kn: ತೆರೆಯಿರಿ &amp;ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್...

en: Open &Capture Device...
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open &Location from clipboard
kn: ತೆರೆಯಿರಿ &amp;ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡ್ನಿಂದ ಸ್ಥಳ

en: Open &Recent Media
kn: ತೆರೆಯಿರಿ &amp;ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Conve&rt / Save...
kn: Conve&amp;rt / ಉಳಿಸಿ...

en: &Stream...
kn: ಪ್ರಾವಹಕ...

en: Quit at the end of playlist
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಂತ್ಯಮಾಡಿ

en: Close to systray
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇಗೆ ಮುಚ್ಚಿರಿ

en: &Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: &Effects and Filters
kn: &amp;ಪರಿಣಾಮಗಳು ಮತ್ತು ಶೋಅಕಗಳು

en: &Track Synchronization
kn: ಹಾಡಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Plu&gins and extensions
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Customi&ze Interface...
kn: Customi&amp;ze ಮೇಲ್ಮೈ...

en: &Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: &View
kn: ನೋಟ

en: Play&list
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Docked Playlist
kn: ಡಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ

en: Mi&nimal Interface
kn: Mi&amp;nimal ಮೇಲ್ಮೈ

en: &Fullscreen Interface
kn: &amp;ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಮೇಲ್ಮೈ

en: &Advanced Controls
kn: &amp;ವಿಸ್ತೃತ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: Status Bar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Visualizations selector
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: &Increase Volume
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: &Mute
kn: ನಿಶ್ಯಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ

en: Audio &Device
kn: ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಾಧನ

en: Audio &Track
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: &Stereo Mode
kn: ಸ್ಟೀರಿಯೋ ಕ್ರಮ

en: &Visualizations
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳು

en: Add &Subtitle File...
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ...

en: Sub &Track
kn: Sub &amp;ಟ್ರ್ಯಾಕ್

en: Video &Track
kn: ದೃಶ್ಯಾವಳಿ

en: &Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ

en: Always Fit &Window
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊಂದಿಸಿ &amp;ಕಿಟಕಿ

en: Set as Wall&paper
kn: &amp;ವಾಲ್ಪೇಪರ್‍ನಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: &Zoom
kn: ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: &Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: &Crop
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: &Deinterlace
kn: ಬಿಡಿಸಿ

en: &Deinterlace mode
kn: ಬಿಡಿಸುವ ಕ್ರಮ

en: Take &Snapshot
kn: &amp;ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: T&itle
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: &Chapter
kn: ಅಧ್ಯಾಯ

en: &Program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: &Manage
kn: &amp;ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Check for &Updates...
kn: ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: &Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Pre&vious
kn: ಹಿಂದಿನ

en: &Faster
kn: ವೇಗವಾಗಿ

en: N&ormal Speed
kn: N&amp;ormal ವೇಗ

en: Slo&wer
kn: Slo&amp;wer

en: &Jump Forward
kn: &amp;ಮುಂದಕ್ಕೆ ಜಿಗಿ

en: Jump Bac&kward
kn: &amp;ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಜಿಗಿ

en: Open &Network...
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Leave Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆಯನ್ನು ಬಿಡಿ

en: &Playback
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಗಾಯನ

en: &Hide VLC media player in taskbar
kn: &amp;ಟಾಸ್ಕ್ ಬಾರ್ನಲ್ಲಿ  VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Sho&w VLC media player
kn: &amp;VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್‍ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: &Open Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Systray icon
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್

en: Start VLC with only a systray icon
kn: ಕೇವಲ ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್ನಿಂದ VLC ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Show playing item name in window title
kn: ಪ್ಲೇ ಆಗುತಿರುವ ಐಟಂಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Windows opacity between 0.1 and 1
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ  ೦.1 ರಿಂದ 1

en: Fullscreen controller opacity between 0.1 and 1
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನಿಯಂತ್ರಕದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ 0.1 ಮತ್ತು 1 ನಡುವೆ

en: Show unimportant error and warnings dialogs
kn: ಪ್ರಮುಖವಲ್ಲದ್ದ ದೋಷ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂವಾದಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Activate the updates availability notification
kn: ನವೀಕರಣಗಳ ಲಭ್ಯತೆ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Ask for network policy at start
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಜಾಲಬಂಧದ ನಿಯಮಾವಳಿಯನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Save the recently played items in the menu
kn: ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ಲೇಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Show a controller in fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Load extensions on startup
kn: ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Start in minimal view (without menus)
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ(ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದೆ)

en: Display background cone or art
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಶಂಕು ಅಥವಾ ಕಲೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Ignore keyboard volume buttons.
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

en: When minimized
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ

en: Qt interface
kn: Qt ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: errors
kn: ದೋಷಗಳು

en: warnings
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: debug
kn: ದೋಷನಿದಾನ

en: Open a skin file
kn: ಒಂದು ಚರ್ಮದ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು

en: Skin files |*.vlt;*.wsz;*.xml
kn: ಚರ್ಮದ ಕಡತಗಳು |*.vlt;*.wsz;*.xml

en: Open playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Save playlist
kn: ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Skin to use
kn: ಬಳಸಲು ಚರ್ಮ

en: Path to the skin to use.
kn: ಬಳಸಲು ಚರ್ಮದ ಹಾದಿ.

en: Config of last used skin
kn: ಕೊಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಚರ್ಮದ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Show a systray icon for VLC
kn: VLC ಒಂದು ಸಿಸ್ಟಂ ಟ್ರೇ ಐಕಾನ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show VLC on the taskbar
kn: VLC ಯನ್ನು ಟಾಸ್ಕ್ ಬಾರ್ ಮೇಲೆ ತೋರಿಸಿ

en: Enable transparency effects
kn: Translation:

en: Use a skinned playlist
kn: ಚರ್ಮದ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Display video in a skinned window if any
kn: ಒಂದು ಚರ್ಮದ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ,ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ

en: Skinnable Interface
kn: ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Select skin
kn: ಚರ್ಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Brightness threshold
kn: ಹೊಳಪಿನ ಮಿತಿ

en: Image contrast (0-2)
kn: ಚಿತ್ರದ contrast(0-2)

en: Set the image contrast, between 0 and 2. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ contrast,ಅನ್ನು 0 ಮತ್ತು 2 ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Image hue (0-360)
kn: ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣ (0-360)

en: Set the image hue, between 0 and 360. Defaults to 0.
kn: ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣವನ್ನು 0 ಮತ್ತು 360 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 0.

en: Image saturation (0-3)
kn: ಚಿತ್ರ ಶುದ್ಧತ್ವ (0-3)

en: Set the image saturation, between 0 and 3. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ ಶುದ್ಧತ್ವವನ್ನು 0 ಮತ್ತು 3 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Image brightness (0-2)
kn: ಚಿತ್ರ ಉಜ್ಜ್ವಲತೆ (0-2)

en: Set the image brightness, between 0 and 2. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ ಉಜ್ಜ್ವಲತೆಯನ್ನು 0 ಮತ್ತು 2 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: Image gamma (0-10)
kn: ಚಿತ್ರ ಗಾಮಾ (0-10)

en: Set the image gamma, between 0.01 and 10. Defaults to 1.
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಾಮಾವನ್ನು 0.01 ಮತ್ತು 10 ರ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಸಿ.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 1.

en: MMAL decoder
kn: MMAL ಡೀಕೋಡರ್

en: Be quiet
kn: ಸುಮ್ಮನಿರು

en: Log to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆ

en: Log all VLC messages to a text file.
kn: VLC ಯ ಎಲ್ಲಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಒಂದು ಪಠ್ಯದ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Log filename
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Specify the log filename.
kn: ದಾಖಲೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Log format
kn: ದಾಖಲೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Specify the logging format.
kn: ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆಯ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Verbosity
kn: ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ

en: <p>Password for Web interface has not been set.</p><p>Please use --http-password, or set a password in </p><p>Preferences &gt; All &gt; Main interfaces &gt; Lua &gt; Lua HTTP &gt; Password.</p>
kn: &lt;p&gt;Password for Web interface has not been set.&lt;/p&gt;&lt;p&gt;Please use --http-password, or set a password in &lt;/p&gt;&lt;p&gt;Preferences &amp;gt; All &amp;gt; Main interfaces &amp;gt; Lua &amp;gt; Lua HTTP &amp;gt; Password.&lt;/p&gt;

en: Lua interface
kn: Lua ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Lua interface module to load
kn: ಲೊಡ್ ಮಾಡಲು Lua ಅಂತರ್ವರ್ತನದ ಘಟಕ

en: Lua interface configuration
kn: Lua ಅಂತರ್ವರ್ತನದ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Lua interface configuration string. Format is: '["<interface module name>"] = { <option> = <value>, ...}, ...'.
kn: Lua interface configuration string. Format is: '["&lt;interface module name&gt;"] = { &lt;option&gt; = &lt;value&gt;, ...}, ...'.

en: A single password restricts access to this interface.
kn: ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದ ಈ ಅಂತರ್ವರ್ತನದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ.

en: Source directory
kn: ಮೂಲದ ಕೋಶ

en: Directory index
kn: ಕೋಶದಲ ಸೂಚ್ಯಂಕ

en: Allow to build directory index
kn: ಕೋಶದ ಸೂಚ್ಯಂಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ

en: CLI input
kn: CLI ಇನ್ಪುಟ್

en: Lua interpreter
kn: Lua ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಕಾರ

en: Lua Meta Fetcher
kn: Lua ಪರ್ಯಾಯ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಹ

en: Fetch meta data using lua scripts
kn: Lua ಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Lua Meta Reader
kn: Lua ಪರ್ಯಾಯ ಭವಿಷ್ಯಗಾರ

en: Read meta data using lua scripts
kn: Lua ಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದಿ

en: Lua Playlist
kn: Lua ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ

en: Lua Playlist Parser Interface
kn: Lua ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಅಂತರ್ವರ್ತನ

en: Lua Art
kn: Lua ಕಲೆ

en: Fetch artwork using lua scripts
kn: Lua ಲಿಪಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಲಾಕೃತಿಗಳನ್ನು ತನ್ನಿ

en: Lua Extension
kn: Lua ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Lua SD Module
kn: Lua SD ಘಟಕ

en: Folder meta data
kn: ಕಡತ ಕೋಶದ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Album art filename
kn: ಆಲ್ಬಮ್ ಕಲೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Blues
kn: ಬ್ಲೂಸ್

en: Classic Rock
kn: ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ರಾಕ್

en: Country
kn: ದೇಶ

en: Disco
kn: ಡಿಸ್ಕೋ

en: Funk
kn: ಸರಳ ಭಾವುಕತೆಯ

en: Grunge
kn: ಗ್ರುಂಜ್

en: Hip-Hop
kn: ಹಿಪ್ ಹಾಪ್

en: Jazz
kn: ಜಾಝ್

en: Metal
kn: ಮೆಟಲ್

en: New Age
kn: ಹೊಸ ಯುಗ

en: Oldies
kn: ಹಳೆಯ

en: Other
kn: ಇತರ

en: R&B
kn: R&amp;B

en: Rap
kn: ರ್‍ಯಾಪ್

en: Industrial
kn: ಔದ್ಯೋಗಿಕ

en: Alternative
kn: ಬದಲಿ

en: Death Metal
kn: ಸಾವಿನ ಲೋಹ

en: Pranks
kn: ಕುಚೇಷ್ಟೆಗಳು

en: Soundtrack
kn: ಧ್ವನಿಪಥ

en: Euro-Techno
kn: ಯುರೋ-ಟೆಕ್ನೋ

en: Ambient
kn: ಸುತ್ತುವರಿದ

en: Trip-Hop
kn: ಟ್ರಿಪ್ ಹಾಪ್

en: Vocal
kn: ಗಾಯನ

en: Jazz+Funk
kn: ಜಾಝ್ + ಸರಳ ಭಾವುಕ

en: Fusion
kn: ಸಮ್ಮಿಳನ

en: Trance
kn: ಟ್ರಾನ್ಸ್

en: Instrumental
kn: ವಾದ್ಯಸಂಗೀತದ

en: Acid
kn: ಆಸಿಡ್

en: House
kn: ಮನೆ

en: Sound Clip
kn: ಧ್ವನಿ ತುಣುಕು

en: Gospel
kn: ಸುವಾರ್ತೆ

en: Noise
kn: ಗದ್ದಲ

en: Alternative Rock
kn: ಪರ್ಯಾಯ ರಾಕ್

en: Bass
kn: ಮಂದ್ರವಾದ್ಯ

en: Soul
kn: ಸೌಲ್

en: Punk
kn: ಪಂಕ್

en: Meditative
kn: ಧ್ಯಾನಸ್ಥ

en: Instrumental Pop
kn: ವಾದ್ಯಸಂಗೀತದ ಪಾಪ್

en: Instrumental Rock
kn: ವಾದ್ಯಸಂಗೀತದ ರಾಕ್

en: Ethnic
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ

en: Gothic
kn: ಗೋಥಿಕ್

en: Darkwave
kn: ಡಾರ್ಕ್ವೇವ್

en: Techno-Industrial
kn: ಟೆಕ್ನೋ-ಔದ್ಯೋಗಿಕ

en: Electronic
kn: ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್

en: Pop-Folk
kn: ಪಾಪ್-ಜಾನಪದ

en: Eurodance
kn: ಯುರೋನೃತ್ಯ

en: Dream
kn: ಕನಸು

en: Southern Rock
kn: ದಕ್ಷಿಣ ರಾಕ್

en: Comedy
kn: ಹಾಸ್ಯ

en: Cult
kn: ಧಾರ್ಮಿಕಪಂಥ

en: Gangsta
kn: ಗ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟ

en: Top 40
kn: ಅಗ್ರ 40

en: Christian Rap
kn: ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರ್‍ಯಾಪ್

en: Pop/Funk
kn: ಪಾಪ್/ಸರಳ ಭಾವುಕ

en: Jungle
kn: ಅರಣ್ಯ

en: Native American
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಅಮೆರಿಕನ್

en: Cabaret
kn: ಕ್ಯಾಬರೆ

en: New Wave
kn: ನ್ಯೂ ವೇವ್

en: Rave
kn: ರೇವ್

en: Showtunes
kn: ಶೋಟ್ಯೂನ್ಸ್

en: Trailer
kn: ಟ್ರೈಲರ್

en: Lo-Fi
kn: ಲೋ-ಫ಼ಯ್

en: Tribal
kn: ಬುಡಕಟ್ಟಿನ

en: Acid Punk
kn: ಆಸಿಡ್ ಪಂಕ್

en: Acid Jazz
kn: ಆಸಿಡ್ ಜಾಝ್

en: Polka
kn: ಪೋಲ್ಕ

en: Retro
kn: ರೆಟ್ರೋ

en: Musical
kn: ಸಂಗೀತದ

en: Rock & Roll
kn:  ರಾಕ್&amp;ರೊಲ್

en: Hard Rock
kn: ಗಂಭೀರ ಲಯದ ರಾಕ್

en: Folk
kn: ಜಾನಪದ

en: Folk-Rock
kn: ಜಾನಪದ ರಾಕ್

en: National Folk
kn: ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜಾನಪದ

en: Swing
kn: ಉಯ್ಯಾಲೆ

en: Fast Fusion
kn: ವೇಗದ ಸಮ್ಮಿಳನ

en: Bebob
kn: ಬೆಬಾಬ್

en: Revival
kn: ರಿವೈವಲ್

en: Celtic
kn: ಸೆಲ್ಟಿಕ್

en: Bluegrass
kn: ಬ್ಲ್ಯೂಗ್ರಾಸ್

en: Avantgarde
kn: ಅವಾಟಗಾರ್ಡೆ

en: Gothic Rock
kn: ಗೋಥಿಕ್ ರಾಕ್

en: Progressive Rock
kn: ಪ್ರಗತಿಶೀಲ ರಾಕ್

en: Psychedelic Rock
kn: ಪ್ರಜ್ಞಾವಿಸ್ತಾರಕ ರಾಕ್

en: Symphonic Rock
kn: ಸ್ವರಮೇಳದ ರಾಕ್

en: Slow Rock
kn: ನಿಧಾನಗತಿಯ ರಾಕ್

en: Big Band
kn: ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಡ್

en: Easy Listening
kn: ಸರಳವಾಗಿ ಆಲಿಸುವುದು

en: Acoustic
kn: ಶ್ರವಣಾತ್ಮಕ

en: Humour
kn: ಹಾಸ್ಯ

en: Speech
kn: ಮಾತು

en: Chanson
kn: ಚ್ಯಾನ್ಸನ್

en: Opera
kn: ಒಪೇರಾ

en: Chamber Music
kn: ಕೊಠಡಿಯ ಸಂಗೀತ

en: Sonata
kn: ಸೊನಾಟಾ

en: Symphony
kn: ಸ್ವರಮೇಳ

en: Booty Bass
kn: ಬೂಟಿ ಬಾಸ್

en: Primus
kn: ಹಿರಿಯ

en: Porn Groove
kn: ಅಶ್ಲೀಲ ಕೊರಕಲು

en: Satire
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯ

en: Slow Jam
kn: ನಿಧಾನಗತಿಯ ಜಾಮ್

en: Tango
kn: ಟ್ಯಾಂಗೊ

en: Samba
kn: ಸಾಂಬಾ

en: Folklore
kn: ಜನಶ್ರುತಿ

en: Ballad
kn: ಕಿರುಗೀತೆ

en: Power Ballad
kn: ಶಕ್ತಿಯ ಕಿರುಗೀತೆ

en: Rhythmic Soul
kn: ಲಯಬದ್ಧ ಸೌಲ್

en: Freestyle
kn: ಮುಕ್ತಶೈಲಿ

en: Duet
kn: ಜೋಡಿಹಾಡು

en: Punk Rock
kn: ಪಂಕ್ ರಾಕ್

en: Drum Solo
kn: ಸೊಲೊ ಡ್ರಮ್

en: Acapella
kn: ಆಕಪೆಲ್ಲ

en: Euro-House
kn: ಯುರೋ-ಹೌಸ್

en: Dance Hall
kn: ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಹಾಲ್

en: Goa
kn: ಗೋವಾ

en: Drum & Bass
kn: ಡ್ರಮ್ &amp; ಮಂದ್ರವಾದ್ಯ

en: Club - House
kn: ಕ್ಲಬ್ - ಹೌಸ್

en: Hardcore
kn: ಹಾರ್ಡ್ಕೋರ್

en: Terror
kn: ಭಯಂಕರ

en: Indie
kn: ಇಂಡಿ

en: BritPop
kn: ಬ್ರಿಟ್ ಪಾಪ್

en: Negerpunk
kn: ನೆಗರ್ ಪಂಕ್

en: Polsk Punk
kn: ಪೊಲ್ಕ್ ಪಂಕ್

en: Beat
kn: ಬೀಟ್

en: Christian Gangsta Rap
kn: ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಗ್ಯಾಂಗ್ಸ್ಟ ರ್‍ಯಾಪ್

en: Heavy Metal
kn: ಭಾರಿ ಲೋಹ

en: Black Metal
kn: ಕಪ್ಪು ಲೋಹ

en: Crossover
kn: ಹಾದುಹೋಗು

en: Contemporary Christian
kn: ಸಮಕಾಲೀನ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್

en: Christian Rock
kn: ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ರಾಕ್

en: Merengue
kn: ಮೆರೆಂಗ್ಯುನ

en: Salsa
kn: ಸಾಲ್ಸಾ

en: Thrash Metal
kn: ರಭಸದ ಲೋಹ

en: Anime
kn: ಅನಿಮೆ

en: JPop
kn: ಜೆಪಾಪ್

en: Synthpop
kn: ಸಿಂಥ್ಪಾಪ್

en: last.fm: Authentication failed
kn: last.fm: ದೃಢೀಕರಣವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: last.fm username or password is incorrect. Please verify your settings and relaunch VLC.
kn: last.fm ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಗುಪ್ತಪದ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.ನಿಮ್ಮ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು VLC ಯನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: Last.fm username not set
kn: Last.fm ಗುರುತುದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಇನ್ನು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿಲ್ಲ

en: Abort
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: View certificate
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Insecure site
kn: ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಸೈಟ್

en: Accept 24 hours
kn: 24 ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: Accept permanently
kn: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: TLS cipher priorities
kn: TLS  ಸೈಫರ್ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Secure 128-bits (exclude 256-bits ciphers)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ 128 ಬಿಟ್ಗಳು (256 ಬಿಟ್ಗಳ ಸೈಫರ್ಗಳನ್ನು ಹೊರಗಿಡಿ)

en: Secure 256-bits (prioritize 256-bits ciphers)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ 256 ಬಿಟ್ಗಳ (256 ಬಿಟ್ಗಳ ಸೈಫರ್ಗಳಿಗೆ ಪ್ರಾಧಾನ್ಯತೆ ನೀಡಿ)

en: GNU TLS transport layer security
kn: GNU TLS  ವರ್ಗಾವಣೆ ಪದರದ ಸುರಕ್ಷತೆ

en: GNU TLS server
kn: GNU TLS ಸರ್ವರ್

en: Playing some media.
kn: ಕೆಲವು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: XDG-screensaver
kn: XDG-ಸ್ಕ್ರೀನ್‍ಸೇವರ್

en: XDG screen saver inhibition
kn: XDG ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸೇವರ್ ಪ್ರತಿಬಂಧ

en: Logging
kn: ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆ

en: File logging
kn: ಕಡತ ದಾಖಲಿಸುವಿಕೆ

en: M3U playlist export
kn: M3U ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: M3U8 playlist export
kn: M3U8 ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: XSPF playlist export
kn: XSPF ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: HTML playlist export
kn: HTML ಹಾಡಿನಪಟ್ಟಿಯ ರಫ್ತು

en: Maximum number of connections
kn: ಸಂಪರ್ಕಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ

en: MUX for RAW RTSP transport
kn: ಕಚ್ಚಾ RTSP ರವಾನೆಗೆ MUX

en: Stats
kn: ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳು

en: Stats encoder function
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಸಂಕೇತಕಗಳ ಕಾರ್ಯ

en: Stats decoder
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕ

en: Stats decoder function
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವಿಸಂಕೇತಕಗಳ ಕಾರ್ಯ

en: Stats demux
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಡಿಮಕ್ಸ್

en: Stats demux function
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಡಿಮಕ್ಸ್‍ಗಳ ಕಾರ್ಯ

en: XML Parser (using libxml2)
kn: XML ವಿಶ್ಲೇಷಕ(libxml2 ಉಪಯೋಗಿಕೊಂಡು)

en: Title to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Author to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಲೇಖಕ.

en: Copyright string to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯದ ಸಾಲು.

en: Comment
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Comment to put in ASF comments.
kn: ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿಗೆ ಹಾಕಲು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ.

en: "Rating" to put in ASF comments.
kn: "ಶ್ರೇಯಾಂಕ" ASF ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಲು.

en: Packet Size
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ

en: ASF packet size -- default is 4096 bytes
kn: ASF ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ --ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 4096 ಬೈಟ್‍ಗಳು

en: Bitrate override
kn: ಬಿಟ್ ದರದ ಅತಿಕ್ರಮಣ

en: ASF muxer
kn: ASF ಮಕ್ಸರ್

en: Unknown Video
kn: ಅಪರಿಚಿತ ವೀಡಿಯೊ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Encoder
kn: ಎನ್ಕೋಡರ್

en: AVI muxer
kn: AVI ಮಾಕ್ಸರ್

en: Dummy/Raw muxer
kn: ನಕಲಿ / ಕಚ್ಚಾ ಮಕ್ಸರ್

en: Create "Fast Start" files
kn: "ವೇಗದ ಆರಂಭ" ಕಡತಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: MP4/MOV muxer
kn: MP4/MOV ಮಕ್ಸರ್

en: DTS delay (ms)
kn: DTS ವಿಳಂಬ(ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: PES maximum size
kn: PES ಗರಿಷ್ತ ಗಾತ್ರ

en: PS muxer
kn: PS ಮಕ್ಸರ್

en: Video PID
kn: ವೀಡಿಯೊ PID

en: Audio PID
kn: ಧ್ವನಿಯ PID

en: Assign a fixed PID to the audio stream.
kn: ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ PID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed PID to the SPU.
kn: SPUಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ PID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed PID to the PMT
kn: PMTಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ PID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed Transport Stream ID.
kn: ಸ್ಥಿರ ಸಾರಿಗೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ID ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ.

en: Assign a fixed Network ID (for SDT table)
kn: ಸ್ಥಿರ ಜಾಲಬಂಧದ ID ಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ(SDT ಕೋಷ್ಟಕಕ್ಕೆ)

en: PMT Program numbers
kn: PMT ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Mux PMT (requires --sout-ts-es-id-pid)
kn: Mux PMT (sout-ts-es-id-pid ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: SDT Descriptors (requires --sout-ts-es-id-pid)
kn: SDT ವರ್ಣನಾತ್ಮಕತೆಗಳು(sout-ts-es-id-pid ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Set PID to ID of ES
kn: ID ಯ ES ಗೆ PID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Data alignment
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಜೋಡಣೆ

en: Shaping delay (ms)
kn: ಆಕಾರ ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Use keyframes
kn: ಪ್ರಮುಖ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ...

en: PCR interval (ms)
kn: PCR ಮಧ್ಯಂತರ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Minimum B (deprecated)
kn: ಕನಿಷ್ಠ B (ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡ)

en: This setting is deprecated and not used anymore
kn: ಈ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ಇವುಗಳನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Maximum B (deprecated)
kn: ಕನಿಷ್ಠ B (ಅಸಮ್ಮತಿಗೊಂಡ)

en: Crypt audio
kn: ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ಧ್ವನಿ

en: Crypt audio using CSA
kn: CSAಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡು ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ಧ್ವನಿ

en: Crypt video
kn: ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ

en: Crypt video using CSA
kn: CSAಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡು ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ

en: CSA Key in use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ CSA ಕೀಲಿ

en: Packet size in bytes to encrypt
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು ಪಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ ಬೈಟ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: TS muxer (libdvbpsi)
kn: TS ಮಕ್ಸರ್ (libdvbpsi)

en: Multipart JPEG muxer
kn: Multipart JPEG ಮಕ್ಸರ್

en: Ogg/OGM muxer
kn: Ogg/OGM ಮಕ್ಸರ್

en: WAV muxer
kn: WAV ಮಕ್ಸರ್

en: New input playing
kn: ಹೊಸ ಇನ್ಪುಟ್ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿದೆ

en: Now playing
kn: ಈಗ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿರುವ

en: Timeout (ms)
kn: ಕಾಲಾವಧಿ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Notify
kn: ತಿಳಿಸ್ಸಿ

en: LibNotify Notification Plugin
kn: LibNotify ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಪ್ಲಗಿನ್

en: A/52 audio packetizer
kn: A/52 ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: Copy packetizer
kn: ವಿಭಜಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Dirac packetizer
kn: Dirac ವಿಭಜಕ

en: DTS audio packetizer
kn: DTS ಶ್ರಾವ್ಯ ವಿಭಜಕ

en: Flac audio packetizer
kn: Flac ಧ್ವ್ನನಿ ವಿಭಜಕ

en: H.264 video packetizer
kn: H.264 ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕ

en: MLP/TrueHD parser
kn: MLP/TrueHD ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: MPEG4 audio packetizer
kn: MPEG4 ಧ್ವನಿ ವಿಭಜಕ

en: MPEG4 video packetizer
kn: MPEG4 ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕ

en: MPEG audio layer I/II/III packetizer
kn: MPEG ಧ್ವನಿ ಪದರ I/II/III ವಿಭಜಕ

en: Sync on Intra Frame
kn: ಅಂತರ್ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: MPEG-I/II video packetizer
kn: MPEG-I/II ವೀಡಿಯೊ ವಿಭಜಕ

en: MPEG Video
kn: MPEG ವೀಡಿಯೊ

en: VC-1 packetizer
kn: VC-1 ವಿಭಜಕ

en: My Videos
kn: ನನ್ನ ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: My Music
kn: ನನ್ನ ಸಂಗೀತ

en: Picture
kn: ಚಿತ್ರ

en: My Pictures
kn: ನನ್ನ ಚಿತ್ರಗಳು

en: MTP devices
kn: MTP ಸಾಧನಗಳು

en: MTP Device
kn: MTP ಸಾಧನ

en: Discs
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗಳು

en: Podcasts
kn: Podcast ಗಳು

en: Podcast URLs list
kn: Podcast URLಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Audio capture
kn: ಧ್ವನಿ ಸೆರೆಹಿಡಿ

en: Audio capture (PulseAudio)
kn: ಧ್ವನಿ ಸೆರೆಹಿಡಿ(ಪಲ್ಸ್ ಧ್ವನಿ)

en: Generic
kn: ಜಾತಿವಿಶಿಷ್ಟವಾದ

en: SAP multicast address
kn: SAP ಮಲ್ಟಿಕಾಸ್ಟ್‍ನ ವಿಳಾಸ

en: SAP timeout (seconds)
kn: SAP ಕಾಲಾವಧಿ (ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: Try to parse the announce
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: SAP Strict mode
kn: SAP ನ ಕಠಿಣ ಕ್ರಮ

en: Network streams (SAP)
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗಳು (SAP)

en: SDP Descriptions parser
kn: SDP ವಿವರಣೆಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: Session
kn: ಅಧಿವೇಶನ

en: Tool
kn: ಸಲಕರಣೆ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Video capture
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿ

en: Video capture (Video4Linux)
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿ(Video4Linux)

en: Audio capture (ALSA)
kn: ಧ್ವನಿ ಸೆರೆಹಿಡಿ (ALSA)

en: Unknown type
kn: ಅಪರಿಚಿತ ಮಾದರಿ

en: Universal Plug'n'Play
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ Plug'n'Play

en: Screen capture
kn: ಪರದೆ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆ

en: Your window manager does not provide a list of applications.
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಿಟಕಿಯ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ವಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Applications
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‍ಗಳು

en: Desktop
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್

en: X coordinate
kn: ಎಕ್ಸ್ ಸಂಯೋಜನೆ

en: X coordinate of the bargraph.
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನ ಎಕ್ಸ್ ಸಂಯೋಜನೆ.

en: Y coordinate
kn: ವೈ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Y coordinate of the bargraph.
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನ ವೈ ಸಂಯೋಜನೆ.

en: Transparency of the bargraph
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ನ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Bargraph transparency value (from 0 for full transparency to 255 for full opacity).
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮೌಲ್ಯ ( 0 ರಿಂದ ಪೂರ್ಣ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ 255 ಗೆ ಪೂರ್ಣ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ ).

en: Bargraph position
kn: ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಸ್ಥಾನ

en: Audio Bar Graph Video sub source
kn: ಧ್ವನಿ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ವೀಡಿಯೊ ಉಪ ಮೂಲ

en: Audio Bar Graph Video
kn: ಧ್ವನಿ ಬಾರ್ ಗ್ರಾಫ್ ವೀಡಿಯೊ

en: Input FIFO
kn: ಇನ್ಪುಟ್ FIFO

en: Output FIFO
kn: FIFO ವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Dynamic video overlay
kn: ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ವೀಡಿಯೊ ಹೊದಿಕೆ

en: Overlay
kn: ಹೊದಿಕೆ

en: Full path of the image files to use. Format is <image>[,<delay in ms>[,<alpha>]][;<image>[,<delay>[,<alpha>]]][;...]. If you only have one file, simply enter its filename.
kn: ಬಳಸುವ ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗ.&lt;image&gt;[,&lt;delay in ms&gt;[,&lt;alpha&gt;]][;&lt;image&gt;[,&lt;delay&gt;[,&lt;alpha&gt;]]][;...].  ಸ್ವರೂಪವಾಗಿದೆ.ನೀವು ಕೇವಲ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಕೇವಲ ಅದರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Logo animation # of loops
kn: ಲಾಂಛನದ ಅನಿಮೇಷನ್ ನ  ಆವರ್ತನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Logo individual image time in ms
kn: ಲಾಂಛನದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಿತ್ರ ಸಮಯ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Individual image display time of 0 - 60000 ms.
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಮಯ 60000 ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್.

en: X coordinate of the logo. You can move the logo by left-clicking it.
kn: ಲಾಂಛನದ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ.ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಬಹುದು.

en: Y coordinate of the logo. You can move the logo by left-clicking it.
kn: ಲಾಂಛನದ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ.ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಬಹುದು.

en: Opacity of the logo
kn: ಲಾಂಛನದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Logo opacity value (from 0 for full transparency to 255 for full opacity).
kn: ಲಾಂಛನದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಮೌಲ್ಯ(ಪೂರ್ಣ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ 255 ಪೂರ್ಣ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ 0).

en: Logo position
kn: ಲಾಂಛನದ ಸ್ಥಾನ

en: Use a local picture as logo on the video
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಡಿಯೊದ ಲಾಂಛನವಾಗಿ  ಬಳಸಿ

en: Logo sub source
kn: ಲಾಂಛನದ ಉಪ ಮೂಲ

en: Logo overlay
kn: ಒಂದು ಲಾಂಛನದ ಮೇಲೆ  ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಇಡಿ

en: Logo video filter
kn: ಲಾಂಛನದ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Text file
kn: ಪಠ್ಯದ ಕಡತ

en: File to read the marquee text from.
kn: ಶ್ರೇಷ್ಠ ಪಠ್ಯದಿಂದ ಓದಲು ಕಡತ.

en: X offset
kn: X ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: X offset, from the left screen edge.
kn: ಎಡ ತೆರೆಯ ತುದಿಯಿಂದ,X ಅಂಕುರ.

en: Y offset
kn: Y ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Y offset, down from the top.
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಗೆ,Y ಅಂಕುರ.

en: Timeout
kn: ಸಮಯಮೀರಿದೆ

en: Refresh period in ms
kn: ತಾಜಾಗೊಳಿಸುವ ಅವಧಿ ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Font size, pixels
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಗಾತ್ರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Marquee position
kn: ಶ್ರೇಷ್ಠ ಸ್ಥಾನ

en: Display text above the video
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮೇಲೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Marquee display
kn: Marquee ಪರದೆ

en: Misc
kn: ಇತರೆ

en: Total height of the mosaic, in pixels.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಒಟ್ಟು ಎತ್ತರ ಪಿ಼ಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Total width of the mosaic, in pixels.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಒಟ್ಟು ಅಗಲ ಪಿ಼ಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Top left corner X coordinate
kn: X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕದ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ

en: X Coordinate of the top-left corner of the mosaic.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: Top left corner Y coordinate
kn: Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕದ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆ

en: Y Coordinate of the top-left corner of the mosaic.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್‍ನ ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: Border width
kn: ಗಡಿಯ ಅಗಲ

en: Border height
kn: ಗಡಿಯ ಎತ್ತರ

en: Mosaic alignment
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಜೋಡಣೆ

en: Positioning method
kn: ಸ್ಥಾನೀಕರಿಸುವ ವಿಧಾನ

en: Number of rows
kn: ಅಡ್ಡ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Keep aspect ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep original size
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Keep the original size of mosaic elements.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅಂಶಗಳ ಮೂಲ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Elements order
kn: ಘಟಕ ಕ್ರಮಗಳು

en: Offsets in order
kn: ಆಫ್ಸೆಟ್ಗಳು ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: auto
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: fixed
kn: ಪರಿಹರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: offsets
kn: ಆಫ್ಸೆಟ್ ಗಳು

en: Mosaic video sub source
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ವೀಡಿಯೊದ ಉಪ ಮೂಲ

en: Mosaic
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್

en: VNC Host
kn: VNC ಯ ಪೋಷಕ

en: VNC hostname or IP address.
kn: VNC ಯ ಸಂಕುಲದ ಹೆಸರು ಅಥವ IP ವಿಳಾಸ.

en: VNC Port
kn: VNC ಯ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: VNC port number.
kn: VNC ಯ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನದ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: VNC Password
kn: VNC ಯ ಗುಪ್ತಪದ

en: VNC password.
kn: VNC ಯ ಗುಪ್ತಪದ.

en: VNC poll interval
kn: VNC ಯ ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಮಧ್ಯಂತರ

en: VNC polling
kn: VNC ಯ ಸಮೀಕ್ಷೆ

en: Activate VNC polling. Do NOT activate for use as VDR ffnetdev client.
kn: VNC ಯ ಮತದಾನ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ. VDR ffnetdev ಗ್ರಾಹಕವನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸ ಬೇಡಿ.

en: Key events
kn: ಪ್ರಮುಖ ಘಟನೆಗಳು

en: Send key events to VNC host.
kn: ಪ್ರಮುಖ ಘಟನೆಗಳನ್ನು VNC ಯ ಪೋಷಕಕ್ಕೆ ಕಳಿಸಿ

en: Alpha transparency value (default 255)
kn: ಆಲ್ಫಾ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮೌಲ್ಯ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ 255)

en: Remote-OSD over VNC
kn: VNC ಮುಖಾಂತ ರಿಮೋಟ್ OSD

en: Remote-OSD
kn: ರಿಮೋಟ್-OSD

en: Feed URLs
kn: URL ಗಳನ್ನು ತಿನ್ನಿಸಿ

en: RSS/Atom feed '|' (pipe) separated URLs.
kn: RSS/Atom ಫೀಡ್ '|' (pipe) ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದ URLಗಳು.

en: Speed of feeds
kn: ಫೀಡ್‍ನ ವೇಗ

en: Speed of the RSS/Atom feeds in microseconds (bigger is slower).
kn: RSS/Atom ಫೀಡ್ಗಳ ವೇಗ (ದೊಡ್ಡದು ನಿಧಾನವಾಗಿದೆ) ಮೈಕ್ರೋಸೆಕೆಂದುಗಳಲ್ಲಿ.

en: Max length
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಉದ್ದ

en: Maximum number of characters displayed on the screen.
kn: ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುವ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಅಕ್ಷರಗಳು.

en: Refresh time
kn: ತಾಜಾ ಗೊಳಿಸುವ ಸಮಯ

en: Feed images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನ್ನಿಸಿ

en: Display feed images if available.
kn: ಲಭ್ಯವಿದ್ದರೆ ತಿನ್ನಿಸಿದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Opacity (inverse of transparency) of overlay text. 0 = transparent, 255 = totally opaque.
kn: ಒವರ್ಲೆ ಪಠ್ಯದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ (ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ವಿಲೋಮ).0 = ಪಾರದರ್ಶಕ, 255 = ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪಾರದರ್ಶಕ.

en: Text position
kn: ಪಠ್ಯ ಸ್ಥಾನ

en: Title display mode
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಕ್ರಮ

en: Display a RSS or ATOM Feed on your video
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ RSS ಅಥವಾ ATOM  ಫೀಡ್ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Don't show
kn: ತೋರಿಸಬೇಡಿ

en: Always visible
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಕಾಣುವಂತೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Scroll with feed
kn: ಫೀಡ್ ಜೊತೆ ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ

en: RSS / Atom
kn: RSS /ಅಣುಗಳು

en: RSS and Atom feed display
kn: RSS ಮತ್ತು Atom ಫೀಡ್ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Change subtitle delay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Delay calculation mode
kn: ವಿಳಂಬ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ವಿಧಾನ

en: Calculation factor
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ಅಂಶ

en: Calculation factor. In Absolute delay mode the factor represents seconds.
kn: ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಅಂಶ. ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಳಂಬ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅಂಶ ಸೆಕೆಂಡುಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ.

en: Maximum overlapping subtitles
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Maximum number of subtitles allowed at the same time.
kn: ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿರುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Minimum alpha value
kn: ನಿಷ್ಠ ಆಲ್ಫಾ ಮೌಲ್ಯ

en: Alpha value of the earliest subtitle, where 0 is fully transparent and 255 is fully opaque.
kn: ಆರಂಭಿಕ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಆಲ್ಫಾ ಮೌಲ್ಯ. 0 ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಾರದರ್ಶಕವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 255 ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪಾರದರ್ಶಕ.

en: Interval between two disappearances
kn: ಎರಡು ಅದೃಶ್ಯಗಳ ನಡುವೆ ಮಧ್ಯಂತರ

en: Interval between disappearance and appearance
kn: ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಮರೆಯ ನಡುವಿನ ಮಧ್ಯಂತರ

en: Interval between appearance and disappearance
kn: ಗೋಚರತೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಮರೆಯ ನಡುವಿನ ಮಧ್ಯಂತರ

en: Absolute delay
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಳಂಬ

en: Relative to source delay
kn: ಮೂಲ ವಿಳಂಬಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ

en: Relative to source content
kn: ಮೂಲ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ

en: Subsdelay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ವಿಳಂಬ

en: Overlap fix
kn: ಅತಿಕ್ರಮಣ ನಿವಾರಣೆ

en: Read size
kn: ಗಾತ್ರ ಓದಿನ

en: Internal stream record
kn: ಆಂತರಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ದಾಖಲೆ

en: Automatically add/delete input streams
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಇನ್ಪುಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್‍ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಅಳಿಸಿ

en: Pictures coming from the picture video outputs will be delayed according to this value (in milliseconds, should be >= 100 ms). For high values, you will need to raise caching values.
kn: Pictures coming from the picture video outputs will be delayed according to this value (in milliseconds, should be &gt;= 100 ms). For high values, you will need to raise caching values.

en: ID Offset
kn: ID ಸರಿದೂಗಿಸುವಿಕೆ

en: Name of current instance
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿದರ್ಶನದ ಹೆಸರು

en: Placeholder delay
kn: Placeholder ವಿಳಂಬ

en: Bridge
kn: ಸೇತುವೆ

en: Bridge stream output
kn: ಸೇತುವೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Bridge out
kn: ಸೇತುವೆ ಹೊರಗೆ

en: Bridge in
kn: ಸೇತುವೆ ಒಳಗೆ

en: Elementary Stream ID
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ID

en: Delay of the ES (ms)
kn: ES ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Delay a stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವಿಳಂಬಗೊಳಿಸಿ

en: Description stream output
kn: ವಿವರಣೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Enable/disable audio rendering.
kn: ಧ್ವನಿ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕಗೊಳಿಸಿ / ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable/disable video rendering.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕಗೊಳಿಸಿ / ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Delay (ms)
kn: ವಿಳಂಬ (ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್)

en: Introduces a delay in the display of the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Display stream output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Duplicate stream output
kn: ನಕಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Output access method
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ

en: This is the default output access method that will be used.
kn: ಇದೊಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ.

en: Audio output access method
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ

en: This is the output access method that will be used for audio.
kn: ಇದೊಂದು ಧ್ವನಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ.

en: Video output access method
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ

en: This is the output access method that will be used for video.
kn: ಇದೊಂದು ವೀಡಿಯೊಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರವೇಶ ವಿಧಾನ.

en: Output muxer
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಕ್ಸರ್

en: This is the default muxer method that will be used.
kn: ಇದೊದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಮಕ್ಸರ್ ವಿಧಾನ.

en: Audio output muxer
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಕ್ಸರ್

en: This is the muxer that will be used for audio.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವ ಮಕ್ಸರ್

en: Video output muxer
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮಕ್ಸರ್

en: This is the muxer that will be used for video.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವ ಮಕ್ಸರ್

en: Output URL
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: This is the default output URI.
kn: ಇದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: Audio output URL
kn: ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: This is the output URI that will be used for audio.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಬಳಸುವ URL

en: Video output URL
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಯ URL

en: This is the output URI that will be used for video.
kn: ಇದು ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಬಳಸುವ URL

en: Elementary stream output
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Gathering stream output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Output video width.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ಅಗಲ.

en: Output video height.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ಎತ್ತರ.

en: Sample aspect ratio
kn: ಮಾದರಿ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Sample aspect ratio of the destination (1:1, 3:4, 2:3).
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮಾದರಿ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ(1:1, 3:4, 2:3).

en: Video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Video filters will be applied to the video stream.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕಗಳನ್ನು ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Image chroma
kn: ಚಿತ್ರ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Transparency of the mosaic picture.
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಚಿತ್ರದ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ.

en: Mosaic bridge
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಸೇತುವೆ

en: Mosaic bridge stream output
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಸೇತುವೆಯ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Destination prefix
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Prefix of the destination file automatically generated
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿತವಾದ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ಕಡತದ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Record stream output
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: This is the output URL that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ URL ಆಗಿದೆ.

en: SAP announcing
kn: SAP ಘೋಷಿಸುವ

en: Announce this session with SAP.
kn: SAP ನೊಂದಿಗೆ ಈ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ.

en: Session name
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಹೆಸರು

en: Session category
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವರ್ಗ

en: Session description
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವಿವರಣೆ

en: Session URL
kn: ಅಧಿವೇಶನದ URL

en: Session email
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಇಮೇಲ್

en: Audio port
kn: ಧ್ವನಿಯಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Video port
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: RTP/RTCP multiplexing
kn: RTP / RTCP ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸಿಂಗ್

en: This sends and receives RTCP packet multiplexed over the same port as RTP packets.
kn: This allows you to give a contact mail address for the stream, that will be announced in the SDP (Session Descriptor).

en: Transport protocol
kn: ಸಾಗಣೆಯ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್

en: This selects which transport protocol to use for RTP.
kn: ಇದು ಯಾವ ಸಾಗಣೆ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ RTP ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: RTSP session timeout (s)
kn: RTSP ಅಧಿವೇಶನ ಕಾಲಾವಕಾಶ (ಸೆಕೆಂಡ್)

en: RTP stream output
kn: RTP ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: RTSP VoD server
kn: RTSP VoD ಸರ್ವರ್

en: New ES ID
kn: ಹೊಸ ES ನ ಗುರುತು

en: Set ID
kn: ID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set ES id
kn: ES ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Change the id of an elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನಲ್ಲಿ id ಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Set ES Lang
kn: ES Lang ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Lang
kn: ಭಾಷೆಯಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Change the language of an elementary stream
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಹರಿವಿನ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Video prerender callback
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪೂರ್ವಸಲ್ಲಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Audio prerender callback
kn: ಧ್ವನಿ ಪೂರ್ವಸಲ್ಲಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Video postrender callback
kn: ವೀಡಿಯೊ ನಂತರ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Audio postrender callback
kn: ಧ್ವನಿ ನಂತರ ಸಲ್ಲಿಸುವಿಕೆ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್

en: Video Callback data
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Data for the video callback function.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ಯ ದತ್ತಾಂಶ.

en: Audio callback data
kn: ಧ್ವನಿ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Data for the audio callback function.
kn: ಧ್ವನಿ ಕಾಲ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ಯ ದತ್ತಾಂಶ.

en: Time Synchronized output
kn: ಸಮಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಿರುವ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Stream output to memory buffer
kn: ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Output method to use for the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಬಳಸಲು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿಧಾನ.

en: Muxer to use for the stream.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ಗೆ ಬಳಸಲು ಮಕ್ಸರ್.

en: Output destination
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ

en: Standard stream output
kn: ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Video encoder
kn: ವಿಡಿಯೋ ಸಂಕೇತಕ

en: Destination video codec
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕ

en: This is the video codec that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ವೀಡಿಯೊ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ.

en: Video bitrate
kn: ವೀಡಿಯೊ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Video scaling
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ

en: Video frame-rate
kn: ವಿಡಿಯೋ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ದರ

en: Deinterlace video
kn: Deinterlace ವೀಡಿಯೊ

en: Deinterlace module
kn: Deinterlace ಘಟಕ

en: Maximum video width
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Maximum output video width.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Maximum video height
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ

en: Maximum output video height.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊದ ಗರಿಷ್ಟ ಎತ್ತರ

en: Audio encoder
kn: ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: Destination audio codec
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕ

en: This is the audio codec that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ಧ್ವನಿ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ.

en: Audio bitrate
kn: ಧ್ವನಿಯ ಬಿಟ್‍ದರ

en: Sample rate of the transcoded audio stream (11250, 22500, 44100 or 48000).
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನ ಮಾದರಿ ದರ (11250, 22500, 44100 or 48000).

en: This is the language of the audio stream.
kn: ಇದು ಧ್ವನಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‍ನ ಭಾಷೆ.

en: Number of audio channels in the transcoded streams.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Audio filter
kn: ಧ್ವನಿ ಶೋಧಕ

en: Subtitle encoder
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕ

en: Destination subtitle codec
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕ

en: This is the subtitle codec that will be used.
kn: ಇದು ಬಳಸಲಾಗುವ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕವಾಗಿದೆ.

en: Number of threads
kn: ಎಳೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of threads used for the transcoding.
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾದ ಎಳೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: High priority
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ

en: Transcode
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರಿಸಿ

en: Transcode stream output
kn: ಸಂಕೇತಾಂತರ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Overlays/Subtitles
kn: ಮೇಲ್ಪದರಗಳು / ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Monospace Font
kn: ಮೊನೋಸ್ಪೇಸ್ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Font family for the font you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಕುಟುಂಬ

en: Font file for the font you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಬಯಸುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಕಡತ

en: Font size in pixels
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಗಾತ್ರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Text opacity
kn: ಪಠ್ಯದ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ

en: Text default color
kn: ಪಠ್ಯದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

en: The color of the text that will be rendered on the video. This must be an hexadecimal (like HTML colors). The first two chars are for red, then green, then blue. #000000 = black, #FF0000 = red, #00FF00 = green, #FFFF00 = yellow (red + green), #FFFFFF = white
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿತಗೊಂಡಾಗ ತರಲಾಗುವ ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ. ಇದು(HTML ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹಾಗೆ) ಒಂದು ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್ ಇರಬೇಕು. ಮೊದಲ ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳು, ಕೆಂಪು ನಂತರ ನೀಲಿ, ನಂತರ ಹಸಿರಾಗಿರುತ್ತವೆ. # 000000 = ಕಪ್ಪು, # FF0000 = ಕೆಂಪು, # 00FF00 = ಹಸಿರು, # FFFF00 = ಹಳದಿ (ಕೆಂಪು + ಹಸಿರು), # ffffff = ಬಿಳಿ

en: Relative font size
kn: ಸಂಬಂಧಿತ ಅಕ್ಷರ ಗಾತ್ರ

en: This is the relative default size of the fonts that will be rendered on the video. If absolute font size is set, relative size will be overridden.
kn: ಈ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರದರ್ಶಿತಗೊಂಡಾಗ ಎಂದು ಫಾಂಟ್ಗಳು ತುಲನಾತ್ಮಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ ಹೊಂದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೆ,ಸಂಬಂಧಿತ ಗಾತ್ರ ರದ್ದುಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು

en: Background opacity
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Outline opacity
kn: ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Shadow opacity
kn: ನೆರಳಿನಅಪಾರದರ್ಶಕತ್ವ

en: Shadow color
kn: ನೆರಳಿನ ವರ್ಣ

en: Shadow angle
kn: ನೆರಳಿನ ಕೋನ

en: Shadow distance
kn: ನೆರಳಿನ ದೂರ

en: Use YUVP renderer
kn: YUVP ಭಾಷಾಂತರವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: This renders the font using "paletized YUV". This option is only needed if you want to encode into DVB subtitles
kn: ಇದು "paletized YUV" ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಳಸಿ ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ.ನೀವು DVB ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಆಗಿ ಸಂಕೇತೀಕರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಯಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಆಯ್ಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Thin
kn: ತೆಳ್ಳನೆಯ

en: Thick
kn: ದಪ್ಪಗಿನ

en: Text renderer
kn: ಪಠ್ಯ ಮೂಡಿಸುವ

en: Freetype2 font renderer
kn: Freetype2 ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮೂಡಿಸುವ

en: SVG template file
kn: SVG ಮಾದರಿ ಕಡತ

en: Location of a file holding a SVG template for automatic string conversion
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಮತಾಂತರಕ್ಕೆ ಒಂದು SVG  ಮಾದರಿ ಹಿಡಿದಿರುವ ಕಡತದ ಸ್ಥಳ

en: Dummy font renderer
kn: ನಕಲಿ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ನಿರೂಪಿಸುವ

en: Conversions from
kn: ರಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: SSE2 I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
kn: SSE2 I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: MMX I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
kn: MMX I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: I420,IYUV,YV12 to RGB2,RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
kn: I420,IYUV,YV12 to RGB2,RV15,RV16,RV24,RV32 ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: MMX conversions from
kn: MMX ನಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: SSE2 conversions from
kn: SSE2 ನಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: AltiVec conversions from
kn: AltiVec ನಿಂದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: OpenMAX DL image processing
kn: OpenMAX DL ಬಿಂಬ ಸಂಸ್ಕರಣೆ

en: RV32 conversion filter
kn: RV32 ಪರಿವರ್ತನಾ ಶೋಧಕ

en: Scaling mode
kn: ಅಳೆಯುವ ಕ್ರಮ

en: Scaling mode to use.
kn: ಉಪಯೋಗಿಸಲು ಅಳೆಯುವ ಕ್ರಮ.

en: Fast bilinear
kn: ತ್ವರಿತ ದ್ವಿರೇಖೀಯ

en: Bilinear
kn: ದ್ವಿರೇಖೀಯ

en: Bicubic (good quality)
kn: ದ್ವಿಘನಾಕೃತಿ (ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Experimental
kn: ಪ್ರಯೋಗಾತ್ಮಕ

en: Nearest neighbour (bad quality)
kn: ಹತ್ತಿರದ ನೆರೆಹೊರೆಯವರು(ಕೆಟ್ಟ ಗುಣಮಟ್ಟದ)

en: Area
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Luma bicubic / chroma bilinear
kn: ಲೂಮ ದ್ವಿಘನಾಕೃತಿಯ/ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ದ್ವಿರೇಖಾತ್ಮಕ

en: Gauss
kn: ಗಾಸ್

en: Bicubic spline
kn: ಎರಡು ಘನಾಕೃತಿಯ ಜಾರು ಕೀಲಕ

en: Video scaling filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಶೋಧಕ

en: YUVP converter
kn: YUVP ಪರಿವರ್ತಕ

en: Image properties filter
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಶೋಧಕ

en: Image adjust
kn: ಚಿತ್ರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Use an image's alpha channel as a transparency mask.
kn: ಚಿತ್ರವೊಂದರ ಆಲ್ಫಾ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮುಖವಾಡದಹಾಗೆ ಬಳಸಿ.

en: Transparency mask
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಮುಖವಾಡ

en: Alpha mask video filter
kn: ಆಲ್ಫಾ ಮುಖವಾಡ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Alpha mask
kn: ಆಲ್ಫಾ ಮುಖವಾಡ

en: Color scheme
kn: ಬಣ್ಣ ಯೋಜನೆ

en: Define the glasses' color scheme
kn: ಗ್ಲಾಸ‍ಸ್''ಬಣ್ಣ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Window size
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Number of frames (0 to 100)
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ (0 ರಿಂದ 100)

en: Softening value
kn: ಮೃದುತ್ವ ಮೌಲ್ಯ

en: Number of frames consider for smoothening (0 to 30)
kn: ಮೃದುತ್ವಕ್ಕೆ ಪರಿಗಣಿಸುವ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ(0 ರಿಂದ 30)

en: antiflicker video filter
kn: ಮಿನುಗು ವಿರೋಧಿ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: antiflicker
kn: ಮಿನುಗುವಿರೋಧಿ

en: Ball color
kn: ಚೆಂಡಿನ ಬಣ್ಣ

en: Edge visible
kn: ಅಂಚು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ

en: Set edge visibility.
kn: ಅಂಚಿನ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Ball speed
kn: ಚೆಂಡಿನ ವೇಗ

en: Ball size
kn: ಚೆಂಡಿನ ಗಾತ್ರ

en: Gradient threshold
kn: ಪ್ರವಣತೆಯ ಮಿತಿ

en: Augmented reality ball game
kn: ವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ವಾಸ್ತವಿಕತೆಯ ಚೆಂಡಿನ ಆಟ

en: Ball video filter
kn: ಚೆಂಡಿನ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Ball
kn: ಚೆಂಡು

en: Number of time to blend
kn: ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಸಮಯದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The number of time the blend will be performed
kn: ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Alpha of the blended image
kn: ಸಂಯೋಜಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ಅಲ್ಪಾ

en: Image to be blended onto
kn: ಮಿಶ್ರಣದೊಂದಿಗೆ ಬಳಸುವ ಚಿತ್ರ

en: Chroma for the base image
kn: ಮೂಲ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Image which will be blended
kn: ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಲಾಗುವ ಚಿತ್ರ

en: Chroma for the blend image
kn: ಸಂಯೊಜಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Blending benchmark filter
kn: ಮಾನದಂಡ ಶೋಧಕ ಬೆರೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Benchmarking
kn: ಮಾನದಂಡ

en: Base image
kn: ಮೂಲ ಚಿತ್ರ

en: Blend image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸು

en: Video pictures blending
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರಗಳು ಬೆರೆಸುತ್ತಿವೆ

en: Bluescreen U value
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ U ಮೌಲ್ಯ

en: Bluescreen V value
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ V ಮೌಲ್ಯ

en: Bluescreen U tolerance
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ U ಸಹನೆ

en: Bluescreen V tolerance
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಸಹನೆ

en: Bluescreen video filter
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Bluescreen
kn: ನೀಲಿ ಪರದೆ

en: Output width
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಅಗಲ

en: Output (canvas) image width
kn: ಉತ್ಪಾದಸಿದ (ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್) ಚಿತ್ರದ ಅಗಲ

en: Output height
kn: ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಎತ್ತರ

en: Output (canvas) image height
kn: ಉತ್ಪಾದಸಿದ (ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್) ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ

en: Output picture aspect ratio
kn:  ಚಿತ್ರ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Pad video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೆರಿಸಿ

en: Automatically resize and pad a video
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸೆರಿಸಿ

en: Canvas
kn: ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್

en: Canvas video filter
kn: ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋದಕ

en: Select one color in the video
kn: ವೀಡಿಯೊದ ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Color threshold filter
kn: ಬಣ್ಣ ಮಿತಿ ಶೋಧಕ

en: Saturation threshold
kn: ಶುದ್ಧತ್ವ ಮಿತಿ

en: Similarity threshold
kn: ಹೋಲಿಕೆ ಮಿತಿ

en: Pixels to crop from top
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to crop from the top of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೇಲಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to crop from bottom
kn: ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to crop from the bottom of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to crop from left
kn: ಎಡದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to crop from the left of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಎಡದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to crop from right
kn: ಬಲದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to crop from the right of the image.
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಲದಿಂದ ಕತ್ತರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to padd to top
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to padd to the top of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೆಲಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to padd to bottom
kn: ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to padd to the bottom of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to padd to left
kn: ಎಡದಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to padd to the left of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಎಡಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pixels to padd to right
kn: ಬಲದಿಂದ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Number of pixels to padd to the right of the image after cropping.
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಲಕ್ಕೆ ಸೆರಿಸಲು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Latest
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ

en: Low
kn: ಕಡಿಮೆಯ

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮದ

en: High
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: Streaming deinterlace mode
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ deinterlace ವಿಧಾನ

en: Deinterlace method to use for streaming.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‍ಗೆ ಬಳಸಲು Deinterlace ವಿಧಾನ.

en: Phosphor chroma mode for 4:2:0 input
kn: 4:2:0 ಇನ್ಪುಟ್‍ಗೆ ಫಾಸ್ಫರ್ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ವಿಧಾನ

en: Phosphor old field dimmer strength
kn: ಫಾಸ್ಫರ್ ಹಳೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮಬ್ಬು ಬಲ

en: Deinterlacing video filter
kn: Deinterlacing ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: X coordinate of the mask.
kn: ಮುಖವಾಡದ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: Y coordinate of the mask.
kn: ಮುಖವಾಡದ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ

en: Erase video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Erase
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: RGB component to extract
kn: ಹೊರತೆಗೆಯಲು RGB ಘಟಕ

en: Extract RGB component video filter
kn: RGB ಘಟಕದ ವೀಡಿಯೋ ಶೋಧಕವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಿರಿ

en: Freeze
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Gaussian's std deviation
kn: ಗಾಸಿಯನ್‍ನ ವಿಚಲನ

en: Add a blurring effect
kn: ಒಂದು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸಲು ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Gaussian blur video filter
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಮಸುಕು ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Gaussian Blur
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಮಸುಕು

en: Radius in pixels
kn: ತ್ರಿಜ್ಯ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ

en: Strength
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Strength used to modify the value of a pixel
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Gradfun video filter
kn: Gradfun ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Debanding algorithm
kn: Debanding ಕ್ರಮಾವಳಿ

en: Distort mode
kn: ವಿರೂಪಗೊಳಿಸಿದ ವಿಧಾನ

en: Gradient image type
kn: ಪ್ರವಣತೆಯ ಚಿತ್ರದ ಮಾದರಿ

en: Apply cartoon effect
kn: ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Gradient video filter
kn: ಪ್ರವಣತೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Variance of the gaussian noise
kn: ಗಾಸಿಯನ್ ಶಬ್ಧದ ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: Minimal period
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಅವಧಿ

en: Minimal period of the noise grain in pixel
kn: ಶಬ್ದ ಗ್ರೇನ್‍ನ ಕನಿಷ್ಠ ಅವಧಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Maximal period
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅವಧಿ

en: Maximal period of the noise grain in pixel
kn: ಶಬ್ದ ಗ್ರೇನ್‍ನ ಗರಿಷ್ಠ ಅವಧಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ

en: Grain video filter
kn: ಗ್ರೇನ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Grain
kn: ಗ್ರೇನ್

en: Adds filtered gaussian noise
kn: ಶೋಧಿಸಿದ ಗಾಸಿಯನ್ ಶಬ್ದವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Spatial luma strength (0-254)
kn: Spatial ಲೂಮ strength (0-254)

en: Spatial chroma strength (0-254)
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಶಕ್ತಿ (0-254)

en: Temporal luma strength (0-254)
kn: ಅಲ್ಪಕಾಲಿಕ ಲೂಮ ಶಕ್ತಿ (0-254)

en: Temporal chroma strength (0-254)
kn: ಅಲ್ಪಕಾಲಿಕ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಶಕ್ತಿ (0-254)

en: High Quality 3D Denoiser filter
kn: ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ 3D ಶಬ್ದವನ್ನು ತೆಗೆಯುವ ಶೋಧಕ

en: Invert video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ

en: Color inversion
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ತಿರುವುಮುರುವು ಮಾಡಿ

en: Magnify/Zoom interactive video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಪರಸ್ಪರ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ/ಜೂಮ್

en: Magnify
kn: ದೊಡ್ಡದುಮಾಡು

en: Mirror orientation
kn: ಕನ್ನಡಿಯ ನೆಲೆ

en: Vertical
kn: ಲಂಬವಾಗಿ

en: Horizontal
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ

en: Direction
kn: ದಿಕ್ಕು

en: Left to right/Top to bottom
kn: ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ/ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ

en: Right to left/Bottom to top
kn: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ/ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: Mirror video filter
kn: ಕನ್ನಡಿಯ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Mirror video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕನ್ನಡಿಯ ಹಾಗೆ ಮಾಡು

en: Splits video in two same parts, like in a mirror
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಎರಡು ಒಂದೇ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ  ವಿಭಾಗಿಸಿ,ಕನ್ನಡಿಯ ಹಾಗೆ

en: Blur factor (1-127)
kn: ಮಸುಕು ಅಂಶ (1-127)

en: The degree of blurring from 1 to 127.
kn: 1 ರಿಂದ 127 ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುವ ಅ೦ಶ.

en: Motion blur filter
kn: ಚಲನೆಯನ್ನು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುವ ಶೋಧಕ

en: Motion detect video filter
kn: ಚಲನೆಯನ್ನು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Old movie
kn: ಹಳೆ ಚಲನಚಿತ್ರ

en: OpenCV face detection example filter
kn: OpenCV  ಮುಖ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವ ಉದಾಹರಣೆಯ ಶೋಧಕ

en: OpenCV example
kn: OpenCV ಉದಾಹರಣೆ

en: Haar cascade filename
kn: Haar ಸರಣಿಕ್ರಮದ  ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Name of XML file containing Haar cascade description
kn: Haar ಸರಣಿಕ್ರಮದ ವಿವರಣೆ ಹೊಂದಿರುವ XML ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Use input chroma unaltered
kn: ಬದಲಾಯಿಸದ ಇನ್ಪುಟ್ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Don't display any video
kn: ಯಾವುದೇ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಡಿ

en: Display the input video
kn: Input ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the processed video
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಪಡಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show only errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನುಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ

en: Show errors and warnings
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show everything including debug messages
kn: ದೋಷನಿದಾನ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸು

en: OpenCV video filter wrapper
kn: OpenCV ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಶೋಧಸಿಸುವ ಹೊದಿಕೆ

en: Scale factor (0.1-2.0)
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: OpenCV filter chroma
kn: OpenCV ಶೋಧಕ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ

en: Wrapper filter output
kn: ಹೊದಿಕೆ ಶೋಧಕದ output

en: OpenCV internal filter name
kn: OpenCV ಆಂತರಿಕ ಶೋಧಕದ ಹೆಸರು

en: Posterize level (number of colors is cube of this value)
kn: ಪೋಸ್ಚರೈಸ್ ಮಟ್ಟ (ಬಣ್ಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಈ ಮೌಲ್ಯದ ಕ್ಯೂಬ್ ಆಗಿದ)

en: Posterize video filter
kn: ಪೋಸ್ಚರೈಸ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Posterize video by lowering the number of colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತಗ್ಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ವಿಡಿಯೋ ಪೋಸ್ಚರೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: FFmpeg post processing filter chains
kn: FFmpeg ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೋಧಕ ಸರಪಳಿಗಳು

en: Video post processing filter
kn: ವಿಡಿಯೋದ ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಶೋಧಕ

en: Lowest
kn: ಅತಿಕಡಿಮೆ

en: Highest
kn: ಗರಿಷ್ಠ

en: Psychedelic video filter
kn: ಪ್ರಜ್ಞಾವಿಸ್ತಾರಕ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Number of puzzle rows
kn: ಒಗಟಿನ ಉದ್ದ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of puzzle columns
kn: ಒಗಟಿನ ಅಡ್ಡ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Game mode
kn: ಆಟದ ಕ್ರಮ

en: Border
kn: ಗಡಿ

en: Unshuffled Border width.
kn: ಕಲೆಸಿಲ್ಲದ ಗಡಿಯ ಅಗಲ.

en: Small preview
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟ

en: Show small preview.
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Small preview size
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟದ ಗಾತ್ರ

en: Show small preview size (percent of source).
kn: ಸಣ್ಣ ಮುನ್ನೋಟ ಗಾತ್ರವನ್ನು (ಮೂಲ ಪ್ರತಿಶತ) ತೋರಿಸಿ.

en: Piece edge shape size
kn: ತುಣುಕು ಅಂಚಿನ ಆಕಾರದ ಗಾತ್ರ

en: Auto shuffle
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಲೆಸಿ

en: Auto shuffle delay during game
kn: ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂ ಮಿಶ್ರಣದ ವಿಳಂಬ

en: Auto solve
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿಹರಿಸಿ

en: Auto solve delay during game
kn: ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಸ್ವಯಂ ಪರಿಹರಿಸಿ

en: Rotation
kn: ತಿರುಗುವಿಕೆ

en: Rotation parameter: none;180;90-270;mirror
kn: ತಿರುಗುವಿಕೆ ನಿಯತಾಂಕ: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ; 180; 90-270; ಕನ್ನಡಿ

en: jigsaw puzzle
kn: ಗರಗಸದ ತೊಡಕು

en: sliding puzzle
kn: ಜಾರುವ ತೊಡಕು

en: swap puzzle
kn: ತೊಡಕನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: exchange puzzle
kn: ತೊಡಕನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: 0/90/180/270/mirror
kn: 0/90/180/270/ಕನ್ನಡಿ

en: Puzzle interactive game video filter
kn: ಪರಸ್ಪರ ಆಟದ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ ಒಗಟು

en: Puzzle
kn: ತೊಡಕು

en: Ripple video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಏರಿಳಿತಮಾಡಿ

en: Ripple
kn: ಏರಿಳಿತ

en: Angle in degrees
kn: ಡಿಗ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೋನ

en: Angle in degrees (0 to 359)
kn: ಡಿಗ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೋನ (0 ದಿಂದ 359 ವರೆಗೆ)

en: Use motion sensors
kn: ಚಲನೆಯ ಸಂವೇದಕಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Rotate video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋದಕವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate
kn: ತಿರುಗಿಸಿ

en: Image format
kn: ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ

en: Format of the output images (png, jpeg, ...).
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ರೂಪಗಳು(PNG, JPEG, ...) .

en: You can enforce the image width. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ಚಿತ್ರದ ಅಗಲವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವೀಡಿಯೊ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: You can enforce the image height. By default (-1) VLC will adapt to the video characteristics.
kn: ನೀವು ಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಬಹುದು.ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ (-1) VLC ಯು ವೀಡಿಯೊ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Recording ratio
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವ ಅನುಪಾತ

en: Filename prefix
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Directory path prefix
kn: ಕೋಶ ಮಾರ್ಗದ ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Always write to the same file
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಅದೇ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Send your video to picture files
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Scene filter
kn: ದೃಶ್ಯ ಶೋಧಕ

en: Scene video filter
kn: Scene ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Sepia intensity
kn: ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ತೀವ್ರತೆ

en: Intensity of sepia effect
kn: ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣ ಪರಿಣಾಮದ ತೀವ್ರತೆ

en: Sepia video filter
kn: ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Gives video a warmer tone by applying sepia effect
kn: ವೀಡಿಯೊಗೆ ನಸುಗೆಂಪು ಬಣ್ಣ ಪರಿಣಾಮ ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಲಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

en: Sharpen strength (0-2)
kn: ಬಲವನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸು (0-2)

en: Set the Sharpen strength, between 0 and 2. Defaults to 0.05.
kn: ತೀಕ್ಷ್ಣ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. 0 ಮತ್ತು 2 ನಡುವೆ .0.05 ಪೂರ್ವನಿಯೊಜಿತ

en: Sharpen video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸು

en: Transform type
kn: ವಿನಿಮಯ ಮಾದರಿ

en: Transpose
kn: ವಿನಿಮಯ

en: Anti-transpose
kn: ವಿನಿಮಯ ನಿರೋಧಕ

en: Video transformation filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ರೂಪಾಂತರದ ಶೋಧಕ

en: Transformation
kn: ರೂಪಾಂತರ

en: Rotate or flip the video
kn: ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ ಅಥವಾ ತಲೆಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ

en: VHS movie
kn: VHS ಚಲನಚಿತ್ರ

en: Wave video filter
kn: Wave ವಿಡೀಯೊ ಶೋದಕ

en: Wave
kn: ತರಂಗೆ

en: ASCII Art
kn: ASCII ಕಲೆ

en: ASCII-art video output
kn: ASCII-ಕಲೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Color ASCII art video output
kn: ಬಣ್ಣದ ASCII ಕಲೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Output card
kn: Output ಕಾರ್ಡ್

en: DeckLink output card, if multiple exist. The cards are numbered from 0.
kn: DeckLink ಔಟ್ಪುಟ್ ಕಾರ್ಡ್,ಇದ್ದರೆ,ಕಾರ್ಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ೦ ಯಿಂದ ನೀಡಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Desired output mode
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಕ್ರಮ

en: Audio connection for DeckLink output.
kn: DeckLink ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ

en: Audio sampling rate (in hertz) for DeckLink output. 0 disables audio output.
kn: DeckLink ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಶ್ರಾವ್ಯ ಮಾದರಿ ದರ (ಹರ್ಟ್ಜ್‍ನಲ್ಲಿ). 0 ಧ್ವನಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Video connection for DeckLink output.
kn: DeckLink ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪರ್ಕ.

en: Use 10 bits per pixel for video frames.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳಿಗೆ ಪ್ರತೀ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗೆ 10 ಬಿಟ್‍ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: DecklinkOutput
kn: Decklink ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Window handle (HWND)
kn: ವಿಂಡೋ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ (HWND)

en: Video will be embedded in this pre-existing window. If zero, a new window will be created.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಈ ಮೊದಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಂಡೋ ಆವರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಶೂನ್ಯ ವಿದ್ದರೆ, ಒಂದು ಹೊಸ ವಿಂಡೋವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Drawable
kn: ಬರೆಯಲು ಸಾದ್ಯವಾದಂತಹ

en: Embedded window video
kn: ಹುದುಗಿಸಲಾದ ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿ

en: Framebuffer device
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ ಸಾಧನ

en: Framebuffer device to use for rendering (usually /dev/fb0).
kn:  ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಮೂಡಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ( ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ/dev/fb0).

en: Run fb on current tty
kn: FB ಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ TTY ಮೇಲೆ ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Framebuffer resolution to use
kn: ಬಳಸಲು ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆ

en: Framebuffer uses hw acceleration
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಬಫರ್ hw ವೇಗವರ್ಧಕವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Image format (default RGB)
kn: ಚಿತ್ರದ ಸ್ವರೂಪ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ RGB)

en: GNU/Linux framebuffer video output
kn: GNU/Linux ಫ್ರೇಮ್‍ಬಫರ್ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: GLX extension for OpenGL
kn: OpenGL ಗೆ GLX ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Enable a workaround for T23
kn: ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ T23 ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Video mode
kn: ವಿಡಿಯೋ ವಿಧಾನ

en: Select a proper video mode to be used by KVA.
kn: KVA ಬಳಸಲು ಸರಿಯಾದ ವೀಡಿಯೊ ಕ್ರಮವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: K Video Acceleration video output
kn: K ವೀಡಿಯೊ ವೇಗವರ್ಧನೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: OpenGL extension
kn: OpenGL ವಿಸ್ತರಣೆ

en: OpenGL ES 2 extension
kn: OpenGL ES 2 ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Extension through which to use the Open Graphics Library (OpenGL).
kn: ಓಪನ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಲೈಬ್ರರಿ (ಒಪನ್ GL) ಬಳಸಲು ವಿಸ್ತರಣೆ.

en: OpenGL for Embedded Systems 2 video output
kn: ಅಂತರ್ಗತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ 2 ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ OpenGL

en: OpenGL video output
kn: OpenGL ವಿಡಿಯೋ output

en: EGL extension for OpenGL
kn: OpenGL ಗೆ ​​EGL ವಿಸ್ತರಣೆ

en: The desktop mode allows you to display the video on the desktop.
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಮೇಲೆ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Use hardware blending support
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಮಿಶ್ರಣದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Try to use hardware acceleration for subtitle/OSD blending.
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ / OSD ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಯಂತ್ರಾಂಶ ವೇಗವರ್ಧನೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Path to HLSL file
kn: HLSL ಕಡತಕ್ಕೆ ಹಾದಿ

en: Recommended video output for Windows Vista and later versions
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ವಿಸ್ಟಾ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಸೂಚಿಸಲಾದ ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ಪುಟ್

en: Use hardware YUV->RGB conversions
kn: YUV-&gt;RGB ಪರಿವರ್ತನೆಗಳಿಗೆ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಬಳಸಿ

en: Try to use hardware acceleration for YUV->RGB conversions. This option doesn't have any effect when using overlays.
kn: Try to use hardware acceleration for YUV-&gt;RGB conversions. This option doesn't have any effect when using overlays.

en: Overlay video output
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಒಂದರಮೇಲೊಂದು  ಹೊದಿಸಿ

en: Overlay is the hardware acceleration capability of your video card (ability to render video directly). VLC will try to use it by default.
kn: ಹೊದಿಕೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಕಾರ್ಡಿನ ಯಂತ್ರಾಂಶ ವೇಗವರ್ಧಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ (ನೇರವಾಗಿ ವೀಡಿಯೊ ನಿರೂಪಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ).

en: Use video buffers in system memory
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸ್ಮರಣೆಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Create video buffers in system memory instead of video memory. This isn't recommended as usually using video memory allows benefiting from more hardware acceleration (like rescaling or YUV->RGB conversions). This option doesn't have any effect when using overlays.
kn: Create video buffers in system memory instead of video memory. This isn't recommended as usually using video memory allows benefiting from more hardware acceleration (like rescaling or YUV-&gt;RGB conversions). This option doesn't have any effect when using overlays.

en: Use triple buffering for overlays
kn: ಮೇಲ್ಪದರಗಳಿಗೆ ತ್ರಿವಳಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Name of desired display device
kn: ಬಯಸಿದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Recommended video output for Windows XP. Incompatible with Vista's Aero interface
kn: ವಿಂಡೋಸ್ XP ಸೂಚಿಸಲಾದ ವಿಡಿಯೋ ಔಟ್ಪುಟ್. ವಿಸ್ತಾದ ಏರೋ ಅಂತರ್ವರ್ತನಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ

en: DirectX (DirectDraw) video output
kn: DirectX (DirectDraw) ವಿಡಿಯೋ output

en: Wallpaper
kn: ವಾಲ್ ಪೇಪರ್

en: Windows GDI video output
kn: Windows GDI ವಿಡಿಯೋ output

en: Dummy image chroma format
kn: ನಕಲಿ ಚಿತ್ರದ ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆಯ ಸ್ವರೂಪ

en: Dummy video output
kn: ನಕಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Statistics video output
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: Video memory buffer width.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಅಗಲ.

en: Video memory buffer height.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಎತ್ತರ.

en: Pitch
kn: ಮಟ್ಟ

en: Video memory buffer pitch in bytes.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಟ್ಟ ಬೈಟ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Chroma
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧಿ

en: Video memory output
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆಯ output

en: Video memory
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಮರಣೆ

[ctx: ASCII]
note: xgettext: This is a plain ASCII spelling of "VLC media player" for the ICCCM window name. This must be pure ASCII. The limitation is partially with ICCCM and partially with VLC. For Latin script languages, you may need to strip accents. For other scripts, you will need to transliterate into Latin.
en: VLC media player
kn: VLC ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲೇಯರ್

en: X11 display
kn: X11  ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: X11 window ID
kn: X ಕಿಟಕಿ ಗುರುತು

en: X window
kn: X ಕಿಟಕಿ

en: X11 video window (XCB)
kn: X11 ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿ (XCB)

en: X11 video output (XCB)
kn: X11 ವಿಡಿಯೋ output (XCB)

en: XVideo adaptor number
kn: XVideo ಸಂಯೋಜಕ ಸಂಖ್ಯೆ

en: XVideo format id
kn: XVideo ಸ್ವರೂಪದ ಗುರುತು

en: device, fifo or filename
kn: ಸಾಧನ, fifo ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: device, fifo or filename to write yuv frames too.
kn: ಸಾಧನ,fifo ಅಥವಾ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಲು yuv ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ಕೂಡ.

en: Chroma used
kn: ವರ್ಣಶುದ್ಧತೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: YUV video output
kn: YUV ವೀಡಿಯೊ output

en: Video output modules
kn: ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ ಘಟಕಗಳು

en: Clone video filter
kn: ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Active windows
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿಗಳು

en: Panoramix
kn: ಸರ್ವತೋಮುಖ ದೃಶ್ಯದಂತೆ

en: length of the overlapping area (in %)
kn: ಅತಿಕ್ರಮಿಸುವ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಉದ್ದ(% ನಲ್ಲಿ)

en: Attenuation
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ

en: Attenuation, begin (in %)
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಆರಂಭ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Select in percent the Lagrange coefficient of the beginning blended zone
kn: ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಆರಂಭದ ಮಿಶ್ರಿತ ವಲಯದ ಲಾಗ್ರೇಂಜ್ ಗುಣಾಂಕ

en: Attenuation, middle (in %)
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಮಧ್ಯಮ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Select in percent the Lagrange coefficient of the middle of blended zone
kn: ಮಧ್ಯಮದ ಮಿಶ್ರಿತ ವಲಯದ ಲಾಗ್ರೇಂಜ್ ಗುಣಾಂಕ ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Attenuation, end (in %)
kn: ಕೃಶಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ,ಕೊನೆಯ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Select in percent the Lagrange coefficient of the end of blended zone
kn: ಕೊನೆಯ ಮಿಶ್ರಿತ ವಲಯದ ಲಾಗ್ರೇಂಜ್ ಗುಣಾಂಕ ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: middle position (in %)
kn: ಮಧ್ಯಮ ಸ್ಥಾನ (% ನಲ್ಲಿ)

en: Gamma (Red) correction
kn: ಗಾಮಾ ತಿದ್ದುಪಡಿ(ಕೆಂಪು)

en: Select the gamma for the correction of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಗಾಮಾ ಆಯ್ಕೆ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Gamma (Green) correction
kn: ಗಾಮಾ ತಿದ್ದುಪಡಿ(ಹಸಿರು)

en: Select the gamma for the correction of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಗಾಮಾ ಆಯ್ಕೆ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Gamma (Blue) correction
kn: ಗಾಮಾ ತಿದ್ದುಪಡಿ(ನೀಲಿ)

en: Select the gamma for the correction of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಗಾಮಾ ಆಯ್ಕೆ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Black Crush for Red
kn: ಕೆಂಪಿಗೆ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Select the Black Crush of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Black Crush for Green
kn: ಹಸಿರಿಗೆ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Select the Black Crush of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Black Crush for Blue
kn: ನೀಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Select the Black Crush of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: White Crush for Red
kn: ಕೆಂಪಿಗೆ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Select the White Crush of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: White Crush for Green
kn: ಬಿಳಿಗೆ ಹಸಿರು ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Select the White Crush of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: White Crush for Blue
kn: ಬಿಳಿಗೆ ನೀಲಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜು

en: Select the White Crush of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿ ನುಜ್ಜುಗುಜ್ಜನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Black Level for Red
kn: ಕೆಂಪುಗೆ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟ

en: Select the Black Level of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: Black Level for Green
kn: ಹಸಿರಿಗೆ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟ

en: Select the Black Level of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: Black Level for Blue
kn: ನೀಲಿಗೆ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟ

en: Select the Black Level of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಕಪ್ಪಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: White Level for Red
kn: ಕೆಂಪುಗೆ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Select the White Level of blended zone (Red or Y component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಕೆಂಪು ಅಥವಾ Y ಘಟಕ)

en: White Level for Green
kn: ಹಸಿರಿಗೆ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Select the White Level of blended zone (Green or U component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಹಸಿರು ಅಥವಾ U ಘಟಕ)

en: White Level for Blue
kn: ನೀಲಿಗೆ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟ

en: Select the White Level of blended zone (Blue or V component)
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ವಲಯದ ಬಿಳಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ನೀಲಿ ಅಥವಾ V ಘಟಕ)

en: Number of vertical windows in which to split the video.
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ಲಂಬ ಕಿಟಕಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Element aspect ratio
kn: ಅಂಶದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ

en: Wall video filter
kn: ವಾಲ್ ವೀಡಿಯೊ ಶೋಧಕ

en: Image wall
kn: ಚಿತ್ರ ಗೋಡೆ

en: Goom display width
kn: Goom ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಅಗಲ

en: Goom display height
kn: ಗೂಮ್ ಪರದೆಯ ಎತ್ತರ

en: This allows you to set the resolution of the Goom display (bigger resolution will be prettier but more CPU intensive).
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಗೂಮ್ ಪರದೆಯ ದೃಶ್ಯ ಸಾಂದ್ರತೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು (ದೊಡ್ಡ ಸಾಂದ್ರತೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ CPU ತೀವ್ರತೆ) ಹೊಂದಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: Goom animation speed
kn: ಗೂಮ್  ಅನಿಮೇಷನ್ ವೇಗ

en: This allows you to set the animation speed (between 1 and 10, defaults to 6).
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಮೇಷನ್ ವೇಗವನ್ನು (1 ರಿಂದ 10,ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 6 ) ಹೊಂದಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: Goom
kn: ಗೂಮ್

en: Goom effect
kn: ಗೂಮ್ ಪರಿಣಾಮ

en: projectM configuration file
kn: projectM ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: File that will be used to configure the projectM module.
kn: ಕಡತವನ್ನುProjectM ಘಟಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: projectM preset path
kn: ProjectM ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಮಾರ್ಗ

en: Path to the projectM preset directory
kn: ProjectM ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆಯ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆಮಾರ್ಗ

en: Title font
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Font used for the titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Font menu
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮೆನು

en: Font used for the menus
kn: ಮೆನುಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: The width of the video window, in pixels.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ,.

en: The height of the video window, in pixels.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕಿಟಕಿಯ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Mesh width
kn: ಜಾಲರಿಯ ಅಗಲ

en: The width of the mesh, in pixels.
kn: ಜಾಲರಿ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Mesh height
kn: ಜಾಲರಿಯ ಎತ್ತರ

en: The height of the mesh, in pixels.
kn: ಜಾಲರಿಯ ಎತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Texture size
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಗಾತ್ರ

en: The size of the texture, in pixels.
kn: ವಿನ್ಯಾಸದ ಗಾತ್ರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: libprojectM effect
kn: libprojectM ಪರಿಣಾಮ

en: Effects list
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: The width of the effects video window, in pixels.
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳ ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: The height of the effects video window, in pixels.
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳ ವಿಡಿಯೋ ಕಿಟಕಿಯ ಏತ್ತರ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ.

en: Show 80 bands instead of 20
kn: 20 ಪಟ್ಟಿಗಳ ಬದಲಿಗೆ 80 ತೋರಿಸಿ

en: Number of blank pixels between bands.
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳ ನಡುವಿನ ಖಾಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Amplification
kn: ವರ್ಧಿಸುವಿಕೆ

en: This is a coefficient that modifies the height of the bands.
kn: ಇದು ಪಟ್ಟಿಗಳ ಎತ್ತರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವ ಒಂದು ಗುಣಾಂಕ.

en: Draw peaks in the analyzer
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಕದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕತೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Enable original graphic spectrum
kn: ಮೂಲ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ವರ್ಣಪಟಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the "flat" spectrum analyzer in the spectrometer.
kn: "ಚಪ್ಪಟೆ " ಯನ್ನು  ವರ್ಣಪಟಲ ವಿಶ್ಲೇಷಕದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Draw bands in the spectrometer
kn: ವರ್ಣಪಟಲದ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Draw the base of the bands
kn: ತಂಡಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Base pixel radius
kn: ಮೂಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ತ್ರಿಜ್ಯ

en: Defines radius size in pixels, of base of bands(beginning).
kn:  ಮೂಲ ಪಟ್ಟಿಗಳ ತ್ರಿಜ್ಯದ ಗಾತ್ರವನ್ನು(ಆರಂಭದಲ್ಲಿ) ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Spectral sections
kn: ರೋಹಿತದ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Determines how many sections of spectrum will exist.
kn: ಎಷ್ಟು ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಭಾಗಗಳು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Peak height
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಎತ್ತರ

en: Total pixel height of the peak items.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಐಟಂಗಳ ಒಟ್ಟು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎತ್ತರ.

en: Peak extra width
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಗಲ

en: Additions or subtractions of pixels on the peak width.
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅಗಲದ ಮೇಲೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸೇರ್ಪಡೆ ಅಥವಾ ವ್ಯತ್ಯಾಸ.

en: V-plane color
kn: V-ಸಮತಲದ ಬಣ್ಣ

en: YUV-Color cube shifting across the V-plane ( 0 - 127 ).
kn: ವಿ-ಸಮತಲದಲ ಸುತ್ತಲೂ YUV-ಬಣ್ಣದ ಘನ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (0 - 127).

en: Visualizer
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಿಸುವ

en: Visualizer filter
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಿಸುವ ಶೋಧಕ

en: Spectrum analyser
kn: ವರ್ಣಪಟಲದ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: #paste your VLM commands here
kn: # ನಿಮ್ಮ VLM ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಸಿ

en: #separate commands with a new line or a semi-colon
kn: # ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಸಾಲಿನಿಂದ ಅಥವಾ ಅರ್ಧ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯ ಜೊತೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ

en: Play List
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Subtitle codec
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: Video FPS
kn: ವೀಡಿಯೊ FPS

en: MUX options
kn: MUX ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Video scale
kn: ವೀಡಿಯೊ ಮಟ್ಟ

en: Output port
kn: Output ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Input media
kn: Input ಮಾಧ್ಯಮ

en: Error:
kn: ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ:

en: Sample ui-state-error style.
kn: ಮಾದರಿ ui-ಸ್ಥಿತಿ-ದೋಷ ಶೈಲಿ.

en: File name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Preamp:
kn: ಪೂರ್ವ ವರ್ಧನೆ:

en: Row border
kn: ಸಾಲಿನ ಅಂಚು

en: Column border
kn: ಅಂಕಣ ಗಡಿ

en: Background
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Mosaic Tiles
kn: ಮೊಸಾಯಿಕ್ ಅಂಚುಗಳು

en: Playback Rate
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ದರ

en: Audio Delay
kn: ಧ್ವನಿಯ ವಿಳಂಬ

en: Subtitle Delay
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಳಂಬ

en: Time:
kn: ಸಮಯ:

en: VLC media player - Web Interface
kn: VLC ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರ್ - ಅಂತರ್ಜಾಲ ಮೇಲ್ಮೈ

en: Hide / Show Library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿ / ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide / Show Viewer
kn: ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ತೋರಿಸಿ/ಮರೆಮಾಡಿ

en: Manage Streams
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Track Synchronisation
kn: ಹಾಡುಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: VLM Batch Commands
kn: VLM ಬ್ಯಾಚ್ ಆಜ್ಞೆಗಳು

en: Loop
kn: ಸುತ್ತು ಹಾಕು

en: Empty Playlist
kn: ಖಾಲಿ ಇರುವ ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Queue Selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ

en: Play Selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: Refresh List
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಾಜಾ ಗೊಳಿಸು

en: Loading flowplayer...
kn: Flowplayer ಅನ್ನುಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: If nothing appears, check your internet connection.
kn: ಏನೂ ಗೋಚರಿಸದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: By creating a stream, the <i>Main Controls</i> will operate the stream instead of the main interface.
kn: By creating a stream, the &lt;i&gt;Main Controls&lt;/i&gt; will operate the stream instead of the main interface.

en: The stream will be created using default settings, for more advanced configuration, or to modify the default settings, select the button to the right: <i>Manage Streams</i>
kn: The stream will be created using default settings, for more advanced configuration, or to modify the default settings, select the button to the right: &lt;i&gt;Manage Streams&lt;/i&gt;

en: Once the stream is created, the <i>Media Viewer</i> window will display the stream.
kn: Once the stream is created, the &lt;i&gt;Media Viewer&lt;/i&gt; window will display the stream.

en: Volume will be controlled by the player, and not the <i>Main Controls</i>.
kn: Volume will be controlled by the player, and not the &lt;i&gt;Main Controls&lt;/i&gt;.

en: The current playing item will be streamed. If there is no currently playing item, the first selected item from the <i>Library</i> will be the subject of the stream.
kn: The current playing item will be streamed. If there is no currently playing item, the first selected item from the &lt;i&gt;Library&lt;/i&gt; will be the subject of the stream.

en: To stop the stream and resume normal controls, click the <i>Open Stream</i> button again.
kn: To stop the stream and resume normal controls, click the &lt;i&gt;Open Stream&lt;/i&gt; button again.

en: Are you sure you wish to create the stream?
kn: ನೀವು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ರಚಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿರುವಿರಾ?

en: Dialog
kn: ಸಂವಾದ

en: Form
kn: ರೂಪ

en: Preset
kn: ಮೊದಲೇ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: &Verbosity:
kn: ಶಬ್ದ ಬಾಹುಳ್ಯ

en: &Filter:
kn: ಶೋದಕ:

en: &Save as...
kn: &amp;ರೂಪದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು ...

en: Modules Tree
kn: ಘಟಕಗಳ ವೃಕ್ಷ

en: Show extended options
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show &more options
kn: ತೋರಿಸಿ&amp;ಇನ್ನಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Change the caching for the media
kn: ಹಿಡಿದಿಡುವ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Start Time
kn: ಸಮಯ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Edit Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು ತಿದ್ದಿ

en: Extra media
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Complete MRL for VLC internal
kn: VLC ಯ ಆಂತರಿಕ ಗೆ MRL ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Select the file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Change the start time for the media
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಾರಂಭ ಸಮಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Play another media synchronously (extra audio file, ...)
kn: ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ(ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಡಿಯೋ ಕಡತವನ್ನು, ...).

en: Capture mode
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಕ್ರಮ

en: Select the capture device type
kn: ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಸಾಧನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Device Selection
kn: ಸಾಧನದ ಆಯ್ಕೆ

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Access advanced options to tweak the device
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ತಿರುಚಲು ಮಾಡಲು ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Advanced options...
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು ...

en: Disc Selection
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಆಯ್ಕೆ

en: Disable Disc Menus
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಮೆನುಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: No disc menus
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಮೆನುಗಳಿಲ್ಲ

en: Disc device
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನ

en: Starting Position
kn: ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಥಾನ

en: Audio and Subtitles
kn: ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Use a sub&title file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Select the subtitle file
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose one or more media file to open
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: File Selection
kn: ಕಡತದ ಆಯ್ಕೆ

en: You can select local files with the following list and buttons.
kn: ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಗುಂಡಿಗಳಿಂದ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Add...
kn: ಸೇರಿಸಿ ...

en: Network Protocol
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: Please enter a network URL:
kn: ಒಂದು ಜಾಲಬಂಧದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Profile edition
kn: ಸ್ವವಿವರ ಆವೃತ್ತಿ

en: MPEG-PS
kn: MPEG-TS

en: Features
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Streamable
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದಂತಹ

en: Chapters
kn: ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: Menus
kn: ಮೆನುಗಳು

en: Same as source
kn: ಮೂಲ ಮಾದರಿಯಂತೆ

en: Custom options
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Not Used
kn: ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Encoding parameters
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣದ ಮಾನದಂಡಗಳು

en: Frame size
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಗಾತ್ರ

en: Set up media sources to stream
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Destination Setup
kn: ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಸಿದ್ಧತೆ

en: Select destinations to stream to
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: New destination
kn: ಹೊಸ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ

en: Display locally
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Transcoding Options
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Select and choose transcoding options
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಆರಿಸಬಹುದು

en: Activate Transcoding
kn: ಕ್ರಮವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Option Setup
kn: ಆಯ್ಕೆ ಸಿದ್ಧತೆ

en: Set up any additional options for streaming
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Miscellaneous Options
kn: ಇತರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Stream all elementary streams
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ

en: Generated stream output string
kn: ರಚಿಸಲಾದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯಾ ಸಾಳೂ

en: Output module:
kn: Output ಘಟಕ:

en: Use S/PDIF when available
kn: S/PDIF ಅನ್ನು ಲಭ್ಯವಿರುವಾಗ  ಬಳಸಿ

en: Effects
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Visualization:
kn: ದೃಶ್ಯೀಕರಣ:

en: Enable Time-Stretching audio
kn: ಸಮಯ ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಧ್ವನಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Replay gain mode:
kn: ಗಳಿಕೆಯ ರಿಪ್ಲೇ ಕ್ರಮ

en: Normalize volume to:
kn: ವಾಲ್ಯೂಮ್ ಅನ್ನುತಹಬಂದಿಗೆ ತನ್ನಿ:

en: Tracks
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Preferred audio language:
kn: ಮೆಚ್ಚಿನ ಧ್ವನಿ ಭಾಷೆ:

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು:

en: Submit played tracks stats to Last.fm
kn: ಆಡಿದ ಹಾಡುಗಳ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ.fm

en: Codecs
kn: ಸಂಕೇತಕಗಳು

en: x264 profile and level selection
kn: x264 ಸ್ವವಿವರ ಮತ್ತು ಮಟ್ಟದ ಆಯ್ಕೆ

en: Hardware-accelerated decoding
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶದ ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷಿತ ವಿಸಂಕೇತಿಕರಣ

en: Video quality post-processing level
kn: ವೀಡಿಯೋ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಂತರದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮಟ್ಟ

en: Skip H.264 in-loop deblocking filter
kn: H.264 ಇನ್ ಲೂಪ್ deblocking ಶೋಧಕವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Optical drive
kn: ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಡ್ರೈವ್

en: Default optical device
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಾಧನ

en: Damaged or incomplete AVI file
kn: ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ಅಥವಾ ಅಪೂರ್ಣ AVI ಕಡತ

en: HTTP proxy URL
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ  URL

en: HTTP (default)
kn: HTTP (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

en: RTP over RTSP (TCP)
kn: RTP ನಿಂದ RTSP (TCP)

en: Live555 stream transport
kn: Live555 ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸಾಗಣೆ

en: Default caching policy
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ನೀತಿ

en: Menus language:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆ

en: Look and feel
kn: ನೋಟ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಶ

en: Use custom skin
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಿಸಿದ ಚರ್ಮವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: This is VLC's default interface, with a native look and feel.
kn: ಇದು VLC ಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್,ಸ್ಥಳೀಯ ನೋಟ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಶದೊಂದಿಗೆ

en: Use native style
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Resize interface to video size
kn: ವೀಡಿಯೊ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮೆಲ್ಮೈಯನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಿ

en: Show controls in full screen mode
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಪರದೆಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ  ತೋರಿಸಿ

en: Pause playback when minimized
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸಿದಾಗ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ಅನ್ನು ವಿರಾಮಿಸಿ

en: Show media change popup:
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಬದಲಾವಣೆಯ ಪಾಪ್ಅಪ್ಅನ್ನುಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Start in minimal view mode
kn: ಕನಿಷ್ಠ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Force window style:
kn: ವಿಂಡೋ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಿ:

en: Integrate video in interface
kn: ಅಂತರ್ಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ

en: Show systray icon
kn: Systray ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Skin resource file:
kn: ಚರ್ಮ ಸಂಪನ್ಮೂಲದ ಕಡತ:

en: Playlist and Instances
kn: ಹಾಡುಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಉದಾಹರಣೆಗಳು

en: Pause on the last frame of a video
kn: ವೀಡಿಯೊ ಕೊನೆಯ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಿ

en: Allow only one instance
kn: ಒಂದು ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Activate updates notifier
kn: ನವೀಕರಣಗಳ NOTIFIER ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Every
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು

en: Save recently played items
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Separate words by | (without space)
kn: | ಮೂಲಕ ಪದಗಳನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ (ಕೀಲಿಮಣೆ ಸ್ಪೇಸ್ ಇಲ್ಲದೆ)

en: Operating System Integration
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಏಕೀಕರಣ

en: File extensions association
kn: ಕಡತ ಸ್ವರೂಪ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳ ಸಂಘ

en: Set up associations...
kn: ಸಂಘಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ...

en: Enable On Screen Display (OSD)
kn: ತೆರೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ (OSD)

en: Show media title on video start
kn: ವೀಡಿಯೊ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Enable subtitles
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Subtitle Language
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಭಾಷೆ

en: Default encoding
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಕೇತೀಕರಣ

en: Subtitle effects
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Add a shadow
kn: ಒಂದು ನೆರಳು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a background
kn: ಒಂದು ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Accelerated video output (Overlay)
kn: ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷದ ವೀಡಿಯೊ ಉತ್ಪಾದನೆ (ಹೊದಿಕೆಗಳು)

en: Force Aspect Ratio
kn: ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸು

en: vlc-snap
kn: vlc-ಚಿತ್ರ

en: Stuff
kn: ವಿಷಯ

en: Edit settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ತಿದ್ದಿ

en: Control
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Run manually
kn: ಹಸ್ತ ಮುಖೇನ ಚಾಲನೆಮಾಡಿ

en: Setup schedule
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

en: Run on schedule
kn: ನಿಗದಿತ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಮಾಡಿ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Prev
kn: ಹಿಂದಿನದು

en: Add Input
kn: Input ಸೇರಿಸಿ

en: Edit Input
kn: Input ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Clear List
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Check for VLC updates
kn: VLC ಯ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Launching an update request...
kn: ಒಂದು ನವೀಕರಣ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುತಿದೆ ...

en: Do you want to download it?
kn: ನೀವು ಇದನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Essential
kn: ಅವಶ್ಯಕ

en: >HHHHHH;#
kn: &gt;HHHHHH;#

en: Negate colors
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸು

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Interactive Zoom
kn: ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸಮೀಪೀಕರಣಗೊಳಿಸಿ

en: Angle
kn: ಕೋನ

en: full
kn: ಪೂರ್ಣ

en: none
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Logo erase
kn: ಲೋಗೋವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Mask
kn: ಮೋರೆಮುಸುಕು

en: Anaglyph 3D
kn: ಉಬ್ಬುಕೆತ್ತನೆಯ 3D

en: Mirror
kn: ಕನ್ನಡಿ

en: Motion detect
kn: ಚಲನೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡು

en: Spatial blur
kn: ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಚಿತ್ತು

en: Anti-Flickering
kn: ಮಿನುಗುನಿರೋಧಕ

en: Soften
kn: ಮೃದುಗೊಳಿಸಿ

en: VLM configurator
kn: VLM ಸಂರಚನಾಕಾರ

en: Media Manager Edition
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆವೃತ್ತಿ

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Select Input
kn: Input ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select Output
kn: Output ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Time Control
kn: ಸಮಯ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Mux Control
kn: ಮ್ಯುಕ್ಸ್ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Muxer:
kn: ಮಕ್ಸರ್:

en: Media Manager List
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪಟ್ಟಿ
